-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกและเซียนบอลทุกท่านมาโพสทีเด็ด  (อ่าน 580 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

09876...เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย ของห้องSoccerSeedเรา...และง่ายต่อสมาชิกอื่นๆในการ ค้นหาทีเด็ด ในแต่ละวัน..
 ผมจึงอยากจะขอความร่วมมือ จากสมาชิกทุกท่าน และ ขอเชิญชวนเซียนบอลทั้งหลาย มาโพสทีเด็ดกัน ในกระทู้เดียวกัน..

ผม หรือ มดท่านใดที่เข้าห้องนี้เป็นคนแรกขอวัน จะตั้งกระทู้ ทีเด็ดรายวันทิ้งไว้...เพื่อให้ท่านทั้งหลายได้เข้าไปโพส หรือ อ่านทีเด็ดของท่านอื่นๆ เพื่อเป็นแนวทางในการเชียร์บอล..

กระทู้รายวันนี้จะมีชื่อว่า ... Tded Soccer Seed 06/10/08  ......(ลงท้ายด้วยวันที่นั้นๆ)

..ในอนาคต..กระทู้นี้ของเวป เรา อาจได้รับความสนใจ จากหลายๆคน ทั้ง นอกและในเวป (ถ้าแม่นนะ ฮาๆๆ)....และเมื่อมีคนสนใจมากขึ้น..กิจกรรม สปอนเซอร์ และ รางวัล ก็มี บ่อยขึ้น และ มากขึ้น ตามไปด้วยนะครับ..
...พวกเรามาช่วยๆกัน นะครับ...(ถูก ผิด แม่น ไม่ แม่น เซียน ไม่เซียน มาเลยครับ ฮาๆกันไป)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2008, 10:23:47 โดย Jim_Acer »

cmman573

อิๆๆๆ ขอให้สปอนเซอร์ไหลมาเทมานะค้าบบ

acer2518

อิๆๆๆ ขอให้สปอนเซอร์ไหลมาเทมานะค้าบบ

.....พีเอ็ม หาผมด้วยครับ...อยากได้เบอร์โทรครับ..ผมอยากให้ช่วยนิด เรื่องคะแนน เกมครั้งที่สอง..

pass07

Re: ขอเชิญสมาชิกและเซียนบอลทุกท่าน มาโพสท&#
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 10:08:19 »

อิอิ  jljhl  น่าสนใจ คัรบ  ;khhg

wonderkid

Re: ขอเชิญสมาชิกและเซียนบอลทุกท่านมาโพสทีเด็ด
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 12:02:13 »

จาพะยายามมาส่งทีเด็ดบ่อยๆค๊าบบ
แบ่งกานรวยๆๆๆๆๆๆ ;khhg

สำลี สีดำ

Re: ขอเชิญสมาชิกและเซียนบอลทุกท่านมาโพสทีเด็ด
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2008, 22:27:05 »

ทีเด็ดสำลี 1000% วันนี้จัดไป

เอ็มโปลี

เบนฟีก้า

ซูริค

โกเตเบร์ก

ธนู

ตามได้สวนได้เน้อเจ๊า  แต่ยังก็ขอให้ทุกคนรับตางกันวันพรุ่งนี้คร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ kick ;khhg lkkjjh