-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรากรอบร้านเหล้า ย่านหลังคาร์ฟูร์ ตรงข้ามลุงรัตน์ไก่ย่าง ครับ  (อ่าน 5621 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป

เป็นร้านเหล้าย่านหลังคาร์ฟูร์ ครับ ถ่ายเมือวานคืนวันอังคาร 1 ก.ย. ครับ

เน้นรูปที่ร้านหัวกระทิ โปรโมชั่น ช้างดาร์ฟ 4 ขวด 159 ช้างธรรมดา 3 ขวด 129

ลีโอ 3 ขวด 159 เบนมอร์ 379 พร้อมมิกซ์ 3 อย่าง มีโฟรค หัวค่ำ กับวงช่วง 4 ทุ่ม- เที่ยงคืน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กันยายน 2009, 10:54:57 โดย 1ideal »

sonor

ร้านคนเยอะจังแต่ชอบ pG ช้างน่ารัก

killdeathnote

ไว้จะไปลองครับ

คนเยอะดีจริงๆ

mnb

1ideal

ลูกค้า ijnส่วนใหญ่จะเป็นพนักงาน INDEX คาร์ฟูร์ แล้วก็เดะพายัพ ครับ

pulohid

แล้วจะไปอุดหนุนนะครับ jhg

zero_1

อยากกินเบียร์ช้าง  เขิน

oman

ปลากรอบน่ารักน่าไปแต่ไม่โอกาศรอ อีกนิดผลิดตังไม่ทันเลย กิเลส...................

roonaldo

น่ารักดีครับบบบ

แต่ว่า

ไม่ค่อยนิยมร้านประมานนี้อะ
อิอิ

killdeathnote

hjgh

น้องเบียร์ช้างคนนนั้น

กรี๊ดดดดดดด

sodax

น่าไปครับแต่มะมีตัง...ต้องรอมิตติ้งเสร็จก่อน ค่อยว่ากัน  kmkm

lukegolf

น่ารักจัง  l,l,ไว้จะลองไปครับ

homecray

แหล่งเด็กๆ อ่ะ ไม่เหมาะสมกะวัยเรา 9ikm

mormor1973

ช้างดราฟก็น่ากินอยู่นะ uy65tf

j007

ชอบจิงๆ ครับ ช้างดร๊าฟ...... uy65tf

RoCkNRoll

PG ช้างน่ารักดีครับ

mbvc mbvc

homecray

ไว้จา ปั่น จักรยานไป อยู่ใกล้ๆบ้านอิอิ

Metaligus

ขอโปรโมตร้านครับ

Amaze & ไส้ย่างซอย5

อิอิ

kolokoso_k

แล้วเจอกันครับเย็นนี้ uhgv

suphap

อิอิ

อยู่ใกล้ๆ กับร้านนี้เหรอคับ  ชอบไส้ย่างอ่ะ กับ เซียงซุน ท่าจะลำเน๊อะ  jljhl jljhl dgd

tak2000

ช้างน่ารักครับท่าน

PJ

ช้างเผือกเชือกนี้ ใช้ได้

aibachan

แล้วจะไปดูคับ

Metaligus

อิอิ

อยู่ใกล้ๆ กับร้านนี้เหรอคับ  ชอบไส้ย่างอ่ะ กับ เซียงซุน ท่าจะลำเน๊อะ  jljhl jljhl dgd

amazeนี่ผมนั่งบ่อยเพราะคณะผมเค้าชอบมานั่งร้านนี้

ไส้ย่างนี่รุ่นพี่คณะผมเค้าเป็นเจ้าของน่ะครับ

แหะๆ

metro

vrc

ย่านนี้คึกคักดีครับ ว่าแล้วไปจิบเบียร์ดูบอลดีกว่า   ss

popcorn4202

ย่านนี้คึกคักดีครับ ว่าแล้วไปจิบเบียร์ดูบอลดีกว่า   ss
ไปด้วยยยยย วันนี้ว้าเหว่แฮะ อิอิ

vrc

ไปด้วยยยยย วันนี้ว้าเหว่แฮะ อิอิ

กะลังกลับมาไปดู เชลซี เสมอ ท๊อฟฟี่ ที่หลังคาร์ฟูรื ดีจังจะได้เป็นผลดีกับปืนใหญ่ 555  kjhg
แล้วก็ไปต่อดิสวันนี้ก็ใช้ได้สาว ๆ เยอะดี สะดุดตาคนหนึ่ง ดูผีแพ้อีกในดิส 555 หนทางแชมป์ยังเปิดกว้าง
ง่วงล่ะ ไปนอนก่อนนะ  gooddream

cdxx

อาตี๋

ลูกค้า ijnส่วนใหญ่จะเป็นพนักงาน INDEX คาร์ฟูร์ แล้วก็เดะพายัพ ครับ
ชอบก็ตรงนี้ละครับ

a_matthayomchan

ghjkทำไมผมไม่เห็นภาพ vbnn vbnn piuyty

maxgaxxx

ต้อง ทดลอง ไปเยี่ยมเยือนหน่อย  เดด

prozerger1

ghjkทำไมผมไม่เห็นภาพ vbnn vbnn piuyty
อยากดูๆๆๆๆ ทำไมไม่เห็นภาพครับพี่1