ผู้เขียน หัวข้อ: ซันเดย์ ถ้าไม่จองเข้าไป พลาดเจอน้องแน่นอน คิวแน่นมาก  (อ่าน 1790 ครั้ง)

แอบซุ่มฮี

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เล็งมานานละซันเดย์ พลาดกัน
ทุกรอบแต่ไม่แปลกใจเลย
ที่น้องจะคิวงานแน่นขนาดนี้ น้องสวย หน้าเอ็กซ์
ผิวขาว เนื้อแน่นทุกจุด ไฟหน้าก็บึ้มมาก
รอยสักเล็กๆน้อยๆ พอเห็นอยู่บนร่างกายน้องแล้ว
มันชวนให้เราหลงไหล น้องเซ็กซี่ น่าขย้ำสุดๆ

เครียค่าใช้จ่ายกันเสร็จ น้องซันเดย์ มารอรับที่ประตูทางขึ้นไปบนห้องเชือด มองดูใกล้ๆ
กลิ่นกายน้อง+น้ำหอมที่ใช้ปะทะจมูก
มันเย้ายวนใจเสียจริง

พากันมาต่อที่ห้องน้องก็ชวนคุยเป็นกันเองดี
น้องคุยเก่งมากๆ เป็นกันเอง แบบนี้สิคนมาเที่ยวจะได้ไม่เกร็ง ขนาดเรายังรู้สึกดีเลย
เจอน้องอัธยาศัยขนาดนี้ ภาพความบันเทิงในช่วงต่อไปลอยเข้ามาในหัวเต็มไปหมดเลย

ชวนกันถอดเสื้อผ้าแล้วไปเริ่มกันเลยดีกว่า
เห็นเรือนร่างซันเดย์แล้ว แทบจะอดใจกันไม่ได้
น้องหุ่นเนื้อตัวน่าขย้ำกันมากๆ โดนเฉพาะไฟหน้าคู่นั้น มันช่างบึ้มอะไรกันขนาดนั้น
ของแท้ๆ แม่น้องให้มาเยอะมากๆ เข้าไปอาบน้ำกันต่อ
เปิดน้ำอุ่นๆใส่ไปที่เรือนร่างของเราสองคน
น้องหยิบครีมอาบน้ำมาบีบใส่มือ มือสองข้างถูไปบนตัวเรา เล่นเอาเสียวจนไอจ้อนผงาดขึ้นมา
น้องเอามือลูบไล้ถูไปที่หน้าท้อง เกร็งกันสุดๆ
เสียวจนขนลุกไปหมด จนแทบจะอดใจไม่ไหว
ระหว่างที่น้องถูสบู่ให้เรา น้องก็หยิบกระจู๋มาทำความสะอาด แล้วผมก็ช่วยน้องอาบน้ำเหมือนกัน
เริ่มจากถูหลังน้อง ค่อยๆไล่ไปที่ไหล่ ไหลหลงไปเรื่อยๆ หยุดวนอยู่ที่ไฟหน้าคู่นี้ มือลูบไล้ คลึงเบาๆ
หน้าน้องเริ่มฟินเกิดอารมณ์ทางเพศ
จนเราเองอารมณ์พลุ่งพล่านมากๆ
ตอนนั้น เลยรีบอาบน้ำกันให้เสร็จแล้วมาจัดกันต่อที่เตียงนอนกันดีกว่า

น้องให้ผมนอนลงไปก่อนนะคะ เดี๋ยวหนูจะนวดให้พี่ก่อนนะคะ น้องใช้ออยบีบใส่ไปที่หลัง
น้องเริ่มบีบนวด พร้อมสลับกับใช้หน้าอกถูไปที่แผ่นหลัง
เล่นทำเอาผมเสียวสันหลังสุดๆ
นวดกันได้สักพักน้องให้ผมผลิกตัวมาหาน้อง
น้องก็เริ่มงานกันต่อเลย น้องเริ่มจากใช้มือคว้าไปที่กระจู๋ ที่มันตั้งผงาดอยู่ที่หว่างขาเรา
น้องเริ่มบิ้ว มือบีบนวดจู๋เล็กไปพร้อมๆกัน
น้องเริ่มรุกหนักขึ้น ขึ้นค่อมมาที่บนตัวผม
โน้มตัวลงมาใช้ริมฝีปากไล่ดูดที่หน้าอกเรา
ลิ้นเขี่ยๆที่หัวนมเบาๆ น้องเริ่มก้มต่ำไปเรื่อยๆ

จนไปถึงจู๋เล็ก แอบกระซิบน้องเบาๆ เราโม้กสดได้ไหม น้องบอกได้ค่ะพี่ เราก็บอกงั้นจัดเลย
เดี๋ยวพี่ให้ค่าขนมเพิ่ม น้องจัดต่อไม่รอช้า
กำจู๋เล็กหายเข้าไปในปาก ทั้งดูด ทั้งอม
ทั้งลิ้นเขี่ยหัว ว้าวมากๆ แค่เจอน้องโม้กให้
น้ำแทบพุ่งพล่านแล้ว กั้นแทบไม่อยู่
โม้กสดสุดยอดมากซันเดย์ เต็ม100 ไม่มีหักสักคะแนน ก่อนที่ผมจะเสร็จน้องเสียก่อน

ขอจัดน้องสักหน่อย ขอเป็นคนคุมเกมส์นี้สักนิด
น้องอยู่ข้างล่าง ผมเริ่มไปที่ไฟหน้าน้องก่อนเลย
จับเต็มมือมาก เกร็งลิ้นเขี่ยไปที่จุก อีกนึงข้างใช้มือบีบคลึงเบาๆ สลับซ้าย ขวา น้องอารมณ์ร่วมดีมาก
ผมค่อยๆจุฟไปที่หน้าท้อง ค่อยๆลากลิ้นลงมา
ลงมาสุดทางสามเหลี่ยมทองคำของน้อง
ค่อยๆจัดการเกร็งลิ้นเซะเข้าไปที่ร่องข้างๆ
ค่อยๆตวัดลิ้นมาตรงช่องกลางน้อง
สัมผัสได้มาน้องกำลังฟิน มือน้องเริ่มหยิกหมอน
จับมาที่หัวเรา ผมก็ไม่รอช้าน้องกำลังฟิน ผมก็กำลังเพลิน จัดการโชว์สกิลลิ้นแบบรัวๆ
จัดแบบเต็มๆ ไม่หยุดกันไปเลย จนมีช่วงนึง น้องเอวกระตุก
พร้อมส่งเสียงร้องออกมา ฿&@):(/฿:&:&
นั้นละครับ น้องเสร็จผมไปก่อนแล้ว

ผมก็ไม่รอช้าหยิบถุงมาสวมจู๋เล็ก พร้อมยัดมันเข้าไปในช่องแคบๆ ช่วงล่วงน้องฟิตมากๆ
ผมค่อยๆดันเข้าไปจนสุด แล้วค่อยๆโยกเอวไปเบาๆ เด้งใส่น้องถี่ๆ น้องก็เด้งรับสู้กลับเหมือนกัน
จัดการควงเอวอยู่สักพัก ผมเลยขอเปลี่ยนท่าใหม่
น้องพร้อมสู้ทุกท่า ไม่มีขัดใจกันสักนิด
จับน้องใส่ท่าด็อกกี้บันท้ายใหญ่ๆ
กระแทกเข้าไปเสียงแน่นๆ เสียบเข้าไปจนสุด
น้องเด้งสวนกลับมา ผมก็เด้งสู้น้องสุดแรง
จนสุดปลายทาง ร้องสุดเสียง โอ้ว อร้ายยยย
น้ำแตกกระจาย ตัวเบาสุดๆ
เจอน้องสู้กลับแบบนี้ ใครจะทนไหว

เสร็จภาระกิจนอนคุย นอนกอดกันต่อสักแปป
พักหายใจหายคอกันหน่อย ใส่กันสุดมาก
ซันเดย์น้องพร้อมสู้คืนทุกท่าแบบนี้
ผมกลายเป็นแฟนคลับน้องไปอีกคนส่ะแล้ว

ชื่นชมน้องนะครับ บริการดีมาก
อุปนิสัยใจคอ คุยสนุก
ตั้งใจทำงานกันมากๆ ไม่บ่นสักนิด
ที่สำคัญน้องฟิลแฟนขนาดแท้เลย
แทบจะไม่มีข้อห้ามอะไรกันเลย
ประทับใจมากเลยครับ เที่ยวครั้งนี้

แนะนำท่านใดไม่เคยลอง ให้ลองมาสัมผัส
แล้วจะหลงรัก น้องซันเดย์
เหมือนที่ผมเป็นอยู่ตอนนี้ 
จบการบรรยายแต่เพียงเท่านี้ก่อนนะครับ

(ขออภัยเรื่องรูปภาพประกอบด้วยนะครับ)
(น้องไม่สดวกให้ถ่ายรูปน้องออกมา)

แต่เชื่อผมเถอะครับ แค่คุณเห็นน้องตัวจริง
ตราตรึงใจ อย่างแน่นอนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2024, 23:52:14 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องนะครับ

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *