ผู้เขียน หัวข้อ: Pic “ น้องมะลิ “ สาวหน้าไทยผิวขาว ยิ้มหวาน อก 36 งานหวานก็ได้บู้ก็จัดเต็ม !!  (อ่าน 2338 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

khjhggมาแล้วจร้าอีก 1 สาวที่บ้านฮาเรมขอเปิดตัวค่ะ “ น้องมะลิ “   khjhgg

yellow001สาวหน้าไทย ยิ้มหวาน หุ่นกำลังดี ผิวขาวเหลือง เนียนทุกจุด คนนี้เจ้าตัวบอกว่านวดเกาง นวดเป็นนะจ๊ะ รับรองวนวด B2B จะเสียวสยิวมากๆกับไฟหน้า 36 แนบชิดชนิดว่านุ่มได้ใจ งานหวานก็เคลิ้ม งานบู้หนูก็ไม่ถอยนะคะ แบบนี้พี่ๆคนไหนก็ลองได้ทุกคนจร้า พบกับน้องได้แล้วที่บ้านฮาเรมบ้านแห่งความสุขค่ะ

สัดส่วนน้องมะลิ
        ส่วนสูง 165
     น้ำหนัก 46
     รอบ อก 36
     ผิวขาวเหลือง
     มีรอยสักด้านหลัง
     เอว 24
     ผมยาวสีบอลทอง

red001น้องมะลิรับงานตั้งแต่เวลา 10:00-24:00 น.
           ลงงานตั้งแต่วันที่ 20 - 7 มีนาคม 2561
red001

ติดต่อสอบถามข้อมูลโทร 087-1748583
          ID LINE : haremspa

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กุมภาพันธ์ 2018, 23:45:07 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ประกาศศศศศศศศ พรุ่งนี้น้องมะลิจะกลับแล้วน๊าาาาา ทำงานวันนี้วันสุดท้าย

มาส่งท้ายน้องกันหน่อยเร็วววว น้องจะได้มาเชียงใหม่อีกหลายๆรอบ อิอิ

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่