-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ชอบ ชักให้ดู กับ เลียประตูหลัง แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 57 ครั้ง)

MMan

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีเป็นคนชอบดูหนังแนว bdsm ตั้งแต่วัยหัดชัก เลยชอบแนวที่แบบ ชักให้ผญดู กับ เลียประตูหลังผญ โดยที่ผญ ไม่ถอดเสื้อผ้าเลย

ทีนี้พอผมเริ่มไปร้าน นกป ก็เป็น 20-30 ครั้งละ แต่เป็นคนขี้อายไม่กล้าถาม ไม่กล้ารีเควส ไปทีไรก็ทำๆไปตามคอร์ส และส่วนมากจะจบด้วยการชักเอง (แต่ใจมันอยากชักเองตั้งแต่เดินเข้าห้องแล้ว)
เรื่องเลียประตูหลังนี่ไม่ต้องพูดถึง ไม่กล้าขอเลย เคยขอคนนึงเพราะน้องเขาให้จูบก่อน (น้องโดนรีวิวว่าบริการไม่ดีมาก่อน เลยพยายามเอาใจเราที่ไม่ค่อยแข็งตอนนั้น) ก็เลยลองขอดู แต่น้องเขาไม่ให้ทำ

ถ้าสมาชิกคนไหนชอบทำอย่างที่ว่า ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ตั้งแต่ซื้อคอร์สเลย ควรซื้อคอร์สแพงเอาเวลาไหม หรือซื้อคอร์สถูกแล้วจ่ายเพิ่มกับน้องดี แล้วเอาจริงๆมันควรจะจ่ายเพิ่มมากน้อยแค่ไหน หรือไม่จำเป็นต้องจ่าย เพราะเอาจริงๆถึงจะมีการรีเควสเพิ่มเติม แต่ก็ทำให้น้องเปลืองตัวน้อยลง (กรณีขอชักให้ดูนะครับ) แล้วขอเลียประตูหลัง ควรขอยังไงดีไม่ให้ดูแปลก โรคจิต อะไรแบบนี้ หรือถ้ามันต้องเฉพาะคนจริงๆ ถ้ารู้ว่าใครรับ ก็แนะนำหน่อยนะครับ