ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านรีวิว น้องค๊อกเทล หุ่นดี ลีลาเด็ด สไตล์นางเอกAV ยังไงอย่างงั้น!!  (อ่าน 980 ครั้ง)

ํSongDooHee99

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เคยได้ยินแต่ชื่อเสียงแต่ยังไม่เคยจัดน้องเลยสักครั้ง วันนี้พอมีเวลาว่าง เลยแอบมาหาน้องคอกเทล
กลัวว่ามาละไม่เจอน้อง คนแก่ใจร้อน ทำการจองมากันเลย 555

มาถึงร้านไม่รอช้า ด้วยความอยากเจอน้อง
มาถึงก็จัดเต็มครอสไปเลย
น้องออกมารับ หุ่นดีมาก ผิวขาวจั๊ว น้องดูแลตัวเองดีมากๆ
หุ่นดีทรงนางเอก AV

ขึ้นมาถึงบนห้องนั่งคุยถามสารทุกข์สุขดิบกันไป
น้องก็เริ่มค่อยๆ ถอดชุดทีละชิ้นจนหมดไม่เหลืออะไร

ชอบสุดสำหรับผม คือหุ่นน้อง คือมันดีงามมาก
เนื้อหนัง มันเนียนไปหมด ทำเอาย้อนนึกถึงนางเอกหนังเจแปน
ไฟหน้าใหญ่ จุกสวย
ไม่รอช้า ควงแขนหากันอาบน้ำเลยดีกว่า
เรื่องอาบน้ำมาตรฐานเหมือนเดิม
ดูแลดี ใส่ใจความสะอาดทุกซอกทุกมุม

ต่อบนที่นอน เรานอนให้น้องนวดให้ก่อน
น้องเข้ามานวด สลับกับใช้หน้าอกบักแตงโมถูไปที่แผ่นหลังผม...
ทำเอาขนลุกซู่ ไปทั่วร่างกาย เสียวโว้ยยยยยยยย

จนเราต้องผลิกตัวหันมาหาน้อง ไอน้องชายรู้งาน
ชี้ตรงเป็นไม้บรรทัดกันเลย บอกน้องเราเริ่มกันเลยดีกว่า น้องไม่รอช้ารุกเข้าใส่เราก่อนเลย
เราก็ไม่ยอมซะด้วย สู้กับเต็มกำลังไปเลย
นัวใส่กันยับเลย คิดถึงกันขนาด ไม่เจอกันนาน
สะกิดบอกน้องร้องเพลงแบบสดๆ เลยได้ไหม
เดี๋ยวแถมให้ อิอิ  น้องบอกได้เลยพี่ เดี๋ยวหนูจัดให้

น้องร้องเพลงสดเอาเรื่องมาก ทั้งดูด ทั้งเลีย สุดโคน
เพลิดเพลินเป็นอย่างมาก แค่โดนดูดยังแทบพุ่ง

สุดท้ายอดใจกันไม่ไหว จับน้องนอนลง
ถ่างขาออก ส่วนผมก็จับน้องชายใส่หมวกกันน็อก
แล้วค่อยๆเสียบเข้าไปช่องแคบๆ...

กระแทกเข้าไปให้สุดด้าม เสียงครางมาเต็ม

มือน้องจิกหมอน หน้าฟินสุด ผมเด้งเอวใส่เต็มกำลัง เดินเครื่องสุดแรง
พร้อมบรรเลงเพลงรักอันเร่าร้อนใส่กัน
สลับกันขึ้น สลับกันลง รู้มือ รู้ใจ กันอย่างดี น้องไม่มีขัดขืนสักนิด จับน้องขึ้นบนตัว
ให้น้องขย่มให้หน่อยสิ น้องจัดการขย่ม โยกเอวพริ้วมาก
ไฟหน้าบักแตงโมล้นมือของน้องก็ส่ายไปมาตรงหน้าผม โค ตะระ ได้อารมณ์

เจอน้องขึ้นไปเรียบร้อยกันเลยจ้า
“น้ำกระจาย” ออกมาแทบหมดตัว 555

ไม่เจอกันนานแต่ความเร่าร้อนในตัวน้องยังมีครบครันเหมือนเดิม
อารมณ์ร่วมดีมาก ไม่ขัดใจ ให้เสียฟีล สักนิด

เจอกันครั้งแรก น้องทอนให้เกินคุ้ม...
อารมณ์ร่วมดีมาก ไม่ขัดใจให้เสียฟิว สักนิด

ชอบสไตล์หุ่นแบบ ขึ้นงานกะนางแบบ
ทรงดีๆ เนียนไปทุกจุด ต้องลองคนนี้ดูครับ
แนะนำ น้องค๊อกเทล ใครไม่เคยลอง
ต้องมาสัมผัสครับ

จบการบรรยายแต่เพียงกันเท่านี้ก่อน
ถ้าได้ไปเที่ยวน้องคนไหนอีก
จะมาเล่าสู่ฟังกันใหม่นะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2024, 16:49:38 โดย valentine2024 »

i5toom

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านอ่านแล้วดูย้อนแย้ง เหมือนแต่งขึ้นมาเอง เพราะบรรทัดแรกบอก ไม่เคยเจอน้อง
แต่อ่านๆไป บอก “ไม่เจอกันนานแต่ความเร่าร้อนในตัวน้องยังมีครบครัน” ??
.
สรุป เคยขึ้นแล้ว หรือ ครั้งแรก??