ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง แตงไทย เด็กๆอกสวยจุกอมชมพู งานโครตดี  (อ่าน 483 ครั้ง)

ลุงเริง

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ว่างๆครับเลย แวะมาดูสาวสาวที่ ร้านซีซอ สปา
พีอาร์ได้เรียกสาวสาว มาให้ชม เซ็ทนี้สวยทุกคนเลยครับ

มีคนนึงโดนใจผมสุด ''น้องแตงไทย'' เลยครับ สำหรับคนชอบ
แนวเด็กๆ ขาวใส สอบถามข้อมูล
พีอาร์ บอกว่าน้อง อายุ 21 ผมตัดสินใจจ่ายสินสอดคอสพรีเมี่ยม จัดเต็มแบบไม่อั้นไปเลย

ขึ้นห้องไปก็นั่งคุยกันซักพักน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ
ผมถอด น้องถอด (ผมนี่ใจไม่ดี) เปิดน้ำปุ๊บ น้องกดสบู่มาระเลงบนเรือนร่างของผม
 น้องใช้ร่างกายมานาบนัว บนตัวผม ทำเอาน้องชายผมตื่น
ผมใช้มือโอบกอด และเริ่มสำรวจบนเรือนร่าง ของน้องแบบทั่วถึง พออาบน้ำเสร็จ

ลากไปที่บนเตียง น้องบุกก่อนเลย ใช้ลิ้นตวัดอย่างพริ้วลำตัวแนบชิด
ใส่กันแบบไม่ทันได้ตั้งตัวน้องซุกไซร์แทบทุกส่วน ตั้งแต่บน-ลงล่าง ซาวด์เด่นดังได้อารมณ์ดี บิ้ว นัวเสียวมาก ปากเก่งดีดูดแน่น
จังหวะจะโคนดีมากครับ ผมไม่ไหวแล้วจับน้องลงล่างบ้าง
จัดการบิ้วจากปากแล้วลงมาข้างล่าง หาความฉ่ำที่กำลังพรั่งพลู ออกมา เรื่อยๆ น้องเริ่มขยับเอว ก้นไม่ติดพื้น
เสียงครางเริ่มดังขึ้นๆเรื่อยๆได้เห็นน้องหุ่นดี ๆ มองหน้าสวยๆ เอวร่อน มาพร้อมซาวน์ AV
แล้วมันจะมันส์อะไรแบบนี้ ลุยยาวสิครับจะรออะไร
"พอคว้าหมวกกันน๊อคได้" ก็ไม่รอช้าพลัดกันรุกรับอย่างเมามัน
 เสียงระงมไปลั่นห้องอารมณ์ร่วมสุดยอดมากเลยครับ มาแบบเต็มๆ ปลดปล่อยและระเบิดออกมาให้อย่างเต็มที่ไม่มีกั๊ก
ทั้งเสียงซี๊ดและหวีดร้องครวญคราง ที่ออกมาจากน้องนั้น ฟิลลิ่งจากลึกๆของข้างในน้องจริงๆ
น้องก็ขึ้นโยกผมแรงมาก น้องโยกไม่ยอมหยุด   
จนสักพักของน้องตอดของผมจนแน่นมาก
มากจนรู้สึกได้หน้าน้องที่กระทบกับแสงไฟอ่อนๆในห้อง ช่างดูเย้ายวน ได้อารมณ์ยิ่งนัก น้องร้อง ร้อง ร้อง
เด้งเข้าหามาจนนาทีสุดท้ายจนเราต้องหยุดนิ่งๆ แพ้แตกในที่สุด(เสียวจนขาสั่นเลยก็ว่าได้)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2024, 00:16:05 โดย valentine2024 »

valentine2024

• รอง Global Moderator
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องครับ