-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมงาน welcome Songkran festival party  (อ่าน 1051 ครั้ง)

XXchocokzzXX

• มิสวยแต่แซบอ่ะ เคป้ะ เก็ทม้ะ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เชิญร่วมงาน welcome Songkran festival party
« เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 16:17:27 »

พบกับสาวรำวงสุดsexyมากมายหลายชีวิต

หน้างานรับปืนฉีดน้ำอันจิ๋วไว้ฉีดสาวๆรำวงและสาวเสิร์ฟได้ตามใจชอบ

พร้อมประแป้งน้องๆ ได้เต็มที่

มาสนุกกันกับปาร์ตี้ต้อนรับเทศกาลสงกรานต์วันที่ 31 มี่นาคมนี้

ที่ร้านเชียงตุง เส้นวงแหวนรอบกลาง เลยทวินผับมาประมาณ200เมตร

รับฟรี 100 pipers 1ขวด มิกเซอร์6ขวด พร้อมอาหารสุดอร่อย 4 อย่าง

บัตรราคา 1,000บาท/5ท่าน (เฉลี่ยแล้วคนละสองร้อยเอง)

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือซื้อบัตรได้ที่ฟ้าเองค่ะ 082 1361253
น้องๆสาวรำวงอยู่กับเราตลอดทั้งคืน ตั้งแต่ทุ่มครึ่งเป็นต้นไปค่ะ

ปล.อย่าลืมแต่งตัวไทยๆเข้ากับตีมงานด้วยนะคะหม้อฮ่อมเสื้อกล้ามเสื้อลายดอกอะไรก้ะได้ผ้าขะม้าก้ะได้

มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะคะ บัตรเหลือที่ฟ้าแค่3ใบเท่านั้น
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอารูปปาร์ตี้ครั้งก่อนมาให้ชมกันนะคะ

Wsecret

• ว๊องแมน
  • *
Re: เชิญร่วมงาน welcome Songkran festival party
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 12:10:03 »

ดันๆๆๆๆ

FIIAT

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: เชิญร่วมงาน welcome Songkran festival party
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 20:01:21 »

หน้า สนุกจังเลยนะครับ อยากให้ถึงสงกรานต์ เร็วๆอ่าครับ

จะได้ไปดูาสาวๆอีก  09876 09876
ช้าๆได้พร้าเล่มงาม นะแจ๊ะ

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 10:17:19 »

มารอดูปลากรอบ  dgd
แพ้คำว่า.............รัก

• มิสวยแต่แซบอ่ะ เคป้ะ เก็ทม้ะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 12:06:56 »

ตอบพี่ไม้ ไปคนเดียวก็ได้ค่ะ ไม่ต้องเสื้อดอกหม้ฮ่อมก็ได้ แต่ขอเป็นชุดที่เปียกแล้วไม่เดือดร้อนอ่ะค่ะ
รองเท้าก้ออย่าใส่หนังหรือผ้าใบมาก็พอ ถ้ามาจริงๆติดต่อหนูด่วนๆนะพี่ไม่ บัตรเหลือใบเดียวแล้ว

K.Redduck

• ชีวิตใหม่หัวใจเดิมๆ
  • V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 12:27:31 »

1,000 ต่อ 5 ท่าน  ------ ไปคนเดียวได้อะเปล่าอ่ะ  ไม่มีคนครบถึง 5 คนอ่ะ

แต่งตัวชุดม่อฮ้อม หรือ เสื้อลายดอก   ------- ไม่ได้อ่ะ ไม่มีสักชุดเลย  มีแต่ชุดที่ฟ้าเคยเห็นทุกครั้งนั้นแหละ
ไปด้วย   เขิน

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 12:32:03 »

ปลา คนส่งปลาเบี้ยวนัด พรุ่งนี้ถึงจะได้เห็นนะคะ แต่ขอบอกว่าถ้ารอดูปลาอย่างเดียว
ไม่ตัดสินใจซื้อ บัตรหมดไม่รู้ด้วยนาเหลือใบสุดท้ายแล้ว

งานคราวก่อนน้องๆมีบิกินี่ท่อนบนกับกางเกงยีนส์ขาสั้นเสมอjim
แต่คราวนี้ได้ข่าวว่าน้องๆกางเกงยีนส์หายตอนแผ่นดินไหว คราวนี้ก้อเลยมีดแต่บิกินี dgd