-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> กระทู้บอกความในใจ ระบายความในใจ บอกรัก อกหัก รักคุด เห็นหมี <<<  (อ่าน 4060 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป

ทำไมเวลาผู้หญิง อกหัก หรือทะเลาะกับแฟนแล้วชอบมาระบายให้เราฟัง

แถมบอกให้เราพาเที่ยวด้วย กร๊ากๆๆๆ ซึ่งผมเป็นคนดีพอที่จาปฏิเสธ

แล้วพูดว่า  ป่ะคืนนี้กี่โมงดี  กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

pass07

ทำไมเวลาผู้หญิง อกหัก หรือทะเลาะกับแฟนแล้วชอบมาระบายให้เราฟัง

แถมบอกให้เราพาเที่ยวด้วย กร๊ากๆๆๆ ซึ่งผมเป็นคนดีพอที่จาปฏิเสธ

แล้วพูดว่า  ป่ะคืนนี้กี่โมงดี  กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คงเห็นว่าท่าน แคมแมน เป็นที่ซับน้ำตา....  ไว้ระบายความทุกข์   มั้ง ท่าน  jljhl jljhl

mommamman

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2008, 14:00:43 โดย mommamman »

cmman573

หง่ะป๋ามอมเล่นง่ายเจงๆ ส่วนผมแอบรักคนมีเจ้าของ  แอบจองคนมีซามี และชอบจั๊กจี้กิ๊กสาวๆ อ่ะครับ

pass07

หง่ะป๋ามอมเล่นง่ายเจงๆ ส่วนผมแอบรักคนมีเจ้าของ  แอบจองคนมีซามี และชอบจั๊กจี้กิ๊กสาวๆ อ่ะครับ

แบบนี้ก็ เข้าข่าย พวกชอบแทงข้างหลัง ซิท่าน   

นึก 890  แล้ว เสียว หันหลัง เลย kjhg kjhg

manspringer

คงเห็นว่าท่าน แคมแมน เป็นที่ซับน้ำตา....  ไว้ระบายความทุกข์   มั้ง ท่าน  jljhl jljhl

ช่ายๆ  ตาแคมแมนมันคือที่ปลดทุกข์  ดีๆนี่เอง

watbox

ช่ายๆ  ตาแคมแมนมันคือที่ปลดทุกข์  ดีๆนี่เอง
เห็นว่าช่วยระบายความไคร่ด้วยหนิ ;khhg

cmman573

หึๆๆๆ ขอบคุณพี่แม้น พี่  watbox  และท่าน pass07  ที่ช่วยซ้ำเติมอิๆๆๆ

เอาเป็นว่าคนเราทุกคนมีความทุกข์เหมือนกันหมด

แต่สุดท้ายมันอยู่ที่ใจเราต่างหาก

ว่าจาเก็บอดีตไว้เป็นประสบการณ์ หรือจาเก็บมันเอาไว้ทำร้ายตัวเอง (คมเจงๆคำพูดตรู กร๊ากๆๆๆๆ)

Sylar

พี่รักธรรมชาติ รักเสียงนกร้อง เสียงเกลียวคลื่นกระทบฝั่ง สุดท้ายพี่รักทุกคนเล้ยยยย

mommamman

เห็นเธอกับเขาจูงมือกันอยู่
ต้องรีบหันไปมองทางอื่น
ไม่อยากรื้อฟื้นความทรงจำ
ในวันที่ฉันเคยมีเธออยู่
ไม่เคยรู้ ว่าเธอความสำคัญ
ทุกครั้งที่เธอห่วงกัน
กลับมองเธอว่าคอยวุ่นวาย

เคยอธิษฐาน วอนขอให้เธอกลับมา
อยากโทรไปหา เธอคงไม่อยากรับสาย
ส่งเพียงข้อความหนึ่งคำ ว่าคิดถึงเธอมากมาย
รู้ดีเธอมีคนใหม่ ฉันควรรีบเดินออกไปให้พ้นทาง

ตั้งแต่ต้นจนมันเจ็บ ยังเก็บเอาไว้คือคำว่ารักเธอ
ต่อให้ฉันต้องทนเดียวดายยังไง กลับไปจะจมน้ำตา
ตั้งแต่ต้นจนมันเจ็บ กลบกลื่นด้วยยิ้มที่ไม่มีปัญหา
ฉันรู้ตัวดีมันเกินเยียวยา จะรักษาอาการที่มันรักเธอ

cmman573

แต่ละคน สำบัดสำนวน เกินห้ามจัย  ข้าน้อยนับถือบรรดาท่านๆเป็นยิ่งนัก คืนนี้เจอกันที่ทวเนตี้ครับพี่น้อง

Sylar

อาตี๋

อยากโทรไปหา เธอคงไม่อยากรับสาย
ส่งเพียงข้อความหนึ่งคำ ว่าคิดถึงเธอมากมาย
รู้ดีเธอมีคนใหม่ ฉันควรรีบเดินออกไปให้พ้นทาง

ตั้งแต่ต้นจนมันเจ็บ ยังเก็บเอาไว้คือคำว่ารักเธอ
ต่อให้ฉันต้องทนเดียวดายยังไง กลับไปจะจมน้ำตา
ตั้งแต่ต้นจนมันเจ็บ กลบกลื่นด้วยยิ้มที่ไม่มีปัญหา
ฉันรู้ตัวดีมันเกินเยียวยา จะรักษาอาการที่มันรักเธอ

lkkjjhเค้ารู้นะตะเองว่าตะเองนะ คิดถึงใคร มีน่าวันนั้นที่ทเวนตี้ เห็นร้องเพลงนี้ตั้งสามรอบ ถึงมือจะโอบ
น้องแ.น แต่ใจคิดถึงใครอยู่ (อย่าไปสนใจปลาที่ไม่ได้อยู่ในบ่อเราเลยท่าน คิดถึงช่วงเวลาที่ดีที่สุดช่วงที่อยู่กับเขาดีกว่าน่าท่าน) บางทีสิ่งเดิมๆไม่จากไป สิ่งใหม่ก็ไม่อาจเข้ามาได้เช่นกันนะท่านuyi

mommamman

lkkjjhเค้ารู้นะตะเองว่าตะเองนะ คิดถึงใคร มีน่าวันนั้นที่ทเวนตี้ เห็นร้องเพลงนี้ตั้งสามรอบ ถึงมือจะโอบ
น้องแ.น แต่ใจคิดถึงใครอยู่ (อย่าไปสนใจปลาที่ไม่ได้อยู่ในบ่อเราเลยท่าน คิดถึงช่วงเวลาที่ดีที่สุดช่วงที่อยู่กับเขาดีกว่าน่าท่าน) บางทีสิ่งเดิมๆไม่จากไป สิ่งใหม่ก็ไม่อาจเข้ามาได้เช่นกันนะท่านuyi

ดีนะที่ชื่อเหมือนกัน พอจะแทนกันได้ครับท่าน   

cmman573

ท่านพี่อาตี๋ คืนนี้ถ้าว่างพาป๋ามอมไปรักษาแผลใจที่ทเวนตี้ด้วย พอดีคืนนี้ผมงานเข้า หึๆๆ

mommamman

ท่านพี่อาตี๋ คืนนี้ถ้าว่างพาป๋ามอมไปรักษาแผลใจที่ทเวนตี้ด้วย พอดีคืนนี้ผมงานเข้า หึๆๆ

ไม่ว่างไม่เป้นไรครับทุกท่าน "ไปเองได้ เคยกลัวซะที่ไหน" ออกร้านไม่จ่ายเงิน ยังเคยมาแล้ว  ttu   

Sylar

ไม่ว่างไม่เป้นไรครับทุกท่าน "ไปเองได้ เคยกลัวซะที่ไหน" ออกร้านไม่จ่ายเงิน ยังเคยมาแล้ว  ttu   
ฝากกอดน้องๆแทนด้วยนะครับ สงสัยจะไม่ได้ไปอีกนาน cxz

Nobody

รักน้อง น.นะจ๊ะ uoyoy
ยังรอน้องอยู่เสมอจ้า fdgdf

(ตามกระแสมั่ง อิอิ)  jhkll

อาตี๋

ว้าเสียดายจังป๋ามอม อยากไปใจแทบขาด  lkkjjh แต่พึ่งกลับเชียงใหม่มาได้วันเดียว ขืนแหกคุกครั้งนี้คงติดยาวแน่  ghjkคดีเก่ายังเคลียร์ไม่เรียบร้อยเลย
ขอโทษด้วยละกันนะครับท่านmommamman ไว้ค่อยเจอกันเมื่อฟ้าเหลืองละกันครับ เออฝากป๋าหอมแก้มน้องเกมส์แทนผมหน่อยละกันนะครับ  8)ขอบคุณครับ(ป่านนี้คงนั่ง
กอดน้องแ.นอยู่แน่ๆเลย อิจฉานะเนี่ย)

mommamman

fdgdf เบื่อ เจอแต่คนไม่จริงใจ ว่ะ

mommamman

hgjhg รักพี่ๆ น้องๆ ในเว็บ ทุกๆคนนะครับ  ;kljj

dvd6699

เป๋นหยั๋งป๋า ทำไมเศร้ามากมายขนาดนี้  fds

cmman573

hgjhg รักพี่ๆ น้องๆ ในเว็บ ทุกๆคนนะครับ  ;kljj
หง่ะป๋ามาแนวรันทดเรื่องไรครับเนี้ย คนจริงจัยอ่ะมีแต่ตอนนี้เรายังไม่เจอเฉยๆครับพี่น้อง

Sylar

อกหักครับ แอบรักสาวเกะ ทำไงจะหายอ่ะครับ ouiy

อีโต้

อยากไปกับ SL1 ซักครั้งในชีวิต   เขิน

cmman573

พรุ่งนี้ขอให้ผมถูกหวยรัฐบาล รางวัลที่ 1 ซักครั้งในชีวิต อิๆๆๆๆ  kjhg jhkll hjgh

wow!

ป้า wow กะจะ แซวป๋ามอม จักหน่อย แซวไม่ออกเลย ขอให้หายจากอาการ ไม่สบายใจนะคะ ss

olelemon99

เซ็ง น้องอ้อน่ารักเกินไปว่ะ เซ็งเป็ด ชิ  >:D

notear

ป๋ามอมมาอารมณ์ไหนเนี่ย งง kjhg

อาตี๋

ผมก็รักป๋าเหมือนกันนะครับ 8)
fdgdf เบื่อ เจอแต่คนไม่จริงใจ ว่ะ
ไม่ต้องคิดมากเนอะป๋ามอมเนอะ ป๋าอาจจะเจอผู้หญิงที่ไม่จริงใจ แต่ฟันธงว่าท่านจะเจอผู้ชายจริงใจ แน่ๆ.....ฟันธง uoyoy

Sylar

นั่นจิ หายไปเรย

ShinobI

sengz

เห้อ...มีแฟนแล้วติดคุก  wq

cmman573

กร๊ากๆๆๆ เริ่มกลายเป็นกระทู้ ห่วงใยป๋ามอมไปซะแล้ว ป๋ารีบๆๆกลับมาหาน้องๆด่วนครับ

wow!

ป๋ามอมหายดีหรือยังคะ

รถนะ ไม่ใช่คน อิอิ... อ่ะ ล้อเล่ง jljhl

mommamman

กลับมาแล้ว หล่อกว่าเดิม  ttu   

Sylar

อิอิ ไปหนายมาเหยอ หล่อกว่าเดิม

mommamman

อิอิ ไปหนายมาเหยอ หล่อกว่าเดิม

ไปชุบตัวมาน้องรัก รอวันเปิดตัว อิอิอิ  sdf   

olelemon99

ลากมาโชว์ตัวเลย จะมอมยาป๋ามอม.....................

ลากน้องไปเอิ๊กๆ  mbvc

อาตี๋

uiuoเย้ๆๆๆๆๆ ป๋ามอมกลับมาแล้ว คิดถึงจังเลยตะเอง 09876

cmman573

uiuoเย้ๆๆๆๆๆ ป๋ามอมกลับมาแล้ว คิดถึงจังเลยตะเอง 09876
หลังงานมีทติ้ง ผมก้อไม่เคยเจอหน้าท่านเหมือนกัน อิๆๆ

mommamman

อย่างนี้ต้องฉลองใช่ป่ะท่าน กลับมาเมื่อไหร่ เจอกันเน้อ ที่เดิม   

olelemon99

อย่างนี้ต้องฉลองใช่ป่ะท่าน กลับมาเมื่อไหร่ เจอกันเน้อ ที่เดิม   

เอที่เดิมนี่ที่ไหนน้อ  ttu

prince

เอที่เดิมนี่ที่ไหนน้อ  ttu
[/quote

ก้อที่เราไปกิน ข้าวผลัด /jhtdc+กุ้งหวาน mbvc ด้วยกันไงตะเอง kjhg kjhg

Lostman133

gooddreamนอนดีกว่า งานนี้ ไม่ยุ่ง