-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> กระทู้บอกความในใจ ระบายความในใจ บอกรัก อกหัก รักคุด เห็นหมี <<<  (อ่าน 3871 ครั้ง)

kity

• บุคคลทั่วไป

gjgf  ผมสงสัยคับ

ว่าไอคอน     pongz  (Pongz )    กับ     ;kljj     (;Kljj)  มันรูปเดียวกันนิ่ทำไมไม่ลบออกเสียอัน

แล้ว  เหล่าไอคอน รูปควาย หายไปไหนหมด

อาตี๋

uiuoเย้ๆๆๆๆๆ ป๋ามอมกลับมาแล้ว คิดถึงจังเลยตะเอง 09876

อย่างนี้ต้องฉลองใช่ป่ะท่าน กลับมาเมื่อไหร่ เจอกันเน้อ ที่เดิม   
ได้เลยครับท่าน ถึงเมื่อไหร่ว่างเมื่อไหร่กลับไปแล้วจะโทรหานะตะเอง

olelemon99

uiuoเย้ๆๆๆๆๆ ป๋ามอมกลับมาแล้ว คิดถึงจังเลยตะเอง 09876

อย่างนี้ต้องฉลองใช่ป่ะท่าน กลับมาเมื่อไหร่ เจอกันเน้อ ที่เดิม   
ได้เลยครับท่าน ถึงเมื่อไหร่ว่างเมื่อไหร่กลับไปแล้วจะโทรหานะตะเอง

/jhtdc  รอวันที่ 15 ตุลาดีไหมลุง ออกพรรษา ผมดื่มไม่เปลือง  แก้วเดียว ยุบ  เขิน

wow!

/jhtdc  รอวันที่ 15 ตุลาดีไหมลุง ออกพรรษา ผมดื่มไม่เปลือง  แก้วเดียว ยุบ  เขิน

เหอๆ จริงเร้อออออ jljhl

olelemon99

เขิน  จริงดิปีก่อน แก้วเดียว ยุบจาดราด  lhgfr

wow!

เขิน  จริงดิปีก่อน แก้วเดียว ยุบจาดราด  lhgfr

อ่อนอ่าสิ  แล้วกินไรมา แก้วเดียว ยุบ /  ปีนี้ เดี่ยวขอสปอนเซอร์ ปชตอ. 1 ขวด คนแถวนี้ มาฉลอง ออกพรรษา ให้พี่โอ9 หน่อย อิอิ  jhkll

olelemon99

อ่อนอ่าสิ  แล้วกินไรมา แก้วเดียว ยุบ /  ปีนี้ เดี่ยวขอสปอนเซอร์ ปชตอ. 1 ขวด คนแถวนี้ มาฉลอง ออกพรรษา ให้พี่โอ9 หน่อย อิอิ  jhkll

เอิ๊กๆ ซัด Bule Lable ไปเพรียวๆ แก้วเดียวอ่ะดิ จิบแบบบรั่นดี ครี่ครายความฝัน ทุกคืนทุกวันฝันถึงผลกำไร  เขิน

อาตี๋

ไรกันเนี่ย 15 ตุลาเลยเหรอ รออีกตั้งปีหนึ่ง เอ้ย เดือนหนึ่ง ผมกับป๋ามอมก็ลงแดงตายพอลีงะสิ ท่านโอเก้า ท่านว๊าว

olelemon99

ไรกันเนี่ย 15 ตุลาเลยเหรอ รออีกตั้งปีหนึ่ง เอ้ย เดือนหนึ่ง ผมกับป๋ามอมก็ลงแดงตายพอลีงะสิ ท่านโอเก้า ท่านว๊าว
อย่าง ลุงอ่ะนะลงแดง

ผมไม่ลงดำ รึวะเนี่ย 2 เดือนกว่าแล้ว  /jhtdc

mommamman

ไปซ้อมคอกันก่อนไหมท่าน อิอิอิ อีกตั้งนาน อ่ะ

อาตี๋

ไปซ้อมคอกันก่อนไหมท่าน อิอิอิ อีกตั้งนาน อ่ะ
uiuoฮ่าๆๆๆ ป๋ามอมถูกใจผมอย่างแรงเลยเนี่ย  lkkjjh เฮ้อแต่เศร้าจังโดนขังอยู่แดนไกล ouiy คิดถึงป๋านะ คิดถึงเค้าบ้างนะ ไปนะจุ๊ฟๆๆ mbvc

cmman573

กระทู้นี้มีเรื่องให้คุยกันมากมายเจงๆๆ ใครก้อได้ช่วยภาวนาให้ผมเรียนจบซะที

Lostman133

อ้าวมาไม่ทันกำ

mommamman

uiuoฮ่าๆๆๆ ป๋ามอมถูกใจผมอย่างแรงเลยเนี่ย  lkkjjh เฮ้อแต่เศร้าจังโดนขังอยู่แดนไกล ouiy คิดถึงป๋านะ คิดถึงเค้าบ้างนะ ไปนะจุ๊ฟๆๆ mbvc

บ้า ตัวเอง..... เดี๋ยวคนอื่นเขาก็รู้หมดหรอกนะ จุพๆๆๆๆ

Sylar

^
^
^
ไรเนี่ย2คนนี้ สงสัยมองตากันในเกะมากไป mbvc สัมพันธ์เริ่มลึกซึ้ง อิอิ

wow!

กระทู้นี้มีเรื่องให้คุยกันมากมายเจงๆๆ ใครก้อได้ช่วยภาวนาให้ผมเรียนจบซะที

โทรไปทีไร ก็บอกจะทำตัวจบ  รุ้อีกที ออกไปดี๊ด๊า กะคนอื่น(เสี่ย)ซะแล้ว  jljhl

mommamman

ในค่ำคืนที่ทนฝืนยืนอยู่ลำพัง ความอ้างว้างดูช่างสิ้นหวัง
กับการที่ยังเฝ้ารอแต่เธอ ยังคงเพ้อรอเธอคืนมา
แต่วันเวลามันไม่อาจย้อน เหม่อมองดูดาวบนฟ้าาาาาาาา
มันก็เหมือนจะดับลง ตัวฉันคงกำลังจะขาดใจ
ที่รักได้ยินฉันไหมคนดี กลับมาซะที มีคนเฝ้ารอคอย
ปวดร้าวกับความรักที่เลื่อนลอย
 ที่ยังเฝ้าคอยที่ยังเฝ้ารอให้เธอกลับมา
เสียงบทเพลงยังหลอกหลอนในความทรงจำ
ภาพความหลังยังคงตอกย้ำ ไม่เคยจะเลือนลาง
รอแต่แต่ทั้งที่รู้ว่าไม่มีทาง
ยังคงหวังทั้งที่สิ้นหวัง
 เหม่อมองดูดาวบนฟ้าาาาาาาา
มันก็เหมือนจะดับลง ตัวฉันคงกำลังจะขาดใจ
ที่รักได้ยินฉันไหมคนดี กลับมาซะที มีคนเฝ้ารอคอย
 ที่ยังเฝ้าคอยที่ยังเฝ้ารอให้เธอกลับมา
ที่รักเธอเธออยู่หนใด โปรดฟัง คำขอของฉันเสียงของฉัน
เสียงที่ร้องตะโกน "จากใจ"

รักได้ยินฉันไหมคนดี กลับมาซะที มีคนเฝ้ารอคอย

Sylar

แต่ทำไมก็ไม่รู้ หัวใจ ยิ่งได้เห็นเธอกับเขาใกล้ ใกล้ น้ำตามันก็ไหลออกมาไม่รู้ตัว
ไม่รู้ว่าฉันอิจฉา หรือว่าสุขใจ น้ำตาที่ไหลนั้นไหลมาจากจุดไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2008, 14:36:49 โดย Sylar »

อาตี๋

เห็นบอกว่ากระทู้นี่เป็นกระทู้ระบายความในใจได้ เลยถือโอกาสระบายซะเลย  uyiแงๆๆๆ ป๋ามอมครับ ผมอาร์ตี้ไม่ผ่านเทรินส์โปรใน
หน้าเมมเบอร์งะครับป๋ามอมhttp://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=5479.0 มีชื่อติดโผด้วยงะ
เศร้าจังเลย  :Pพาไปเลี้ยงปลอบใจหน่อยจิครับ ป๋ามอม นะตะเองนะ hjgh

Sylar

เห็นบอกว่ากระทู้นี่เป็นกระทู้ระบายความในใจได้ เลยถือโอกาสระบายซะเลย  uyiแงๆๆๆ ป๋ามอมครับ ผมอาร์ตี้ไม่ผ่านเทรินส์โปรใน
หน้าเมมเบอร์งะครับป๋ามอมhttp://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=5479.0 มีชื่อติดโผด้วยงะ
เศร้าจังเลย  :Pพาไปเลี้ยงปลอบใจหน่อยจิครับ ป๋ามอม นะตะเองนะ hjgh
ปั่นกระปู้ใหญ่เชียว หน้าดำคร่ำเครียด อิอิ ใจเย็นๆคร้าบ เค้าแค่เตือนเฉยๆ ttu