ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องออดี้ น้องใหม่ร้ายบริสุทธิ์ได้ฟิวใหม่ สด พริ้วตามธรรมชาติ ฟินสุดๆ  (อ่าน 3712 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีคร้าป...หยุดยาวค่อยได้มาส่งการบ้าน
ทางร้าน มีห้องลับบบบบ พอดีผมอยู่ในกลุ่มพอดี แอบบอก พิมคำว่า id line:@vlggroup
จะเจอของดีก่อนใคร อิอิ
ผมเจอรูป น้องออดี้ผิวขาว ตัวเล็กนมสวย ผมรีบจองเลย
บอกAdminรีบจองคิวแรกให้ น้องออดี้ ไม่เป็นงานเลย
เพราะผมขอทางร้านเสมอ เด็ก ห้ามเทรน ผมเสพติดของใหม่เพราะหาเด็กใหม่ยากมากสมัยนี้ พอกับหาสาวบริสุทธิ์

รุปโดนใจคร้าบ อัยยะ เห็นนมจุดน้ำตาล อดใจมิได้กับสัดส่วนจากพีอาร์แจ้ง
33/26/35:162/47 อ่ะนะ คร่าวๆๆดิ่งรถไปทันที

ไปถึงนั่งรอใจจดใจจ่อ น้องเดินมาโชว์ แม่เจ้าหน้าสด แต่น่ารักอ่ะ เดินโชว์ ไม่เป็นเองแทบกระโจนนั่งตักกระผม แม่เจ้าใหม่จริงๆๆชิงชิงกับวงการ นี้ถูกใจชายแท้อย่างกระผม

บทสนทนา
น้องออดี้ : สวัสดีค่ะพี่ หนูไม่เป็นงานแต่พี่อยากได้แบบใหนบอกหนูนะคะ จะเต็มที่ค่ะ

กระผม: เอาแบบที่นู๋เข้าใจและเต็ม ธรรมชาติไม่ต้องเกร็ง เด๋วก็เป็นเอง อิอิ

น้องออดี้ :แค่ชี้นำ หนูก็เข้าใจจะภาษากาย หนู่เข้าใจง่ายค่ะ (นั่นแน่ ไม่ธรรมดา)

เริ่มต้นเลยล่ะกัน รวบลัดตัดตอน::::::::
Step1 อาบน้ำ เราทั้งสองช่วยกันอาบและผลัดกัน เนื้อแนบเนื้อ จุบริมฝีปากเบาๆๆผ่านน้ำที่ไหลจากฝักบัวเบาๆๆสัมผัสเทอทุกตรง ไม่มีหวงตัว ฟินสุด ยังกะแฟน มีเอียงอายแต่ใจสุ้นะคับน้องคนนี้

Step2 มาที่เตียง น้องบอกนวดไม่เป็นค่ะ กระผมนวดให้ดีกว่าว่านอนสอนง่าย ทั้งลิ้น ทั้งมือ และตัวครบรส น้องไม่ฏิเสธแม้แต่น้อย น้องบอดี้ให้ผม ภาษากายจริงๆๆคับ ทำกระทำอย่างไรเทอก็กระทำกับผมอย่างนั้น ฟินสุดหัวไวใจถึง

Step 3 มีแอดวานด์ คร้าปผม
อดใจไม่ไหวพี่ขอ เกินเลยล่ะกัน ว้าวสมยอมคับ
ชาวด์ ลีลา ท่า เยอะ ไม่แพ้ดาวดังกลิ่นใหม่แต่ใจเสพ กามารม เต็มฟิลลิ่ง นี่แหล่ะ ที่กระผมชอบเด็กใหม่ จบด้วยนอนพัก5นาที หมดเวลาเสียแล้ว อิอิ

Step4  น้องอาบน้ำให้ผมสนิทกันแล้วเรียบร้อย น่ารักน่าเอ็นดูกับความไม่มีมารยาไร้เดียงสา
ผมทำหน้าที่ ลูกค้าที่ดี ให้ทริปไป สีม่วง3ใบ
ให้สมกับความสมยอมต่อ กันคร้าบบบบบบ
จบบริบูรณ์
Body 9/10
หน้าตา 9/10
นม 100/10
น้องสาวเทอ 100/10 ฟิตมาก
ผิว ขาวเหลือง 8/10
บริการ 10/10
ฟิล100/10
ส่งงานคับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤษภาคม 2018, 01:35:10 โดย pr.valentine »

• *

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

น้องยังอยู่ ครับ จัดไห้ตามคำเรียกร้อง จองด่วนๆๆๆๆ

• *

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

กลับเข้าสู่วงการอีกครั้ง จัดด่วน

• *

lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww lowwww

ห้ามพลาดกับการหวนคืนสังเวียนครั้งนี้ ไม่จองไม่เจอ คับ

• *