-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อคนที่ไปร่วมงานครับ meeting 7 นะครับ นับถอยหลังพบกับความ......ได้เลย  (อ่าน 16020 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

มีรายนามดังต่อไปนี้ครับ

1.    j007             
2.    sonor             
3.    Ball1             
4.  prince             
5.  Prison_Break     
6.  mangmun         
7.  dannyfd  1       
8.  Jim_Acer  1     
9.  Jim_Acer  2       
10.  bomebeta       
11.  notear           
12.  kenja69123     
13. อีโต้                 
14. mormor1973     
15. umbraprince     
16. tuator             
17. cmman573       
18. arttee             
19. etatae333       
20.  zokmok           
21.  flexi               
22.  kobmo             
23.  narzzezus             
24.  tos77           
25.  stardust             
26.  olelemon99           
27.  facmu           
28.   leofire           
29.  Gashv2           
30.  azka_ws           
31.  pete99           
32.  Sylar               
33.  arsenal_fc   
34.  HIKARU
35.  X2seed
36.  Mio133
37. MomMamMan
38. Mr.T
39. manspringer
40. Boyzone333
41. pong019_su
42. svsuny1
43. svsuny2
44. lunaG
45. เฮียหื่น
46. KKTC 1
47. KKTC 2
48. Cool
49. Koon_5
50. yothekop (จ่ายหน้างานนะคับ)
51. ปินโต พี่ ball
และกรรมอีกประมาณ 10ท่าน   

เต็มแย้วคับ งดรับเพิ่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2008, 15:40:31 โดย mcfly »

Lostman133

Re: รายชื่อคนที่ไปร่วมงานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 22:24:18 »

:(อิอิอิ  ใครยังไม่ได้จ่ายยังทันนะครับ งานนี้  พลาดแล้วจะเสียใจ  /jhtdc

arsenal_fc

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2008, 22:31:19 »

จึ๊ยยยย คนสุดท้าย เลย    uyt

เกือบ พลาด  09876

arttee

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 00:09:28 »

เหมือนว่าผมจะเจอเพื่อนในนี้นะครับ นาย18. arttee  อ่ะ อิอิอิ ไม่เหนมีการบ้านของท่านนี้เลย
ghjk เอชักจะหนาวๆแล้วสิใครกันเนี่ย หรือว่าเปลี่ยนใจไม่ไปดีหว่า น่ากลัวจริงๆ

อีโต้

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 12:20:48 »

คนน้อย แต่เข้มข้น  เขิน

MusicLover

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 14:12:45 »

จริง ๆ อยากไปนะเนี่ย แต่คงไม่ได้ไปนะครับ

ต้องขอโทษมวลสมาชิกด้วยนะครับ ที่ไม่ได้มีโอกาสได้ไปพบปะกัน หลายคนก็เป็นบุคคลที่น่ารู้จักครับ แต่เนื่องด้วยหน้าที่การงาน และสถานะทางสังคม ทำให้รู้สึกลำบากใจที่จะไปร่วม เอาเป็นว่าขอให้ทุกคนมีความสุขละกันนะครับ ผมก็ขอแบ่งปันความสุข ความทุกข์ในบอร์ดนี้ละกันนะครับ หวังว่าคงไม่ว่ากัน ส่วนเรื่ืองเป็น member ไม่เป็นนั้น ผมไม่ค่อยคิดมาก

เอาเป็นว่ามีข้อมูลไรผมแบ่งปันได้ก็ยินดีครับ เหตุผลที่ไม่กล้าไปร่วมด้วยเพราะผมคิดว่า อะไรที่เป็นส่วนตัวแล้วถ้าออกมาที่สาธารณะแ้ล้ว มันไม่เป็นความลับอีกต่อไป และไม่สามารถเอาคืนมาได้ ขออยู่แบบลับ ๆ แบบนี้ดีกั่ว

----------------
Now playing: Etc. - หมดเวลา
via FoxyTunes

arttee

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 16:57:06 »

ถ้าท่านarttee  อายุ28-29เท่าผมก้อาจใช่ หุหุหุ ไปเหอะครับอีก2วันเอง
uiuo เฮ้อรอดไป ดีนะที่ไม่ได้อยู่ในอายุช่วงนั้น ยังไงก็เจอกันนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถึงจะโดดพาดพิงบ้าง เจอกันพรุ่งนี้ละกันครับ gjgf

j007

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 21:31:22 »

หลังจากห่างหายปายนานเพราะไม่ได้ไป 20 นานแย้ว
คราวนี้จะได้ปายซักที หลังๆ มานี่ หัวหน้าชอบพาไป 10 อยู่เรื่อยไม่รู้ติใจอะไร แต่กระผมหน่ะชอบ 20 ครับ
 jljhl

tos77

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 00:28:04 »

นับถอยหลังรอเลยนะครับ  hjgh

Kim

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 01:02:30 »

ใครยังไม่ได้เสื้อไปเอาพรุ่งนี้ ที่ มีติ่ง ย่อย น่ะครับ ท่าน

kim  ;khhg

chon

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 07:08:57 »

จริง ๆ อยากไปนะเนี่ย แต่คงไม่ได้ไปนะครับ

ต้องขอโทษมวลสมาชิกด้วยนะครับ ที่ไม่ได้มีโอกาสได้ไปพบปะกัน หลายคนก็เป็นบุคคลที่น่ารู้จักครับ แต่เนื่องด้วยหน้าที่การงาน และสถานะทางสังคม ทำให้รู้สึกลำบากใจที่จะไปร่วม เอาเป็นว่าขอให้ทุกคนมีความสุขละกันนะครับ ผมก็ขอแบ่งปันความสุข ความทุกข์ในบอร์ดนี้ละกันนะครับ หวังว่าคงไม่ว่ากัน ส่วนเรื่ืองเป็น member ไม่เป็นนั้น ผมไม่ค่อยคิดมาก

เอาเป็นว่ามีข้อมูลไรผมแบ่งปันได้ก็ยินดีครับ เหตุผลที่ไม่กล้าไปร่วมด้วยเพราะผมคิดว่า อะไรที่เป็นส่วนตัวแล้วถ้าออกมาที่สาธารณะแ้ล้ว มันไม่เป็นความลับอีกต่อไป และไม่สามารถเอาคืนมาได้ ขออยู่แบบลับ ๆ แบบนี้ดีกั่ว

หลายท่านรวมถึงผมก็เคยคิดอย่างท่าน แต่ว่าพอได้เข้ามาร่วมในงานแล้ว ก็ไม่มีอะไรมากนอกจากมิตรภาพ ยกเว้นว่าท่านมีชื่อเสียง มากจนมิอาจมาร่วมสังสรรค์ดื่มสุรา กับเพื่อนๆสมาชิกได้ อันนี้ก็แล้วแต่วิจารณาณของท่านล่ะครับ แต่ผมยืนยันว่า เพื่อนๆสมาชิกยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

อีโต้

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 09:47:25 »

ออกไปกันยังครับ  เขิน ขอติดรถกลับด้วยนะครับ วันนี้ผบ.ยึดวิชชี่ไป

boyzone3333

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 11:40:03 »

ใครยังไม่ได้เสื้อไปเอาพรุ่งนี้ ที่ มีติ่ง ย่อย น่ะครับ ท่าน

kim  ;khhg
???โทรนัดได้ป่าวคับ คิม ของผมกับ pong_019su รวมแล้ว 2 ตัวนะคับ

dvd6699

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 14:52:07 »

kim  ;khhg
???โทรนัดได้ป่าวคับ คิม ของผมกับ pong_019su รวมแล้ว 2 ตัวนะคับ

รีบโทรหาเฮียคิมเลยครับ แล้วก็จ่ายค่าบัตรมีทติ้งต้วยเน้อ อิ อิ  jljhl

arsenal_fc

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 15:30:03 »

ออกไปกันยังครับ  เขิน ขอติดรถกลับด้วยนะครับ วันนี้ผบ.ยึดวิชชี่ไป

กริ้งเดียว ถึงเลยคับ ท่านพี่ อิอิ

dvd6699

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 22:05:12 »

เคลียแล้วครับเฮีย แตร๊งอะล๊อทส์ inlove ??? 8)

คนอะไรก็ไม่รุ หล่ออิ๊บอ๋าย อิ อิ  jljhl

notear

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 22:08:12 »

เคลียแล้วครับเฮีย แตร๊งอะล๊อทส์ inlove ??? 8)

คนอะไรก็ไม่รุ หล่ออิ๊บอ๋าย อิ อิ  jljhl

ตาหมึกจะเข้าไปเทียบความหล่อกับเขารึ kjhg

dvd6699

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 22:18:42 »

ตาหมึกจะเข้าไปเทียบความหล่อกับเขารึ kjhg

มันก็ต้องลองกันดูจั๊กกะหน่อยล่ะว้า อันนั้นเค้าหล่อแบบผิวเผิน แต่สำหรับผมหล่อแบบ 3D ต้องดูให้ลึกๆ จิงป่ะ ฮิคารุ อิ อิ  jljhl

Kim

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 23:35:12 »

ทีแรกกะเอาเป็นพิธีกรคู่ผม แต่เกรงว่า น้องใหม่อาจจะเกร็ง มี เคอะเขินได้

เอาเป็นผม กับท่าน dvd นี่หล่ะประจำการเหมือนเดิน น่ะท่าน

มันหล่อ จริงๆ วันนั้นจะไม่ใกล้มันเลย  ghjk

KIM  ;khhg

boyzone3333

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 23:50:50 »

kim  ;khhg

รีบโทรหาเฮียคิมเลยครับ แล้วก็จ่ายค่าบัตรมีทติ้งต้วยเน้อ อิ อิ  jljhl
:(เพิ่งกลับจากกทมคับ . โทรศัพท์เสียเลยไม่มีเบอร์โทรหา เดี๋ยวพรุ่งนี้ซ่อมโทรศัพท์เสร็จจะรีบโทรหาเลยคับ วันนี้ติดเรียนไปร่วมมินิมีตติ้งไม่ได้จริงๆคับ แต่ว่าจะฝากพี่เสียวไป เห็นแกบอกว่างานนี้บาย เลยต้องติดต่อท่านdvd หรือ เฮียคิม โดยตรงซะแล้ว ยังไงพลาดไม่ได้แน่ๆคับ เพราะต้องใช้บริการท่าน ple อีกรอบคับ  ^-^ O0 hjgh hjgh

lavan1135

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 11:24:10 »

เป็นดารา ก็แบบนี้แหละ ลำบาก เด๋วสื่อก็ประโคมอีก

olelemon99

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 11:36:44 »

ใช่ครับท่านdvd หร่อแบบ3มิติแล้วไม่ทราบว่า ไอ้หลังจากมีตติ้ง เขาไปนรกแตกกันต่อที่สถานทูต รอนางฟ้าจนเหงือกแห้ง นางฟ้าไม่โผล่มาซ๊ากกะคน
ไม่ทราบว่าท่านหอบหิ้วนางฟ้าหายเข้ามิติที่3ไปซักกี่นางพระยะค่ะ  l.jkljh

โหย แกนะแก เจ้า หีคารู คราวหน้าจะไปดูดรังสี ความหล่อของมันมาเพิ่มให้ตัวเองดีกว่า 555   ttu

ple98

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:22:50 »

kim  ;khhg

:(เพิ่งกลับจากกทมคับ . โทรศัพท์เสียเลยไม่มีเบอร์โทรหา เดี๋ยวพรุ่งนี้ซ่อมโทรศัพท์เสร็จจะรีบโทรหาเลยคับ วันนี้ติดเรียนไปร่วมมินิมีตติ้งไม่ได้จริงๆคับ แต่ว่าจะฝากพี่เสียวไป เห็นแกบอกว่างานนี้บาย เลยต้องติดต่อท่านdvd หรือ เฮียคิม โดยตรงซะแล้ว ยังไงพลาดไม่ได้แน่ๆคับ เพราะต้องใช้บริการท่าน ple อีกรอบคับ  ^-^ O0 hjgh hjgh
จาไปเมื่อไร กิ๊งก๊า ได้เลยนะค๊าบ ทั่น บอย.......  .,mn

MusicLover

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 15:08:36 »

เป็นดารา ก็แบบนี้แหละ ลำบาก เด๋วสื่อก็ประโคมอีก

:) รู้ได้ไงคับเนี่ย กรำแล้ว  uoiou

Gashv2

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 20:47:50 »

ฮ่ะๆ น้องใหญ่เปิดตัว ว่ะฮ่ะๆๆ  kjhg  ???

boyzone3333

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 22:00:17 »

kim  ;khhg

จาไปเมื่อไร กิ๊งก๊า ได้เลยนะค๊าบ ทั่น บอย.......  .,mn
???พรุ่งนี้นัด คิม คับตอนค่ำๆ แต่ว่าไม่รู้ว่าพรุ่งนี้ท่าน ple ว่างรึป่าวคับ หรือว่าวันพุธก็ได้นะคับ ไป 20 กันซักวันดีมั๊ยคับ สังสรรค์ คับ ลองถามดูเผื่อมีเพื่อนๆสมาชิกสนใจ ไปร่วมแจมด้วยคับ ท่าน ple ว่าวันไหนดี คับ พรุ่งนี้หรือว่า มะรืนนี้ดีคับ

acer2518

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 14:38:03 »

pongz จองตั๋วเครื่องบินแล้ว....ยังไงไปแน่นอนครับ...ชอบอยู่แล้ว พบปะคนคอเดียวกันเนี้ย..อิอิ.. ss

sama

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 22:40:09 »

ต้องขออภัยครับ เพิ่งกลับมาจาก กทม. ไม่ได้โอนเงิน เคยโทรไปหาท่าน don แล้ว แต่ติดต่อไม่ได้เลย อดเลยครับ เสียดายจัง  lkkjjh lkkjjh lkkjjh  poiu

cmman573

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 15:51:54 »

จาไปกินเหล้าและสังเกตุกาม เพื่อเอามาเป็นตัวอย่างในครั้งต่อไป อิๆๆๆ (ครั้งนี้ขอไปแบบเรียบร้อย)

boyzone3333

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 21:47:38 »

kim  ;khhg

???ชำระเงินค่ามีตติ้งกับคิมเรียบร้อยแล้วนะคับ พร้อมรับเสื้อมาแล้วเตรียมปฎิบัติการวันมีตติ้งคับ  O0

mommamman

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 07:52:47 »

แล้วเจอกันท่าน boy

boyzone3333

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 22:15:19 »

???เมื่อคืนไปปฎิบัติการที่ซินหยูมา กับ bombeta ถึงจะเหนื่อยแต่ก็จบลงด้วยดีคับ uiuo

boyzone3333

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 14:12:47 »

???เมื่อคืนไปปฎิบัติการที่ซินหยูมา กับ bombeta ถึงจะเหนื่อยแต่ก็จบลงด้วยดีคับ uiuo
เอิ๊กท่านไปเจอน้องอาไรมางับ ถ้าจาให้ดีส่งการบ้านหรือเล่าเรื่องราวให้ฟังหน่อยดิครับ ปล.ได้ข่าวว่าเมื่อคืนไม่ค่อยมีแขกแย่งน้อง อิๆๆ
:-[น้องฝนคับ

cmman573

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 14:18:43 »

ท่าน boyzone3333  โดนฝนทั่งให้เป็นเข็มเลยหรือป่าวครับ

Ninja

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 15:52:46 »

:) รู้ได้ไงคับเนี่ย กรำแล้ว  uoiou

เป็นดาราจริงเหรอเนี่ย...อยากรู้จังว่าใคร...เป็นนักร้องป่าวครับ  :-\

boyzone3333

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 00:40:39 »

ท่าน boyzone3333  โดนฝนทั่งให้เป็นเข็มเลยหรือป่าวครับ
???ยากเกินบรรยายคับ ไว้เล่าให้ฟังในงานมีตติ้งแล้วกันนะคับ เพราะน้องๆมาในบอร์ดเยอะเล่าไปมันไม่ดีท่านต้องลองไปสัมผัสเองแล้วจะติดจายคับ hjgh hjgh hjgh จริงมั๊ย bombeta

cmman573

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2008, 16:22:09 »

ไปมาสามสี่ครั้งแล้วครับท่าน boyzone3333 ส่วนใหญ่หลังๆไม่ค่อยเข้าห้องวี มานั่งห้องรวมแทนเพราะเห็นน้องๆเดินยั่วเยี้ยไปมาเพลินตาดี อิๆๆ

daleeton

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008, 22:45:43 »

อิจฉา ;D

pete99

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008, 12:38:40 »

mbvc   นับถอยหลังรอวันนั้นมาถึง ป๋า chon  ชวนพี่เบียร์มาด้วยจิคับ เป็น special guest เลยดีไหมคับ   ;khhg พี่น้องงงงงงงงงงง

lunaG

นึกว่าจะอดซะแล้ว ขอบคุณที่เปิดเพิ่มนะครับ

ถามหน่อยครับ คือผมไม่ทานเหล้าอ่ะครับ

ที่ 20 มี Smirnoff ให้ผมสั่งหรือเปล่าครับ ขวดประมาณเท่าไหร่ครับ

จะได้เตรียมงบไปถูกครับ  fdgdfdf

chon

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2008, 03:11:11 »

mbvc   นับถอยหลังรอวันนั้นมาถึง ป๋า chon  ชวนพี่เบียร์มาด้วยจิคับ เป็น special guest เลยดีไหมคับ   ;khhg พี่น้องงงงงงงงงงง

ถ้าไม่ติดขัดไรคงได้เจอครับ ท่านเบียร์น่ะ มาก็ดีจะได้ให้เปิดงานแทนป๋าเสียเรย อิอิอิ ฐานแก่กว่าป๋า หุหุหุ mbvc mbvc mbvc

j007

ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว เพราะอีกแค่อาทิตย์เดียวก็ meeting ใคร่ขอรบกวนทั่นคณะกรรมการ ช่วยกรุณาบอกกำหนดการด้วยครับว่ามีกิจกรรมอารายบ้าง
เผื่อจะได้เตรียมจายได้ถูก
 jljhl

cooltea79

ช่าย ๆ นอกจาก เตรียมจายยยยย กะเตรียมร่างกายอ่า  hjgh  hjgh

dannyfd

เจอกันวันมิตตึ้งครับทุกท่าน

arttee

workz ลอยคอเลยครับ เอย รอคอยครับ เมื่อไรจาถึงสักกะทีเนี่ย อยากไปจะแย่อยู่แล้ว จาปายหาน้อง...งะ (ไม่บอกหรอกกลัวโดนแย่ง อิอิ)workz

mommamman

ช่วงนี้ปวดหลังจังเลย โดนแทงตลอดเลย  piuyty   

cmman573

ใครแทงป๋าหรือครับ บอกผม แล้วผมจาไปคอยคุ้มกันป๋าเอง

mommamman

ใครแทงป๋าหรือครับ บอกผม แล้วผมจาไปคอยคุ้มกันป๋าเอง

เดินไปห้องน้ำ แล้วมองคนในกระจกแล้วกันนะท่าน (แกนั่นล่ะตัวดีเลย)  iyor   

cmman573

อ้างถึง

เดินไปห้องน้ำ แล้วมองคนในกระจกแล้วกันนะท่าน (แกนั่นล่ะตัวดีเลย)  iyor   
หง่ะผมเป็นห่วงน้องเค้าเพราะตอนป๋าออกไปเข้าห้องน้ำ กลัวน้องเค้าหนาวก้อเลยเข้าไปดูแลใกล้ ๆๆ ไว้คร่าวต่อไปจาพกมีดติดตัวไปมากกว่านี้ครับ

arttee

>:(ใช่ๆๆเลยท่าน ผมเห็นกับสองมือเลย เอยสองตาครับ ทั้งนัวทั้งเนียทั้งหนุนตัก ฮี หมั่นไส้ชมัด hgj