-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมี meeting เชียงราย บ้าง (สำหรับคนเชียงราย และคนที่อยากมาเชียงราย)  (อ่าน 12493 ครั้ง)

kimpoodong

• บุคคลทั่วไป

แบบว่า meeting ที่เชียงใหม่ไม่ได้ไป และอยากรู้ว่าคนเชียงรายเป็นสมาชิกกันเยอะไหมครับ หรือคนที่เดินทางไปๆมาๆ หน่ะ เผื่อจะจัด meeting ที่เชียงรายบ้าง

ใครคิดเห็นยังไง ช่วยออกความเห็นด้วย เผื่อจะได้ปรึกษากัน

uiuo

cmman573

หึๆๆ ต้องรอท่านกรรมการมาตัดสินใจกันอีกที

kimpoodong

ใครอยู่เชียงราย ช่วยแสดงตัวด้วยนะคับ หรือคนที่ไปๆมาๆ ก็ได้

TTTk

gjgf  ดีครับ ไปช่วยแน่นอน

แต่ต้องเปนวันที่ผมว่างอ่ะนะ  fdgdfdf

cmman573

แต่ต้องเปนวันที่ผมว่างอ่ะนะ  fdgdfdf
แล้ววันนี้ว่างพอจาส่งการบ้านเมื่อวานหรีอยัง อิๆๆๆๆ

Ninja

ดีครับๆ แต่คงต้องรอเจ้าถิ่นมาตอบด้วยอะครับ

ส่วนผมก็ไปๆมาๆ เป็นครั้งคราวน่ะครับ

ส่วนใหญ่จะไปทั่วภาคเหนือน่ะครับ....ไม่ค่อยเป็นหลักแหล่ง ???

แต่ถ้าจัดที ก็จะหาเรื่องไปครับ...แต่ต้องเป็นคืนวันจันทร์ - พฤหัสฯนะครับ นอกนั้น visa ไม่ผ่าน :-X

เสียดายครั้งก่อน หลายท่านติดธุระกัน เลยมีแต่ผมกะท่านอ่ะ   ;D

TTTk

แล้ววันนี้ว่างพอจาส่งการบ้านเมื่อวานหรีอยัง อิๆๆๆๆ

แหมท่าน มันก็เหมือนเดิม ๆ นะแหละ  fdgdfdf

ผมว่าการบ้านของท่านนั้นน่าสนใจกว่านะ ได้อรรถรสกว่ากันเยอะ  jhkll

อื้ม....ว่าแต่ไหนเมื่อวานท่านว่าจาให้เบอร์ เส้นข้างเด็ด ๆ กะผมไงท่าน
อย่าคืนคำนะ   fhgj   fhgj   fhgj   fhgj   fhgj /jhtdc

nirvana1982

gjgfเร็วๆ นี้ อ่ะป่าวคับทั่น  อยากร่วมด้วยครับ

แต่ตอนนี้ยังมีคดีติดตัวอยู่ครับ ouiy

Ninja

สงสัยคงจะได้เวลาฝนตกขี้หมูไหลกันอีกแล้วล่ะมั้งเนี่ย  :-[

cmman573

แหมท่าน มันก็เหมือนเดิม ๆ นะแหละ  fdgdfdf

ผมว่าการบ้านของท่านนั้นน่าสนใจกว่านะ ได้อรรถรสกว่ากันเยอะ  jhkll

อื้ม....ว่าแต่ไหนเมื่อวานท่านว่าจาให้เบอร์ เส้นข้างเด็ด ๆ กะผมไงท่าน
อย่าคืนคำนะ   fhgj   fhgj   fhgj   fhgj   fhgj /jhtdc
หึๆๆๆ ลืมไปเลยเมื่อวานยังนึกออกตอนก่อนเข้าคาเฟ่ แต่พอเจอเหล้าเข้าไปลืมไปหมด ไว้จาส่งข้อความไปให้

TTTk

หึๆๆๆ ลืมไปเลยเมื่อวานยังนึกออกตอนก่อนเข้าคาเฟ่ แต่พอเจอเหล้าเข้าไปลืมไปหมด ไว้จาส่งข้อความไปให้

จาตั้งตารอคอยนะท่าน  jhkll

Lostman133

อิอิอิ
ต้องรอสมาชิคเชียงรายรายงานตัวก่อนครับ ว่า มีน้องๆๆ  จัดให้ไหม

mangmun

สนับสนุนด้วยคนครับ จัดเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ ไปแน่นอน รอคนนำทัพมานานแล้ว

xkpchem

;D เอาด้วยคนค้าบบบบบบบ

จัดเมื่อไหร่ที่ไหนบอกดวยน๊าค้าบ เขิน

ซุ่มดูมานาน  อยู่เชียงรายมาก็นาน ยังไม่เจอเส้นข้างเด็ดๆเลยนี่สิ lkkjjh

watbox

สมาชิกชาวเชียงรายเยอะเหมือนกัลนะเนี่ย แล้วเอารูปมาลงให้ดูมั่งนะครับ ถ้าได้จัดกัน hgjhg

tutu

ไปบ่อยเหมือนกันถ้ามีบอกด้วยนะครับ

fhgj   fhgj

mintada

จัดมาเลยท่าน  ;kljj

azka_ws

จัดมาเลยท่าน  ;kljj
ตอนนี้อยู่แถวเชียงใหม่  ไม่ค่อยได้ไปเชียงรายเลย....ไว้มีโอกาสไปเชียงรายจะโทรหาท่านmitada นะครับ 

TTTk

เสียงตอยรับล้นหลามเจง ๆ งี้คงต้องเริ่มแพลนงานได้แล้วมั้งท่าน  jhkll

mommamman

รวมตัวที่ร้าน ชมเดือน เลยครับ หรือไม่ก็ เหมา โรงแรม Red rose รอกันเลยครับท่าน

cmman573

รวมตัวที่ร้าน ชมเดือน เลยครับ หรือไม่ก็ เหมา โรงแรม Red rose รอกันเลยครับท่าน
หึๆๆ ป๋ามอมจาตามไปเป็นประธานเปิดงานหรือครับ

อีโต้

มีโอกาศไปแน่ๆ ครับ  เขิน

cooltea79

จัดเลยท่าน เหมา เส้นข้างเข้างานด้วย แล้วเลือก มานั่ง พร้อมกับไปต่อเลย หุ หุ  dgd  dgd

(ป.ล. ผมคนเชียงราย ถ้าไม่มีอะไรก้อ กลับ ประมาณ   2เดือน ครั้งอ่ะ แต่ถ้ามี กลับได้ทันทีที่ต้องการเลยคับ หุ หุ)

Ninja

ลอง vote สถานที่กันดูก่อนดีมั้ยครับ...ว่าจะเอาที่ไหน

1. ชมเดือน
2. Nano
3. ครัวหลวง
4. สามใบเถา
5. อื่นๆอีกหลายร้านมากมาย...แล้วแต่จะเสนอมากัน

หรือจะเป็นคาราโอเกะซักแห่งก็ได้ ลองๆเสนอมากันดีมั้ยครับ  khjhgg

xkpchem

เอาไงดีวะตรูอยากไปก็อยากไป แต่น้องขอให้ช่วยสองพัน uyt

dvdcm

จัดเมื่อไหร่ แจ้งล่วงหน้าด้วยนะครับ พอจะว่างหลังวันที่ 15 สิงหาคม  .,mn

boyzone3333

???พฤหัสนี้ไปเชียงราย เอ โทรมาบอกว่ามีน้องใหม่มาน่ารักม๊ากกก มาเสนอ เลยบอก งั้นเจอกัน เพราะเอคนนี้จัดให้ไม่เคยผิดหวังเลยจริงๆ ปกติก็ว่าน่ารักแล้วเชียวนะ คราวนี้บอกน่ารักมาก ต้องลองๆๆๆๆ สมาชิกที่เชียงรายมีสนก่อคับ

Ninja

???พฤหัสนี้ไปเชียงราย เอ โทรมาบอกว่ามีน้องใหม่มาน่ารักม๊ากกก มาเสนอ เลยบอก งั้นเจอกัน เพราะเอคนนี้จัดให้ไม่เคยผิดหวังเลยจริงๆ ปกติก็ว่าน่ารักแล้วเชียวนะ คราวนี้บอกน่ารักมาก ต้องลองๆๆๆๆ สมาชิกที่เชียงรายมีสนก่อคับ

อย่าลืมรายงานผลด้วยนะครับ  :-[

boyzone3333

อย่าลืมรายงานผลด้วยนะครับ  :-[
จัดไปอย่าให้เสียคับท่าน ??? ยังงี้เราต้องซ้อมๆและก็ซ้อมก่อน O0 O0 O0 hjgh hjgh hjgh

chon

ถ้าจะให้ กรรมการเชียงใหม่ไปจัดที่เชียงราย คงลำบาก แต่ถ้าสมาชิกที่เชียงรายรวมตัวกันได้ ก็จัดได้ไม่มีปัญหาไร มีข้อสงสัยหรือต้องการคำแนะนำ สามารถสอบถามกรรมการท่านต่างๆได้ หรือว่าจะเชิญให้ไปเป็นที่ปรึกษาก็ยินดีครับ สำหรับป๋า แต่ต้องขอเป็นวันที่ว่างสามารถไปได้เน้อ อิอิอิ lhgfr lhgfr lhgfr

TTTk

สนใจครับท่าน ผมไปเชียงรายบ่อย อยากได้ เบอร์ เอ จากท่านมั่งอ่ะคับ ;khhg

nirvana1982

ลอง vote สถานที่กันดูก่อนดีมั้ยครับ...ว่าจะเอาที่ไหน

1. ชมเดือน
2. Nano
3. ครัวหลวง
4. สามใบเถา
5. อื่นๆอีกหลายร้านมากมาย...แล้วแต่จะเสนอมากัน

หรือจะเป็นคาราโอเกะซักแห่งก็ได้ ลองๆเสนอมากันดีมั้ยครับ  khjhgg

gjgfเห็นพี่ๆ ที่เชียงรายบอกว่า Super karaoke ครับทั่น แต่กระผมยังไม่เคยไป เพิ่งมาอยู่ใหม่ครับ ทั่นๆ ว่าเป็นไงครับ khjhgg

Tor

สมาชิกเชียงราย รายงานตัวอีก 1 เสียวคับท่าน ๆ

gjgfเห็นพี่ๆ ที่เชียงรายบอกว่า Super karaoke ครับทั่น แต่กระผมยังไม่เคยไป เพิ่งมาอยู่ใหม่ครับ ทั่นๆ ว่าเป็นไงครับ khjhgg

ก้อใช้ใด้นะคับ ผมว่าสมราคา  ร้านนี้ชอบมีโปรให้ เช่น เปิดเหล้าฟรีค่าห้อง หรือเปิดเหล้าฟรีมิกซ์  อะไรประมาณนี้

เด็ก ๆ นี่ต่างกรรมต่างวาระนะคับผมว่า  เท่าที่เคยไปรุงรังได้เป็นบางคนอ่าคับ

แต่ห้ามเอาไปเทียบกับ ชม.นะคับ คนละเวอร์ชั่นเลย .....แต่ถ้าทั่นเผลอเอาไปเทียบแล้ว

ท่านจะไม่อยากเท่วเกะ ณ เชียงรายเลย เพราะส่วนใหญ่แล้วไซร้ ทำรัยไม่ค่อยได้

Ninja

ถ้าจะให้ กรรมการเชียงใหม่ไปจัดที่เชียงราย คงลำบาก แต่ถ้าสมาชิกที่เชียงรายรวมตัวกันได้ ก็จัดได้ไม่มีปัญหาไร มีข้อสงสัยหรือต้องการคำแนะนำ สามารถสอบถามกรรมการท่านต่างๆได้ หรือว่าจะเชิญให้ไปเป็นที่ปรึกษาก็ยินดีครับ สำหรับป๋า แต่ต้องขอเป็นวันที่ว่างสามารถไปได้เน้อ อิอิอิ lhgfr lhgfr lhgfr

ขอบคุณป๋าชลมากๆครับ...ที่พร้อมจะช่วยเหลือและเป็นที่พึ่งให้  ;khhg ;khhg ;khhg

แต่ยังไม่รู้เลยว่าจะยังไงกัน...เพราะยังไม่มีหัวเรี่ยวหัวแรงทำงานเหมือนกับทีเชียงใหม่

คงจะเป็น meeting เล็กๆ ไม่ใหญ่เท่าที่เชียงใหม่ก็ได้ครับ.....หรืออาจจะมานั่งคุยกันเบาๆกันก็ได้

คนที่อยู่เชียงรายกันจริงๆก็มีไม่กี่คน....นอกนั้นก็ไปๆมาๆ อาจจะยากในการจัดก็ได้ครับ  ouiy

tutu

คงต้องเิริ่มจากว่า จุดประสงค์ของการจัดมีทติ้ง คือ อะไร

ครั้งแรกของการจัด อาจเป็นแบบ มินิมีทติ้ง

ที่พวกท่านเทพ แถวเชียงใหม่ มาเที่ยวกินดื่ม

และทำความรู้จักกันก่อนก็ได้ครับ และ อาจชวนพวกพี่ๆ

ที่จัดงานมีทติ้งที่เชียงใหม่ไปทำความรู้จักกันด้วย

เพื่อเป็นประโยชน์ในการจัดงานครั้งต่อไป และเป็นการแลกเปลี่ยนข้อมูลกันครับ

ถ้ามีอะำไำรคืบหน้าบอกด้วยนะครับ

จะรอฟ้งข่าว

09876    09876

tairoop

ป๋มก็อยู่เจียงฮาย ค๊าบ

chon

ไม่แน่นา เด๋วปรึกษาท่าน don เปิดห้องเชียงรายให้เลยดีไหม ขยายอานาจัก ลงชื่อ โพสแสดงตัวไว้เยอะๆ เด๋วส่งเทพเชียงใหม่ไปเยือน ได้  ชมเดือนก็ไม่เลว สำหรับการพบปะกัน เพราะกว้างๆใหญ่โตดีน่ะ สงสัยต้องรวบรวม สมาชิกเชียงราย จริงๆจังๆ ดูว่าจะมีสักกี่คน ลำปางก้เยอะเหมือนกันน่ะ ให้ป๋ามอม ช่วยจัดการเลยดีปะเนี๊ยะ ป๋าว่าอยู่กันหลายคนเหมือนกันน่ะ แต่ยังไม่แสดงตัวหรือได้อ่านกระทู้ อยากให้รวบรวมคน ปักหมุดกระทู้ รายงานตัวยังไงก้พีเอ็มบอกได้เลย แต่ต้องหาตัวตั้งตัวตี ให้ได้ก่อน สักสองสามคนน่ะ เอาที่พรรคพวกสนิทๆกัน ยินดีช่วยเหลือทางเชียงรายเต็มที่ครับ นี่ก็ว่าจะปักหมุดทำแผนที่เที่ยเชียงราย อยู่เนี๊ยะครับ   kjhg kjhg

nirvana1982

ไม่แน่นา เด๋วปรึกษาท่าน don เปิดห้องเชียงรายให้เลยดีไหม ขยายอานาจัก ลงชื่อ โพสแสดงตัวไว้เยอะๆ เด๋วส่งเทพเชียงใหม่ไปเยือน ได้  ชมเดือนก็ไม่เลว สำหรับการพบปะกัน เพราะกว้างๆใหญ่โตดีน่ะ สงสัยต้องรวบรวม สมาชิกเชียงราย จริงๆจังๆ ดูว่าจะมีสักกี่คน ลำปางก้เยอะเหมือนกันน่ะ ให้ป๋ามอม ช่วยจัดการเลยดีปะเนี๊ยะ ป๋าว่าอยู่กันหลายคนเหมือนกันน่ะ แต่ยังไม่แสดงตัวหรือได้อ่านกระทู้ อยากให้รวบรวมคน ปักหมุดกระทู้ รายงานตัวยังไงก้พีเอ็มบอกได้เลย แต่ต้องหาตัวตั้งตัวตี ให้ได้ก่อน สักสองสามคนน่ะ เอาที่พรรคพวกสนิทๆกัน ยินดีช่วยเหลือทางเชียงรายเต็มที่ครับ นี่ก็ว่าจะปักหมุดทำแผนที่เที่ยเชียงราย อยู่เนี๊ยะครับ   kjhg kjhg

เอาเลยทั่น จะได้ขยายอาณาจักร มาตั้งหัวเมืองฝ่ายเหนือ แถวๆ นี้แหละทั่น หนับหนุนๆ ;kljj ;kljj

TTTk

มายกมือหนับหนุนอีกคนครับ  gjgf

dannyfd

ดีๆครับ  สนับสนุน  เดือนหน้าผมไปประชุมที่แม่สาย พอดี  ช่วงกลางเดือน  สงสัยต้องได้ใช้บริการแถวๆนั้นซักหน่อย

tutu

เห็นด้วยกับป๋าชล ครับ

09876   09876

don

:D  ลุยเลยครับ  มีอะไรให้ผมรับใช้ยินดีครับ  pm มาเลยครับ เดียวผมจะจัดเตรียมข้อมูล และ การดำเนินการให้ครับ  mbvcหรือจะให้ผมลุย ก็ได้นะครับ hf  ส่วนท่านเทพที่เชียงใหม่ที่สนใจจะไปมิทติ่งที่เชียงรายเราจะจัดรถรับส่งให้อิอิ  จะเป็นรถตู้ หรือรถ ทัวร์ ก็แล้วแต่จะนวนคนนะครับ  แต่บนรถรับรองความหื่น  ว่าแล้วจะลงชื่อกันเลยไหมครับ fhgj     แค่คิดก็สนุกแล้ว  ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2008, 01:01:21 โดย don »

chon

ครายจะเปง หัวเรือใหญ่ เชียงราย อ่า โพสเสนอตัวมาได้เลยครับ จะได้เปิดห้องเชียงรายให้เลย เอาไว้คุยนัดกัน เต็มที่ ขอคนอาสาก่อนครับว่าจะเป็นหัวเรือใหญ่เชียงราย งะ lhgfr lhgfr lhgfr lhgfr lhgfr จะได้โคกะคนกลุ่มนี้ได้เลยถ้าอยากมีมิตทิ่มเชียงราย  uiu uiu uiu

kimpoodong

ผมโพสต์ทิ้งไว้ ไม่ได้เข้าเว็บ 3 วัน  กลับมา ไม่ทันไร ก็จะมีคนตั้งห้องให้ใหม่ซะแล้ว ถ้ามีคนเชียงรายมากพอก็น่าสนใจนะครับ แต่ยังไงก็อยากมาห้องนี้เหมือนกัน
ส่วนเรื่อง meeting ผมคนเชียงรายแต่กำเนิด ยินดีรับเป็นม้า เป็นเรือ บริการ ครับ แต่.......
ผมยังไม่เคยไป meeting ที่เชียงใหม่เลย แบบว่าขอวีซ่า ยากมากครับ
 poiu    ยิ่งเมื่อวันที่พวกท่านเทพทั้งหลายมี meeting'7 ผมไปท่องราตรีเชียงรายแบบประชดชีวิต เสียใจที่ไปร่วมไม่ได้
ดืมหนักไปหน่อย รู้ตัวอีกที มีรอยดูดเต็มตัว ตั้งแต่คอถึงสะดือ เลย  รวม 10 รอย พอดิบพอดี  piuyty
ตอนนี้ถูกผบ.ทบ. ภาคฑันณ์ ครับ ช่วงนี้งดงานมงคล เพื่อรอให้ ผบ.ทบ. มีคำสั่งให้ปล่อยตัว ถึงจะออกล่าได้อีก 

ตอนนี้ใช้เหรียญบาทขูดทั่วตัว อัดยา ฮีรูดอย   อยู่  ..........

uoiou

chon

uoiou uoiou แง่วคนที่เปงเก๊า ได้ดันยังไม่เคยมามิตทิ่ม แร้วจะรอดไหมเนี๊ยะ มาชิกเชียงรายท่านใดเคยมามิตทิ่มเชียงใหม่แย้ว แสดงตัวด้วยงะ มาชิกเชียงรายขอร้องงงงงงงงงง อยากมีมิตทิ่ม เชียงราย ทีมงานเชียงใหม่ ไป จัดกิจกรรมให้พอไหว แต่ถ้าให้ติดต่อสถานที่ด้วยคงจะลำบากครับ ป๋ามอมเมา ว่างายอ่า ท่านมินทาดา ก็อยู่ ชร ไม่ส่งเสียงเรย  piuyty piuyty piuyty ฟามจิงท่านจัดกันเองก็ได้ สักสี่ ห้าคนก่อน สอบถามข้อมูลการจัดมาได้ แรกๆบอร์ดนี้ ก็มีแค่ ห้าหกคนเท่านั้นอะคร๊าบบบบ พี่น้อง รวมตัวกันให้ได้ก่อง เด๋วมันก็เยอะขึ้นเอง  /jhtdc /jhtdc /jhtdc เพราะว่าความหื่นไม่เคยปราณีใคร หุหุ lhgfr lhgfr

TTTk

ผมก็ยังไม่เคยไปมิทิ่มเหมียนกัน แต่หนับหนุนเต็มที่ครับ  gjgf

Ninja

ผมโพสต์ทิ้งไว้ ไม่ได้เข้าเว็บ 3 วัน  กลับมา ไม่ทันไร ก็จะมีคนตั้งห้องให้ใหม่ซะแล้ว ถ้ามีคนเชียงรายมากพอก็น่าสนใจนะครับ แต่ยังไงก็อยากมาห้องนี้เหมือนกัน
ส่วนเรื่อง meeting ผมคนเชียงรายแต่กำเนิด ยินดีรับเป็นม้า เป็นเรือ บริการ ครับ แต่.......
ผมยังไม่เคยไป meeting ที่เชียงใหม่เลย แบบว่าขอวีซ่า ยากมากครับ
 poiu    ยิ่งเมื่อวันที่พวกท่านเทพทั้งหลายมี meeting'7 ผมไปท่องราตรีเชียงรายแบบประชดชีวิต เสียใจที่ไปร่วมไม่ได้
ดืมหนักไปหน่อย รู้ตัวอีกที มีรอยดูดเต็มตัว ตั้งแต่คอถึงสะดือ เลย  รวม 10 รอย พอดิบพอดี  piuyty
ตอนนี้ถูกผบ.ทบ. ภาคฑันณ์ ครับ ช่วงนี้งดงานมงคล เพื่อรอให้ ผบ.ทบ. มีคำสั่งให้ปล่อยตัว ถึงจะออกล่าได้อีก 

ตอนนี้ใช้เหรียญบาทขูดทั่วตัว อัดยา ฮีรูดอย   อยู่  ..........

uoiou

555  สุดยอดจริงๆท่าน kimpoodong  ;D

อ่านแล้วอยากไปร่วมแจมบ้างจังเลย...คิดถึงเชียงรายอ่ะ :o

Ninja

uoiou uoiou แง่วคนที่เปงเก๊า ได้ดันยังไม่เคยมามิตทิ่ม แร้วจะรอดไหมเนี๊ยะ มาชิกเชียงรายท่านใดเคยมามิตทิ่มเชียงใหม่แย้ว แสดงตัวด้วยงะ มาชิกเชียงรายขอร้องงงงงงงงงง อยากมีมิตทิ่ม เชียงราย ทีมงานเชียงใหม่ ไป จัดกิจกรรมให้พอไหว แต่ถ้าให้ติดต่อสถานที่ด้วยคงจะลำบากครับ ป๋ามอมเมา ว่างายอ่า ท่านมินทาดา ก็อยู่ ชร ไม่ส่งเสียงเรย  piuyty piuyty piuyty ฟามจิงท่านจัดกันเองก็ได้ สักสี่ ห้าคนก่อน สอบถามข้อมูลการจัดมาได้ แรกๆบอร์ดนี้ ก็มีแค่ ห้าหกคนเท่านั้นอะคร๊าบบบบ พี่น้อง รวมตัวกันให้ได้ก่อง เด๋วมันก็เยอะขึ้นเอง  /jhtdc /jhtdc /jhtdc เพราะว่าความหื่นไม่เคยปราณีใคร หุหุ lhgfr lhgfr

ผมเคยไปร่วมงานมีททิ่ม 6 ครับ...แต่ตัวอยู่เชียงใหม่ ไปเชียงรายและจังหวัดอื่นเป็นพักๆครับ

ท่าน mintada อยู่เชียงรายก็จริง...แต่ก็ไปๆมาๆเหมือนกับผมครับ...แต่ก็ยังได้อยู่เชียงรายมากกว่าผม 09876

xkpchem

เอาเลยครับพี่น้อง เมื่อกะตังพร้อมเราจะเจอกัน hgjhg

Tor

มารออัพเดทข้อมูลครับ   :o