-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาว ธัญภา >>> ตัวเล็ก นมโต นวดดี บิ้วดี บอดี้ฟินที่สุดเท่าที่เคยเจอมา ...  (อ่าน 1730 ครั้ง)

Mr.Freeman

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ตั้งอกตั้งใจจะไปปล่อยน้ำที่ไหนสักที่ หาที่อยู่นาน เลือกคนอยู่นาน สรุปตัดสินใจที่ร้านธัญญ่าเพราะได้ยินชื่อเสียงมานานล่ะ อยากลองสักครั้ง แต่ก่อยังไม่มีข้อมูลไรมากนัก อาศัยได้ข้อมูลจากในเว็บนี่แหละคับแนะนำ บวกกับสอบถามพี่เฒ่าผู้เชี่ยวชาญของเราด้วย พี่เฒ่าแกบอกว่าให้ไปแล้วบอกเลยว่าพี่เฒ่าแนะนำมา ผมนี่ขอขอบพระคุณพี่เฒ่าเป็นอย่างยิ่งเลยคับ จากนั้นผมเลยโทรไปตามเบอร์ มีคนรับสาย คงจะเป็นพี่น้ำหวานผมรีบบอกเลยพี่เฒ่าแนะนำมา พี่แกเลยบอกว่าเดี๋ยวจัดให้ พอไปถึงมีผู้หญิงตัวเล็กๆ เดินพาผมไปชั้น 3 พอสอบถามชื่อเสียงเรียงนาม เธอชื่อดาวคับ ตัวเล็กมาก แต่นมเธอโตมาก เข้าห้องปุ๊บเหมือนดาวรู้งานถามเลยคับมาวันนี้จะจัดระดับไหน ผมก่อลีลาทำเป็นไม่รู้ ถามมามีอะไรราคาเท่าไรบ้าง ดาวยิ้มๆ แล้วบอกมาว่า 2 เท่าค่ะที่สุด ถ้าถูกใจว่ากันอีกที ผมเลยตอบไปว่างั้นเดี๋ยวรู้กัน อิอิ จากนั้นดาวพาผมไปอาบน้ำถูเนื้อตัวถูตัวยันจู๋เลยทีเดียว ตอนนี้เองผมได้เห็นนมของเธอเต็มสองตา มันใหญ่มาก พอดีมือเลย แต่เป็นนมที่ทำมานะคับ แต่มันโอเครเลย ผมมว่า

อาบน้ำเสร็จดาวบอกผมไปนอนคว้ำรอที่ห้อง แล้วดาวก่อตามไปใส่ชุดซีทรูที่เธอเตรียมไว้แล้วมาลงน้ำมันแล้วลงมือนวด ขอบอกเลยคับการนวดของเธอนี่เเพลินมาก ดาวกระซิบบอกกับผมว่าเดี๋ยวจะทำให้เสียวเลย ปรากฏว่าเสียวจิงๆ คับ หลังจากที่นวดกันจนหายเมื่อยแล้ว บอกเลยคับ ดาวนวดเก่งมาก นวดเก่งที่สุดเท่าที่ผมเคยไปนวดมาเลยคับ หลังจากนั้นดาวบิ้วใหญ่เลยคับ มือของเธอลูบๆ ไล่ๆ ขามาเสียดไข่เอามือลูดล่องก้น ผมนี่เสียวเลยคับ แต่ทีเด็ดของเธออยู่ที่นี่คับ การเอาเล็บจิกแล้วลากยาวตามขา ตามตัว ผมบอกเลยฟินเสียวจนขนลุกเลย ต่อมาด้วยสปาลิ้นคับ ดาวลากลิ้นเลียตั้งแต่ใบหูยันขาน่องเลยคับ ผมนี่เสียวสุดๆ อยากจะน้ำแตกให้ได้เลย แต่เหมือนดาวจะรู้อีก หยุดสักพักแล้วบอกว่าค่อยๆ เสียว เดี๋ยวจะทำให้ดาวต้องค้าง ต่อมาด้วยบอดี้คับ ดาวสโลมน้ำมันทั่วตัวแล้วเอานมกับก้นถูข้างหลัง ขา แขน ไปๆมาๆ แล้วให้ผมพลิกตัว ผมพลิกมาดาวก่อมาบอดี้หน้าต่อ ผมชอบตรงที่ดาวเอานมสองเต้ามาถูตรงจู๋นี่แหละคับ เสียวระดับที่จะแตกได้เลย ผมไม่ยอมให้ตัวเองเสียวอย่างเดียวแน่ จัดการจับนมดาวมาดูดเลย ขอบอกเลย หัวนมนี่น่าดูด น่าเลียที่สุด มือเรานี่ก่อลูบกันไปมาทั่วตัวเลย พอสักพัก ดาวไปหยิบถุงมาคับใส่ให้ผมผมบรรจงโม๊คเข้าไปจนสุดลำคอ ลูดขึ้นลุดลง จนมันแข็งตัวเต็มที่ แล้วก่อขึ้นมานั่งค่อม โยกแบบเมามมันมาก ผมนี่จับกดแล้วกระดกก้นสู้เลยคับ ดาวร้องครางเบาๆ แล้วมองหน้าผมแบบประมารบอกว่า เสียวมาก แล้วก่อถามผมว่าดาวทำเสียวปล่าว ผมไม่อยากจะบอกเลยว่า เสียวจนจะแตกแล้ว ดาวบอกชอบท่าด็อกกี้ ผมเลยจัดให้ แล้วมาต่อด้วยท่าเบสิคจนเกือบเสร็จ แต่ผมชอบเสร็จตอนผุ้หญิงอยู่ข้างบนคับ เลยบอกดาวไป ดาวเข้าใจ ขึ้นควบขย่มๆ จนเธอบอกว่าเธอจะเสร้จมาเสร็จพร้อมกันนะ ผมนี่ขึ้นเลยคับ ขย่มกันสักพักก่อนจะเสร็จทั้งสองคนร้องครางกันเป็นเสียงเดียวเลย ว่าใกล้แล้วๆ จนในที่สุดก่อเสร็จกันไปสมอารมณ์หมายพรอมกันทั้งสองคน บอกเลยหมดพลังมากเลยนอนกอดกันคุยกันสักพัก แล้วพากันไปอาบน้ำ กลับมาที่ห้องจัดการเรื่องค่าเสียตัว เอ๊ยยย ค่าเสียหายแล้วขอไลน์ไว้ แล้วขับรถกลับบ้านสบายใจเฉิบ จำได้ว่าก่อนกลับดาวบอกกับผมว่า ถ้ามาครั้งหน้าซื้อขนมเค้กลำใยมาฝากด้วย จะให้รางวัล ...

สรุป : ดาวนวดเก่งที่สุดเท่าที่เคยเจอมา ลิ้นของเธอสุดยอดที่สุด การบิ้วกับบอดี้นี่ฟินมากคับ แต่ถ้าเอาจิงๆ แล้วผมว่าธรรมดาคับ แต่โดยรวมแล้วผมชอบคับ ติดใจ ต้องแอบไปซ้ำอีกหลายๆ รอบ ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กรกฎาคม 2015, 17:52:38 โดย Mr.Freeman »

Mr.Freeman

• แอบหื่น

รูปห้องส่วนตัวของดาว กับหุ่นข้างหลังของดาว ...

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

เดี๋ยวจะแอบเอาเค้กลำไยไปตัดหน้า jljhl jljhl jljhl
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Mr.Freeman

• แอบหื่น

เดี๋ยวจะแอบเอาเค้กลำไยไปตัดหน้า jljhl jljhl jljhl

เล่นแบบนี้เลยหราคับ พี่เฒ่า ... 55+

แต่ไม่เป้นไรคับ ผมยอมให้พี่เฒ่าเลย เพราะที่ได้มาเพราะคำแนะนำดีๆ จากพี่เฒ่า  eta08 eta08 eta08

Mr.Freeman

• แอบหื่น

ว่าแต่ตอนลงมาจะออกจากร้าน เผลอไปเห็นสาวน้อยหน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักคนหนึ่ง ไม่รู้ใช่น้องเมย์ปล่าว อยากจะลองนวดกับเธอดูจัง

แล้วก็พี่น้ำหวานเจ้าของร้าน นมใหญ่ หุ่นน่าฟัดมากคับ แต่เสียดายเห็นว่าพี่แกไม่รับนวดแล้ว T_T

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **

น้องดาวบังคับควบม้าก็เก่งนะครับบบบบบบบบบ   eta03

Mr.Freeman

• แอบหื่น

น้องดาวบังคับควบม้าก็เก่งนะครับบบบบบบบบบ   eta03

ก็เก่งอยู่นะคับ แต่ผมว่ายังไม่ถึงขั้นที่ว่าทำให้จนฟินอะไรขนาดนั้นนะ ถ้าเอาตามตรง ผมว่าช่วงตอนดาวบิ้วให้ยังเด็ดกว่าตอนเอาจิงๆ คับ (ความเห็นส่วนตัว)

darkzone

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คงต้องลองละครับ

bomb0208

• แอบหื่น

คงต้องลองด้วยคนครับ

Mr.Freeman

• แอบหื่น

ใครที่จะตามไปก่อถนอมๆ นุ่มนวลกับดาวหน่อยนะคับ ของดีแบบนี้ต้องดูแลกันดีๆ หน่อย จะได้ใช้งานยาวๆ ... ^^

mass2542

• แอบหื่น

ขอบคุณสำหรับหารบ้านครับ ต้องหาเวลาไปลองแล้ว

bannok

• เด็กหัดเสียว
  • **

ได้ยินข่าวมานานแล้วนะร้านนี้ ต้องตามไปลอกการบ้านหน่อยละ

kagussugi

• แอบหื่น

ค่าเสียหายโดยรวมเท่าไรครับ  เขินนนนนน ผมก็กะว่าไปลองเหมือนกันครับ  dsgjsd

Mr.Freeman

• แอบหื่น

ผมไปครั้งแรก ได้ระดับ 3 ที่ 2 ใบเทาคับ แต่ 2 ใบเทานี้ผมว่าคุ้มมากคับกับสิ่งที่ได้กลับคืนมา ...  eta04 eta04 eta04

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

ขอบคุณลายแทงกับปลากรอบครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

neverknow

• เด็กทะลึ่ง

ghjk ghjk ghjk ขอบคุณครับสำหรับการบ้านพร้อมลายแทง