-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูบอลกันที่ไหนครับคืนนี้ เหงาอ่ะ  (อ่าน 1321 ครั้ง)

prach

• บุคคลทั่วไป

ไม่มีใครดูเป็นเพื่อนเยย สงสัยต้องไปดูกับน้องๆ แถว PP ซะแว้ว  ::) แต่มันจาหมดอารมณ์ตอนบอลแพ้รึเปล่ายังเป็นปัญหา  ##

mommamman

Re: ไปดูบอลกันที่ไหนครับคืนนี้ เหงาอ่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 08:17:59 »

ระวังกระเป๋าตังค์หายด้วยเน้อ เวลาไปนะครับ อิอิอิ

LipoVitunC2

Re: ไปดูบอลกันที่ไหนครับคืนนี้ เหงาอ่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 01:29:47 »

Wunsen

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 01:35:37 »

::) ผมรับสมัครกองเชียร์คับ แข่งวินนิ่ง ช่วยมาเชียร์ผมหน่อย ผมไม่เก่ง แต่อาศัยแรงเชียร์เอา ใครมาเชียร์เด๋วผมเลี้ยงเหล้าปั่นแก้วนึง หุหุ

lim6049

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 01:40:20 »

vbvbbดดูไป เอาไป เนี่ยนะท่าน ระวัง  ยิงพลาดนะครับ  blink

LipoVitunC2

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กันยายน 2007, 02:33:17 »

วันนี้ดูลิเวอร์พูลเล่น  kick ดาร์บี้ขำๆ 6 - 0 ช่างเทพเหลือเกินทีมเรา ผมเล่นในวินนิ่งยังยิงไม่เท่าเลย ไม่ว่ากันนะครับพี่น้องก็ทีมมันเก่ง  ::) แข่งที่ไหนหน่ะท่าน นานไหมต้องเตรียมเสบียงไปเยอะไหม  :-\

seawjang

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน 2007, 16:28:56 »

วันนี้ดูลิเวอร์พูลเล่น  kick ดาร์บี้ขำๆ 6 - 0 ช่างเทพเหลือเกินทีมเรา ผมเล่นในวินนิ่งยังยิงไม่เท่าเลย ไม่ว่ากันนะครับพี่น้องก็ทีมมันเก่ง  ::) แข่งที่ไหนหน่ะท่าน นานไหมต้องเตรียมเสบียงไปเยอะไหม  :-\

เสบียงเนี้ยคงไม่ต้องเตรียมไปหรอกครับ  เตรียมแรงไว้ดีกว่า เพราะเราจะจัดนัดชิงกัน ที่ ซินหยู  ???

ว่าแต่ช่วงนี้ หงส์ มาแรงจริง ๆ นะครับ แต่ยิงเยอะ  ๆ ตั้งแต่แรกเนี้ยระวังหมด แม๊ค ตอนท้าย ๆ ซึซั่น นะครับ

ปีแล้วดูผี ดิ ตั้งแต่ ยิง roma 7 ลูก หลังจากนั้น หมดแม๊ก ยิงใครไม่ค่อยได้เลยอะ   pp

ปรารถนาดีจาก เด็กผี  pp11

Wunsen

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กันยายน 2007, 16:46:21 »

ว่าแต่เวอร์ชั่นทีจะแข่งวินนิ่งนี่เวอร์ชันไหนอ้ะ เวอร์ชั่นโรบินสัน หยอดตุ้ หรือกาดสวนแก้วขั้นล่างคับ

mommamman

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กันยายน 2007, 16:58:10 »

ds คอยดูกันไปยาวๆ สนุกได้ แต่ห้ามเล่นการพนันนะครับ  blink