ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านปุยฝ้าย นมเทพวัย 19 ขวบ  (อ่าน 2933 ครั้ง)

Skorpean

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านปุยฝ้าย นมเทพวัย 19 ขวบ
« เมื่อ: 23 มีนาคม 2019, 01:42:04 »

วันหยุดที่ผ่านมาว่างๆ ไม่รู้จะไปไหน ผมเห็นไลน์ ร้านประจำเด้งขึ้นมา เช็คชื่อน้องๆ แต่ละคน เลยลองเปิดดู เลยแะเข้าไปดูสักหน่อย
เดินเข้าร้านพีอาร์ทักทาย เหมือนเคย และบอก วันนี้มีของดี เด็กสายบู๊ ไฟหน้าแจ่มๆ 38 แท้เน้นๆ พีอาร์บอก คนนี้ งายบู๊ไม่ยั้ง แน่นมาก
งานดีการันตี ทีแรกผมก็ลังเลนะ แต่พอบอก ของแท้ 38 ได้เด็กอีกต่างหาก ฮุ๊ยย ผมชอบสายเด็กด้วยสิ อิอิ จัดเลย แล้วกัน เครียค่าใช้จ่าย
น้องเดินมารับ ไปที่ห้อง ผมนี่เห็นชัดมาก เต็มทั้งสองเต้า อยากขย่ำตั้งแต่ยังไม่เข้าห้องเลยว่ากัน พอถึงห้องน้องบอกรอแปปนึงนะคะ น้องเดินไปหยิบน้ำมาให้ผมแก้วนึง ผมดื่มน้ำให้ชื่นใจ ก่อนจะทำภาระกิจสุดแสนจะตื่นเต้น รูปร่าหน้าตา ได้เด็ก สมกับคำว่า หน้ามัธยม นมมหาลัย นิสัยอนุบาล อิอิ ก็ว่ากันไป น้องถอดเสื้อให้ พร้อมอาบน้ำ ถูกสบู่ ด้วย ความที่น้องยังเด็ก เนื้อตัวนุ่มนิ่ม น่าฟัดสะไม่มี น้องชายเริ่มเกเร ทำผมใจไม่ดี เลยบอกน้องปุยฝ้าย รีบอาบแล้วไปทำภาระกิจบนเตียงกนเถอะครับ เช็ดตัวเส็จน้องบอกพี่นอนคว่ำก่อนนะ ผม็ คิดในใจต้องมีอะไรตื่นเต้นแน่ๆ ไม่น่าเชื่อ พอผมนอนคว่ำ น้องใช้ นม บอดี้ ตั้งแต่ขา ลากขึ้นมา ค่อยๆ ขยับช้าๆ ผมรู้สึกฟินแบบไม่เคยฟินมาก่อน อารมณ์ หยุดไม่อยู่ พลิกตัวน้องลงล่าง ผมขึ้นบน ร่างทับร่างเลยว่ากัน บอกเลย ฟริตมากครับคนนี้ หุ่นเธอเอ็กซ์ ทำให้มีอารมมาก น้องคุยเก่ง ทั้งบริการสุดยอด ลุกเร้าได้หมด สเปรย์ สด ทาสี ไม่ยั้ง งาน เต็ม ร้อยขนาดนี้ ไม่น่าเชื่อว่าจะมาอยู่ในสาวน้อยวัยทีนคนนี้

ปล ประทับใจไม่มีวันลืม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2019, 01:12:07 โดย valentine2018 »

ttkk

• แอบหื่น
Re: ส่งการบ้านปุยฝ้าย นมเทพวัย 19 ขวบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มีนาคม 2019, 21:48:56 »

xo12sec

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ส่งการบ้านปุยฝ้าย นมเทพวัย 19 ขวบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 เมษายน 2019, 13:25:18 »

รอคอยเทอกลับมา

retro888

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เมษายน 2019, 23:41:05 »

lisank

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 เมษายน 2019, 00:46:35 »

หลงเลย mbvc