-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พอจะแนะนำ ร้านนวด ระดับ 3 แถว นนทบุรีไหมครับ  (อ่าน 1038 ครั้ง)

markioaqua

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือผมอายุ 23 ละครับ กำลังฝึกงานเภสัชอ่ะครับ แต่ดันมาป่วยเป็นซึมเศร้าอีก พอกินยาซึมเศร้าไปแล้วโดน Side Effect พวก Ejaculation Disorder คือหลั่งยากมาก ชักเอง กินเวลาชีวิตไปร่วม 2-3 ชั่วโมงกว่าจะออก เสียเวลาชีวิตมากๆ ลองไปนวดระดับ 1 มาแล้ว ชั่วโมงครึ่ง หมอนวดชักจนกล้ามขึ้น ไม่ออกครับ บอกตั้งแต่ทำมายังไม่เคยเจออึดขนาดนี้ . . . อยากบอกเหลือเกินว่ามันไม่ใช่อึด แต่มันไม่ออกจนเป็นปัญหาชีวิตเลยนะ ตอนนี้มันอัดอั้นตันใจ ต้องหาที่ระบาย คิดว่า ระดับ 3 อาจจะพอช่วยได้ ผมอยู่แถวๆปากเกร็ด ถ้าแนะนำแถวนี้ได้จะดีมากเลยครับ ขอบคุณที่ช่วยเหลือนะครับ คือชักเองมันเสียเวลา แถมปวดแขนโคตร บางทีเกร็งจนตะคริวกินแขน

ปล. ระดับ 1 เพิ่งรวบรวมความกล้าเข้าไปเป็นครั้งแรก ปกติไม่เคยเที่ยวแบบนี้ครับ ปกติเราทำกับแฟน แต่ตอนนี้แยกกันอยู่ ชักว่าวก็ไม่ออก จนปัญหาหมดหนทางจริงๆครับ ไม่งั้นมันไปแข็งไม่รู้กาลเทศะอายชาวบ้านเค้าครับ

kokpoo

• เด็กทะลึ่ง
Re: พอจะแนะนำ ร้านนวด ระดับ 3 แถว นนทบุรีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2018, 23:29:25 »

สู้ๆครับ

mmm_mmm

• เด็กทะลึ่ง
Re: พอจะแนะนำ ร้านนวด ระดับ 3 แถว นนทบุรีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2018, 15:14:44 »

แถวเมืองทองครับ