ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน !!!!แพ๊คคี่!!!! น้องผึ้ง วิว มิกกี้ <<<<<<<<<< Harem massage & spa  (อ่าน 15756 ครั้ง)

ไอติมอุ่น

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ghjk ghjk ghjk
วันนี้ได้เวลาดีอีกแล้ว หลังจากไม่ได้ส่งการบ้านนาน วันนี้ขอส่งหน่อย
งวดนี้พิเศษเจง ๆ ครับ แพคคี่ครับ 3คน

โอเย่เด็ดจิง ๆ
เดี๋ยวจะมีบรรยาย ไปนอนก่อนแระ หึหึ รอม่ายไหวไปลองเองเรยยย บอกน้องเค้ก ขอแพ๊คคี่คับ ฮ่าๆ ๆ ๆ

%%%%%%%%%%%%
มาแว้วววค๊าบบบ
%%%%%%%%%%%%

เนื่องด้วยความเงี่ยนสะสมถึงจุดอันตรายบวกด้วย มีงานเลี้ยงรุ่น ผมก็ถือโอกาสแว๊บออกมาระบายความเงี่ยนครับ
เมื่อถึเวลาที่พอเหมาะผมก็สะกิดเพื่อนผม ป๊ะ ....  ซึ่งเป็นโค้ดลับรู้กัน เลยลาผู้ใหญ่คนอื่น ๆ โดดขึ้นรถมา
พอขึ้นมาบนรถก็นึคกันว่าไปไหนกันดี เพื่อนผมไม่เคยเที่ยวเชียงใหม่ซะด้วย ผมก็เอ๊ะ ไปร้านคิมดีกว่า ไปร้านแถวนิมมานเสียวแฟนขับรถผ่าน เมื่อตัดสินใจได้ก็กดโทรศัพท์ไปหาน้องเค้ก ซึ่งน้องเค้กก็บอกว่าเด็กเยอะพี่แต่วันนี้ไม่มีแขกเรยย ผมจึงโอเค ๆเข้าไปดีกว่า เลยเหยียบรถไปเลยครับ (ที่กินเลี้ยงไกลร้านน้องเค้กขนาดอยู่แแถวร้านฟ่างเลย แต่คิดถึงน้องเค้กเลยไปหาน้องเค้กดีฟ่า อิอิ)

พอไปถึงฝนก็ตกพรำ ๆ อากาศเย็น ๆ เลยรีบเข้าไปในร้าน เจอน้อง ๆ นั่งเตมร้านเลย น้องเค้กก็ออกมาต้อนรับเป็นอย่างดี ผมก็ให้เพื่อนเลือกก่อน โอ๊ะกำลังเลือกกันอยู่ ป้อหลวงเอาม้าม่วงมาฝากสาว ๆ ซะงั้น อิอิ .....
จากนั้นเพื่อนผมก็ได้น้องฟ้าเข้าห้องปายประตูสรววค์ ต่อไปก็ตาผม ตอนแรกผมก็ทวงสัญญากับน้องเค้กคับ ครั้งก่อนไปน้องแกว่าถ้ามาอีกทีน้องแกจะนวดให้  lkkjjh lkkjjh lkkjjh
แต่ก็อกหักอีกแย้ว น้องเค้กไม่รับรัก เลย หาน้องๆดามอกแพ๊คคู่ดีกว่า  แต่น้อง ๆ เหมือนจะอาย ๆ
ยังไงไม่ทราบ ผมก็ลองพูดไปเล่น ๆ ว่า มะ มาทีละสามเลยก็ได้  ใครพร้อมมาเลย ไม่เลือกละ ให้อิศระน้องเต็มที่ ใครอยากนวดพี่แพ๊คสามมาเลย  .,mn

พูดเล่น ๆ เอาจริงคับพี่น้อง น้องแกสุมหัวกัน และน้องวิว ก็มาลากแขนเค้าห้องเลยครับ  น้องวิวแกพูดเก่งมากกก น้องก็ให้ผมอาบน้ำรอก่อนเรย  ซํกพักก็เข้ามาอีก 2 คับ คือน้องผึ่ง และก็มิกกี้ คับ ผมก็เลยบอกว่า น้องเข้ามานวดเรียงคิวเรย สลับกันอาบน้ำ ทำเวลาหน่อยเพราะดอดจากงานเลี้ยงมา เด๋วเค้าว่าหายไปนาน จากนั้นผมก็ลงไปนอนคว่ำที่เตียงคับ คิดในใจ เตียงเล็กขนาดนี้จะไหวมั้ย 3 คนก่อน รวมผมก็ 4   09876

ผมก็ไม่รอช้านอนคว่ำลงครับ คนแรกที่มาลุยก็ก็คือน้องผึ่งคับ น้องคนนี้ทรวดทรงองเอวจัดว่าระดับสิบกะโหลกเลยคับ มาถึงก็ไล่นวดมาจากขา กดได้น้ำหนักดีมาก ระหว่างนวดผมก็มองอีกสองสาวอาบน้ำอยู่ในตู้คับ รู้สึกเปรมมาก ๆ  น้องผึ่งแกก็ไล่ขึ้นมาเรื่อย ๆ ครับ ฝีมือการนวดเยี่ยมครับ นวดไปซักพักก็เปลี่ยนมือ ให้สองสาวเข้ามานวดต่อ ครับ ช่วงนี้สติผมค่อนข้างเลือนลางจำเหตุการไม่ได้ จำได้แค่ว่า โคตรเสียว  มองทางซ้ายก็น้องมิกกี้ ยิ้มหวาน มองทางขวาก็น้องวิว รีรา พริ้วและเร่าร้อน kjhg kjhg kjhg

พอหลังเสร็จทีน้องก็หันมาข้างหน้าครับ  โอ้แม่เจ้าหันหน้ามาเจอสามสาวรู้สึกดีจิงๆคับ  jljhl jljhl jljhl ทีนี้ก็มาถึงขั้นตอนต่อไปครับ น้องวิวเริ่มกดจุดให้ครับ ปกติมานวดนี่มะเคยมีใครกดจุดให้เลย เจอน้องวิวคนแรก แกก็กดจุดกษัยให้ พร้อมกับสอนน้อง ๆ สองคนคับ กดแล้วรู้สึคร้อน ๆ ตรงไอติมน้อย มีหลายจุดเหมือนกัน แต่ผมจำตำแหน่งไม่ได้หรอก ฮ่า ๆ  แต่รู้ว่าตอนกดเสร็จแล้วมันโล่งและพร้อมปฏิบัติการทันที  ระหว่างนั้น น้องมิกกี้เริ่มจู่โจม ด้วยการบอดี้ตัวไปด้วย  สักพักก็เปลี่ยนมือกันให้น้องผึ่ง และน้องวิวขึ้นมาบอดี้ บ้างครับ โดยส่วนตัวชอบลีลาน้อยวิวมากคับ พริ้วสุด ๆ  แต่ที่เสียวสุด ๆคือน้องผึ้ง   fdgdfdf fdgdfdf ระหว่างนั้นน้องมิกกี้ก็ชวนคุยปล่อยมุขตลอดเหมือนไปตลกคาเฟ่กันเลยทีเดียว

เมื่อจบขั้นตอนการนวดแล้ว น้อง ๆ ก็บอกว่า พี่เดี๋ยวจะเข้าโหมดเสียวแล้วนะคะ   ทีนี้น้องก็หยุดคุยแล้วทำหน้าเสียวพร้อมลุยเลยครับ เริ่มต้น น้องวิวอยู่ซ้ายนน้องผึ่งอยู่ขวา น้องมิกกี้เล่นช่วงล่าง น้องผึ้งทั้งดูดทั้งเลียหัวนมเสียวมาก น้องวิวก็แรงไม่แพ้กัน ทั้งดูดทั้งเลียแล้วไล่ขึ้นมาซอกคอทั้งใบหู น้องมิกกี้ก็รูดอย่างเทพ เขื่อนแทบทะลัก แต่ยังพอทนไหว ซักพักก็ย้ายตำแหน่ง มิกกี้ขึ้นมาอยู่ซ้ายแทน แล้ววิวเลนกะปู๋ ตอนนี้ซ๊ดมาก น้องวิวแกเร่าร้อนจิง ๆ ทั้งโยกทั้งร่อน หนักหน่วงมาก ใช้ทั้งมือทั้งนม รูดไปติมน้อยของผม กอบกับสองสาวด้านบนก็เร้าหัวนมผมอย่างหนักหน่วงเช่นกัน ผมก็ได้โอกาศขยำเต้าสองมือแล้วครับ เต็ม ๆ มือทั้งสองข้าง หันไปทางซ้ายก็เจอรอยยิ้มพริมใจของน้องมิกกี้ มองไปทางขวาก็เจอหน้าเสียว ๆ ของน้องผึ้ง เสียวเหมือนได้ขึ้นสวรรค์เบี่ยง มองให้กระจกแล้วโคตรเปรม สาวเต็มตัวเลย  /jhtdc /jhtdc

และสุดท้ายจบด้วยน้องวิวขึ้นมาขวา ทีนี้น้องวิวแกไล่ขึ้นมาตามหน้าเลยคับ เอาโนมสไลท ตามตัว และน้องผึ่งก็ทำท่า WOT ครางกันไม่รู้เสียงใครต่อเสียงใคร ครับ ผมก็แทบทนไม่ได้ มะไหวแล้ว มองไปทางตัวเจอน้องวิวกำรังรีดตัวผม และก็เห็นน้องผึ้งควบอย่างเมามัน  โอ้ยเสียวจนไม่ไหวแล้ว น้อง ๆ เหมือนจะรู้ เร่งความเร็ว ผมก็โยกตัวไปด้วย ซีด ซีด ซีด เขื่อนทะลักครับ  น้องทั้งสามไม่ยอมหยุดเอาต่อจน น้องผมคายน้ำจนหมดเลย สุดยอดมากครับ

จากนั้นก็นอนซักพักแล้วไปอาบน้ำคับ น้องมิกกี้อาบน้ำให้ และก็ออกมารอ นอนดูสองสาวอาบน้ำ คับ อิอิ ก่อนจากกันก็กอดน้องคนละที ละหอมน้องคนละ 3 ทีครับ

gsdgdgs gsdgdgs gsdgdgs gsdgdgs

โดยภาพรวมแล้วผมรู้สึคว่าแพคคี่ครั้งนี้ยังไม่ค่อยต่อเนื่องครับ ขาดตอนนิดหน่อย เพราะน้อง ๆ อาจจะไม่เคยมาก่อน คิวอาจจะขัดเขินกันไปบ้าง แต่ตอนจบสุดยอดเจงๆคับ ใครอยากรู้ว่าเป็นไงต้องลองเองเท่านั้นคับผมม ฮ่า ๆ ๆ   ttu ttu ttu gsdgdgs

ศึกครั้งนี้ให้น้อง วิว 10 กะโหลก กับลีลาอันพริ้วไหวและเร่าร้อน
ให้น้องผึ้ง 9 กะโหลก กับฝีมือและอารมร่วมขั้นเทพ
ให้น้องมิกกี้ 8.5 กับ รอยยิ้มพริมใจ
(จริงๆอยากให้เต็มหมดแต่น้องวิวแก work hard จริง ๆ)
 vbnn vbnn vbnn

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2012, 13:46:46 โดย หนูเค้กค่ะ »

GOWA

• เก้ากระบี่เดียวดาย
  • กรรมการเวป
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องผึ้ง วิว มิกกี้ <<<<<<<<<< KIM
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 01:10:57 »

ในที่สุดแกก็หาทางมาร้านนี้เจอจนได้สินะ 5555
จอมโจรท่องโดดเดี่ยวราตรี ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ปากเสีย ขี้เมา เอาแต่เด็ก

ป้อหลวงต้น

• เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้าน น้องผึ้ง วิว มิกกี้ <<<<<<<<<< KIM
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 06:42:12 »

เห็นไปตั้งแต่ วันร้านเปิดแล้ว

chon

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 07:58:54 »

แม่จ้าว 3-1  jljhl hgjhg jljhl hgjhg dgd dgd dgd

artto2you

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 10:10:25 »

เคยลองแต่แพคคู่ไม่เคยลองแพคคี่ สุดยอดๆๆๆๆๆ  ljhgf  ljhgf  ljhgf

otto555

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 10:11:35 »

ขอด่วนเลยครับ  uiuo

อะอ๋า

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 11:50:19 »

พี่ต้นเองก็ใช่ย่อย ไปแพ็คคู่ไม่บอกกันเลยนะ  zad  zad  zad

karn_np

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 12:36:20 »

มีแพคคี่ด้วย...........ว๊าว  เดด

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 12:56:00 »

ghjk ghjk ghjk
วันนี้ได้เวลาดีอีกแล้ว หลังจากไม่ได้ส่งการบ้านนาน วันนี้ขอส่งหน่อย
งวดนี้พิเศษเจง ๆ ครับ แพคคี่ครับ 3คน

โอเย่เด็ดจิง ๆ
เดี๋ยวจะมีบรรยาย ไปนอนก่อนแระ หึหึ รอม่ายไหวไปลองเองเรยยย บอกน้องเค้ก ขอแพ๊คคี่คับ ฮ่าๆ ๆ ๆ
คุณกล้าขอ เรากล้าให้   By Kim Club   ;kljj ;kljj ;kljj

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

mzpro

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 13:05:40 »

แพคคู่ที่ว่าเด็ดแล้ว มีแพคคี่ด้วย จะขนาดไหนเนี่ย
ปูเสื่อ รออ่านค๊าบ  ;khhg ;khhg

ป้อหลวงต้น

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 14:35:17 »

ไม่รีบมาต่อให้จบโดยไว เดี๋ยวสั่งย้ายไปเก็บซะเลย

tsen

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 17:01:03 »

มาปูเสื่อรอดู แพคคี่
มาเปิดให้อยาก แล้วก็จากไป

สงสัยรอให้เทพท่านอื่นไปแพคคี่ แล้วมาส่งการบ้านแทนดีกว่าไหมครับ ... อิอิ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 20:09:01 »

dgd มาปูเสื่อรออ่าน แพ็คคี่ นะครับ สกอร์สูงจริงๆ 3-1   hgjhg

sanookman

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 23:01:50 »

ข้าน้อยต้งซูฮก .,mn

june888888

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 23:33:14 »

ยังไม่กลับมาเลย fhgj

tonzaa

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 00:31:32 »

รอการบ้านพี่เทพครับอิอิ pongz
สวดยอด

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 08:10:49 »

เขียนจบละนะคับบ
  gsdgdgs gsdgdgs gsdgdgs

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ส่งการบ้าน !!!!แพ๊คคี่!!!! น้องผึ้ง วิว มิกกี้ <<<<<<<<<< KIM
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 09:07:51 »

pongz มันสุดยอดอย่างนี้นี่เอง

superbb

• ว๊องแมน
  • *
Re: ส่งการบ้าน !!!!แพ๊คคี่!!!! น้องผึ้ง วิว มิกกี้ <<<<<<<<<< KIM
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 14:34:30 »

เคยเจอแต่แพ็คคู่ไม่เคยเจอแพ๊คคี่ โอ้ว สนุกยกกำลังสาม สุดยวด จริงๆ  pongz

p_mini

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 14:49:23 »

เป็นความฝันของผู้ชายหลายๆคนเลยคับการบ้านแบบนี้

metro868

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 16:52:24 »

สุดยอดเลยคับ

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 17:29:42 »

โหสวดยอดมาก ตั้ง 3 น่าลอง  hgjhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 10:53:55 »

โอ้วมายก๊อดดดดด 3-1 kick

alone

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 13:27:16 »

สบายตัวเลยสิท่าน fsdg

GOWA

• เก้ากระบี่เดียวดาย
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2011, 16:06:24 »

ก็เห็นวันก่อนนั่งกินเบียร์ที่ฮอร์นบาร์ ยังถามผมอยู่เลยว่าร้านอยุ่ไหน
จอมโจรท่องโดดเดี่ยวราตรี ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ปากเสีย ขี้เมา เอาแต่เด็ก

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 09:19:33 »

วันเปิดร้านผมมะได้ไปนะคับบ  nears nears nears

เพิ่งไปมาไม่นานนี่เองงง

kit_27

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 14:05:43 »

อยากลองจัง 3\1 piuyty

Barball

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 00:01:32 »

แพ็คคี่ 3 : 1  hgjhg

การบ้านฉบับนี้ต้องบันทึกไว้ในประวัติศาสตร์เว็บเลยป่ะครับเนี่ย

สวดยอดเจงๆ  hgjhg

chucky

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 18:40:22 »

โหย ผมไม่ไหวละงานนี้

kadook

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 19:26:55 »

สรุปค่าเสียหายเท่าไหร่ครับเนี่ยะ......สุขล้นจริงๆ  3:1  เขิน

omega

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 21:30:29 »

เจอแบบนี้ คงมึน ทำอะไรไม่ถูก

rookie

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 00:23:10 »

ป๊าดดดด ยิ่งกว่าฮาเร็ม  dgd

konsiafan

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 08:42:19 »

pongz  แพ็คคู่ว่าสุดยอดแล้วมี แพ็คคี่อีก สุโค่ย จิงๆๆๆๆๆๆๆ

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 15:54:49 »

อ่านมาถึงขั้นนี้แล้วขอลายละเอียดค่าใช้จ่ายทางpmด้วยครับจขกท fhgj ;khhg
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

chucky

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 13:40:15 »

ท่านครับ มีคนเกทับไปแล้วด้วยแพ๊ค สี่ อื้อหือ ผมหละเสียวแทน

ball

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 17:34:31 »

อ่านไปเสียวไป

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 14:12:53 »

จำทางไปบ่ได้แล้วแหะๆๆไม่ได้ไปนาน อยู่แต่บนรถทัวร์ครับ zad
สุคุง คนเดิมครับ

sodazuza

แพ๊คคี่

โอ๊ย ๆ ๆ อิจฉา