ผู้เขียน หัวข้อ: Alices Pricess of smiles ...Feat. by City Hunter ..  (อ่าน 4447 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Alices Pricess of smiles ...Feat. by City Hunter ..
« เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 15:05:12 »

ช่วงนี้ว่าจะหยุดนิ่งๆ เงียบๆ ขอเวลาพักใจ หยอดกระปุกซักพัก..   ouiy ouiy  น้องๆก้อเปิดตัวมากันแบบ Unlimited จริงๆ เฮ้อนะ....วันก่อนก้อไปตบะแตกกับสาวสายซี น้องโอปอมาทีหนึ่งละ  .  fdgdfdf fdgdfdf ...มาวันนี้แอบมาส่องบอร์ดบ้านแห่งแสง Aurora Club สปาหรูสุดซิค มั่ง หลังจากไม่ได้ไปเยียมมานาน  .อื้อหื้อ...มันแหล่มอย่างนี้นี่เอง มิน่าพี่หลายท่านชอบไปกันจัง .. jljhl jljhl .แต่ที่สะดุด ตา ส่งออร่าแห่งแสง เข้าสเปค drjj มากก้อคือ น้องใหม่ สายซี คนใหม่ของร้าน น้องอลิส  ที่มากับ แคปเจอร์เปิดตัว สาย C แนวใส ๆ ลูกคุณหนู หุ่นนางแบบ ทีเด็ดคือเรียวขา ได้พาดบ่าแล้วฟินกระจายยยยย  scary scary   อืมนะ  ทำเอาจิตตนาการไปถึงไหนต่อไหน ..   อย่างนี้ต้องตามไปดูสักหน่อย ว่าจะจิงเหมือนคำโปรยมั้ย หรือจะ  ต้องอุทานว่า ..อ้าวเฮ้ย ไม่เหมือนที่คุยเอาไว้ หรือป่าว  roister roister มาตามไปดูกัน .......
ตัวจิงน้องอลิส บอกเลย โคตรน่ารักก  ยิ้มน่ารักมากกก   mbvc mbvc น้องใหม่  ใสๆนะจ๊ะ  หุ่นนางแบบ หน้าแบบนี้  ทรงแบบนี้  ถ้าน้องไปเดินแถวเซ้นเฟสนี่ มีคนมองตามเหลียวหลังแน่ๆ เคยมีป๋าทุ่มเปย์เดือนละหลายหมื่น ใชคดีจิงๆที่น้องหลุดมาให้เชยชม  น้องสวยๆนะเดียวนี้หาที่ไหนก้อได้ครับ  แต่น้องน่ารักด้วย...นิสัยดีด้วย บางทีก้อหายากนะครับ  ขอเอาปลาไปทอดแปป ...
[/size][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2017, 12:35:42 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: Project Alices น่ารัก ..สายหวาน งานฟิวแฟน...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 15:29:37 »

ที่สำคัญ ฟังแล้วจี้ด เห้นน้องน่ารักอย่างนี้  ...แต่น้องบอกว่า...นู๋ชอบถ่ายคอร์สเพลย์คะพี่  ... eta20 eta20 ว่าแล้วคิดถุงท่าน City Hunter เลย..กุญแจมือท่านอยู่ไหน เตรียมไว้ให้ไว ..ด่วน   jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2017, 14:29:45 โดย drjj »

Tigercry

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Project Alices น่ารัก ..สายหวาน งานฟิวแฟน...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 15:42:02 »

การบ้านแนวหวานน้ำตาลเรียกพี่ต้องท่านdrjjคนเดียวจริงๆครับ รออ่านตอนต่อไปครับผม

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 16:41:58 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

หุ้ยยยยยย นึกว่าสาวญี่ปุ่นมาเอง

เเค่เห็นภาพปลากรอบพีอาร์ก็อดใจไม่ไหว

ต้องขอบคุณ พี่drjj มากนะคะสำหรับรีวิววว

eta08 eta08 eta08 eta08

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2017, 21:25:41 »

ที่สำคัญ ฟังแล้วจี้ด เห้นน้องน่ารักอย่างนี้  ...แต่น้องบอกว่า...นู๋ชอบถ่ายคอร์สเพลย์คะพี่  ... eta20 eta20 ว่าแล้วคิดถุงท่าน City Hunter เลย..กุญแจมือท่านอยู่ไหน เตรียมไว้ให้ไว ..ด่วน   jljhl jljhl

แหม่ท่าน drjj ป้ายยาใสกันเฉย เลยน๊า~ 555 ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆแบบนี้ รออ่านฉบับต่อๆไปนะครับ เดี๋ยวผม ป้ายยาใส่คืนบ้าง  jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2017, 10:36:22 »

eta03 eta03 eta03 eta03

ระหว่างอดใจรอการบ้าน ก็แวะมาเชยชมน้องอลิสสิค่ะ

สาวน้อยสายหวาานพึ่งเข้าวงการมาไม่นาน

ฝากฝังน้องไว้ในอ้อมใจพี่ๆด้วยนะคะ jljhl

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2017, 12:11:31 »

มาต่อกันครับ...หลังจากตั้งตารอน้องอลิสแบบข้ามวัน..เพราะเจอน้องแบบนี้ต้องคิวแรกเท่านั้น. น้องอลิสก้อออกมาตอนรับเดินยิ้มมาแต่ไกล..แววทอนมาลางๆวันนี้. เห็นหน้าครั้งแรกก้อเหมือนไม่เท่าไรนะ.ก้อน่ารักดี.หุ่นดี..ผิวขาวเหลือง...ลุคสาวเมืองกรุง. .ออกแนวบางกรอบ.จากนั้นน้องก้อพาขึ้นห้อง...ยังไม่ถึงห้องน้องก้อทำผมก้อหลงซะแล้ว...มัวเดินคุยกันกะน้องเพลิน.  พอไปถึงชั้นสี่..น้องบอกว่าอ้าวพี่คะ. ห้องเบอร์8อยู่ไหนคะ. สงสัยนู๋พามาผิดตึก... eta20 eta20 ง่ะ.อลิสเอ้ย พาคนแก่เหนื่อยตั้งแต่ไม่ขึ้นงานเลย. ljhgf ljhgf ljhgf .เดี๋ยวต้องแกล้งทำโทษกันสักหน่อย. jljhl jljhl   พากันมาถึงห้องก้อดึงน้องมานั่งตักชวนน้องคุยสัมภาษณ์ให้หายหนื่อยก่อน...น้องอลิสสาวจากเมืองคำแก้ว....ม้าลายสายซี..อายุยี่สิบ...เพิ่งเข้าสู่วงการเพื่อหาค่าเทอม...เคยทำมาบ้างนิดหน่อยแต่แค่เป็นร้านแบบชิว ชิว เบาๆ พอได้คุยกลับน้องอยู่กับน้องใกล้ๆ. ออร่าความน่่ารักเริ่มเปล่งประกาย..ดูดีๆนี่สวยแบบมีเสน่ห์...ยิ่งตอนน้องยิ้มและหัวเราะ.แล้ว.ทำโลกสดใสขิ้นมาทันที.  ฟิวเหมือนอยู่กะแฟนเด็ก.แบบนี้นี่เองมิน่าถึงมีป๋ายอมทุ่มเปย์เดือนหลายหมื่น....น้องคุยเก่งรับรองไม่มีเหงา...แต่น้องเป็นคนมีความคิดแบบผู้ใหญ่นะ..น้องบอกว่า..นู๋ชอบคนมีอายุแบบผู้ใหญ่ค่ะ....เอ้าได้ยินกันหรือยังครับท่านผู้ใหญ่ใจดีทั้งหลาย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2017, 12:17:39 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2017, 12:48:30 »

พอหายเหนื่อยก้อชวนน้องไปอาบน้ำ..ปอกเปลือกออกมาหุ่นน้อง ดีมากบางกรอบ..หน้าอกพอๆดี..สมตัว.ขาเรียวยาวสวย ผิวเนียนระดับเก้า ใสๆไร้รอยสัก.ช่างล่างน้องแวกส์มา..เกือบเกาเหลา. งานอาบน้ำก้ออาบได้ดี ไม่มีอะไรหวือหวาอาบกันไปคุยกันไปมากกว่า..พอมาถึงเตียงก้อนอนให้น้องนวดนิดหน่อย..น้องก้อมานวดให้..พอถึงงานบิ้วน้องบอกให้นู๋ทำยังไงค่ะ.นู๋ทำไม่ค่อยเป็น.อืมตกลงวันนี้ผมได้ฟิวส์รังแกเด็กใหม่แหงมๆ jljhl jljhl ม่ะน่ารักขนาดนี้เดียวพี่บิวส์เองละกันเนาะ...ชิมแคลเชียมไปไม่เท่าไร.  เสียงน้องเริ่มมา...อกน้องเริ่มแอ่น..ลองแตะล่างดูมั่ง..น้ำเดินซะแล้วไวมาก...ช่วงล่างสวยงาม. ไม่มีหมีคุมะ เรียก วิญญาณช่างทาสีทำงาน....ทั้งแอ่นทั้งส่ายสู้. ฟินเลย. อิ่มมาก...ชวนน้องสอนท่าจำลอง...น้องก้อทำได้ดี..เห็นน้องสายรับแบบนี้.แต่มีcouter attack เป็นระยะๆ. พอให้น้องอยู่บนบ้าง. ผมนี่เกือบพลาดท่า..มองหน้าสวยๆแบบเสียวๆแถมเอวน้องนี่ไวมาก. ไหนบอกสายรับไง. ทำผมกั้นไม่ไหลเตลิดไปถึงไหนต่อไหน...สุดท้ายก้อเสร็จจนได้. น้องกอดผมแน่น...สรุปน้องอลิส. น่ารัก. สายหวาน. งานตามใจ.  ขออะไรได้โหม้อ.  ไม่มีงอแง...แต่น้องขอแค่อย่างเดียวโนคิสค่ะ.  น้องเพิ่งมาเชียงใหม่ครั้งแรก.  เลยยังไม่เคยไปเที่ยวดอย. น้องเลยกลัวความสูง..ดังนั้นพี่คนไหน จะจูงมือน้องไปไต่ดอย..ต้องทำให้น้องมั้นใจว่าจะไม่ทิ้งน้องไว้กลางทาง...เข้าใจตรงกันนะ ฉบับนี้ผมขอจบหนีไปฟินคนเดียวแบบดื้อๆอย่างนี้แหละ..โชคดีมีทอนทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2017, 12:53:48 โดย drjj »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2017, 13:13:54 »

eta04 เป็นสงครามการรบที่คลาสสิกมากครับ ปลาทอดได้สวยกะลังน่าอร่อยเลยครับท่าน drjj

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2017, 19:50:22 »

pongz pongz pongz pongz

ยิ่งอ่านยิ่งฟิน ขอบคุณพี่ drjj มากที่สอนงานให้น้องอลิสนะคะ สาวน้อยหน้าใหม่ วงการ นกป

พึ่งมาทำได้ไม่นานแต่ความตั้งใจสูงมากๆ

อยากฟินอยากมีแฟนเด็กจัดอลิสด่วนเลยจ้าาาา

Godx2 Godx2 Godx2 Godx2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2017, 19:52:34 โดย Aurora »

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2017, 12:12:11 »

แวะเอารูปน้อง อลิส มาฝากเพิ่มนะครับ ...ใครพลาดรอบนี้คงต้องรออีกนาน....ปิดเทอมใหญ่โน้นแหละครับบอกเลย .... jljhl jljhl

drjj

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2017, 12:13:19 »

อีกสักรูป .... jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2017, 12:37:11 »

eta04 eta04 eta04 eta04

บอดี้สวยๆนมนุ่มนิ่มแท้ๆ!! ให้สัมผัสที่โคตรจะฟิน jljhl jljhl

อย่ามัวแต่อิจฉาพี่ drjj จับจองความฟินได้แล้ววว

น้องอยู่อีก3วันสุดท้ายแล้วนะคะ

eta02 eta02 eta02 eta02

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Alices Princs of Smile ..Feat. by City Hunter ...
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 12:05:03 »

ในเมื่อท่าน drjj เขียน xyz ไว้ในกระทู้ ผมเลยจัดให้ครับ jljhl

มินิรีวิวฉบับนี้ เกิดจากชาลเลนท์ จากท่านdrjj มาชี้เป้าป้ายยา 555 ผมเลยมาจัดให้ตามคำเรียกร้อง แต่จริงๆแล้วผมก็แอบเล็งน้องไว้อยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่มีโอกาสได้ได้ขึ้นงานน้องสักที มาวันนี้เหมือนโชคชะตาฟ้าลิขิตให้ได้พบเจอ จัดเลยครับแบบไม่รีรอ น้องจะออกสไตล์ หวานๆสายแชทสายคุยครับ น้องคุยเก่ง ยิ้มน่ารักดูสดใส อยู่ด้วยแล้วเพลินๆ น้องอลิสอาจจะไม่ใช่คนสวยนะครับ แต่น้องเป็นคนมีเสน่ห์ รูปร่างดีครับ หุ่นบางๆ ขาเรียวสวย ดูดี ควงไปเที่ยวได้สบายๆไม่น้อยหน้าใครแน่นอน ส่วนเนื้องานก็ใสๆเรียบไม่หวือหวา นัวๆฟิลแฟน หวานๆฟุ้งๆ ได้ฟิลธรรมชาติไม่เฟค สรุปแล้วท่านใดชอบสาวหวาน ฟิลแฟน คุยสนุกๆ แนะนำให้จัดครับ บอกเลยว่าท่าไม่ผิดหวังแน่นอนครับ pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2017, 12:38:16 โดย drjj »

drjj

• V.I.P.
  • *
Re: Alices Pricess of smiles ...Feat. by City Hunter ..
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 20:41:15 »

โอ้ย...ละแล้วกุญแจมือก้อมา  hgjhg hgjhg ท่านchอุตส่าห์มารีวิวในกระทู้ผม...จัดไปชุดใหญ่ไฟกระพริบครับ....สายดีต่อใจ...รออัลลัยละครับพี่น้อง... jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
Re: Alices Pricess of smiles ...Feat. by City Hunter ..
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2017, 21:33:15 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

ขอบพระคุณ พี่ Drjj และ พี่ CITY HUNTER ค่าาาา

น้องอลิซกลับพรุ่งนี้แล้วนะคะ

eta03 ไม่ควรพลาดความฟิน ความสดใส  eta03

จับจองโทร 095-136-6669
eta04 eta04

jljhl jljhl jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2017, 18:37:38 »

pongz pongz pongz pongz

กลับมารอบนี้ น้องมีของดีมาฝากพี่ๆ ด้วยนะคะ

แต่ว่าจะเป็นอะไรนั้น ต้องรบกวนพี่ ๆ มาดูเองคร่าาา

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2017, 09:39:50 »

ghjk ghjk ghjk
อื้อหืออออ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2017, 21:24:35 »

อื้อหืออออ

mbvc mbvc ถ้าคุณพี่ MaskerRiderBB ชอบงานฟิวแฟน งุ๊งงิ๊ง  mbvc mbvc

ต้องเจอน้องอลิซคะ รับประกันความใส ฟินแน่นอนคร่าาา

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2017, 09:44:38 »

อื้อหืออออ

mbvc mbvc ถ้าคุณพี่ MaskerRiderBB ชอบงานฟิวแฟน งุ๊งงิ๊ง  mbvc mbvc

ต้องเจอน้องอลิซคะ รับประกันความใส ฟินแน่นอนคร่าาา

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ตอนนี้กลับมากทม แล้วงับ แต่น่าจะได้ไปอีกช่วงต้นเดือน เพื่อนrecommand มาก เด๋วจะไปลอง

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2018, 19:58:15 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

การบ้านคนคู่ การันตีความฟิน x 2

โดยท่าน Drjj และท่าน City Hunter

จับจองด่วนคร่าาาา

eta04 eta04 eta04 eta04