-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปลากรอบเมืองน่าน........อ.ปัว..อนาคตเมืองปายแห่งที่สอง  (อ่าน 7739 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป

สืบเนื่องมาจาก มีงานด่วนต้องเดินทางไปเมืองน่าน  เรื่องงานกับท่านที่รักจ๋า

ออกเดินทางกระทันหันกันในช่วงหัวค่ำวันพุธ ประมาณ 4 ทุ่มกว่าเลยโทรติดต่อป๋า เจมส์ เพื่อแนะนำลายแทง ;khhg

สถานบันเทิงเมืองน่าน และของดีฝั่งลาว(มิได้ไป) ขอบคุณป๋าสำหรับข้อมูลทริปนี้ด้วยครับ และได้ร้านที่ปัวมาโปรโมทเพื่อนสมาชิก CMXSEED

และได้ส่วนลด 10 % มาด้วยครับ กับร้านดาวเงิน ตัวอำเภอปัว  (ช้างเผือกยังพอมีอยู่ในป่าจริงๆ..........ที่รักจ๋าคอนเฟิร์ม)

รายละเอียดการเดินทางเดี๋ยวตามมาครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2010, 20:13:50 โดย 1ideal »

popcorn4202

บรรยากาศดีนะครับเนี่ย ว่าแต่ตอนนี้ อ.ปัวหนาวหรือเปล่าครับ
ละแวกนั้นผมไปไกลสุดก็ อ.ท่าวังผาน่ะครับ

gosty

แหล่มแบบนี้สิเวบเราถึงจะดังไปถึงดาวอังคาร เขิน

NO-B-TA

คนซ้ายน่ารักจัง ไปน่านทีไรไม่ได้เที่ยวซักที

vrc

โอ้ สาวน่าน สวยได้ใจ  09876

kolokoso_k

เคยผ่าน...เพื่อนบอกมันมีเด็ดกว่านี้อีก
แล้วเจอกันเมืองปัวที่รัก uiuo

deztiny

Re: ปลากรอบเมืองน่าน........อ.ปัว..อนาคตเมืองปายแห่งที่สอง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 15:39:11 »

ครบทุกจังหวัดครับเครือข่ายเรา  ;kljj

zero_1

Re: ปลากรอบเมืองน่าน........อ.ปัว..อนาคตเมืองปายแห่งที่สอง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 16:20:12 »

คนทางซ้ายมือ น่ารักจิงๆด้วย  uiuo

redkiss8

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2010, 12:58:34 »

ไปกันดีกะ

ร้านท่านพี่เรานิเอง

ว่าแต่เด็กในร้านนิยังคง....ได้เหมือนที่ท่านพี่บอกไช่ปะคับ

อิอิอิอิ

cdxx

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 16:00:06 »

มีทริปว่าจะไปเที่ยวปัวอยู่คับ...

จะจำไว้ว่า"ดาวเงิน"

แต่ส่วนมากผมจะไปเที่ยววีรชน แนวเพื่อชีวิต

Aoddy

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 19:03:19 »

คนซ้ายน่ารักจัง ไปน่านทีไรไม่ได้เที่ยวซักที

เอาแล้วไง  ljhgf

เริ่มมีศัตรู..

ฉันจะเป็นศัตรูแกด้วย
ที่รัก(คนซ้ายนะ)จ๋า fsdg

roonaldo

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 14:58:07 »

คนซ้ายเดกเก่าฉัน gsdgdgs

pagedown

1ideal

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 18:52:29 »

เอาแล้วไง  ljhgf

เริ่มมีศัตรู..

ฉันจะเป็นศัตรูแกด้วย
ที่รัก(คนซ้ายนะ)จ๋า fsdg

อยากเหนตัวจิง

วันอังคารโทมา!!

อ่อน...ตัวเองน่ะ  เชอะ kjhg kjhg kjhg kjhg

chitjaa

น่าน   เป็นหนึ่งในสองจังหวัดที่ผม ยังมะเคยไปเลย  เมื่อไหร่ จะมีโอกาส ซะที นะ ouiy

meaw_meow

น่าน   เป็นหนึ่งในสองจังหวัดที่ผม ยังมะเคยไปเลย  เมื่อไหร่ จะมีโอกาส ซะที นะ ouiy

ไม่เคยไปเช่นกันครับ

แถบเหนือ ไปเกือบหมด เว้นแต่น่าน

ต้องหาจังหวะ ซะแล้ว  hgjhg

maxgaxxx

เออ คือว่าคือ  เออ คือตัวฉัน  ...... ss

prozerger1

คนทางซ้ายมือ น่ารักจิงๆด้วย  uiuo
สมัครแฟนคลับ น้องคนทางซ้ายมือครับ น่ารักจิงๆด้วย โฮ่ๆๆ  uiuo

procircuit

สมัครแฟนคลับ น้องคนทางซ้ายมือครับ น่ารักจิงๆด้วย โฮ่ๆๆ  uiuo

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับถ้าอยู่เชียงหใกอลุยเลยนะเนี่ย