-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งที่ควรรู้ไว้ที่ V CLUB และสาขาต่างๆในเครือ  (อ่าน 37108 ครั้ง)

CastlevaniaX

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีทุกท่านนะครับผมขอเล่าสิ่งที่เป็นความจริงทั่งหมดให้ทราบนะครับ .,mn

ตามที่ท่าน zente เล่ามาก็ถูกส่วน1 นะครับ

เอาละผมจะบอกว่ายังมีอีกหลายสาขาที่อยู่ในเครือนี้ครับ pongz

10สาขาต่างๆของ V CLUB

1.ไวโอลิน1 และ 2

2. โรส

3.มอนโร

4.คาริเบียน

5.คาสโนว่า1 และ 2

6.กินรี

7.ไออิ

8.วีนัส

ของทุกอย่างในนั้นแพงขึ้นเป็น 2 เท่าครับและมีของแถมให้หัวแตกแบบโค่ม่ามาอีกครับ poiu

ที่ต้องออกมาเขียนนี้เพราะผมเกรียดเจ้าของและคนข้างในอย่างแรง kick โกรธ

โกรธเพราะมันมีเงินดูถูกและเหยียดหยามคนเงินเดือนน้อยอย่างผมและพี่ๆทุกท่านนะคัรบ

ปล.ข้อมูลนี้ข้อเก็บเป็นความลับด้วยนะครับเพื่อความปลอดภัยของผมนะครับ

ขอบพระคุณทุกท่านด้วยนะครับ ;khhg

ใครมีอะไรส่งสัยอยากรุ้ PM มาได้ครับ

pat

Re: สิ่งที่ควรรู้ไว้ที่ V CLUB และสาขาต่างๆในเครือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 00:06:59 »

hjhk อยากรู้ครับ เข้ามาจด หา ข้อมูล ครับ  ;khhg

ple98

Re: สิ่งที่ควรรู้ไว้ที่ V CLUB และสาขาต่างๆในเครือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มีนาคม 2008, 16:12:05 »

จดไว้นะคับ....จำไว้ด้วย เดี๋ยวเลือดจะอาบหัวแล้วจะหาว่าไม่เตือนนะคับ  :) อิอิ

moji

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มีนาคม 2008, 16:40:46 »

เคยท่วมมาแล้วครับกับบางแห่ง uoiou

ขอคุณสำหรับข้อมูลมากครับ :(

lim6049

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 เมษายน 2008, 02:42:19 »

;khhgจะได้ไม่โดน อีก 

hello baby

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 เมษายน 2008, 17:35:09 »

เคยเจอมากับตัวแล้วครับไปกัน 5 คน นั้งจนถึงเช้าเช็คบิลมา 37,000 บาทตกใจมากหยิบบิลขึ้นมาดูแล้วโวยวายเพราะมันเล่นเอาเด็กมาฝากที่โต๊ะโดยที่เราไม่ได้เรียกโดยที่บอกกับเราว่าฝากน้อยหน่อยนะทั้งที่เราก็มีเด็กนั้งด้วยอยู่แล้ว พอเช็คมาแม่งเอาเด็กที่ไหนไม่รู้พ่วงมาด้วยเต็มเลย เพื่อเลยสั่งให้เด็กมายืนเรียงกันแล้วคัดออกทีละคนสุดท้ายก็ยังต้องจ่ายมันไป 25,000 บาทจำจนตายครับงานนี้

ple98

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 เมษายน 2008, 16:22:54 »

โห้ อ่านแล้ว ขนลุกเลยอ่ะ..........วันก่อนผมไปที่ 20 ไปกัน 7 คน เช็คบิลมาพึ่งจะหมื่นแก่ๆเองอ่ะ  ;kljj

xstation

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 เมษายน 2008, 17:49:16 »

เคยเจอมากับตัวแล้วครับไปกัน 5 คน นั้งจนถึงเช้าเช็คบิลมา 37,000 บาทตกใจมากหยิบบิลขึ้นมาดูแล้วโวยวายเพราะมันเล่นเอาเด็กมาฝากที่โต๊ะโดยที่เราไม่ได้เรียกโดยที่บอกกับเราว่าฝากน้อยหน่อยนะทั้งที่เราก็มีเด็กนั้งด้วยอยู่แล้ว พอเช็คมาแม่งเอาเด็กที่ไหนไม่รู้พ่วงมาด้วยเต็มเลย เพื่อเลยสั่งให้เด็กมายืนเรียงกันแล้วคัดออกทีละคนสุดท้ายก็ยังต้องจ่ายมันไป 25,000 บาทจำจนตายครับงานนี้

ผมว่าฆ่าผมให้ตายไปเลยดีกว่า  iyor iyor นี่เราไปหาความสุข(โดยที่ยังไม่ได้ปี้) ต้องจ่าย ถึง 25,000 โอย----   นี่ดาวน์รถได้เป็นคันเลยนะเนี่ย คืนเดียว 5 คน คนละ 5 พัน
มันเกินไปล่ะผมว่านะ ผมเที่ยวเกะ อย่างมากไม่เกิน 2000 เลยครับ นั่งถึงเช้าเหมือนกัน เหล้าก็เร้ดนะ กับก็พอตกแต่งโต๊ะ สาวๆครบคน (5 คนเหมือนกัน)
แต่ไม่เคยถึง สองหมื่นห้าถึงขนาดนี้

เคยไปที่ข้างๆไวโอลินครับ V Club นั่งชั่วโมงเดียวพอดีเพื่อนได้เด็กไม่ถูกใจ ผมก็ได้ไม่ถูกใจ ไม่รู้น้องอมตีนมาจากบ้านหรือย่างไร คุยด้วยก็ไม่คุย จับอะไรไม่ได้สักอย่าง ก็เลยจะเผ่นล่ะ แค่ชั่วโมงเดียวพอ (อาจจะเลยมาสัก 10 - 15 นาที เพราะกว่าจะเรียกมาเช็คบิลได้นานโคด) เด็กสามคน เบลนมอร์ 1 ขวด กับแกล้ม จำได้ว่าไม่มีอะไรเลย เพราะกินมาแทบอ้วกแล้ว มีเหล้ากับโซดาแค่นั้น เช็คบิลมา 2700 อะไรวะ ชั่วโมงเดียว 2700 เช็คดูในบิล มีค่ามาม่าด้วย งงเต๊ก ยังไม่ได้กอดไม่ได้นัวมาม่าเลย แค่มาคุยเฉยๆ แม้งก็คิดล่ะ 300 อันนี้ค่ามาม่านะ แล้วคิดอีก 200 ค่าเซอร์วิส ผมถามหน่อย มันค่าอะไร ค่าเซอร์วิส เฮ้อ ก็ต้องจำใจควักอีก คิดว่า คงจะหย่าขาดกับผมไปอีกนาน

coolman

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 เมษายน 2008, 18:11:59 »

สงสัยว่า  แพงขนาดนี้  ร้านอยูได้ยังไงอ่ะ     iyor

xstation

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 เมษายน 2008, 18:35:14 »

สงสัยว่า  แพงขนาดนี้  ร้านอยูได้ยังไงอ่ะ     iyor

ผมคิดว่ามีหลายเหตุนะครับ
อย่างหนึ่งก็คือ ไม่มีใครมาป่าวประกาศให้ชาวโลกเค้ารับรู้ ว่าที่นั่น ที่นี่มันเป็นอย่างไร เพราะสังคมคนเที่ยวมันก็ไม่ได้กว้างเท่าไหร่หรอกครับ
ดังนั้นเวปแห่งนี้ ก็เป็นสถานที่หนึ่งที่เราๆท่านๆที่ชอบชีวิตราตรี ได้เข้ามาแบ่งปัน ให้รับทราบว่า แห่งไหนมันฟันกันหัวแบะบ้างยังไงล่ะครับ
สำหรับคนไม่รู้อิโหน่อิเหน่ หรือขาจร นานๆได้ไปที ก็มักจะโดนฟันหัวเสมอ

ลองถามไถ่กับน้องๆที่อยู่ในเกะเหมือนกัน หลายคนที่สนิทก็เล่าให้ฟังว่า บางทีก็ไม่มีคนมาหรอก  ต้องนั่งตบยุงก็บ่อยไป
ถ้าคนเยอะ ก็คิดเรทปกติ แต่ถ้าไม่ไหวแล้ว ยังไงก็ต้องเอาเงินล่ะ ก็จะเล่นวิธีสกปรก คือดวงใครดวงมันน่ะนะ
หรือบางทีเห็นว่าคนนี้คงขาจรแน่นอน ไม่ใช่ขาเที่ยวประจำ ก็จะโดนเหมือนกัน
น้องๆเด็กๆที่เป็นเด็กนั่งดริ้งก็ไม่ได้จะได้เงินอะไรมากมายนะครับ ส่วนใหญ่ร้านจะได้ทั้งนั้น นั่นคือสิ่งที่ทำให้มันยังอยู่ได้
พอเด็กอยู่ไม่ไหว ก็เตะหัวส่ง รับเด็กใหม่เรื่อยไป เอาใจก่อนช่วงแรกๆ พอเห็นว่าแขกไม่ติดแล้ว ก็เริ่มจัดคิว ให้คิวท้ายๆ
พออยู่ไม่ได้ ดูดเงินจากแขกไม่ได้ ก็เหมือนเดิมครับ หาคนใหม่มาแทน กดดันให้ออก
ที่เล่ามาอาจเหมือนละครน้ำเน่า แต่มันมีจริงๆในหมู่น้องเค้าครับ ลองถามไถ่ดูได้

ดังนั้น บอกกล่าวกันครับ ว่าที่ไหนมันเป็นอย่างไร ข้อมูลที่พวกเราแบ่งปันกัน
จะทำให้พวกชอบเอาเปรียบ กอบโกยอย่างไม่มีเหตุผล สูบเลือดสูบเนื้อจากเราๆ เจ๊งกะบ๊ง อยู่ไม่ได้ต่อไปครับ

LeeJK

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 เมษายน 2008, 00:52:56 »

ถ้าไปV-clubนี้ ไปผับข้างๆดีก่าครับ ไม่เสียตังค์ แถมได้coyoty ด้วย ;kljj

nortykun

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2008, 19:53:03 »

ผมก็เคยไปเปิดเม็มไว้จากนั้น พอไปอีกทีเหล้าหายหมด
สงสัยคนไปกันเพราะปิดดึกมั้ง

ple98

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2008, 21:47:38 »

ตอนนี้ทางร้านพวกนี้ไปลี่ยนชื่อแล้วนะค๊าบ แต่ สถานที่เดิมอ่ะ.......และได่ข่าวมาว่า มานเปิด สาขาใหม่ด้วยนะ ( ข้างๆอริสาอ่ะ )........ให้ระวังกันไว้ด้วยนะค๊าบบบ  fdgdf

wissly

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2008, 22:46:32 »

รับทราบครับ

ufc19

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2008, 21:37:35 »

เป็นการกระทำที่เลวร้ายสุดๆ ต้องจด  piuyty

karat

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2008, 21:41:04 »

เป็นการกระทำที่เลวร้ายสุดๆ ต้องจด  piuyty
890
 uyi 890
 >:D
 uiu
ไปมาหมดไป 13000 ครับ ไปกลับเพื่อน 3 คน จะบ้าตาย

notear

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2008, 23:22:14 »

เคยโดนเช่นกันคับไปไออิกับเพื่อน 2 คนชั่วโมงเดียวโดนไป 3 พันกว่าคับ poiu

Kim

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 00:53:59 »

ไม่มีประสบการณืเสียเงินกับที่นี่ครับ  ljhgf

แต่ไม่อยากบอกท่านๆ เลย เคยทำงานเครือนี้อยู่พักนึง อย่างเคืองผมเลยน่ะทุกท่าน

ไป ดิวงานกันเฉยๆ

KIM

ALONE

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 08:06:21 »

เย้ !  ได้เพื่อนแล้วเฟ้ย :-[
          ผมนั่งไปชั่วโมงกว่า ๆ หมดไป 25000 เหมือนกัลล์ ljhgf

ple98

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 08:46:23 »

ได้ข่าวมาว่า ช่วงนี้ ที่ ไออิ มีเด็กๆมาใหม่เพียบค๊าบ เส้นข้างก้อเยอะนะ.......แต่เพื่อนมานบอกว่า เอาแพงอ่ะ.....เพื่อนๆทั่นใดม่ะกัวหัวแตก ก้อลองดูได้ค๊าบ แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะค๊าบบบบบ......( ผมคนหนึ่งแหล่ะ ที่อยากลองอ่ะ )

karat

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 09:00:17 »

ได้ข่าวมาว่า ช่วงนี้ ที่ ไออิ มีเด็กๆมาใหม่เพียบค๊าบ เส้นข้างก้อเยอะนะ.......แต่เพื่อนมานบอกว่า เอาแพงอ่ะ.....เพื่อนๆทั่นใดม่ะกัวหัวแตก ก้อลองดูได้ค๊าบ แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะค๊าบบบบบ......( ผมคนหนึ่งแหล่ะ ที่อยากลองอ่ะ )
:D
เด็กไออิ ok. ผม firm แนะนำครับ น้องหมวย ไปชมได้ น่ารักดีตัวเล็ก สุดยอดท่าน

watbox

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 09:02:29 »

;khhgขอบคุณที่แจ้งเตือน ให้ระมัดระวังนะครับ พวกนี้แย่จริงๆ แต่ไม่ได้ว่าน้องๆนะครับ เพราะ สถานประกอบการมันเลวอ่ะ อ่านแล้วจดไว้นะครับทุกคน เจอเพื่อนก็บอกต่อ จะได้ไม่มีใครโดนหัวแบะแบบนี้อีก ช่วยๆกัน ;kljj

coolman

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 09:15:33 »

ยัง งง อยู่     ยังเปิดอยูได้ ยังไง    890

Ninja

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 11:39:15 »

ผมว่าบางทีเจ้าของมันอาจจะเก็บไว้ฟอกเงินก็ได้มั้งครับ

ประมาณว่าได้เงินอย่างผิดกฏหมายมาแต่มาทำให้ถูกว่าได้มาจากที่นี่

ก็ยังสงสัยว่ามันจะเปิดอะไรตั้งมากมาย...ลูกค้าก็ใช่ว่าจะมี เห็นน้องๆนั่งตบยุงหน้าร้านกันก็เยอะ  ouiy

mommamman

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 11:47:02 »

เด็กไออิ ok. ผม firm แนะนำครับ น้องหมวย ไปชมได้ น่ารักดีตัวเล็ก สุดยอดท่าน

เรื่องความน่ารัก ของน้องๆ ไม่ขอตินะครับ เพราะเนื่องจากรายได้ดี ก็มีสิทธิ์เลือกน้องๆ สวยๆ น่ารักเข้าไว้ในสังกัดครับ

ประเด็นคือ เรื่อง ของราคา และ การมั่วบิล และ การจับเด็กมานั่งด้วย ไม่ชอบเลยครับ บอกได้เลยว่าเข็ดครับ

Ninja

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 11:52:03 »

เรื่องความน่ารัก ของน้องๆ ไม่ขอตินะครับ เพราะเนื่องจากรายได้ดี ก็มีสิทธิ์เลือกน้องๆ สวยๆ น่ารักเข้าไว้ในสังกัดครับ

ประเด็นคือ เรื่อง ของราคา และ การมั่วบิล และ การจับเด็กมานั่งด้วย ไม่ชอบเลยครับ บอกได้เลยว่าเข็ดครับ

จริงครับ...แต่เด็กในเครือร้านของเค้า โดยเฉพาะไออิ นี่ได้ยินเพื่อนๆบอกมาว่าสุดยอดเลย  pongz

แต่ไม่กล้าลองเองซักทีครับ...กลัวหัวแตก  :-X

ple98

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 13:03:33 »

ไปลองนั่งมาเมื่อไรฟร่ะ....ม่ะชวนเลยนะ........จำไว้

karat

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 13:05:47 »

จริงครับ...แต่เด็กในเครือร้านของเค้า โดยเฉพาะไออิ นี่ได้ยินเพื่อนๆบอกมาว่าสุดยอดเลย  pongz

แต่ไม่กล้าลองเองซักทีครับ...กลัวหัวแตก  :-X
แต่ที่นี่ต้อง เคลียร์กับมาม่าให้เรียบร้อยก่อน นะครับ เพราะว่าที่นี่ผมไปบ่อยครับ menber และราคา mixzer ไม่ต้องเอาออกไปครับ เวลาเคลียร์จะได้ไม่ไม่มั่ว
บอกเลยว่าจะเรียกน้องกี่คน แล้วจะนั่งถึงกี่โมงถ้าถึงเวลาให้มาบอก ว่าจะอยู่ต่อหรือเช็คบิล ครับ เค้าจะได้ไม่กล้ามั่วครับ

แต่ V clab  ไม่ไหวครับ มั่วมาก

mommamman

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2008, 13:27:47 »

ไปลองนั่งมาเมื่อไรฟร่ะ....ม่ะชวนเลยนะ........จำไว้

นานมากๆแล้ว จำไม่ได้ว่าเมื่อไหร่ โดนสาวหักอกเอาไว้ด้วย

thomas999

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2008, 22:30:19 »

เครือนี่โดนจริง ๆ ครับ ghjk

Kim

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2008, 23:03:07 »

รู้ว่าเค้า ทุบหัวก็ ยังไปอยู่ เนอะคน เรา

,mnnb 

KIM  ;khhg

mommamman

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2008, 07:59:19 »

เตือนกันแล้วไม่ฟังก็ลองไปดูเอาเองแล้วกันนะครับ  uilo

cmman573

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 23:42:25 »

อันตรายโครตครับพี่น้อง ยอมรับด้วยคน

DjMuscle

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 21:04:38 »

ผมว่าเที่ยวเกะที่ไหนก็ไม่คุ้มคับ ไปตรงประเด็นเลยดีก่า สบายกระปู๋ dfbgdfsh

mommamman

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 21:54:06 »

มันก็แล้วแต่อารมณ์นะครับ

ผมชอบร้องเพลง ชอบสถานที่ดีๆ แอร์เย็นๆ มีน้องมาคอยชงเหล้า

มันก็ได้ความรู้สึกอีกแบบ ไม่ได้เน้น ว่าจะต้องเอาอย่างเดียว (เอาเมื่อไหร่ก็ทำได้)

แต่อย่างเจอแบบที่เหมาะสมกับราคาที่เราจ่ายไปก็เท่านั้นเองครับ  890

cmman573

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2008, 22:29:36 »

เมื่อก่อนผมก้อติดลองไปเรื่อยเช่นกันครับ หลังๆไปเกะนั่งคุยกับน้องๆ ก้อสบายใจไปอีกแบบ สุดท้ายเลยติดเกะไปซะงั้น

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 00:11:41 »

สไตร์ใครสไตร์มันครับพี่น้อง ;khhg

ถ้าน้องเขาบริการดีก็เราก็ชอบแต่ถ้าไม่ดีก็ซวยไปครับ poiu

แต่ที่ชอบที่ซูดๆๆๆๆๆๆๆๆ ;kljj

ซินหยู ครับเด็ดมากๆๆๆๆๆๆๆ ;kljj

โอ้น้องสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ mnbv

GOWA

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 13:06:46 »

เมื่อก่อนผมเป็นขาประจำไวโอลิน
แต่เดี๋ยวนี้ไปเที่ยวแล้วรู้สึกว่าแพงมากๆๆๆๆๆ
โปรแบล๊ก 3 ขวดหมดใน 2 ชั่วโมง แถมไม่เมาเลยซักนิด
มันเป็นไปได้ยังไง ใครอยากรู้ก็ลองไปคุ้ยการบ้านผมดูก็แล้วกันนะ

pete99

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2008, 16:40:05 »

สไตร์ใครสไตร์มันครับพี่น้อง ;khhg

ถ้าน้องเขาบริการดีก็เราก็ชอบแต่ถ้าไม่ดีก็ซวยไปครับ poiu

แต่ที่ชอบที่ซูดๆๆๆๆๆๆๆๆ ;kljj

ซินหยู ครับเด็ดมากๆๆๆๆๆๆๆ ;kljj

โอ้น้องสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ mnbv

อันนี้ขอบอกว่าเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง  dsgjsd 

บางอารมณ์แค่อยากร้องเพลง มีน้องๆ คอยบริการ จับโน่นบ้าง นี่บ้าง เคลียคลอไป ที่เหลือก็ปล่อยให้สถานการณ์พาไป

สุดท้าย ขอบอกว่า เพิ่งไปมาไม่นาน ซินหยู น้องๆ น่ารัก  mbvc  เอาใจเก่ง บิลไม่มั่ว 4 คน 4 ชั่วโมง คนละพัน ...เป็นไปได้คับ  ;kljj  พี่น้องงงงง

daleeton

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008, 03:39:43 »

ไม่กล้าไปอะท่าน คนละ5พัน หุหุ fhgj

cmman573

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2008, 11:30:29 »

เคยไปนั่งกับเพื่อน ยี่สิบนาทีเสียไปสองร้อยห้าสิบ หึๆๆ ถูกสุดๆ แต่อยู่นานรับรองอนาจแน่นอน

mormor1973

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 18:41:10 »

สยองกะการเช็คบิลแต้ๆ

cmman573

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2008, 00:18:23 »

200ได้ด้วยเหรอ สามารถจ่น :-\
200 นี่มิกซืล้วนๆๆ เหล้าเหลือก้นขวด อยู่นานกว่านี้หลักพันแน่ๆ

pass07

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2008, 13:10:52 »

200ได้ด้วยเหรอ สามารถจ่น :-\
200 นี่มิกซืล้วนๆๆ เหล้าเหลือก้นขวด อยู่นานกว่านี้หลักพันแน่ๆ

เป็นไปได้งัยครับ  fds 200

rev

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2008, 01:47:04 »

เคยไปกะเพื่อน2คนที่ มอนโร ชั่วโมงเดียว3000กว่าแถมเด็กบอกจะให้ออฟไปเที่ยวบอก4000 ghjk เลิกไปเลย

wild one

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2008, 19:08:55 »

gjgf gjgf gjgf  ขอบคุณท่านพี่...ผมคนล่ะที่ไปไม่ไปแน่....

9669

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 04 กันยายน 2008, 22:36:40 »

ผ ม ไ ป กั บ ท่ า น golfmanu00 กั น ส อ ง ค น ห ม ด ไ ป ส า ม ห มื่ น ก่ า ก่ า อ่ ะ คั บ

หั ว แ ต ก

แ ด ก ม า ม่ า ไ ป ห ล า ย วั น

cmman573

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 05 กันยายน 2008, 11:13:52 »

เมื่อก่อนรู้จักมาม่าที่มอนโรเก่า  ประมาณ 3-4 คนอิๆๆๆ แต่ตอนนี้มาม่าย้ายไปทำมาหากินที่กรุงเทพ กับ นครศรี หมดแล้ว

ปล.เมื่อก่อนแอบไปรับ มาม่า ไปเที่ยว มันดาเกย์ กร๊ากๆๆๆๆ

cooltea79

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 05 กันยายน 2008, 12:14:46 »

เมื่อก่อนรู้จักมาม่าที่มอนโรเก่า  ประมาณ 3-4 คนอิๆๆๆ แต่ตอนนี้มาม่าย้ายไปทำมาหากินที่กรุงเทพ กับ นครศรี หมดแล้ว

ปล.เมื่อก่อนแอบไปรับ มาม่า ไปเที่ยว มันดาเกย์ กร๊ากๆๆๆๆ

มารจิง จิง  jljhl  jljhl
รู้จักไปโหม๊ดดดด ทั้งใหม่และเก่า  hgjhg  hgjhg

MyNameIS

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 13 กันยายน 2008, 00:57:56 »

sicz เคยโดน เหมือนกันที V Club และ ไวโอลิน โหดมากครับ ทั้งมั่วบิล ทั้ง ม่าม่า อยู่ๆก็เอาเด็กมาให้นั้งบอกไม่เอาๆ ก็เซ้าซี้ สุดท้ายบอกไม่เอาก็ยังมานั้งเป็นชั่วโมง ม่าม่าก็เวียนเข้ามา
สรุปคืนนั้น ไป สองชั่วโมง เหล้าฝากไว้ไม่ได้เปิดใหม่ ไป 2 คน ยัดเด็กมาให้นั้งด้วย สี่คน ม่าม่าในบิล ห้าคน โดนไป 9000 กว่าครับ เที่ยวมาทุกที่ไม่เคยเจอโหดแบบนี้ ในเครือเดียวกัน ก็ไม่โหดเท่า V club กับ ไวโอลิน เด็กสวยก็จริงแต่ไม่บริการ ไม่เอาใจแขกเลย จับก็ไม่ได้ อย่าไปครับ  :P