-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นกับprร้านมิสสปา  (อ่าน 443 ครั้ง)

เด็กเสี่ย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นกับprร้านมิสสปา
« เมื่อ: 31 ตุลาคม 2018, 06:11:29 »

prตอนกลางคืนมีสองคนเข้าขากันดีมากครับ หล่นครับพูดจาแย่มาก แล้วช่วยอะไรเราไม่ได้เลยซะอย่าง ถามว่าน้องมามั๊ยวันนี้ก้อไม่รู้ คนนี้มากี่โมงก้อไม่รู้ ขนาดจองไว้ยังโดนแคนเซิล ที่เจอหน้าร้านแบบนี้นอกจาก mossahue ก้อร้านนี้ล่ะครับ เทียบกับร้าน aurora แล้วช่างต่างกันลิบลับเลยในเรื่องprหน้าร้าน ต่างกรรมต่างวาระนะครับ^ wq

เด็กฝาง

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หล่นกับprร้านมิสสปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2018, 15:55:48 »

ขอบคุณข้อมูลนะครับ