-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แหล่งนวดแผนโบราณจริงๆ  (อ่าน 623 ครั้ง)

enter

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แหล่งนวดแผนโบราณจริงๆ
« เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 21:43:50 »

ผมผ่านตัวเมืองเชียงดาว(ถนนเส้นเดิม)ร้านนวดแผนโบราณเต็มเมืองเลยไม่ต่ำกว่า20ร้าน..ท่านใดมีประสบการณ์..แชร์หน่อยครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: แหล่งนวดแผนโบราณจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 07:19:50 »

โอ้โห ท่าน ให้ข้อมูลกันแบบนี้  ผมต้องหาทางไปสำรวจดูสักหน่อย นี่ลำปางที่สัญญากับแฟนคลับไว้
 ยังไม่ได้ไปเลยครับผม  นี่สายข่าว สายเหนือแจ้งพิกัดเชียงดาวมา แล้วจะทำอย่างไร ( เชียงดาวแหล่งรวมไทยใหญ่ ขนานแท้)

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 กันยายน 2012, 21:33:36 »

โอ้โห ท่าน ให้ข้อมูลกันแบบนี้  ผมต้องหาทางไปสำรวจดูสักหน่อย นี่ลำปางที่สัญญากับแฟนคลับไว้
 ยังไม่ได้ไปเลยครับผม  นี่สายข่าว สายเหนือแจ้งพิกัดเชียงดาวมา แล้วจะทำอย่างไร ( เชียงดาวแหล่งรวมไทยใหญ่ ขนานแท้)

roister ล่องใต้ไปลำพูนก็ไปมาแล้ว ลองขึ้นเหนือไปเชียงดาวบ้างก็ได้

เผื่อว่าท่านจะเจอช้างเผือก ที่อยู่ใกล้ป่าใกล้ดอยบ้าง
eta32 eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 13:10:32 »

เชียงดาวนี่น่าค้นหานะครับ

newlancer

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 21:30:54 »

ออกทริปเชียงดาวด่วนเลยครับ ท่าน FCUK ที่เคารพรัก รอการบ้าน eta08 eta08 eta08

popeye

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 กันยายน 2012, 23:05:34 »

จะรอการบ้าน จากท่าน FCUK ครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

babyboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 22:00:54 »

จัด meeting ห้อง นวด ที่ เชียงดาวดีมั้ย ท่าน  pongz

manspringer

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กันยายน 2012, 22:32:30 »

มันก็เยอะทุกที่ครับ ยิ่งยุคนี้แพทย์แผนไทยกำลังได้รับความนิยม  มันก็มีทั้งนวดแบบจริงๆ ตามแบบแผน

และแบบมีออฟชั่นเสริม อย่างแถวๆบ้านผม แทบจะทุกซอยเลยก็ว่าได้  แต่ส่วนใหญ่จะเป็นนวดแบบจริงๆมากกว่า

enter

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 กันยายน 2012, 00:09:02 »

มันก็เยอะทุกที่ครับ ยิ่งยุคนี้แพทย์แผนไทยกำลังได้รับความนิยม  มันก็มีทั้งนวดแบบจริงๆ ตามแบบแผน

และแบบมีออฟชั่นเสริม อย่างแถวๆบ้านผม แทบจะทุกซอยเลยก็ว่าได้  แต่ส่วนใหญ่จะเป็นนวดแบบจริงๆมากกว่า

แต่ที่ผมเห็นป้ายร้านมันไม่เหมือนแพทย์แผนไทยแถวบ้านผมเลยนะ