-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครประทับใจเหล้า ไวน์ เบียร์ สุรา ยี่ห้ออะไรบ้าง เชิญแนะนำกันได้เลย????  (อ่าน 207457 ครั้ง)

intel

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Amaretto ครับ  เป็นเหล้าที่ทำจากดอกไม้ ครับ  หาซื้อได้ที่ริมปิง พลาซ่า  ราคา 4 ร้อยกว่าบาท  หอม หวาน เหมาะสำหรับดื่มเพียว  ดีกรีไม่มาก 

mohn

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

อย่างนี้ต้องเหล้าน้ำขาว(ที่มีสีขาวขุ่นๆ นะ)สิ ครับ อร่อยที่สุด ต้องเอามามัก ใส่ไหแล้วเอาไปฝังลงดิน

ahcomputer

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ถ้าซื้อเหล้าไปฝากผู้ใหญ่หน่อย ผมก็จะเลือก Gold Label
ถ้าซื้อแจก หรือ ไปกินกันกับลูกค้าทั่วไป ผมจะเลือก Black Label
แต่ถ้าเป็นเด็กๆ ผมเน้นปริมาณ น่ะครับ จะเลือกซื้อ แสงโสมเหรียญทอง ขวดใหญ่ๆ หรือ 100 PP

modem666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

;kljj mbvc เหล้านี่ต้อง red เลยท่านรสชาติไม่ดีพีจีจัดหนักก

tak2000

• เด็กทะลึ่ง

ตราแดงครับ  แต่ซื้อกับน้องแถวๆบ้านเค้ามีญาติหิ้วจากสิงคโปร
เรดลิตร 550  ครับ ประหยัดเงินไปสองร้อยกว่าบาท

robocops

• แอบจิต
  • **