-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนวีธีกดสเลอปี้ใน 7-11 เเบบขั้นเทพ ( ต้องอาศัยความหน้าด้านนิดนึง )  (อ่าน 1457 ครั้ง)

etatae333

• บุคคลทั่วไป

คำเตือน : การกดแบบนี้จะต้องใช้ความหนาของหน้าเล็กน้อยก่อนจ่ายตังค์ ใครหน้าบางหรือไม่มั่นใจ
ในฝืมือไม่ควรทำเพราะอาจโดนจิกจากพนักงานได้เมื่อเราทำมันหักใน7-11เอาล่ะมาเริ่มกันเลยยย

ขั้นที่1 หยิบ แก้วขึ้นมา

แก้วทั้งหมดมี3ขนาด S=10บาท M=17บาท L=20บาท
สำหรับผู้ฝึกใหม่อาจจะใช้แก้วละ17 หรือ20ก็ได้(แต่เค้าใช้แก้วละ10บาท5555+)

ขั้นที่2 กดจนปริ่มๆขอบของแก้วสเลอปี้

ขั้นที่3 ตอกสเลอปี้แถวๆนั้นแหละหรือจะตอกกับมือก็ได้

แนะนำนิดหน่อยสำหรับขั้นนี้มีคนเข้าใจผิดว่ายิ่งตอกนานจะยิ่งแน่นแล้วจะคุ้ม
ความจริงแล้วถูกครึ่งนึง มันคู้มแต่ว่ามันจะอัดแล้วกลายเป็นน้ำข้างใต้สเลอปี้ เราอาจล้มได้
เพราะฉะนั้น ตอกให้พอดีพอเหมาะจะดีกว่า

ขั้ั้นที่4 กดสเลอปี้ขึ้นมาให้ได้1ก้อนโดยใช้วิธีอะไรก็ได้

สำหรับคนหัดใหม่ต้องรู้จักการบิดเครื่องกดว่าบิดขนาด นี้จะมาเร็วแบบนี้ เรื่องนี้เป็นเรื่องของความเคยชิน 5555

ข้อแนะนำสำหรับขั้นนี้คือ เมื่อกดได้1ก้อนควรเป่าไล่อากาศออกไปก่อน
เพราะว่ามันเป็นรูพรุนๆ เมื่อเราเป่ามันก็จะยุบลงเล็กน้อย ทำให้โครงสร้างฐานแข็งแรงขึ้น

ขั้นที่6 เราก็ทำเหมือนขั้นที่5นั่นแหละ เพียงแต่กดไปเรื่อยๆจนกว่าจะพอใจ  kjhg

หน้าบางจัดเบา

หน้าหนาจัดหนัก

cradit : http://fwmail.teenee.com

dahlia

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เอาหลอดเสียบเป็นโครงสร้างด้วยจะช่วยไม่ให้ล้มได้ เชื่อสิลองมาแล้วได้ประมาณหน้าบาง อิอิ

abcopal

• แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ghjkต้องลองเอาไปทำ อิอิ
ฉันคงมีแค่ชีวิตกลางคืน คนเขาตื่นเรานอนจะเรียกร้องอะไร
ที่จะหวังเจอใครคนที่เค้าจริงใจ ฝัน เขาหลอกฟันทั้งนั้น
แค่ชีวิตกลางคืนอยู่จนเช้าเค้าก็ลืม เช้าก็จบลงแค่นั้น แค่คืนสั้นๆ ไว้แก้เหงา
(ไม่มีใครเขารักจริง)

rookie

• V.I.P.
  • *

เข้าไปกดให้เต็มก่อนเลย แล้วดูดไปด้วย เดินดูของไปด้วย ยืนอ่านหนังสือบ้างเนียนๆ ดูดจนหนำใจแล้วก็ไปกดอีกรอบ ใครว่างจัดก็ทำซ้ำหลายๆ รอบ   kjhg

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **

แบบหน้าหนานี้ทำได้จิงเหรอ ดูใหญ่มาก

kobmoi

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

..  อ่า... รู้แว้ววววๆๆๆ... ขอบคุณจ๊าดนั๊กเน้อ  ... ;khhg pongz

tak2000

• เด็กทะลึ่ง

ทำไปได้..อิอิ
มีหวังโดนเด็กที่ร้านมันเผาขนแน่ๆ

badboy

• *

ไม่กล้าจ่ายตังค์แน่เลย

outdoor

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th

โหดสุดๆ ระวังโดนเด็กเซเว่นท้าต่อยเอาเน่อ
ช่างภาพ อิสระโคด รับงานถ่ายภาพ ทุกประเภท