-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้าน ที่มีน้ิองๆมานั่งคุยเป็นเพื่อนค่าบริการไม่แพงใครพอรู้คับ  (อ่าน 3074 ครั้ง)

มอส

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอคำแนะนำจ่กท่านเทพหน่อยคับ มีร้านที่น้องๆๆมานั่งคุยเป็นเพื่อนใครพอรู้บ่างคับ อยากหาเพ่อนคุยคับหรือมีที่ไหนแนะนำหน่อยคับ ;khhg

ouhlunla

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ปูเสื่อรอด้วยคนครับ

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

มีครับ ร้าน เซย์ไฮ 3 ใกล้กับหัวลำโพงใหม่ มีน้องน่ารักนั่ง จ่าย 200 บาทนั่งทั้งคืน
มีบ้างที่ขอไปทักทายแขกประจำ ดนตรีก็ดีครับ เสียดายที่ลูกค้าเยอะ แย่งน้องๆกัน kjhg kjhg
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

ngpizza

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ร้านค้าที่เป็น karaoke ทั่วไปมีอยู่แล้วครับ แต่ที่ไหนไม่แพงไม่ทราบครับ ไม่ค่อยชอบไปร้าน karaoke  kjhg

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **
  • Country: th

lowwwwร้านแฮปปี้ไนย์ครับ....แหล่มๆเพียบ pongz

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

มีครับ ร้าน เซย์ไฮ 3 ใกล้กับหัวลำโพงใหม่ มีน้องน่ารักนั่ง จ่าย 200 บาทนั่งทั้งคืน
มีบ้างที่ขอไปทักทายแขกประจำ ดนตรีก็ดีครับ เสียดายที่ลูกค้าเยอะ แย่งน้องๆกัน kjhg kjhg

น้องๆที่ว่า คือคนที่ใส่ชุดดำใช่ไหมครับ เห็นมีไม่กี่คน
แล้วเวลาเรียกมานั่ง ต้องทำยังไง วันก่อนก็ไปเห็นนั่ง
กับแขกหมดแล้ว 555  kjhg
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

FCUK

• X5 Club
  • *

ttu,มาตอบช้าไปนึดนึง แฮ่ๆ น้องชุดดำ จิงๆมีประมาณ 10 คน บางวันมาไม่ครบ น้องๆ  เรียนที่
มหาลัย ย่านนี้เกือบทั้งหมด ( พิสูจน์แล้วครับ เคยเจอกลางวันในชุด นศ  ) บางวันติดเรียน บางวันเมาแฮงค์  อยากนั่งกะน้องให้ไป เช้าๆ ครับ 1 -2 ทุ่ม ไม่งั้นหมดอดแน่   ข้อเสียร้านนี้ คือ ถ้าเราเรียกน้องมานั่งครั้งแรก แล้ว ป๋าแขกประจำของน้อง ที่มาทีหลังน้องจะแอบไปนั่งด้วยบ้าง บางทีมีโอบกอดกันให้เราอิจฉาเล่น  ลองดูครับ น้องน่ารักก็มีน้องผึ้ง น้องเดือน ( หน้าประถม นมปริญญาโท) ถ้าเขินให้เรียก PG เชียร์เหล้า เมอริเดียน ชื่อ พี่เฟิส ( แฟนผม อิอิ ) อุดหนนเหล้าสัดขวด แล้วให้ไปพาน้องมา
จได้ไม่เขิน  ลองดูนะครับ  ....ขอให้มีความสุข ได้ผลประการใด ส่งข้อมูลมาด้วยนะครับ  dsgjsd
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

tak2000

• เด็กทะลึ่ง

เซย์ไฮ3.  เคยไปประมาณ 2 ทุ่ม  น้องไม่ว่างเลยสักคน
ดูแล้วน่าจะมีน้องๆไม่กี่คน
  มีท่านใดทราบบ้างว่าร้านครัวสวรรค์ ปิดร้านรึย้ายร้านไปที่ไหน...บ้างมั้ยครับ

pric

• *

ต้องลองไปดูบ้างแล้วว่าปนไง ttu ttu

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เซฮายเด็กไม่นั่งนะครับ  ถ้าไม่สนิดด้วย  เมื่อก่อนผมไปล่าที่นั่นบ่อยมาก  ตอนหลังไม่ไปแล้วเพราะสร้างวีระกรรมไว้เยอะ  ที่ไปหลัง ๆ คือไปร้านรุ้งฟ้าเลยนั่งได้เด้าได้  ไม่มีดริ้ง   eta03

แนะนำบางแสนค่าดริ้งไม่แพงมากเด็กสวยมากถ้าเทียบกับคุณภาพแล้วถือว่าสมน้ำสมเนื้อ  ตกคนละ 400 นั่งตลอดไม่มีลุกไปไหน   pongz
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

FCUK

• X5 Club
  • *

ปางสวรรค์ ย้ายไปอยู่ ตรงข้ามกับ รร เชียงใหม่ฮิลล์ ครับ เฮียหมูคนใต้บริหารงานเหมือนเดิม eta20

มอส

• แอบหื่น

พี่คับแล้วร้านแฮบปี้ไนท์อยู่แถวไหนคับ ขอบคูณคับ

FCUK

• X5 Club
  • *

ttu แฮปปี้ไนท์ ตั้งอยู่ที่ ริมน้ำปิง เลย รร อนุบาลพิมานเด็กไปสัก 200 เมตร  dsgjsdถ้าเรามาจาก ตำรวจภาค 5 ( มาจากนอกเมือง เข้าเมือง ภาค5จาอยู่ขวามือ ) ให้ข้ามสะพานมาทางฝั่งแอร์พอร์ตก่อน แต่ข้ามมานิดเดียวให้ชิดซ้ายเลี้ยวซ้าย (ถ้าถึง รร แฟมิลี่แสดงว่าเลยแล้ว )เลี้ยวมาแล้วถึงแยกให้เลี้ยวขวา ตรงนี้จะเป็น อนุบาลพิมานเด็ก เราก็เลียบน้ำปิงมาเรื่อยๆ  จะเจอร้านอยู่ ขวามือติดถนน นั่นแหละ แต่ทางที่ดี ควร เข้าไปจอดข้างในจะดีกว่า ไม่งั้นคนรู้จักจำรถเราได้ ไปฟ้อง ผบ จายุ่ง eta30

FCUK

• X5 Club
  • *

khjhgg ภายในร้าน บรรยากาศดีครับ เข้ามาจะเจอ เจ๊ฟู เจ้าของนั่งอยู่ ฝั่งตรงข้ามแม่น้ำจะเห็นเจดีย์ เวียงกุมกาม สวยงามมากในยามค่ำคืน  เข้ามาจะเป็นโซฟา บรรยากาศมืดสลัว เอาน้องมานั่งแล้วสั่งกับ แนะนำเนื้อทุบ อร่อยดี เล็งน้องที่ชอบ เพียง หนึ่งเดียว ไม่งั้นจะมานั่งกินดริ้งเป็นพรวน
ผมมาเที่ยวประจำ คืน หนึ่งจะหมดประมาณ 3-4 พันบาท ครับ

มอส

• แอบหื่น

ขอบคูณคับพี่  hgjhg ที่พี่หมด 3000-4000 นั้งกี่ชั่วโมงคับ และน้องกี่คนคับ

ShadowMOON

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

หมด สามสี่พัน กะ แฮปปี้ไนท์ นี่ไป กัน กี่คน เด็กนั่น กี่คน   ถ้า เดี่ยว-เดี่ยว นี่ เข้าขั้นหัวแตกแล้ว
ร้าน นี้ เที่ยวกันจนเลิกเที่ยวไป เป็นปี แล้ว เพราะ หลังๆ แย่ ราคาแพงขึ้นๆ  เด็กมีบ้างไม่มีบ้าง
ก่อน ละครจบ อย่าไป เด็กไม่สนใจนั่งแขก 

FCUK

• X5 Club
  • *

.,mn ก็ ชาย 3 น้อง 3 นั่งสี่ทุ่มกลับตี 2 ร้อยปี่ สั่งข้างใน 2 ขวด กับแกล้ม 4-5 อย่าง( เบาๆ ไม่สั่งของแพง) เที่ยวเกะ แบบนี้ ต้องมีเงินสักนิด นึงนะครับ  ถ้างบน้อยให้ ไปย่าน โกบอล หรือ ย่าน รพ.แม่และเด็ก ครับ  eta30[/color]