-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติโพส หาเพื่อนนั่งเด็ก หรือ เพื่อนเที่ยวสาว ชายหรือหญิงก็ได้ครับ ยินดี  (อ่าน 2392 ครั้ง)

jomyoot69

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หาเพื่อนเที่ยวสาวด้วยกัน มีรถยนต์ครับ ใกล้-ไกลไปได้หมด ค่าน้ำมันผมจ่ายเอง อ้อ ลืมบอกผม อายุ32โสดๆโฉดๆ

แต่ตอนเที่ยวจ่ายใครจ่ายมันเน้อ หาแนวร่วมเที่ยวสาว หากิ๊ก หรือเพื่อนนั่งดื่มเหล้า ลายแทงในเวปนี้ผมไปเที่ยว

มาจะเป็นครึ่งละ แต่ปกติก็ลุยเดี่ยว เถี่ยนป๋อกวง ฉายเดี่ยวหมื่นลี้ แต่วันนี้ อยากมีเพื่อนเป็นแนวร่วมครับ ก่ายบ่ะเฮ้ย
" ฉายเดี่ยวหมื่นลี้ "

tualek1975

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ttu สมัครเป็นเพื่อนที่ยวครับ เดือนพฤศจิกายนนี้ จะไปเชียงใหม่คนเดียว กำลังหาเพื่อนเลย  khjhgg

elfbar

• ว๊องแมน
  • *

ตอนนี้ผมอนู่เขียงใหม่อะครับ 2-7 มาแจมกันได้นะครับ :)

G-Dragon

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

ผมก็อยู่เชียงใหม่คับออกทุกอาทิตย์2-3วันได้ทุกแนวครับอย่างไรมาแจมกันอายุเท่าๆกันครับน่าจะชอบเหมือนกันpm เบอร์มานะครับ อย่างวันนีี้ผมก็นั่งกินเหล้าคนเดียวคับ

thebannok

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อ่า  pm มาครับ ผม 34  อายุไกล้กัน  เป็นพี่นิดหน่อย  ไปเฮ้วด้วยกันได้  ผมก้อขี้เกียจตะลุยเดี่ยว บ่อย ๆ เหมือนกัน แหะ ๆ มีเพื่อนร่วมแนวทางแบบนี้ก้อดี

wolfon75

• **

jljhl ผมก็ขึ้น เชียงใหมเดือนละครั้ง ไม่มีเพือน ลุยเดียวเหมือนกัน ครับ  เพือน มัน จนๆกันหมดแล้วไปทีไรเลียงตลอด ไม่ใหวเหมือนกัน    red001 หาคนแชร์ๆ  จะได้สนุกๆ ครับ ไป3-4คน จ่ายคนเดียวมันเคลียด

fanclub

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

กลางวันพอไหวแต่กลางคืน ผบ.ไม่อนุมัติคับ

lukluk

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

uilo อยากไปด้วยแตาติดเหตุผลบ้างประการ ดูแล้วน่าสนุกดี  uilo uilo uilo wq

tak2000

ผมจะไป 11-15 ธค. นี้ครับ  มีใครจะไปชม.ช่วงนั้นบ้างมั้ยครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

รับผมเป็นเพื่อนด้วยครับ เวลาไปไหนจะได้ชวนกันไปหลายๆคนสนุกดี แชร์ๆกันครับ ถ้าแชร์กันหมดไม่เยอะ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

jedies

• แอบจิต
  • **

scary ธันวา นี้กะจะขึ้นไปแอ่วเจียงใหม่ เหมือนกัน  ;khhg แต่เที่ยวคนเดียวไม่หนุกเท่าไหร่ .,mn

kitprasong

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ท่าน pm เบอร์มาเดียวจัดให้ชอบแบบไหน  .,mn

jaxkrub

• แอบหื่น

น่าสนใจครับ ผมพึ่งมาทำงาน ชม ได้ไม่นาน ยังไม่ค่อยได้ไปไหนเลย