-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรีวิวร้านโซนรวมโชคหน่อยครับ เช่น บีนวดแผนไทย ฮักนวด ทองธารา เชิญนวด  (อ่าน 2738 ครั้ง)

doomday666 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

whiteboy

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับ
พอดีจะไปธุระโซนนั้นละไม่เคยมานวดแถวนี้เลย ผมดูจากแผนที่ ลายแทง มี อยู่ 3-4 ร้าน เคย นวด บีนวดแผนไทย ตั้งแต่อยู่ตรงสมาคมพาณิชสามัคคี ปัจจุบันย้ายร้าน เป็นไงบ้างครับ ร้านอื่นๆ ละแวกนั้นดีไหม แนะนำด้วยครับ

Test29

• เด็กทะลึ่ง

ล่าสุดผม วราภัสร์ มาครับ โซนรวมโชค น้องน่ารักดีครับ
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=369.0           link ร้านครับ
https://www.cnxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=182407.msg1330556#msg1330556         การบ้านครับ

เชิญนวด เคยไปนานมากแล้ว หมอมีฝีมือกับน่ารักอยู่คนนึง แต่มันนี่ทอคก์ไปนิด
ฮักนวด จะเป็น สว. มีอายุ  มีฝีมือดี ดูแลดี อันนี้ก็ไปนานมากแล้วเหมือนกันครับ

thanit

• ว๊องแมน
  • *

บีนวดแผนไทย นวดโดยเจ้าของสองพี่น้อง สวย นมใหญ่มาก ที่ส่งการบ้านมาจะทำแค่ระดับ 1 แต่ตอนโควิดได้ไปหา แล้วได้ขึ้นคู่สองพี่น้อง เอาแบบไม่สลับถุง สะใจมาก แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะกลับมาโหมดเดิมที่จบแค่ระดับ 1 รึเปล่า

kikujilnw

• ว๊องแมน
  • *

บีนวดแผนไทย นวดโดยเจ้าของสองพี่น้อง สวย นมใหญ่มาก ที่ส่งการบ้านมาจะทำแค่ระดับ 1 แต่ตอนโควิดได้ไปหา แล้วได้ขึ้นคู่สองพี่น้อง เอาแบบไม่สลับถุง สะใจมาก แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะกลับมาโหมดเดิมที่จบแค่ระดับ 1 รึเปล่า
ขอพิกัดด้วยครับ

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **

ผมเคยไปลองนวด ทองธารา ถ้าจะนวดเชิญ ถ้าจะอย่างอื่น ผมว่าผมไม่แนะนำ ถามว่ามีมั้ย ผมไปมาแล้วตอบว่า มี

Basuga

• ว๊องแมน
  • *

บี นวด  เคยไปตอนที่สโมสรเดิม ผมว่าแนว สว. อ้วน ชาวดอย  scary ไม่รู้คนเดียวกันไหมนะ แก่ถามพิเศษให้อยู่แต่ไม่ใช่แนวจริงๆเลยนวดธรรมดา พอ  scary

Dendee

• แอบหื่น

บี นวดไทย เคยสมัยร้านอยู่ที่สโมสรแถวทุ่งโฮเตล

เคยอยากจะไปนวดเฉยๆ แต่เจ้าของร้านเย้ายวน สุดท้ายจบแค่ระดับหนึ่งแบบฟิน ๆ กันไป

จุดเด่นคือไฟหน้ามหึมา ครับ ...

ไม่รู้ตอนนี้ไปอยู่ไหนแล้ว วอนผู้ทราบให้ข้อมูลทีครับ

thanit

• ว๊องแมน
  • *

บี นวดไทย เคยสมัยร้านอยู่ที่สโมสรแถวทุ่งโฮเตล

เคยอยากจะไปนวดเฉยๆ แต่เจ้าของร้านเย้ายวน สุดท้ายจบแค่ระดับหนึ่งแบบฟิน ๆ กันไป

จุดเด่นคือไฟหน้ามหึมา ครับ ...

ไม่รู้ตอนนี้ไปอยู่ไหนแล้ว วอนผู้ทราบให้ข้อมูลทีครับ

ร้านบี สองพี่น้องเจ้าของเดิมไม่อยู่แล้วหรือครับ ถ้าแบบนั้นก็เสียดายอยู่ครับ นมใหญ่ทั้งคู่ บีบมันมาก ยังโชคดีที่ได้จบแบบขึ้นคู่ เย็ดร่องนมสองสาวมันมาก

OHmmm

• ว๊องแมน
  • *

ตอนนี้เห็นย้ายมาอยู่ถนนสันทรายสายเก่าก่อนถึงปั๊มบางจาก ก่อนถึงวัดสันทรายมูลนะครับ ไม่รุ้ร้านเดียวกันไหม

whiteboy

• แอบจิต
  • **

วันก่อนขับผ่านไปดู บีนวดแผนไทย มีรถจอดหน้าร้านเตมเลย เลยไม่ได้แวะ เพราะไม่ได้นัดไว้ เลยไปเชิญนวด ดันไปเจอว่า มีสาขา2ด้วย เหมืินจะเปิดใหม่ ตึกใหม่ ห้องดูใหม่ นวดไทยไป 300 หมอนวดชื่อ จ. วัยกลางคน อวบๆ นมกำลังดี หีวไม่ใหญ่  ดูดได้  หมอมีอารมร่วม ชวนเราจบ แต่เราขอ ระดับ 1 พอ ราคามาตรฐาน  หมอดูดหัวนมเราคืน แรงมาก เขินนนนนน

ema

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *

เมื่อวานไปร้าน บีนวดแผนไทย ตรงเส้นสันทรายสายเก่า ร้านอยู่ใกล้ ๆ กับปั๊มบางจาก ถ้ามาจากเส้นดอยสะเก็ต จะอยู่ก่อนปั๊มประมาณ 100 เมตร ติดกับร้านเย็นตาโฟ (เอารถไปจอดในปั๊มละเดินมาได้)
ไม่รู้ว่าจะใช้ร้านเดียวกัน ที่พี่ ๆ ไปรีวิวกันรึเปล่า

เข้าร้านไปเจอหมอ สว. สองคน นมใหญ่โคตร ๆ แต่ร้านน่าจะมีพื้นที่นวดแค่ชั้นล่าง  มีเตียงนวดพร้อมม่านกันประมาณ 4-5 เตียง
ตอนเข้าร้าน เจอคนกำลังมานวดเท้าอีกคนพอดี เลยบอกหมอไปว่านวดไทย ก็พอ
ได้นวดกับหมอที่น่าจะแก่กว่า

ดูจากร้านแล้วไม่น่าจะมีระดับ

แต่งานนวดดีมาก บอกหมอว่าปวดหลัง ปวดไหล่ หมอจัดให้เต็มตีนเลย 555
ทั้งนวดยาหม่อง กัวซา (ใช้แผ่นขูด ๆ ผิว) กดไล่ลมให้ หมอมือหนักพอควร ถ้าไม่เคยนวดหนักมีร้องแน่นอน
นวดเสร็จที่่เคยปวด ๆ ติดขัด มันสบายตัวขึ้นมาก

งานนวดให้ 100 เต็ม 10 เลย
ถ้าปวดเมื่อย อยากแก้อาการ แนะนำร้านนี้เลยครับ กะว่าถ้ามีเวลาจะไปนวดซ้ำอีก สบายตัวมาก
 pongz pongz pongz

หรือถ้าใครไปแล้วได้ระดับ มารีวิวด้วยครับ