-->

ผู้เขียน หัวข้อ: llllllllllหลักสูตรพิชิตสาววอร์มอัพllllllllll  (อ่าน 60488 ครั้ง)

shadowz

• บุคคลทั่วไป
Re: llllllllllหลักสูตรพิชิตสาววอร์มอัพllllllllll
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 16 เมษายน 2009, 16:00:49 »

ยอมรับเทพที่นี่จริงๆ

toncivil

Re: llllllllllหลักสูตรพิชิตสาววอร์มอัพllllllllll
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 17 เมษายน 2009, 12:50:36 »

จดครับ ขด   pongz

farnzy

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 20 เมษายน 2009, 14:20:34 »

เมื่อไหร่ แม่จะให้เที่ยวบ้างเนี่ยะ 8ujn

sigma

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 13:00:15 »

ไปทีไร มีสาวกลับด้วยทุกทีครับ เฮ้อ................... (เมียนะ)  เซ็ง....

kobmoi

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 15:24:23 »

"..ถ้าอายุปาเข้าไปรุ่นตาkobmoi หรือ หย่อนลงมาแบบพี่ marathoner เนี่ย.." oijuhgfd

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก..... มีการฟาดพิงถึงข้าน้อยฯ ตวยเว๊ย...

" ข้าฯ แต่ประธานที่เคารพครับ".... ข้าฯ ขอเรียนวา ข้าฯ...ยังมีไฟอยู่เน้อ......  kjhgf

กร๊ากกกกกกกกกก....

etakong

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 15:48:13 »

จด จด จด  gsdgdgs

virgin_killer

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 16:53:46 »

ผมมาปิดกระทู้นะครับ..

ขยายความคำว่า "แสดงตัว เฝ้าดูอยู่ห่างๆ เบียด และก็ บุก"
การแสดงตัวว่าชั้นมีตัวตนอยู่ตรงนี้นะ และชั้นก็สนใจเธอ เป็นสิ่งจำเป็นครับ
การแสดงตัวไม่จำเป็นต้องบุกหนักอะไร แค่ยิ้มให้ ยกแก้วทัก ชนกริ๊งๆ หรือ คุยสักประโยคก็พอละครับ
เอา 3 ครั้งหลังสุดของผมเป็นตัวอย่างไปละกันนะครับ..
มุขพวกนี้มันขึ้นอยู่กับสถานการณ์ สิ่งแวดล้อมต่างๆ ไม่สามารถกำหนดแน่นอนได้
example 1 : ผมมองเธอ มองชายใกล้ตัวเธอ มองเธออีกครั้งแล้วถาม แบบให้เธออ่านปากออก(เสียงข้างในมันดัง) "แฟนเหรอ?" เธอส่ายหัว ทำหน้าเบ้.. ผมยิ้ม
example 2 : ผมเดินเข้าไปใกล้เธอ ขอชนแก้ว แล้วพูดใกล้ๆเธอว่า "happy birthday ด้วยคนครับ"  เธอชี้นิ้วไปหาเพื่อนเธอที่เป็นเจ้าของวันเกิดตัวจริง ผมยิ้ม "เพล๊ง!!" ผมพูดก่อนจาก
example 3 : ผมยื่นเก้าอี้ของเพื่อนให้เธอ เธอมองหน้าผม ผมเอื้อมตัวไปคุยข้างหูเธอ มือซ้ายผมจับไหล่เธอ "เอาของพวกผมไปนั่งก็ได้ครับ" เธอยิ้ม ผมจับแขนเธออีกครั้ง "ชื่อไรคับ?"

นั่นคือ แสดงตัวครับ หลังจากนั่นปล่อยเธอไป.. มั่นใจหน่อยครับ อย่าไปตื้อ
เธอมาพักผ่อนกับเพื่อนครับ ถ้าคืนนี้เธอพร้อม ยังไงเธอก็จะมองหาเราเอง
ให้เธอรู้แค่ว่า เราอยู่ตรงไหนของร้าน แค่นั่นก็พอ  ถ้าเธอจะมาคุยด้วย นั่นก็ช่วยไม่ได้
แต่เราอย่าเพิ่งเริ่มครับ อย่าเพิ่ง  ปล่อยให้สารเคมีชนิดหนึ่ง ที่เรียกว่า "เหล้า" ทำงานของมันไป...

เบียด.. เข้าไปใกล้ๆเมื่ออารมณ์ของร้านมันมันส์ แตกกระเจิงมากขึ้น
ปกติสเตปนี้จะตามติดสเตปก่อนหน้าประมาณ 1 ชั่วโมง
ได้เวลาโชว์แด๊นซ์ของคุณแล้ว อย่าเต้นเวอร์ แต่อย่ายืนเฉยๆ
ทักทายเพื่อนในโต๊ะเธอ แต่ไม่ต้องไปคุยด้วยมาก สนใจเธอ..
ถ้าไม่มีอะไรทำ อย่าแก้เขินด้วยการชนแก้ว  จงมั่นใจ เต้น คุย เต้น ร้องเพลงตาม และรอ......

รออะไรเอ่ย?

รอวงดนตรีมาเล่นเพลงช้าตอนจบครับ
มันจะขึ้นปิดท้าย เพลงฮิตเพลงโดน ณ วันนี้ (21/4/52) ฝุ่น-bigass แชร์-potata อะไรไม่รู้ซักอย่างของบอย พีวเมกเกอร์ ฯลฯ
ร้องเป็นป่ะครับ??  ไปหัดมาซะ! ลากเพื่อนมาดึงความสนใจของคนอื่นออกไป
คุยกับเธอ เป้าหมายของเรา ให้สนิทมากขึ้น  สนิทจนบอกให้เธอรู้ว่า เดี๋ยวจะไปกินกันต่อที่......
ชวนเธอไป แต่ไม่ต้องถึงขั้นคะยั้นคะยอ
ดูซิว่าเธอจะว่าไง??

นี่แหละครับ สูตรที่ 1

(ปล.มีอีกหลายสูตรมากๆ แต่ผมขี้เกียจพิมพ์ละ ไว้ว่างๆอารมณ์ดี แล้วจะมาอธิบายต่อในกระทู้นี้แหละครับ)
(เหตุผลที่รีบมาตอบเคลียร์ก้เพราะมีคนเอากระทู้นี้ไปหัดใช้งานแล้วครับ น่ายินดี แต่!! ผมยังสอนไม่หมดเลย เอาไปใช้กันซะละ... ไม่รู้เป็นไงกันมั่ง?)

ยังไงก็โชคดีนะครับ

bond

Re: llllllllllหลักสูตรพิชิตสาววอร์มอัพllllllllll (update!)
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 17:09:01 »

โอ้ว....ท่านอาจารย์

ซู๊ดดดดดดดดยอด ;khhg

rimdang

Re: llllllllllหลักสูตรพิชิตสาววอร์มอัพllllllllll (update!)
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 20:13:51 »

หน้าตาไม่ดีนี่ทำได้ปะครับ

man69

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 21:31:28 »

ujh อ่านแล้วต้องเอาไปใช้นะครับ  ujh

dabodabo

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 25 เมษายน 2009, 16:55:51 »

hjgh ผมจาเอาไปใช้แระ อิอิ ขอบคุณนะครับ uy65tf

aaa_aaa

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 00:31:04 »

แบบนี้ ผมหมด สิทธิ์ จีบสาววอม

เพราะว่า 1 แก่ 2 ไม่ดื่ม

เด๋ว ต้องหา อะไร มาแสดงว่า รวย

ไม่รู้ว่า จะมีสิทธิ์ ไหม

ZOIDS

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 02:07:28 »

นึกว่าสอนจบแล้วนะเนี่ย  fdgdf

มาต่อเร็วน้าคร้าบ  hgjhg

inside_grils

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 16:00:44 »

หมดสิทธิ์เหมือนกันครับ เมียติดยังกะปาท่องโก๋
เผลอเมื่อไหร่ เจอกัน ijn

kangwaan

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 21:37:27 »

ท่านกามเทพจงเจริญ
 jhg

ขอบคุณที่มอบสิ่งดีๆให้อยู่เสมอเลยครับ
เป็นกำลังใจให้กับคนที่มีความฝันจริงๆ

ผมเองจีบสาวในผับมาเป็นปีๆแล้ว  ไม่เคยสำเร็จสักครั้งเลย
(ไม่แก่นะ  หน้าก็ไม่ขี้เหร่)
หลายๆครั้งหมดกำลังใจก็ได้ท่านเทพเวปนี้แหละ  ช่วยให้ฮึดสู้ต่อไป

อยากให้สร้างสรรผลงานดีๆต่อไปนะครับ  จะคอยอ่าน

pee

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 30 เมษายน 2009, 12:12:44 »

dsgjsd สุดยอดนักล่า นรี นรี

Metaligus

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 19:55:31 »

รีบๆมาต่อนะครับท่าน

จะลองนำไปใช้ครับ

ijn ijn ijn

dvd6699

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2009, 14:01:28 »

มาหัดจีบสาวครับ จะนำไปใช้อย่างเคร่งครัดครับ  ijhgvf

deztiny

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 18:01:39 »

คืนนี้ผมลุย...... ijhgvf

marathoner9

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2009, 14:56:48 »

"..ถ้าอายุปาเข้าไปรุ่นตาkobmoi หรือ หย่อนลงมาแบบพี่ marathoner เนี่ย.." oijuhgfd

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก..... มีการฟาดพิงถึงข้าน้อยฯ ตวยเว๊ย...

" ข้าฯ แต่ประธานที่เคารพครับ".... ข้าฯ ขอเรียนวา ข้าฯ...ยังมีไฟอยู่เน้อ......  kjhgf

กร๊ากกกกกกกกกก....

mnb mnb โดนเหมือนกัน  คับทั่นประธาน

กาผม ยัง วัยรุ่นอยู่ เน้อ เอิ๊กๆๆๆ แม้ว่า อายุจาไป..... แต่ ไฟที่ลุกโชนข้างใน ทำให้เรา คึกคัก ยัง กาเด็ก 20 ไช่ใหม่ทั่น   เขิน

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2009, 20:01:13 »

ขอบคุณมากคับ

เป็นสาวกวอมพอดี

จะเอาไปใช้มั่งอิอิ mnb

mudskipper

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 19:08:43 »

......55++++  ตำรานี้สุดยอดดดดดดด........
.....................น้องใหม่ จิงๆๆ   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ......

macma

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 15:27:58 »

dgd หลักสูตรแบบเร่งรัด ใช้แล้วได้ผล กรุณาเขียนเรียงความให้ทราบบ้างนะค้าบ  kjhgf

Kira No.9

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 09:50:58 »

จะลองดูมั่งอ่ะ

mormor1973

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009, 22:28:21 »

รอสูตร 8 นะพี่จิ้น ijn

march27

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2009, 10:59:44 »

uiuo  แมม ไว้ แล้ว พร้อม ลุย  วอม อัพ   แล้ว พี่น้อง rgb

Xman_EF

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 02:01:07 »

ต้องลองบ้างแล้ว.... mnb

makoto69

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 10:59:03 »

มันก็พอได้นะ แต่ผมว่ามันต้องมีปัจจัยอื่นอีกอ่ะนะ
คารมคมหอกอีก แต่ยังไงก็เป็นแนวทางใช้ได้คับ
ผมน้องใหม่คับ

Aoddy

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 13:30:00 »

เจ๋งเลยอ่ะท่าน

ชอบมั๊กมาก จะจดจำไว้ใช้คร๊าบ ขอบพระคุณอย่างสูง

ปล.ยิ่งอ่านยิ่งมันส์ ;khhg uoyoy

il[DeK]li

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 04:53:53 »

เจ๋ง มากมายเลย ค๊าบบ
หมดสิทธิ์ คับ เพราะไม่ได้อยู่ แถวนั้น

..
..
..
ขอเอาไปใช้ มั่ง  ดีก่า

ปล.เด็กใหม่ ครับ

thaitown@syd

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2009, 22:43:17 »

เอ้ ถ้าเรามีหลายเป้าหมายล่ะ oijuhgfd แบบรักพี่เสียดายน้องงี้ โลภมากปล่าววะเรา yhb mnb

lucifer25

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009, 16:36:11 »

แค่เริ่มต้นกะสูตรเด็ดซะแล้ว ถ้าสูตรเทพไม่เด็ดกว่านี้รึเนี่ย เดี๋ยวจะเอาไปลองใช้ก่อนแต่ตอนนี้ขอวิชาหนีก่อนออกหอมะได้ ijhgvf ijhgvf ijhgvf ijhgvf

killdeathnote

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 12:25:32 »

เยี่ยมครับ

เพราะผมหรอยสาววอร์มม่ะค่อยติดเลย

pongz

อาตี๋

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 15:28:05 »

แต่ผมขี้เกียจพิมพ์ละ ไว้ว่างๆอารมณ์ดี แล้วจะมาอธิบายต่อในกระทู้นี้แหละครับ
อารมณ์ดีแล้วรบกวนด้วยนะครับ  เขิน เคล็ดวิชาที่ผู้ชายอยากรู้แต่ไม่กล้าถาม ครับท่านกามเทพ

roommate

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 04 กันยายน 2009, 21:09:46 »

มิน่าล่ะ  uyhgb uyhgb

mission failตลอดเรยยยยย เขิน

BOSSA

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 07 กันยายน 2009, 17:21:53 »

อ่านแล้วร้อนวิชาเลย  uy65tf อยากไปวอร์มอัพๆๆๆๆ  ได้โอกาสไปทีไร ก็มี ผบทบ. ตามไปตลอด อยากไปแบบแมนๆ บ้าง (ไปกะผบทบ.แล้วจ๋อย นั่งเหงาคนเดียวซ๊อกป๊อก)  ijn

reconfec005

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 01:30:28 »

เทพจิงๆ pongz

MyNameIS

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 08:46:08 »

สูตรพิชิตสาววอมอัพในมุมมองผมนั้นมีสูตรเดียวครับ คือ หล่ออย่างเดียว  ไอ่ที่ทำแบบที่ท่านเขียนมาเนี่ย ผมเห็นทำกันเยอะ กลับบ้าน กับเพื่อน  9ikmครับ ไอ่บางคน ยืนกอดอกเฉยๆ เต้นก้ไม่เต้น ยืนกินเหล้ากินเอากินเอา ไม่เคยต้องขับรถกับเองครับ
พี่คนพาไปส่งถึงที่นอนตลอด

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 11:07:31 »

สูตรพิชิตสาววอมอัพในมุมมองผมนั้นมีสูตรเดียวครับ คือ หล่ออย่างเดียว  ไอ่ที่ทำแบบที่ท่านเขียนมาเนี่ย ผมเห็นทำกันเยอะ กลับบ้าน กับเพื่อน  9ikmครับ ไอ่บางคน ยืนกอดอกเฉยๆ เต้นก้ไม่เต้น ยืนกินเหล้ากินเอากินเอา ไม่เคยต้องขับรถกับเองครับ
พี่คนพาไปส่งถึงที่นอนตลอด
ต้องเปลี่ยนทัศนคติในการจีบสาวอีกเยอะนะครับ
งั้นคนไม่หล่อก้ไม่มีโอกาสได้สาวเลยเหรอครับ
ต้องไปผ่าตัดหน้าอย่างเดียวหรือครับ??

ผมยังเชื่ออยู่ถึงทุกวันนี้ครับ
ว่าหน้าตา แพ้ คารม ครับ!!
เทคนิค มุมมอง ท่าที ลักษณะการเข้าหา ประโยคสนทนา จังหวะ ฯลฯ
มันเอื้อให้เกิดโอกาสดีๆกับชีวิตครับ รวมทั้งการจีบสาวด้วย
ผมคนนึงละ ที่ไม่หล่อ.. 
แต่คนไม่หล่อคนนี้ ก็ได้สาวทุกครั้ง ที่ต้องการ

oman

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 11:15:56 »

ต้อง จำไว้ให้ดี   นรี  นรี ขอบคุณับ  [poiuy

deztiny

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 11:59:04 »

พี่จิ้นสุดยอดครับ ผมลองแล้วครับที่แฟร์ชั่น น้องเค้ามาชวนไปต่อที่บับเบิ้ลเองเลย ก่อนออกไปจูบกันในนั้นแบบไม่อายเลย สงสัยเมามาก ให้เบอร์ผมไว้ แต่ผมไม่ได้ตามไปเพราะไม่มีรถครับ มากับเพื่อนแล้วมันไม่ไป เซ็งจิตเลยครับ -0987

Zalera

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 20 กันยายน 2009, 01:43:42 »

ภาคหลักจบไปแล้ว งี้ขอภาคเสริมจะมีต่อไหมครับ   jhkll

aibachan

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 25 กันยายน 2009, 19:52:57 »

ขอทริกเฉพาะตัว เพิ่มได้หรือเปล่าคับ

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 09:06:23 »

STEP สอง  COMING SOON....

bestv7

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 23:43:58 »

เงินชิมิ

kfc13

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 21:49:51 »

สาวๆสุดยอดทั้งนั้น ว่างๆต้องไปลองวิชาซํกหน่อย  mnb

tor_fe

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2009, 06:00:34 »

ผมว่าน่าจะไปใช้กับที่อื่นๆได้เหมือนกันนะคับ :(

[poiuy [poiuyขอบคุณมากคับ

bourne

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2009, 00:35:57 »

pongz  ท่านจิ้น .. สุดยอดเรยขอรับทั่น.. ผมเข้ามาดูดฟามรู้ขอรับ.. แล้วมาช่วยดันด้วย..รอต่อขอรับ .. (คราวนี้คงได้กะเขามั่งละนะ) ..   hgjhg dgd

kingthon

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2009, 15:20:59 »

จะเอาไปใช้ที่ท่าช้าง ฮิ ฮิ

november

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 00:15:07 »

great  fsdg