-->

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขอระบายหน่อยเหอะ)...ถ้าเพื่อนเราจีบเด็กเรา..ท่านจารู้สึกยังงัยอ่ะ  (อ่าน 5108 ครั้ง)

COMMINGSOON

• บุคคลทั่วไป

คือผมพาเด็กผมไปหาเพื่อนที่ร้านเหล้าไปเที่ยวกันรัยแบบนี้ ... แต่รู้สึกว่าเพื่อนเราจาชอบพูดจาจีบ หว่านล้อมชวนเที่ยว ชวนคุยกะเด็กของผม(น่ารักมาก) เป็นพิเศษ แถมตอนท้ายยังชวนเด็กเราไปเที่ยวต่อด้วยดูจากแววตาท่าทางมันจาอาวจริง ผู้ชายด้วยกันจามองออกอ่ะ ... จริงอยู่ตบมือข้าเดียวมันไม่ดัง แต่ทัมมัยต้องขนาดนั้นอ่ะ

ทั้งๆที่เราก็นั่งอยู่ข้างๆ ไม่ค่อยคุยกะเราซักคำ จาคุยก็แต่เด็กตูเนี่ยแหละ...เดวชนแก้วๆ ก็เลยสวนไปทีบอกว่า เห้ยแล้วเด็กมึงล่ะไปใหน... มันตอบว่างัยรู้ม๊ะ ไม่มี ..โถๆๆ ไอหน้า
หมีแม่งไปนั่ง...เฝ้าทุกวันบอกไม่มี

พอเห็นเด็กตูสวยหน่อยหล่ะทัมเปนไข่กระดิกระริกๆ  ....  เพื่อนๆคิดว่างัยคับ  ... ผมว่าอย่างน้อยมันก็น่าจาให้เกียรติหรือเกรงใจกันบ้าง ... หรือว่าผมคิดมากไป  และอีกอย่างเวลาไปเที่ยวด้วยกัน ประมาน10ครั้ง เช็คบิลแต่ล่ะครั้งประมาน 2000  มันจาออกแค่300-400 ตรอด ผมต้องเปนคนเลี้ยงตรอดด ทั้งๆที่ หน้าที่การงานก็มีทำสบายๆรับเดือนล่ะหลายๆหมื่น แต่ดูเหมือน แม่มไม่ใจเลยอ่ะ  ควรคบต่อไปใหมเนี่ย...

popcorn4202

ง่ายๆ ไม่ต้องชวนมันมาด้วย

benpod

ผมขอเสือกหน่อยครับ

ท่านทนคบกับเพื่อนแบบนี้ได้ไงครับ ถ้าเป็นผมเลิกคบไปแล้ว ผมขอแนะนำเลยครับเลิกคบดีกว่า

sodax

เลิกกะมันเลยท่าน แสดงว่าไม่ใช่เพื่อนแท้นี่ กลายเป็นเพื่อนกินแล้ว คบต่อไปมีแต่ซวย

man69

เพือนกันเค้าไม่เอาผู้หญิงของเพือนหรอกครับของผมถ้าเป็นผู้หญิงของเพือนถึงเลิกคบกับเพือนผมแล้วหรือเป็นกิ้กเป็นเด็กไม่ใช่แฟนผมยังไม่ยุ่งเลยครับ  l,l, ผมไม่รู้นะครับว่าคนอื่นจะเป็นยังไงแต่ผมว่าเรื่องแบบนี้ถ้ารักจะคบเป็นเพือ่นกันนานๆอย่าไปยุ่งกับผู้หญิงของเพือนครับ

popcorn4202

เพือนกันเค้าไม่เอาผู้หญิงของเพือนหรอกครับของผมถ้าเป็นผู้หญิงของเพือนถึงเลิกคบกับเพือนผมแล้วหรือเป็นกิ้กเป็นเด็กไม่ใช่แฟนผมยังไม่ยุ่งเลยครับ  l,l, ผมไม่รู้นะครับว่าคนอื่นจะเป็นยังไงแต่ผมว่าเรื่องแบบนี้ถ้ารักจะคบเป็นเพือ่นกันนานๆอย่าไปยุ่งกับผู้หญิงของเพือนครับ
เห็นด้วยกับพี่ครับ เพื่อนผมมีแฟนเป็น Pretty พวกผมทำได้แค่อิจฉาเท่านั้นแหละครับ
ไม่เคยไปก้าวก่ายล่วงเกิน บางทีแฟนเพื่อนมาคุยด้วยก็คุยเหมือนคนรู้จักแหละครับ

man69

เห็นด้วยกับพี่ครับ เพื่อนผมมีแฟนเป็น Pretty พวกผมทำได้แค่อิจฉาเท่านั้นแหละครับ
ไม่เคยไปก้าวก่ายล่วงเกิน บางทีแฟนเพื่อนมาคุยด้วยก็คุยเหมือนคนรู้จักแหละครับ

:-X เวลาไปเที่ยวด้วยกันแล้วเจอเพื่อนที่มีแฟนเป็นพริสตี้ไม่ต้องแนะนำให้พี่รู้จักนะ  เขิน ไม่รู้จักตูจีบได้เฟ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  mnb

COMMINGSOON

โห...พวกท่านเป็นคนดีจริงๆ...ช่วยให้ผมได้คิดและตัดสินใจอะใรๆได้ง่ายขึ้น ขอบคุณมากน่ะครับ ...

j007

เหนด้วย เปนอย่างยิ่งครับ...ถ้าเปนผม เลิกคบเพื่อนคนนี้เลย
โดยส่วนตัว ถ้ารู้ว่า เปนเด็กเพื่อนก็จะไม่ยุ่งทันที บางทีคุยบ้างตามประสาคนรู้จักแต่ไม่ทำอะไรเกินงามแน่ๆ จิงๆ เคยมีอยู่ครั้งนึง ไปเจอน้องเหนแล้ว น่ารัก เข้าไปจีบอยู่ 2-3 วัน ต่อมา พาเพื่อนไปดันเปนเด็กเพื่อน(คือไม่รู้มาก่อน) ผมเลยต้องขอโทษเพื่อนเปนการใหญ่ แต่เพื่อนไม่ว่าไร เพราะเราไม่รู้
แต่ที่แน่ๆ หลังจากมันให้อภัยนี่ดิ...ด่าแม่งเลย เจือกสุ่ม หุหุ

marathoner9

ผมขอเสือกหน่อยครับ

ท่านทนคบกับเพื่อนแบบนี้ได้ไงครับ ถ้าเป็นผมเลิกคบไปแล้ว ผมขอแนะนำเลยครับเลิกคบดีกว่า

โหวต ให้ 1 เสียง...

ถามตัวเองหน่อย ว่าเพื่อน คนนี้มันเคยทำอะไรให้บ้าง

เอาง่ายๆ บอกมาช่วยย้ายของหน่อย .มันมาใหม ...หรือมาเฉพาะตอนกินเหล้า

mommamman

ถ้าเป็นเพื่อนรักกัน คงไม่มีปัญหาหรอกครับ แต่ถ้าแค่รู้จักแล้วมาทำอย่างนี้ บอกคำเดียวว่า ไปไกลๆเลย  jbv

prof.big

ขอแสดงความเห็นนะครับ เพื่อนกันเค้าไม่เอาผู้หญิงของเพือ่นหรอกครับ ถึงแม้ว่าผู้หญิงจะเล่นด้วยก็เถอะ

เลิกคบครับ

Boing 777-200 ER

อารมณ์เดียวกานเรยยย ท่าน ป๋มก็เพิ่งเลิกคบกะมาน ไอ้เพื่อนกิน แถมยางจามาตีท้ายครัวอีก

deztiny

บวก1 ครับ อย่างงี้เรียกว่า เพื่อน ได้อีกเหรอครับ ไปไกลๆๆๆ ทีน ครับพี่น้อง oi8u7

virgin_killer

AZURA3232

และอีกอย่างเวลาไปเที่ยวด้วยกัน ประมาน10ครั้ง เช็คบิลแต่ล่ะครั้งประมาน 2000  มันจาออกแค่300-400 ตรอด ผมต้องเปนคนเลี้ยงตรอดด ทั้งๆที่ หน้าที่การงานก็มีทำสบายๆรับเดือนล่ะหลายๆหมื่น แต่ดูเหมือน แม่มไม่ใจเลยอ่ะ  ควรคบต่อไปใหมเนี่ย...

ความอดทนสูงนะท่าน  แต่ว่า พอได้ แล้ว ล่ะครับ   oi8u7

zero_1

แบบนี้เค้าไม่เรียกว่าเพื่อนล่ะคับ ตัดๆได้ ดีที่สุดคับ  kjhgf

อาตี๋

ถ้าเป็นเพื่อนรักกัน คงไม่มีปัญหาหรอกครับ แต่ถ้าแค่รู้จักแล้วมาทำอย่างนี้ บอกคำเดียวว่า ไปไกลๆเลย  jbv
ถ้างั้น เค้าขอเป็นเพื่อนรัก กับป๋ามอม นะ นะ นะ นะ

alpha

วันหลังไม่ต้องไปชวนมัน

mee026

+ 1 บายเลยล่ะกัน ...

-0987

armimaru

ผมก็มีนะครับเพื่อนแบบนี้ เลิกคบเหอครับไอพวกเห็นแก่ตัวเนี้ย

pye

Re: (ขอระบายหน่อยเหอะ)...ถ้าเพื่อนเราจีบเด็ก&
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 14:54:17 »

เขาแกล้งเจ้าของกะทู้เล่นป่ะคระ

ปรายมีเพื่อนคนนึงแต่ผู้หญิงนะ ชอบแกล้งเพื่อนแบบเนี้ย ยิ่งถ้าเราแสดงอาการไม่พอใจรึว่าหึงนะเขายิ่งสนุกอ่ะ แกล้งใหญ่เลย แล้วชอบเข้าใจผิดว่ามันเป็นสีสรร

วันนึงปรายไปกินข้าวกะแฟน แล้วเขาก็นั่งอยู่ในร้านนั้นก่อนอยู่แล้ว โห่พอเห็นปรายกะแฟนนะ มันทักแฟนปรายยั่งไงรู้มั้ย แฟนปรายนั่งข้างหลังมันน่ะ แบบหันหน้าไปทางเดียวกันแบบคุยแปบๆไงไม่ได้คิดจะนั่งโต๊ะเพื่อน มันหันหลังมาซบแล้วก็เอามือเกาะแขนแฟนปรายด้วย คาดว่าหน้าอกโดนแขนด้วยอ่ะ โห่ปรายหน้าแดงเมื่อไรไม่รู้ตัวเลย เหอๆ จะทำไรได้อ่ะคะ ก็ต้องปล่อยให้เพื่อนโลมเลียแฟนตัวเองไป

เคยแอบถามแฟนตัวเองนะว่าทำไมไม่จีบเพื่อนเรา เพราะเขาเจอกันก่อนปราย แฟนปรายบอกว่าดำแล้วก็มือไม่นุ่ม อ้าวซวย ไปจับมือกันตอนไหนอ่ะเนี้ย แล้วจับไรกันมาบ้างแล้วอ่ะ

ตอนนี้ก็เลิกคบกันไปแล้วอ่ะค่ะ ก็ไม่ได้ตั้งใจอ่ะเห็นเพื่อนชอบบอกว่าหนุกๆเนาะ ก็อยู่ใกล้กันเนาะเลยแอบซึมซับ ก็เลยเล่นกับแฟนเพื่อนแบบนี้บ้าง ไม่ได้ตั้งใจจริงๆนิ้ แฟนเพื่อนเอาจริงซะงั้น เพื่อนเลิกคบปรายเองเลย เค้าป่าวนิสัยไม่ดีน๊า....

ก็แค่มุมของผู้หญิงอ่ะค่ะ ปรายว่าเขาก็มีส่วนดีแหละ ห่างๆก็พอมั้งคะ เพราะเราอาจจะได้พึ่งกันในอนาคต

แต่ว่าอย่าสนิทเลยค่ะ อันตราย .....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤศจิกายน 2009, 14:56:35 โดย pye »

prof.big

เขาแกล้งเจ้าของกะทู้เล่นป่ะคระ

ปรายมีเพื่อนคนนึงแต่ผู้หญิงนะ ชอบแกล้งเพื่อนแบบเนี้ย ยิ่งถ้าเราแสดงอาการไม่พอใจรึว่าหึงนะเขายิ่งสนุกอ่ะ แกล้งใหญ่เลย แล้วชอบเข้าใจผิดว่ามันเป็นสีสรร

วันนึงปรายไปกินข้าวกะแฟน แล้วเขาก็นั่งอยู่ในร้านนั้นก่อนอยู่แล้ว โห่พอเห็นปรายกะแฟนนะ มันทักแฟนปรายยั่งไงรู้มั้ย แฟนปรายนั่งข้างหลังมันน่ะ แบบหันหน้าไปทางเดียวกันแบบคุยแปบๆไงไม่ได้คิดจะนั่งโต๊ะเพื่อน มันหันหลังมาซบแล้วก็เอามือเกาะแขนแฟนปรายด้วย คาดว่าหน้าอกโดนแขนด้วยอ่ะ โห่ปรายหน้าแดงเมื่อไรไม่รู้ตัวเลย เหอๆ จะทำไรได้อ่ะคะ ก็ต้องปล่อยให้เพื่อนโลมเลียแฟนตัวเองไป

เคยแอบถามแฟนตัวเองนะว่าทำไมไม่จีบเพื่อนเรา เพราะเขาเจอกันก่อนปราย แฟนปรายบอกว่าดำแล้วก็มือไม่นุ่ม อ้าวซวย ไปจับมือกันตอนไหนอ่ะเนี้ย แล้วจับไรกันมาบ้างแล้วอ่ะ

ตอนนี้ก็เลิกคบกันไปแล้วอ่ะค่ะ ก็ไม่ได้ตั้งใจอ่ะเห็นเพื่อนชอบบอกว่าหนุกๆเนาะ ก็อยู่ใกล้กันเนาะเลยแอบซึมซับ ก็เลยเล่นกับแฟนเพื่อนแบบนี้บ้าง ไม่ได้ตั้งใจจริงๆนิ้ แฟนเพื่อนเอาจริงซะงั้น เพื่อนเลิกคบปรายเองเลย เค้าป่าวนิสัยไม่ดีน๊า....

ก็แค่มุมของผู้หญิงอ่ะค่ะ ปรายว่าเขาก็มีส่วนดีแหละ ห่างๆก็พอมั้งคะ เพราะเราอาจจะได้พึ่งกันในอนาคต

แต่ว่าอย่าสนิทเลยค่ะ อันตราย .....

เป็นอีกแง่มุมนึงที่ไม่รู้มาก่อนนะเนี่ย ...555+++

COMMINGSOON

Re: (ขอระบายหน่อยเหอะ)...ถ้าเพื่อนเราจีบเด็ก&
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 16:30:15 »

แต่ผมคงม๊ะเล่นด้วยหรอก..แระเพื่อนๆที่ตอบกระทู้ลงมาก็น่าจาเข้าใจความรู้สึกของผู้ชายน่ะ..ไม่ได้คิดมากน่ะ แต่ก็น่าจาให้เกียรติกันบ้างอ่ะ...เด็กเราพามาเอง ยังจามาเจาะแจะอีก ผู้ชายด้วยกันมองแป๊ปเดียวก็ออกแระ... แระไอเพื่อนคนนี้นี้ ยังสาถยายไม่จบ...ก่อนจาเช็คบิลกลับน่ะ ... มันพูดว่า

- เห้ยเดวมึงจาไปเที่ยวใหนต่อว่ะ  กูขอขับรถมึงได้ใหม (แลกกันขับ) ... อ่าวไอหน้า..เม็ด ดูๆๆมันจาให้ผมไปขับรถมัน ..แระมันจามาขับรถผมที่เด็กผมอยู่

ดูจากสายตาท่าทางที่มันพูดกะเด็กผมน่ะ ถ้าไม่เกรงใจโดนซัดไปแระ  นี่ผมว่าใจเย็นสุดๆล่ะ...ไอเพื่อนคนนี้น่ะติใหนๆก็อย่าได้เจอกันอีกเลย...เหี้.เรียกพี่

ขอขอบคุณทุกๆความคิดเห็นน่ะครับ...ที่ทัมให้ผมได้คิดและได้ห่างใกลเหี้..ตัวนี้

COMMINGSOON

แต่ผมคงม๊ะเล่นด้วยหรอก..แระเพื่อนๆที่ตอบกระทู้ลงมาก็น่าจาเข้าใจความรู้สึกของผู้ชายน่ะ..ไม่ได้คิดมากน่ะ แต่ก็น่าจาให้เกียรติกันบ้างอ่ะ...เด็กเราพามาเอง ยังจามาเจาะแจะอีก ผู้ชายด้วยกันมองแป๊ปเดียวก็ออกแระ... แระไอเพื่อนคนนี้นี้ ยังสาถยายไม่จบ...ก่อนจาเช็คบิลกลับน่ะ ... มันพูดว่า

- เห้ยเดวมึงจาไปเที่ยวใหนต่อว่ะ  กูขอขับรถมึงได้ใหม (แลกกันขับ) ... อ่าวไอหน้า..เม็ด ดูๆๆมันจาให้ผมไปขับรถมัน ..แระมันจามาขับรถผมที่เด็กผมอยู่

ดูจากสายตาท่าทางที่มันพูดกะเด็กผมน่ะ ถ้าไม่เกรงใจโดนซัดไปแระ  นี่ผมว่าใจเย็นสุดๆล่ะ...ไอเพื่อนคนนี้น่ะติใหนๆก็อย่าได้เจอกันอีกเลย...เหี้.เรียกพี่

ขอขอบคุณทุกๆความคิดเห็นน่ะครับ...ที่ทัมให้ผมได้คิดและได้ห่างใกลเหี้..ตัวนี้

DectraO

:-*  ถ้าไม่ใช่เพื่อนรักกัน ก็เลิกคบเลยคับ
ถ้าเพื่อนกันมานาน ถามต่อยปากสักที ถ้าไม่เลิกก็ต่อยจริงเลย จบเรื่อง ฮ่าๆ

prof.big

โทษนะครับ..แมร่งโคตรเหี้ยย...เลยอ่ะ..ผมว่าไม่ต้องไปยุ่งกะแมร่งแล้ว

เพื่อนดีๆยังมีอีกเยอะครับ ความรักต้องอาศัยระยะทาง มิตรแท้ต้องดูกันยาวๆครับ

oman

อย่างที่ทุกท่านบอกนะคับเพื่อนก็คือเพื่อนแต่ถ้าเป็นเพื่อนที่ดีจะต้องไม่ทำลายเพื่อน ถ้าไม่สนิทก็ห่างไปเลยคับ และไม่น่าจะคบนะเพราะเท่าที่ท่านบอกเป็นเพื่อนกินมากกว่าไม่ใช่เพื่อนแท้แน่นอนคับ

RollyPoP

เพื่อน งี้ อย่า มี เลย ดี กว่า หนอ     uhb

Varanus salvator

ทุกอย่างอยู่ที่ใจครับ เพื่อนแบบนี้อย่าคบเลยเชื่อผม  0okl

sodd

เลิกคบเลยครับเด็กใครเกมันไม่ก้าวก่ายถึงจะสวยรึน่ารักขนาดไหนถ้าขึ้นชื่อว่าเพื่อนแล้วไม่กินกันเองครับเลิกเถอะผมว่า :D

shoots

เลิกคบไปเลย ขนาดเด็กของเพื่อนมันยังจะสอย     >:D         คบไม่ได้   

chefbb

เพื่อนแบบนี้เรียกว่าเพื่อนกินครับท่าน  ไปไหนกับเรากินเหมือนเรา แต่จะคอยเอาเปรียบเราตลอด ครับ  ผมเคยมีนะเห็นเราเงินเดือยเยอะกว่า  ไปไหนมันไม่เคยออกเลยซักกะบาท  แถมยังสั่งมาเลี้ยงสาว ๆ อีก
เจอแบบนีื้ ไม่กี่ครั้งผมก็เลิกคบมันเลยครับ   โทรมาชวนก็ไม่ไป  ไปกับกลุ่มที่เขาช่วยกันออก  กินเท่าไหร่ก็เอามาแชร์กัน ออกเท่า ๆ กันอะครับ

ถ้าท่านเจอเพื่อนแบบนี้ผมว่าเลิกคบไปเลยดีกว่าครับ  คลกันเพื่อนแบบนี้มีแต่จะเสียความรู้สึกกันเปล่าๆ

GOWA

ผมว่าเรามีอะไรน่าจะพูดตรงๆกันนะครับ บอกไปเลยครับ

"เมิง...อย่า...สันดาน..."

SKINNY

อย่าง เขา เรียก ชุบ มือ เปิบ 

หน้า ด้าน เกิน   รับไ ม่ ได้ๆๆๆๆๆๆๆ jbv