-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนหลักสูตรการจีบสาวขั้นเทพ โดย ขั้นเท&  (อ่าน 8499 ครั้ง)

kier3

• บุคคลทั่วไป

ลงให้แล้วครับอยู่ข้างล้างความคิดเห็นที่ 9 ครับ  ss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2010, 18:50:07 โดย kier3 »

popcorn4202

โอ้วว รอติดตามด้วยคนครับ
ผมมันไม่เทพ ได้แต่มองตาปริบๆ น่ะครับ
 fdgdfdf

A Tung

รออยู่นะครับ    ljhgf

เอาแบบเด็ด ๆ เลยนะ ออิอิ

roonaldo

รอด้วยคนครับบบ fhgj

virgin_killer

ผมว่าคนจีบสาวเก่งเค้าไม่อวดกันรึเปล่าครับ?

Phate

ตามเก็บข้อมูล

Update

New Skill Learning

man69

เขิน น่าตื่นตาตื่นใจมากรอรับชมอยู่นะครับท่าน

Keijikung

การจีบสาวสำหรับผมต้องมี
1 หน้าตาดี
2 รวย
3 ใจปล้ำ
4 เอาใจเก่ง
5 คารมดี

ได้เท่านี้ นางสาวไทยยังไงก้อจีบได้คับ  jljhl jljhl jljhl

gosty

ผมว่าคนจีบสาวเก่งเค้าไม่อวดกันรึเปล่าครับ?

โอ๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ     

kier3

Re: สอนหลักสูตรการจีบสาวขั้นเทพ โดย ขั้นเ$
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 18:38:25 »

เริ่มหลักสูตรการเข้าสู่ขั้นเทพ

ตามจริงแล้วย้อนหลังไปเมื่อเกือบ 10 ปีก่อน ผมเป็นไอ้ไก่อ่อนที่แม้แต่สาวก็ยังเมิน  แม้ว่าจะมีทุนทรัพย์สามารถกินเที่ยวได้แทบทุกคืน  แต่ผมก็ไม่มีอะไรดึงดูดหญิงเลยซักอย่างแม้แต่แฟนผมเองยังถูกชิงไปเป็นของคนอื่นเล่นเอาแทบจะเป็นบ้าตาย ต้องไปกินเหล้าดามหัวใจอยู่เป็นเดือน (ตอนนั้นอยู่ปวช.) สุดท้ายผมได้พบกับผู้ที่เปลี่ยนชีวิตผมไปตลอดกาล 4 ท่าน (ผมไม่อาจบอกชื่อพี่แกได้เพราะเดี๋ยวนี้วางมือจากวงการหมดแล้วขอใช้ตัวย่อแทนแล้วกัน) มาช่วยสอนวิชาของขั้นเทวะ (ขั้นเหนือเทพ) ให้โดยพี่แกมี 4 คน 4 รูปแบบการพิชิตใจสาวครับ  ผมขอบอกคุณสมบัติของขั้นเทวะทั้ง 4 ดังนี้
1.   พี่ นอ เป็นอาจารย์หลักของผมเลยมีความสามารถในด้านจิตวิทยาสูงมากมีคารมเป็นเลิศ  แทบจะเรียกว่าพลังทะลวงใจเลยผมไม่เคยเห็นพี่แกจะพลาดในการจีบสาวเลยแม้แต่ครั้งเดียว  เป็นเหมือนแม่เหล็กขนาดใหญ่ที่จะดูดสาวจากโต๊ะข้าง ๆ มารวมอยู่ที่โต๊ะของเราแล้วให้เราใช้ความสามารถจีบเอาเองได้เลยพี่แกไม่เคยแย่งให้เราเลือกก่อนตลอด รักพี่แกจริง ๆ
2.   พี่ ยอ เป็นอาจารย์อีกท่านของผม  พี่แกไม่ใช่คนหล่อออกไปทางอ้วนดำดูแล้วไม่หน้าจะจีบหญิงติด  แต่มีเงินที่สุดในกลุ่ม  เป็นคนตรงไปตรงมาพี่แกไม่อายเลยครับเวลาพูดจีบหญิงแกใส่ตรง ๆ ตลอดแล้วพี่แกก็ได้ตลอดด้วย  ผมงงมากเลยดูแล้วไม่หน้าจะมีสาวมาติดแกได้เยอะขนาดนี้  วิชาของแกนาน ๆ จะเอยปากสอนสักทีด้วย
3.   พี่ วอ เป็นอาจารย์ด้านลวง  แต่ผมเรียกพี่แกว่านักวางยาตัวยงครับ  พี่แกมีวิธีในการหาเหล้าต่างชนิดกันมามอมสาวจนเมาหัวทิ่มได้เลย  แถมยังมีความรู้เรื่องยาปลุก SEX แทบทุกชนิดอีกด้วย  แกหามาใช้ได้แทบทุกอย่าง  ไม่ว่าจะเป็น  แมลงวันสเปน(ยาปลุกSex)  โดมิคุม(ยานอนหลับ)  โคโมฟอม(ยาสลบ)  ไม่รู้พี่แกหามาจากไหนแต่ของที่ใช้แต่ละอย่างเป็นของแท้ใช้ได้ผลทุกชนิด  พี่แกไม่ใช่คนไร้ฝีมือนะครับแต่พี่แกชอบแบบนี้เอง
4.   พี่ ญอ เป็นผู้หญิงเพียงคนเดียวในกลุ่มครับ  พี่แกมักจะบอกวิธีต่าง ๆ ว่าหญิงชอบแบบไหนไม่ชอบแบบไหน  ตัวของพี่แกเป็นสาวสวยผมยาวครับ  แต่พี่แกเป็นเลส และ โลลิ ในคนคนเดียวเลยครับถึงอยู่ใน 4 เทพได้  ความสามารถน่ะหรือเป็นความสามารถที่ผมชอบมากคือการสำผัสครับ  พี่เค้าจะรู้ว่าตรงไหนผู้หญิงจะชอบให้สำผัสมากที่สุด  ไม่มีหญิงใดต้านทานการสำผัสของผมพี่ญอได้เลยเสร็จทุกคน

เอาละครับมาเข้าคอรส์การอบรมกันเลย ผมจะแบ่งออกเป็นข้อ ๆ เท่าที่จำได้นะครับ
1.    พี่วอสอนผมก่อนที่จะหัดจีบสาวต้องรู้จักดื่มเหล้าเสียก่อน  และจะต้องมีความทนทานได้ในระดับหนึ่งเลยที่เดียว (คอแข็งแต่ไม่ถึงคอทองแดง) ต้องสามารถกินเหล้าคนเดียว 2 ขวดได้โดยที่ไม่น๊อกไม่เมาเละเทะ เพราะเราไม่รู้ว่าจะมีหญิงที่เราต้องการมาตอนไหนหากเราคออ่อนหญิงมาช้าเราจะน๊อกเสียก่อนไม่เข้าท่าแน่นอน  เทคนิคในการกินให้เราฝึกครองสติโดยกินหมดหนึ่งแก้ว  หลับตาลงแล้วหายใจลึก ๆ 2 – 3 ครั้ง แล้วค่อยดื่มแก้วที่ 2 ทำไปเรื่อย ๆ เป็นการฝึกให้มีสติตลอดเวลาไม่ให้เมาได้ง่าย  หากไม่ไหวให้ไปเข้าห้องน้ำใช้ผ้าอุ่นในห้องน้ำช่วย  ต้องรู้จักเหล้าหลายชนิดรู้ข้อแตกต่างของมัน  เหล้าแบบไหนเราแพ้ก็อย่ากิน อย่าฉี่บ่อยเพราะยิ่งฉี่เรายิ่งเมา lkkjjh
2.   พี่นอสอนผมว่า  การจะจีบหญิงนั้นมันก็เหมือนกับการเข้าห้องนั้นละ  เราจะต้องหากุญแจที่สามารถเปิดเข้าไปในห้องให้ได้  กุญแจในที่นี้ก็คือบุคลิกที่โดยใจผู้หญิงแต่ละแบบ  แม้เราจะไม่หล่อไม่รวยแต่ถ้ามีบุคลิกโดนใจก็จีบหญิงติดได้  ต้องรู้จักการสร้างบุคลิกหลายรูปแบบเอาไว้ในตัวของเราเพียงคนเดียวเพื่อใช้กับผู้หญิงทีมีสไตย์แตกต่างกัน  ห้ามบอกชื่อจริงกับหญิงเด็ดขาดให้ใช้ชื่อปลอม (ชื่อเล่น) เวลาผู้หญิงคุยกับเราพยายามใช้จิตวิทยามองไปข้างหน้าอย่าวอกแวกให้สนใจกับหญิงที่เราจะเลือกในคืนนั้นห้ามหันสายตามองไปทางคนอื่นเด็ดขาดแม้จะมีหญิงโต๊ะอื่นมาสนใจเรา  ให้เราตามมาเก็บวันหลังแทน  ต้องรู้จักการแต่งตัวไม่ให้ดูด้อยกว่าคนอื่นแต่ก็ไม่เด่นเกินไป  เพราะผู้หญิงจะเริ่มชอบผู้ชายจาก 0 – 100 แต่ผู้ชายจะชอบผู้หญิงจาก 100 – 0 ข้อแตกต่างนี้จะเป็นตัวทำให้เราเลิกกับผู้หญิงก่อนที่ผู้หญิงจะเลิกกับเรา  ถ้าริจะเป็นขั้นเทพท่านจะต้องไม่สนใจหญิงที่ผ่านมาแล้วปล่อยให้ผ่านไป  เพราะเราไม่ได้ต้องการแฟน  แต่เราต้องการแค่กิ๊กชั่วคราวเท่านั้น  การจีบผู้หญิงมันยากแค่ตอนแรกเท่านั้นเราต้องเรียนรู้ถูกผิดตลอดเวลาแล้วหาวิธีที่เหมาะกับเราให้พบสร้างเป็นวิถีทางของตัวเองขึ้นมา  ในตอนแรกมีหลายครั้งที่ผมไปกัน 4 เทพเขาได้กันหมดแต่ผมแห้วอยู่คนเดียวก็มีให้เรากลับไปทบทวนความผิดพลาดในครั้งนั้นแล้วเริ่มใหม่  ไม่มีใครเกิดมาแล้วเป็นขั้นเทพมาเลยหลอก  พวกพี่เค้าก็ลองผิดลองถูกกันมานานเหมือนกัน  ต้องหัดสนใจและมีความรู้รอบตัวที่หลากหลายจะได้มีเรื่องไปคุยกับสาว ๆ นาน ๆ  dsgjsd
3.   พี่ยอสอนเป็นวิธีการจีบแนวทางตรงครับ  ใช้วิธีแทงคำพูดทีเล่นทีจริงกับสาว ๆ มีมุขตลกมาสอดแทรก  เป็นคนพูดจาตลกสาว ๆ ชอบพี่ยอมากแม้จะไม่หล่ออย่างพี่นอ  เงินถึงกินเลี้ยงไม่อั้น (ผมไม่สามารถทำตามพี่เค้าได้ในเรื่องนี้)  แต่วิธีการจีบของพี่เค้าหน้าสนใจในเรื่องมุขตรงนี่ละครับเพราะผู้หญิงที่ต้องการคนดามหัวใจอยู่เนี่ยจะชอบผู้ชายที่ตรงไปตรงมามากเพราะดูจริงใจดี  พี่ยอมักจะจีบแบบตีหัวเข้าบ้านครับคือชอบไปแย่งสาวที่โต๊ะคนอื่นมา  แล้วจีบเป็นของตัวเอง  ผมจับตาดูวิธีการของพี่ยอหลายครั้งแต่จับทางไม่ค่อยได้เท่าไร  ก็เห็นพี่แกพูดตรง ๆ เนี่ยล่ะ  เช่น  เดี๋ยวเลิกไปต่อกันไม๊  น้องถ้าเบื่อแฟนลุกไปนั่งโต๊ะพี่ได้นะ  น้องพี่เป็นคนไม่มีแฟนกำลังดู ๆ อยู่ไม่รู้น้องสนไม๊  อะไรพวกนี้ผมก็ไม่เข้าใจว่าสาวติดได้ยังไง  พี่เค้าบอกเคล็ดลับมาว่าทุกสิ่งที่เราพูดออกมาจากใจผู้หญิงเค้าจะสัมผัสได้เอง  ไม่ต้องใช้คำพูดสวยหรูแต่เน้นสื่อใจลงในคำพูดรับรองได้ผลทุกราย  แต่บอกได้เลยทุกวันนี้แม้ผมจะหาแนวทางของตัวเองได้แต่ก็ยังไม่เข้าใจในสิ่งที่พี่ยอพูดเท่าไรเลยครับ   piuyty
4.   การเลือกทำเลในการหาสาวในเทคหรือในบาร์  พยายามเลือกจุดที่มีมุมเปิดที่มักจะมีสาวเดินผ่านไปมาอยู่เสมอ  จุดนี้เป็นอะไรที่สำคัญมากเพราะถ้าเราเลือกมุมผิดอาจแห้วได้  แต่ถ้าหาสาวได้จากข้างนอกมากินในร้านต้องเลือกโต๊ะที่ไม่ค่อยมีคนผ่านนะครับจะทำให้เกิดความต่อเนื่องเวลาปล่อยมุก  หากมีสาวมาหลายคนในโต๊ะเดียวท่านอาจจะประหม่าไม่กล้าเข้าไป  อันที่จริงแล้วตรงกันข้ามเลยครับ พี่นอบอกผมไว้ถ้าอยากได้สาวให้เลือกลุยที่สาวนั่งเป็นกลุ่มก่อนที่จะไปเลือกแบบนั่งคนสองคน  เพราะอาจมีแฟนตามหลังได้แต่ถ้าหากเราบุกพวกนั่งเป็นกลุ่ม (ต้องเงินถึงนะครับ) รับรองสาวไม่พลาดแน่ถ้าคารมดี ๆ นะ  แต่ถ้าท่านประหม่าให้เรียกเพื่อนมาช่วยก็ได้แต่ตอนแรกท่านจะต้องไปบุกเดี่ยวก่อนแล้วค่อยเชิญสาวกลุ่มนั้นมารวมโต๊ะเรากับเพื่อน  ถ้าหญิงไม่สนเราก็แล้วไปไม่ต้องไปง้อให้หากลุ่มใหม่แทน  แต่เชื่อเถอะรับรองได้ย้ายชั้วเพราะสาวสมัยนี้ต้องการคนเลี้ยงอยู่แล้วเปลืองเนื้อเปลืองตัวหน่อย  สาวเค้าโอทุกคนนั้นละ จากนั้นก็ตัวใครตัวมันครับแบ่งกันเอง  ถ้าท่านมาเป็นกลุ่มท่านจะมีตัวหารมากกินได้เยอะ  ถ้าเราไปเปิดฉากบุกก่อนเราย่อมมีสิทธิ์เลือกสาวที่สวยที่สุดก่อนแต่ท่านจะต้องจำเอาไว้อย่าง  การจีบสาวเป็นกลุ่มนี้เป้าหมายอาจคลาดเคลื่อนได้  เพราะสาวที่เราเล็งอาจสนใจเพื่อนของเราในกลุ่มแล้วมีสาวคนอื่นที่เราไม่ได้เล็งมาชอบเรา  อันนี้อย่าพยายามฝืนนะครับ  ใครชอบเราก็ให้ย้ายคู่ให้มันถูกต้องเสีย  เพื่อความสบายใจเพราะยังไงเราก็ไม่ได้จีบมาเป็นแฟนอยู่แล้ว  บางครั้งสาวตัวเลือกที่สองจะมีลีลาดีกว่าคนที่เราเลือกก็ได้ใครจะรู้  dgd
5.   การนั่งกินกับสาวที่ไม่เคยรู้จักมาก่อนจะทำให้ท่านนั้นสูญเงินไปไม่ใช่น้อย  หลายครั้งแม้แต่ตัวของผมเองดูเหมือนจะได้แล้วแต่ก็ไม่ได้เพราะตัวแปลมันมีหลายอย่างเช่น  สาวที่ไม่มีใครในกลุ่มเราเลือกเลยจะกลับอย่างไรสุดท้ายเราจะไปส่งก็ไม่ยอม  กลับไปทั้งกลุ่มเลยก็มีอดกันท่วนหน้าครับ  แต่เราลงทุนไปแล้วจะปล่อยให้อดไม่ได้ถ้าเห็นท่าไม่ดีผมมักจะให้วิธีการของพี่วอทันที  คือมอมมันทั้งกลุ่มเลยครับไม้ตายที่หาได้ในเทคก็คือเหล้าเดี๋ยวนี้ผู้หญิงมักจะหันไปกินค๊อกเทวมากขึ้น  ให้จัดการสั่งพวกที่มันแรง ๆ สีสวย ๆ เช่น พวกกามิกาเซ่  พวกเต็มแม๊ก  พวกไวโอเลต  เอามาทีเอามาเป็นถังเลยครับแล้วค่อยมาแบ่งกัน  อัดมันไปเยอะ ๆ ชวนสาวชนบ่อย ๆ พอเริ่มเมาแล้วให้ใช้วิธีการของพี่ญอมาใช้ทันทีนั้นคือการสำผัส  ผู้หญิงนั้นจะไม่ชอบการโอบไหล่ในที่สาธารณะหรือมีคนพุดพล่านเพราะเป็นการแสดงความเป็นเจ้าของอย่างไม่เป็นทางการซึ่งหญิงไม่ชอบ  แต่ชอบให้เราสำผัสในที่ลับตา  เช่น  โอบเอว  ขาอ่อน  ให้ใช้เทคนิคลูบอย่างเบา ๆ ต่อเนื่องสายตาจองมองไปที่ตาของสาวซักพักสาวจะเคลิ้ม  ให้เราดึงมาพิงที่อกจากนั้นชนแก้วบ่อย ๆ หาเรื่องคุยที่เข้าท่า  เมื่อสาวเริ่มไม่มีการขัดขืนให้ย้ายจากการโอบเอวไปเป็นใต้ราวนมแทนด้วยสำผัสที่แผ่วเบาน่าธนุธนอมสาวเป้าหมายจะเกิดอารมณ์ขึ้นมา  หากในตอนแรกท่านลูบขาอ่อนเมื่อดึงให้สาวมาซบแล้วให้ย้ายไปสำผัสบริเวณขาอ่อนใกล้สะโพกโดยใช้นิ้วเป็นหลักไม่ใช่ทั้งมือทั้งมือ  สาวจะชอบการสัมผัสที่หน้านิ้วมือกับหลังมือมากจัดการให้เกิดอารมณ์ร่วมให้ได้  จากนั้นให้หาทางเฟดออกมาข้างนอกแล้ว....  ได้เลยไม่ต้องให้เพื่อนในกลุ่มสาวรู้ตัว  เพราะกว่าจะรู้เราก็ไปไกลแล้วถ้าเข้าโรงแรมได้เปิดฉากเลยคราวนี้ต่อให้มีโทรศัพท์จากเพื่อนสาวของเราก็ไม่รับหลอกครับ   ttu

(ขออนุญาติลบข้อ 6 - 7 ออกนะครับเพราะไม่เหมาะสมจริง ๆ ต้องขออภัยทุกท่านด้วย)

เอาละผมขอจบเพียงเท่านี้ก่อนครับ  ผมคิดว่าที่ผมพยายามบอกเล่ามานี้จะเป็นประโยชน์ต่อใครได้บ้าง  ตอนแรกผมออกตัวแรงว่าเป็นขั้นเทพ (ตอนนี้โคตรอายเลย fdgdfdf) แต่ผมเชื่อว่าท่านจะประยุกค์ใช้ให้เข้ากับตัวท่านได้นะครับ  จริง ๆ มีเรื่องอีกมากแต่ที่ผมจังไม่ได้ใส่ลงไปแต่  พี่ทั้ง 4 ไม่ได้สอนผมมาเพียงเท่านี้หลอกแต่ผมจำได้ราง ๆ เท่านี้เพราะเปลี่ยนเป็นแบบของผมมานานแล้ว  ปัจจุบันแม้จะมีการจีบแบบใหม่มากมายทั้ง เฟสบุก  หรือ BB  หรืออะไรต่าง ๆ อีกมากมาย  แต่ผมก็ยังชอบแบบนี้อยู่วิธีของผมอาจจะโบราณไปหน่อยแต่ผมยังใช้ได้ผลอยู่นะครับ  เอาเถอะแล้วเจอกันใหม่ครับ  ss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2010, 20:44:39 โดย kier3 »

j007

Re: สอนหลักสูตรการจีบสาวขั้นเทพ โดย ขั้นเท&
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 19:00:27 »

;kljj
สุดยอดมากครับ ขอบคุณมากเลยครับ......

suksao

Re: สอนหลักสูตรการจีบสาวขั้นเทพ โดย ขั้นเท&
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 19:29:52 »

ไร้วาจาจะกล่าว

55555

ยุบแก๊งค์  TKR  กับ  สว.  กันเถอะครับ พี่จิ้น(หัวหน้า TKR) / ตุ๊ลุง(หัวหน้า สว.)

ดีนะ ไม่มีเทคนิคเส้นข้าง ไม่งั้นประธานเส้นข้าง ท่าน smallworm แย่แน่ หุ ๆ ๆ ๆ

ศึกษา ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  เผื่อเอาไว้ใช้ในวันพุธ มิตติ้ง ลำพูน (จะยังทันไหมหว่าถ้าศึกษาตอนนี้)

ท่านมาได้จะดีมาก ๆ เลยนะเนี้ย จะได้สอนน้อง ๆ อย่างพวกผมได้ทัศนาด้วยตา เพื่อเป็นประสบการณ์ตรง

ด้วยจิตคารวะ
ไม้

popcorn4202

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 19:30:54 »

อ่านแล้วไม่มีเสริม เพราะว่าครอบคลุมไปหมดเลยครับท่าน
 ;kljj

ilovesupreme

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 19:41:00 »

รายละเอียดเยอะมาก ขอบคุณครับ
แต่ผมขอติงเรื่องยาครับ คิดว่าน่าจะผิดกฏเว็บด้วย ยาที่ท่านกล่าวมาเป็นยาอันตรายนะครับ
ดังนั้น การบอกในที่เปิดเผยเช่นนี้ เกรงว่าจะเป็นตรายต่อเว็บ

ฝากผู้ดูแลเข้ามาแสดงความคิดเห็นว่าเหมาะสมหรือไม่ครับ

kier3

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 19:44:01 »

อ่านแล้วไม่มีเสริม เพราะว่าครอบคลุมไปหมดเลยครับท่าน
 ;kljj

หลักการพวกนี้เป็นส่วนเสริมให้ท่านเอาไปประยุกค์เอาเอง  ไม่ใช่ผมบอกตั้งแต่ก้าวแรกที่เขาเทคทำอย่างไร  หาสาวอย่างไร  พูดอย่างไร  แล้วจบยังไง  ต่อให้บอกหมดก็ใช่ว่าจะทำได้เหมือน  รับหลักการที่ผู้ประสบความสำเร็จเอาไปพลิกแพงดีกว่านะผมว่า  ss

jiggolord

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 20:41:12 »

อืมก็่ยอมรับอ่ะนะครับว่าเทพ

แต่ข้อ6 กะ ข้อ7 ลบออกดีมั๊ยครับ
ไม่แนะนำเลยแบบนี้ hssd

limited

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 21:10:09 »

อืมๆ ต้องประยุกต์ เอาเองเหมือนกับข้างบนคับ ข้อ6-7ไม่ค่อยดีนะผมว่า  hssd

Varanus salvator

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 21:19:41 »

อดอ่านข้อ 6-7  lkkjjh

gunman7777

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 01:58:13 »

ข้อมูลดีจิงๆ เจ๋งมากๆ คับ   pongz

powerdesigngirl

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2010, 19:20:08 »

จริงค่ะ  หนับหนุนจาก 1 เสียงผู้หญิง

ผ้ชายไม่โม้ นิ่งๆนี่แหล่ะ  น่าสนใจที่สุด

บี้ เดอะสโตก

+ 1  คนไม่พูดแต่มีอะไรดี ผมว่าเทพขั้นสุด

dabodabo

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 12:17:36 »

จะเอาไปปรับใช้นะครับ *-* fsdg

nu9design

เห็นด้วยอย่างยิ่ง
เขาเทพจริงๆหรือป่าวไม่รู้ แต่เท่าที่รู้ๆมาผู้หญิงมักไม่ชอบผู้ชายชอบคนคุยโว้แนวๆยกตนข่มเธอ ช่ายมั้ยค๊าฟฟคุณผู้หญิง :)

nongnext

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 17:38:13 »

ข้อ 6-7 นี้อะไรเหรอครับ อยากรู้จริงๆ ช่วย PM บอกหน่อยได้ไหมครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง fdgdfdf

Bigteacher

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 11:00:42 »

ขอบคุณครับ ขอเอาไปศึกษาหาความรู้เพิ่มเติมประสบการณ์บ้างนะครับ  pongz

nmpmaik

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 19:19:30 »

............ ท่านเทพครับผมหน้าตาไม่หล่อเเต่มีความกล้าครารมก็พอดีเเต่มีข้อเสียเรื่องหน้าตาเเต่ผมก็กล้ายิ้มให้สาวทานเทพเคยเจอแบบนี้มั้ยครับ ทั้งๆๆวันนี้ผมมองตาเธอผมยิ้มให้เเร้วเค้าถามว่า มองทำไมคิดผิดคิดใหม่ได้ยังงี้อ่ะครับ ถ้าท่านเทพเจอเหตุการอย่างนี้ท่านเทพจะทำยังไงอ่ะครับ เเต่ก็มีความกล้าเข้าไปขอเบอร์สาว  ผมพึ่งเล่นได้ไม่นานเเต่ก็ขอฝากเเต่เนื้อเเต่ก็ฝากตัว 555+ fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

eaksaxonline

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 03:48:08 »

;khhg ขอบคุณมากครับ ท่าน เทพ ได้อ่าน ได้ศึกษาแล้ว สุดยอดเลย   gsdgdgs อย่างนี้ต้องไปลองงง เอิ๊กๆๆ

ami_amilie

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

เขาเทพจริงๆหรือป่าวไม่รู้ แต่เท่าที่รู้ๆมาผู้หญิงมักไม่ชอบผู้ชายชอบคนคุยโว้แนวๆ ยกตนข่มเธอ ช่ายมั้ยค๊าฟฟคุณผู้หญิง   :)

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบ    !!!!

coolman

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 06:59:40 »

ติดตามกันต่อไปครับ พี่น้อง   uiuo

kobmoi

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 14:01:47 »

...  ลุงเอาไปใช้บ่ได้ว่ะ ลุงแก่แล้วซื้อกิ๋นง่ายก่าเยอะ ... uilo