-->

โพลล์

1.สำรวจคุณเคยมีเพศสัมพันธ์กับเด็กอายุน้อยที่สุดเท่าไร

ข้อ1 : 0-5 ปี อนาจใจ เด็กไปมั้ง
2 (0.8%)
ข้อ2 : 6-9 ปี เด็กประถม ดูดอมยิ้ม
1 (0.4%)
ข้อ3 : 10-12 ปี เริ่มมีการเปลี่ยนแปลงทางสรีระ
7 (3%)
ข้อ4 : 13-15 ปี วัยกำลังอยากเด่น อยากดัง
72 (30.5%)
ข้อ5 : 16-18 ปี เป็น นาย/นางสาว แล้ว แต่ไม่พ้นคุก
81 (34.3%)
ข้อ6 : 19-21 ปี ไม่เด็กแล้วมั้ง
45 (19.1%)
ข้อ7 : 22-99 ปี สุดท้ายล่ะ ขี้เกียจพิมพ์
10 (4.2%)
ข้อ8 : ข้าพเจ้ายังซิงอยู่ (อมขี้มาพูดก็ไม่เชื่อ)
18 (7.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: 1.สำรวจคุณเคยมีเพศสัมพันธ์กับเด็กอายุน้อยที่สุดเท่าไร  (อ่าน 20097 ครั้ง)

Bryan

• บุคคลทั่วไป

1.สำรวจคุณเคยมีเพศสัมพันธ์กับเด็กอายุน้อยที่สุดเท่าไร

ผมขอเจิมก่อนล่ะกัน ข้อ6  fdgdfdf

เพื่อนๆล่ะครับ เท่าไรมั้ง ไม่ว่า หญิง หรือ ชาย ก็โหวตได้นะครับ

ไม่ต้องอายนะครับ ไม่มีใครว่า " คุณกินเด็ก " หรอกครับ  kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2010, 14:24:18 โดย Bryan »

Makettingmanager

โหวตแย้วเน้อคับ!!!! uiuo

birdnmp1986

ตอบแล้วเช่นกันงับ แหะ ๆ  .,mn

Bryan

ใครตอบข้อ 1 ล่ะนี่  ghfg

จะจับไปประหารชีวิต โทษฐานไม่ถ่ายคลิปมาให้ดู  kjhg

zzsaga

ใครตอบ 1 อะ ส่งการบ้านด้วย
 jljhl  jljhl

mamai

ทำไมมีคนอยากติดคุกเยอะจังนิ piuyty

racegal

ข้อ สี่ ...

เพราะ ตอนนี้ หนู ๒๒ ,,

ก็ เด็กมัน ยั่ว .. ชวนไม่ได้   ouiy

ERIC

-ข้อ5คับนานมากแล้วเกือบ20ปีตอนนั้นน้องเค้า18ตอนนี้......... ghjk

kier3

ตั้งแต่ข้อ 4 - 6 เค้าไม่ได้ตั้งใจเลยจริง ๆ นะเด็กมันมาเอง   เขิน

roonaldo

มีคนตอบ 0-5 ด้วยหรอ เลวละ

j007

ตามกฏหมายไทยนะครับ เรื่องนี้ ใครเรียน อาญา2 จะรู้ครับ
ถ้าท่านทำการชำเราเด็ก อายุต่ำกว่า 13 ปี คุก สถานเดว
ถ้าท่านทำการชำเราผู้เยาว์ อายุระหว่าง 13-17 ปี คุก สถานเดว เช่นกันยกเว้น รับผิดชอบด้วยการจดทะเบียนสมรส
ถ้าเกินกว่านี้ แล้ว พิสูจน์ได้ว่า ฝ่ายหญิงสมยอม ไม่ผิดกฏหมายครับ
แต่ถ้าเปนการข่มขืน/ขืนใจ ก็ คุก 20 ปีครับ

แต่ถ้าฝ่ายชายโดยขืนใจ(ประตูหลัง) เขาถือว่า เปนแค่คดีอนาจาร โทษแค่ คุก 10 ปี.....
ไม่เข้าใจ ถ้าหญิงถูกชายขืนใจ โทษ 20 ปี แต่ถ้าชายถูกชาย(ด้วยกัน)ขืนใจ โทษแค่ 10 ปี....

แบบนี้ต้องให้ป้าเบียบเรียกร้องความเปงทำ  ss

ปล.โหวตหล่ะ แต่มะบอก เดวคุก...

kier3

ตามกฏหมายไทยนะครับ เรื่องนี้ ใครเรียน อาญา2 จะรู้ครับ
ถ้าท่านทำการชำเราเด็ก อายุต่ำกว่า 13 ปี คุก สถานเดว
ถ้าท่านทำการชำเราผู้เยาว์ อายุระหว่าง 13-17 ปี คุก สถานเดว เช่นกันยกเว้น รับผิดชอบด้วยการจดทะเบียนสมรส
ถ้าเกินกว่านี้ แล้ว พิสูจน์ได้ว่า ฝ่ายหญิงสมยอม ไม่ผิดกฏหมายครับ
แต่ถ้าเปนการข่มขืน/ขืนใจ ก็ คุก 20 ปีครับ

แต่ถ้าฝ่ายชายโดยขืนใจ(ประตูหลัง) เขาถือว่า เปนแค่คดีอนาจาร โทษแค่ คุก 10 ปี.....
ไม่เข้าใจ ถ้าหญิงถูกชายขืนใจ โทษ 20 ปี แต่ถ้าชายถูกชาย(ด้วยกัน)ขืนใจ โทษแค่ 10 ปี....

แบบนี้ต้องให้ป้าเบียบเรียกร้องความเปงทำ  ss

ปล.โหวตหล่ะ แต่มะบอก เดวคุก...

ผมกำลังหนีคดีอยู่  ตอนนี้ให้สาว ๆ จับมือล้อมเป็นวงกลมป้องกันตำรวจจับผมอยู่  บอกตาโด้ด้วยมาหลบด้วยกันได้   gsdgdgs

a_matthayomchan

ไม่เคยกะเด็กๆๆเลยครับ ผมซิงอยู่  piuyty piuyty piuyty piuyty

kier3

ไม่เคยกะเด็กๆๆเลยครับ ผมซิงอยู่  piuyty piuyty piuyty piuyty

อยุ่ได้ไม่เหงามีมือเป็นเพื่อน   ##

shoots

ตอนนั้นอายุเท่ากันละ ฉลองจบ ม.6 อายุ 18     jljhl

Thonklarr

อยากได้เด็กๆมั่ง  แต่ไม่เคยได้ซักที

virgin_killer

เปิดซิงกับพี่ ม.4

Keijikung

ซิงอยู่คับ

roonaldo

kier3

am singer

อีโด้แกนะซิง  น่าจะเสียไปตั้งแต่ตอนม.ต้นแล้วแกน่ะ   ss

kittiwan

paholkarn

ข้อ สี่ ...

เพราะ ตอนนี้ หนู ๒๒ ,,

ก็ เด็กมัน ยั่ว .. ชวนไม่ได้   ouiy

ตะเอง ก็  เขิน

1ideal

ข้อ 4 หวังว่าไม่ใช่ตำรวจ หลอกถาม ghjk ghjk ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2010, 16:28:36 โดย 1ideal »

่jimmy

โหวตแล้วครับ ss

leofire

มาตอบด้วยคน ของผมข้อ หก

กับสมาชิกอีก 1 ทั่น ถ้าไม่เคยน้อยกว่านี้ ก็ข้อหกเหมือนกัน

ให้เจ้าตัวเค้ามารับสารภาพด้วย

ใช่ปะ --?--แมน

BRIDE

โลกสวยด้วยมือเรา uiuo uiuo uiuo

tanickovic

มีข้อ1 1 คนด้วยหรือนี่ OMG

tiaaui

แบบนี้ต้องให้ป้าเบียบเรียกร้องความเปงทำ  ss

บะเดวนี้...เขาคุ้มครองรูตรูดดำๆของผู้ชายแล้วด้วยนะ

เพราะก.ม.แก้ใหม่เป็น  "ผู้ใดข่มขืนกระทำชำเราผู้อื่น" kjhg

แต่ถ้าโดนสาวข่มขืนผมม่ายอาวเรื่อง kjhg

kalamung

ไม่เอาเค้ากลัว  อยู่แบบซิงๆดีแล้ว kjhg

varanus_deaw

เคย เด็ก ม.3  อายุ 15

ตอนนี้ เรียน ม.6 แล้ว โรงเรียนในเชียงใหม่ นี่แหละ

สถานะภาพ....  ยังเป็น กุ๊กกิ๊ก กันอยู่

ผบ. รู้ด้วย แต่ บอกว่า แค่ยังคุยกัน เล่นๆ 

fdgdfdf

roonaldo

เคย เด็ก ม.3  อายุ 15

ตอนนี้ เรียน ม.6 แล้ว โรงเรียนในเชียงใหม่ นี่แหละ

สถานะภาพ....  ยังเป็น กุ๊กกิ๊ก กันอยู่

ผบ. รู้ด้วย แต่ บอกว่า แค่ยังคุยกัน เล่นๆ 

fdgdfdf

เมพขิงๆๆ

prince

โหวตละ แต่ม่ายบอกว่าเท่าไหร่ รู้แต่ว่าถ้าถูกจับคุกอย่างเดวยกเว้นจดทะเบียนเพื่อรับผิดชอบ

vrc

เปิดซิงกับพี่ ม.4

รุ่นพี่คนนั้นเค้าเป็น นศท ด้วยใช่ป่ะ  fdgdfdf

wolfon75

kick ถามได้ เฉียด คุก ตลอดเลยนะคุณพี่..... ttu  ไม่รู้งะแต่ไม่มีขน... จบ ghjk

mccm

เคยแต่18   15 อยากลองแต่กลัวคุก  ljhgf

BgatoonJ

ผมเป็นคนส่วนใหญ่ของบอร์ดนี้ครับ เย้ๆๆๆๆ 40เปอร์เซ็นต์กว่าๆๆๆ

yes1968

uiuo
 เขิน
ของเราข้อ 6 ไม่เทพพอ  ouiy

alohanongza

Bryan

ข้อ5. มาแรงสุด

ส่วนข้อ8. แนะนำเข้ามิตติ้ง10 นะครับ  ttu

keepeak

hssd ไม่บอก......หลอกให้งง  ljhgf

roonaldo

ข้อ5. มาแรงสุด

ส่วนข้อ8. แนะนำเข้ามิตติ้ง10 นะครับ  ttu

ผมเองครับบบ zad zad

meaw_meow

.,mn ตอบแล้วนะครับ

หวุดหวิดคุกมานิหน่อย  jljhl

Yasito

หนูอยากได้ข้อ 7

อิอิ

ttu

โหวตไปแระนะคะ  uiuo

bitxxx

ข้อ8คับ

Team_then

ข้อ 5 ครับ.... fdgdfdf

auncm

ข้อ 5 ครับ แต่ใจจริงอยากลอง ข้อ 4 แต่ก็อย่างที่ท่าน ตาเจ ว่าอ่ะครับ ไม่พ้นคุกครับ ghjk

NConly

ก็เพราะแบบนี้ เลยรู้จักคำว่าเสียผีเป็นยังไง vbnn

innocentl

ข้อ 5 โดยประมาณมีข้อ4ด้วยครั้งนึง 15ปี

mormor1973

โหวตละ

เด็กไปไม่ค่อยชอบแม้จะตื่นเต้นก็ตาม
ชอบยี่สิบเศษมากกว่าครับ

sirtul

โหวตไปละ ตอนมอปลายเลย