-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวเกะร้านออคิดมาคับได้เบอร์น้อ  (อ่าน 1491 ครั้ง)

BOMBERMAW

• บุคคลทั่วไป

มีโอกาสไปเที่ยวคาราโอเกะร้านออคิดมาคับเพิ่งเคยไปเที่ยวแนวนี้เป็นครั้งแรก เรียกเด็กมานั่งด้วยคนหนึ่งครับน้องเค้าน่ารักมากๆมีเขี้ยวด้วยที่สะสุดตาจนต้องเลือกก็ตรงไฟหน้านี่แหละครับ
ใหญ่มากขาวด้วยให้เต็ม 10 เลยคับ  hgjhgแล้วก็มือผมก็เริ่มเลื้อยไปเรื่อยเลยคับเพื่อพิสูจน์ว่ามันของจริงป่าว uiuo น้องเค้าก็บริการดีมากเลยครับ นั่งคุยไปคุยมาน้องเค้าก็ขอเบอร์ผมคับแล้วเราก็แลกเบอร์กันไว้
ที่แรกจะขอพาน้องเค้าออกไปก่อนเวลา (ตี 5 คับเวลาออก) แต่น้องเค้าเรียกสินสอดแพงซะเหลือกินจ่ายไหวมั้ยอ่ะน้องเค้าถาม ไอ้เราก็ไม่ได้เตรียมการมาซะด้วย ก็เลยบอกน้องไว้เดี๋ยวจะโทรหาละกัน
จากนั้นผมกับเพื่อนก็แยกย้านกันกลับอ่ะครับ...............
 อยากถามท่านเทพว่าจะสานต่อน้องเค้ายังไงต่อดีประมาณว่าจะโทรไปคุยยังไงดีอ่ะคับ
( ค่าเสียหายร้านออคิดคืนนั้น ไปกัน 9 คนคับตั้งแต่ 11.30 - ตี 3 เรดหมดไป 5 ขวด เรียกเด็กมานั่ง 7 คน หมดไป 16000 มาเที่ยวครั้งแรกไม่รู้ราคาแพงมั้ยอ่ะคับท่านเทพ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มกราคม 2011, 22:31:30 โดย BOMBERMAW »

G_unit

9 คน 16000 ตกคนละ 1,700 ก้อโอเคคับ
แต่อยากรู้ว่าค่าเสียหายเท่าไรคับท่าน
ถ้าได้เบอร์มาแล้วโทรไปเลยคับ ด้านได้อายอดนะคับ 09876 09876

9inch

ghfgจัดไปครับจัดให้น้องๆหน่อย..... hgjhg

System

ร้านเกะแนวๆนี้ผมก็เคยหลงดีใจที่เขาขอเบอร์นะครับ

แต่ที่ไหนได้เอาเบอร์ไปแล้วโทรชวนเราไปเสียตังที่ร้านทุกวันเลย -*-

แต่เคสท่านไหนๆก็ไหนๆแล้วก็น่าลองนะครับ ลองดูเลยครับติดต่อไปเลย

อยากรู้ค่าสินสอดเหมือนกันครับ ช่วยชี้แชงให้สมาชิกทุกคนทราบด้วย  pongz

zIGaDoW

ร้านเกะแนวๆนี้ผมก็เคยหลงดีใจที่เขาขอเบอร์นะครับ

แต่ที่ไหนได้เอาเบอร์ไปแล้วโทรชวนเราไปเสียตังที่ร้านทุกวันเลย -*-

ถูกต้อง .... ครับท่าน .... โทรไปก้อบอกว่ามาหาที่ร้านสิ  zad

ouhlunla

เช่นกันครับ
ของเพือ่นผม ก็แลกเบอร์ แจกเบอร์บ่อย
กรณีเพื่อนเจอคือ ปกติถ้าไม่หลงไม่รักชอบมีใจให้กันจริงไม่โทรมาหรอก ถ้าฝ่ายหญิงโทรมาแต่ละครั้งก็ประมาณว่ารู้ ว่า ได้เสียตังค์อีกแล้ว  piuyty

BOMBERMAW

แต่เคสท่านไหนๆก็ไหนๆแล้วก็น่าลองนะครับ ลองดูเลยครับติดต่อไปเลย

อยากรู้ค่าสินสอดเหมือนกันครับ ช่วยชี้แชงให้สมาชิกทุกคนทราบด้วย  pongz

-------------------------------------
น้องเค้าขอ 5000 พันคับถ้าเอาออกก่อนเวลา แต่ดูแล้วน่าจะพูดเล่นมั้งนะ เพราะเพื่อนผมเคยเอาออกมาแล้วครับสินสอดของเพื่อนผม 2500

a_matthayomchan

หัวแตกครับบอกตรงๆๆ แพงค้อดๆๆๆๆๆๆ

paholkarn

คุย ไป เรื่อยๆ ม่ะต้อง รีบร้อน

รอ น้อง เค้าร้อน เงิน เช่น ค่าหอพัก ค่างวดรถ ค่าฯลฯ

แร้ว เด๋ว น้อง ก็ โทมาเอง อิอิ

ปล. ผมใช้วิธีนี้ตลอด

จบข่าว น้องชายฝากรายงาน เขิน

Makettingmanager

เรดหมดไป 5 ขวด นั่งหลายชั่วโมงก็ไม่น่าจะแพงนะ แต่จะให้คุ้มก็มาบางแสนสิ jljhl

TORBB

เรดหมดไป 5 ขวด นั่งหลายชั่วโมงก็ไม่น่าจะแพงนะ แต่จะให้คุ้มก็มาบางแสนสิ jljhl
ก้ว่า แต่อย่างว่า  อยากไปหาแต่เด็กอิอิ   พาเด็กออกไปน้องร้านได้เลยไหม อะคุณพี่ อิอิอิอิ   

hanong

pongz
ผมเห็นด้วยอีกคน ได้เบอร์กะจะล่อสักหน่อย กว่าน้องจะตื่นนอน 4-5 โมงเข้างานุ 6-ทุ่ม ไม่มีเวลาให้เราเลยต้องไปที่ร้านอย่างเดียวตอนกลางคืน สี่ทุ่ม-เที่ยงก็จะโทรหาชวนมาร้านกว่าจะได่กินต้องรอวันหยุดที่ร้านปิดจริงๆ ทำใจครับระหว่างไปหาบ่อยๆ กับทุ่มทุนสร้างที่เดียวแล้วจัดการซะ kjhg

Keijikung

เบอร์น้อง เปรียบเหมือน เบอร์เจ้าหนี้ ตามทวงหนี้  kjhg kjhg