-->

ผู้เขียน หัวข้อ: "แบบนี้หรือป่าว ที่เค้าว่าแฟนไม่รัก"  (อ่าน 2282 ครั้ง)

COMMINGSOON

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ยามรักกันน้ามผักต้มก็ว่าหวาน...แต่มาตอนนี้ ทัมมันชักเริ่มจืดจางลง หรือ ว่าเราคิดไปเอง
   แต่ก่อนจาแคร์ความรู้สึก อาจจะมีง้อบ้างเป็นห่วงบ้าง แต่เดวนี้กลับเฉย นิ่งเหมือนไม่มีอารัยเกิดขึ้น
   ไม่สนใจว่าเราจาเป็นยังงัย ...ทั้งๆที่อยู่บ้านเดวกัน ตั้งแต่3ทุ่ม จนถึงณ.เพลานี้ ตี5 ครึ่ง ... ยังไม่คิดจามาคุยกันปล่อยให้
   " ข้าพเจ้าอยู่คนเดียว ... เพียงลำพัง" 
        ท่านๆเทพทั้งหลาย ช่วยชี้แจงแฉลงใขให้ข้าพเจ้าที ควรจาทัมงัยดี...
 ติดที่ว่าโซ่ทองคล้องใจกำลังน่ารักเลย..แต่ทัมมัยไม่สนใจ ความรู้สึกเราบ้างเลย...หรือว่าเราคิดมากไปเอง
       มีคำๆนึงที่เค้าชอบพูดตรอดๆ  เค้าง่วง เค้าเหนื่อย...แต่ก็น่าจาสนใจความรู้สึกของเรามั่งเนาะ...ขอระบายแค่นี้น่ะ
         ท่านๆเทพ คิดว่าอย่างใร  มีทางออกอย่างใรมั่ง ...รู้สึกว่าตอนนี้ข้าพเจ้าคืดถึงแฟนเก่าจัง

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
Re: "แบบนี้หรือป่าว ที่เค้าว่าแฟนไม่รัก"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 09:49:00 »

น่าเห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับ เข้าใจความรู้สึกดีครับว่าเป็นอย่างไร และอีกอย่าง มีโซ่ทองคล้องใจแล้วอีกด้วย ยิ่งลำบาก  ลองค่อยๆๆ พูดล่ะกันนะครับ พูดด้วยเหตุผล ใจเย็นๆๆ ท่านทำตัวให้เหมือนเดิม ถ้าเค้ายังเฉยชา ก็ไม่ต้องไปเซ้าซี้เค้ามากนะครับ  คืนนี้ความรู้สึกยังไม่กลับมาเหมือนเดิม ซักวัน มันก็ต้องกลับมาเป็นเหมือนเดิม ทุกปัญหามีทางแก้ไข ผมเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ  สู้ๆๆ  lowwww

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: "แบบนี้หรือป่าว ที่เค้าว่าแฟนไม่รัก"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 14:01:20 »

น่าเห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับ เข้าใจความรู้สึกดีครับว่าเป็นอย่างไร และอีกอย่าง มีโซ่ทองคล้องใจแล้วอีกด้วย ยิ่งลำบาก  ลองค่อยๆๆ พูดล่ะกันนะครับ พูดด้วยเหตุผล ใจเย็นๆๆ ท่านทำตัวให้เหมือนเดิม ถ้าเค้ายังเฉยชา ก็ไม่ต้องไปเซ้าซี้เค้ามากนะครับ  คืนนี้ความรู้สึกยังไม่กลับมาเหมือนเดิม ซักวัน มันก็ต้องกลับมาเป็นเหมือนเดิม ทุกปัญหามีทางแก้ไข ผมเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ  สู้ๆๆ  lowwww
ถูกต้องเลยคับ ลองคุยกันด้วยเหตุผลและปรับความเข้าใจกัน

K.Redduck

• ชีวิตใหม่หัวใจเดิมๆ
  • V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 18:13:07 »

แฟนคุณมีชู้แน่นอน ลักษณะนี้ไม่พลาด ทำใจครับ ถามตรงๆไปเลย วันไหนอารณ์ดีๆ ถามไปเลย ถ้าไม่ตอบ หรือไม่สนใจอีก ฟันธงได้เลย ทำใจได้เลย

chili

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012, 04:47:09 »

เป็นผมจะลองไม่สนใจเธอดูบ้างทำแบบเดียวกับเธอ แล้วรอดูผล หลังจากนั้น ถ้าเธอยังสนใจเราอยู่ เธอจะเป็นคนเขามาหาเอง ความคิดผมนะ

maejo70

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 20:55:09 »

เพราะโซทองนั่นไงครับนิสัยจริงจึงโผล่หางออก

Preecha

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 12:54:32 »

ลองหาอะไร ๆ ตื่นเต้นทำด้วยกันสิครับ ....
ตอนจีบเขาทำไงล่ะ

uouso

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2012, 15:37:32 »

dsgjsd ท่านลองนั้งคุยดูก่อนไหมครับ

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 11:34:32 »

.... "ท่านลองนั้งคุยดูก่อนไหมครับ"  ... .,mn

...   ใช่เลยๆ  วันไหนที่ทั้งสองคนอารมณ์สงบๆ ลองนั่งคุยกันจริงๆ จังๆ ซิครับ  ...

...   จะได้รู้ซะทีครับ ดีก่าปล่อยไห้อึมครึมอย่างนี้  ... ouiy