-->

ผู้เขียน หัวข้อ: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ  (อ่าน 33930 ครั้ง)

nongfour

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ชื่อโฟร์ ค่ะ อายุ 18  แอบนอกใจแฟนไปมีคนอื่นแบบน้ำแตกแล้วแยกทาง เพราะแฟนไม่ถึงใจค่ะ นานๆเอาที แถมยังชอบจบคนเดียว จบแล้วหลับอีกต่างหาก แบบว่า หาความสุขใส่ตัวชั่วครั้งชั่วคราว ผิดไหมคะ  eta07 eta07 eta07 eta07 eta07

hookupss

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 22:30:25 »

ลองปรับความเข้าใจกันก่อนดีกว่าไหมครับ

TrOsS...XIII

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 22:32:59 »

....ถ้าถามว่าผิดมั้ย มันก็ต้องผิดแน่นอนอยู่แร้วว แต่เรื่องแบบนี้จริงๆแล้วมันก็ถือว่าเป็นเรื่องธรรมดาอ่ะ  ขนาดผู้ชายยังหาความสุขนอกบ้านได้ แล้วทำไมผู้หญิงจะทำไม่ได้บ้าง  บางทีการที่เราทำแบบนี้มันก็มีทั้งผลดีและไม่ดี  เช่น อาจจะทำให้เวลาคุณมีไรกับแฟน อย่างที่คุณบอกว่านานๆทีมีครั้ง อาจจะทำให้เค้ารู้สึกว่าคุณเปลี่ยนไป ซึ่งตรงนี้ถือว่าเป็นผลดี เพราะผู้ชายจะเบื่อง่าย และไม่ชอบความซ้ำซากจำเจ
ส่วนเรื่องที่ไม่ดี ก็เช่นถ้าแฟนคุณจับได้ ก็อาจจะจบกันไปเรยก็ได้  เพราะฉะนั้นก่อนที่จะทำก็ตัดสินใจดีๆก็แล้วกันครับ....

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเรื่องแบบนี้ มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์อยู่แร้วครับ  อยู่ที่การมองของแต่ละคนว่ามันดีหรือไม่ดีอ่ะ....

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 22:50:30 »

ลองปรับความเข้าใจกันก่อนดีกว่าไหมครับ

ปรับ จนไม่รู้จะปรับยังไงแล้วค่ะ แฟนเห็นแก่ตัวมากกกกก  eta07 eta07 eta07

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 22:54:32 »

....ถ้าถามว่าผิดมั้ย มันก็ต้องผิดแน่นอนอยู่แร้วว แต่เรื่องแบบนี้จริงๆแล้วมันก็ถือว่าเป็นเรื่องธรรมดาอ่ะ  ขนาดผู้ชายยังหาความสุขนอกบ้านได้ แล้วทำไมผู้หญิงจะทำไม่ได้บ้าง  บางทีการที่เราทำแบบนี้มันก็มีทั้งผลดีและไม่ดี  เช่น อาจจะทำให้เวลาคุณมีไรกับแฟน อย่างที่คุณบอกว่านานๆทีมีครั้ง อาจจะทำให้เค้ารู้สึกว่าคุณเปลี่ยนไป ซึ่งตรงนี้ถือว่าเป็นผลดี เพราะผู้ชายจะเบื่อง่าย และไม่ชอบความซ้ำซากจำเจ
ส่วนเรื่องที่ไม่ดี ก็เช่นถ้าแฟนคุณจับได้ ก็อาจจะจบกันไปเรยก็ได้  เพราะฉะนั้นก่อนที่จะทำก็ตัดสินใจดีๆก็แล้วกันครับ....

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเรื่องแบบนี้ มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์อยู่แร้วครับ  อยู่ที่การมองของแต่ละคนว่ามันดีหรือไม่ดีอ่ะ....

หนูก็คิดว่ามันผิดนะคะ
แต่ถ้าเค้าไม่มีอะไรกับหนูเพราะไม่อยาก หรือเครียดเรื่องงานหรือไม่มีอารมณ์
หนูจะไม่ว่าเลย แต่นี่เค้าก็เที่ยว ก็มีคนอื่น   eta06 eta06 eta06 eta06

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 23:20:01 »

mbvc อยากเป็นตัวช่วยน้องโฟร์ ล้อเล่นนะครับ อันคนเราความอยากก็ยังต้องมีเป็นธรรมดาครับ เชียงใหม่เมืองเล็กก็ รักษาตัวด้วยนะครับ เดวรถไฟชนกันนะครับ hgjhg

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 23:21:11 »

ouiy เออ ปรึกษาหลังไมค์ก็ได้นะครับผม ouiy

TrOsS...XIII

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 23:21:53 »

....ก็ถ้าเค้าเที่ยว เค้ามีคนอื่น แร้วถ้าคุณจะมีมั่งมันก็ไม่ผิดหรอกครับ  เพราะในเมื่อเค้าก็มีได้ แล้วทำไมคุณจะมีไม่ได้มั่ง....ก็ถ้าคุณทำแล้วมีความสุข ไม่ต้องมานั่งเครียด มานั่งคิดมาก ก็ทำไปเหอะครับ...แต่ไงๆก็ป้องกันไว้ด้วยนะครับ

ส่วนที่ว่าจะผิดหรือไม่ผิด มันอยู่ที่มุมมองของแต่ละคนครับ

ShadowMOON

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 23:41:39 »

ความรักของพวกคุณ มันก็แค่ เกมทรยศ  ที่ใครจะเป็นคนเริ่มก่อน เท่านั้น
เชิญสนุกกะมันให้เต็มที่  55  เกมทรยศ   kjhg  kjhg

nanaxx

• Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012, 23:45:32 »

eta07 eta07  น่าเศร้า

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 01:10:15 »

ความรักของพวกคุณ มันก็แค่ เกมทรยศ  ที่ใครจะเป็นคนเริ่มก่อน เท่านั้น
เชิญสนุกกะมันให้เต็มที่  55  เกมทรยศ   kjhg  kjhg
เห็นด้วยครับกับท่านShadowMOON มันเป็นเพียงการเอาคืนกันไปมา แล้วสรุปความสัมพันธ์ที่มีต่อกันมันคืออะไรครับ
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 01:58:49 »

ผู้ หญิง ถ้า จะ ทำแบบนั้น บอกเลิกแฟนไป เลยดีกว่า ไม่สนับสนุน ให็ผู้หญิง นอกใจแฟนความเสียหายมันต่างกัน

tigerone

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 06:43:19 »

ถ้าแฟนเห็นแก่ตัว คุยกันแล้วยังไม่ยอมปรับตัว เที่ยวและมีผู้หญิงอื่น ผมว่าเลิกดีกว่าอยู่ไปก็ไม่มีความสุข คุณอายุยังน้อยหาผู้ชายดีๆ เริ่มต้นใหม่ดีกว่านะครับ ดีกว่าทำอย่างในปัจจุบัน คิดถึงอนาคตดีกว่า eta32

lee884

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 07:22:18 »

ความสัมพันของคุณกับแฟนระดับไหนครับ ครอบครัว มีลูกแล้วหรือยัง ถ้าแค่เรื่องบนเตียง ผมว่าอย่าทำเลยครับ แต่ถ้าแฟนคุณเจ้าชู้จริง คุณจับได้ ก็ตกลงคุยกันเลยตรงๆ จะเอากันยังไงต่อไป   ouiy

pong

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 09:10:05 »

ต้องการทำเพื่อประชดหรือเปล่าครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 09:36:07 »

ชื่อโฟร์ ค่ะ อายุ 18  แอบนอกใจแฟนไปมีคนอื่นแบบน้ำแตกแล้วแยกทาง เพราะแฟนไม่ถึงใจค่ะ นานๆเอาที แถมยังชอบจบคนเดียว จบแล้วหลับอีกต่างหาก แบบว่า หาความสุขใส่ตัวชั่วครั้งชั่วคราว ผิดไหมคะ  eta07 eta07 eta07 eta07 eta07
kjhg เรื่องแบบนี้ปัจจุบันเยอะมาก มีแฟนอยู่แล้ว มีผู้อุปการะอยู่แล้ว
แต่ยังแอบไปมีอะไรกับคนอื่นอยู่แล้ว เพราะความสุขความถึงใจกับเขาเหล่านั้น
ให้หล่อนไม่ได้ หล่อนคบเขาเพื่อบางอย่าง ทำไม่ผมถึงรู้เรื่องแบบนี้ เพราะปิ่นโต
ผมเขามาเล่าให้ฟัง ผู้หญิงหลายคนเขาไม่ชอบมากที่ผู้ชายชอบจบคนเดียว
และจบไวด้วยจบแล้วไม่ทำไรเลย นอนแผ่หรา ซึ่งเรื่องแบบนี้ผู้ชายหลายคนยิ่ง
ควรใส่ใจมาก หากมีแฟนน่ารักแถมอายุน้อยๆด้วย ควรใส่ใจเรื่องความต้องการ
ของผู้หญิงให้มากๆหน่อย  เพื่อไม่ให้เขาที่เรารักแอบออกไปนอกลู่นอกทางเกินไป
จนเขาเกินความรู้สึกผิด แล้วมาสารภาพออกมากับคนอื่นแบบนี้
  uilo
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

kj

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 10:08:49 »

ก่อนอื่นต้องหันหน้าเข้าหากัน คุยกันตรง ๆ  ถึงปัญหาช่วยกันแก้ไข  แต่ถ้าไม่ดีขึ้นคงต้องทางใครทางมัน
เคยเจอปัญหานี้เหมือนกันคุยแล้วก็แล้ว 2 ฝ่ายไม่ร่วมมือกันก็เลยจบตรงต้องทางใครทางมัน uilo ใหม่ ๆ หลังจากนั้น   kjhg pongz

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 11:27:55 »

ljhgf
ลองคุยเรื่องบนเตียงใยเตียงจิครับ

รับรอง ว่า ฉลุย

yommaban2011

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 11:42:44 »

ผมว่า convert ดีกว่าครับ ทางใครทางมัน
กรณีืั้ที่ 1
ถ้าห่วงว่ามีลูกด้วยกันแล้ว จะทำให้เด็กมีปัญหา นี้ไม่ต้องห่วงครับ
เด็กสมัยนี้สอนง่ายครับ พ่อแม่เลี้ยงแบบวัยรุ่น ดีกว่้าที่เราจะมานั่งกังวล
ในเมื่อทั้งสองฝ่ายเป็นอย่างนี้แล้ว อยู่ไปก็ทะเลาะกันให้เด็กเห็นอีก ไม่ดีครับ
กรณีที่ 2
ไม่มีลูก แต่แต่งงานแล้ว ก็เหมือนกันครับ ไม่ต้องมีภาระอีก สบายครับ Convertเลย

ปล.จากประสบการณ์ที่ได้เจอกับคนรอบข้างครับ
หาใหม่ ชีวิตเปลี่ยนครับ ตัวเราตัดสินใจเองครับ อย่าให้ใครมาจูงจมูกครับ

แนะนำนะครับ ตัดสินใจเองครับ โตๆกันละ
 eta08

mojito1939

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 18:12:53 »

คิดอย่างมีสติ ครับ มันเป็นเรื่องที่ ละเอียดอ่อน ครับผม..

FCUK

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 18:44:53 »

เอ้อ สมัยวัยรุ่น อาว์ก็มีปัญหา หลั่งเร็ว หมดแรง  จนแฟนเก่าหนีมาแล้วเหมือนกัน
 ...แบบนี้หลานต้องให้เขาเอาตัวช่วยครับหลานจึงเสร็จ  ยามีขายตามเวปมากมาย  ถ้ามันไม่กิน แอบผสมน้ำ /เบียร์ ให้มันกิน  พอมันคึก ก็จัดกันแบบเต็มๆ   ผู้ชายพอมันเอาเราน้ำแตกได้ มันจะภูมิใจ  ครับ อีกอย่าง ที่อยากแนะนำ คือ การช่วยเหลือตัวเอง ครับ มีหลายวิธี คงไม่ลงลึก ดีกว่ามีผู้ชายอีกคน เพราะพวกผู้ชายหลายคน ได้แล้ว เอาไปเล่า ไปประจาน จนเราเสียชื่อเสียง ต้องระวัง ได้ไม่คุ้มเสีย  ขอให้เชื่ออาว์เถอะ  อาว์ผ่านมาเยอะ มีทั้งเมียหลวง เมียน้อย กิ๊ก เคยส่งเด็กเรียน จบ ป.ตรี ป.โทไปหลายคนแล้ว  ไปตามกิ๊กไม่ยาก ตี 2-3 ที่เที่ยวมีไม่กี่ที่ หรอก ขี้เกียจไปโทรไปหาบ๋อย เด็กที่เราเลี้ยงไว้มันรายงานหมดเปลือก  มากะใคร กินอะไร เรารู้หมด ...
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 18:55:07 »

ขอบคุณทุกๆคำแนะนำนะค่ะ

ลืมบอกไปว่าแต่งงานกันแล้วค่ะ แฟนอายุ 31 ค่ะ

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 19:58:15 »

ขอบคุณทุกๆคำแนะนำนะค่ะ

ลืมบอกไปว่าแต่งงานกันแล้วค่ะ แฟนอายุ 31 ค่ะ

พี่เทพเจ้า ฯ ขอเป็นอีกหนึ่งความคิดเห็นนะครับ 
หนึ่ง*****ก่อนอื่นต้องถามน้องก่อนว่า คนอื่นที่เป็น one night stand  นี่เม้มเบอร์เขาไว้ไหม ส่งข้อความ แชทกันหรือเปล่า
ถ้ามี แนะนำนะครับ ลบให้หมด   ( เพื่อทีหลังแฟนจะได้ไม่จับได้ )
สอง*****แต่งงานกันมากี่ปี  ครับ  ถ้ายังไม่มีลูกไม่เป็นไร ถ้าผู้ชายรับไม่ได้ก็เลิกกัน (ในกรณีที่คุณหาเลี้ยงตัวเองได้)   แต่
ถ้ามีลุกแล้ว ( กี่คน )  ข้อนี้ให้ยั้งคิดทันทีว่า เด็กที่เกิดมาเกิดจากความรัก ใช่หรือไม่ ถ้าใช่  ให้คุณฝ้ายหากระดาษเปล่ามาหนึ่งแผ่น
ขึดเส้นแบ่งสองฝั่ง  ฝั่งซ้ายเป็นข้อดีของแฟนคุณ  เช่น (ไม่กินเหล้า สูบบุหรี่  กลับบ้านตรงเวลา รายได้ของแฟนคุณเขาให้คุณไว้ใช้เกินกว่า70 เปอร์เซนต์ของรายได้เขา อันนี้ถือว่าดีที่สุด  )
ส่วนฝั่ง ขวา เป็นข้อเสีย  ผมเดาว่า น่าจะเป็นเรื่อง  สัมพันธภาพทางเพศระหว่างคุณกับแฟน    ถ้าคุณฝ้ายเห็นข้อเสีย ในตัวแฟนคุณมีข้อนี้เพียงข้อเดียว ให้รีบกลับลำเรือทันที ครับ  (  หักดิบ เรื่อง ONE NIGHT STAND  เลย )   เปิดใจเข้าหากันครับ
เช่น 1.   หามุมที่สงบที่สุดในบ้าน เวลาที่เหมาะสม เช่น หลังอาบน้ำ กินข้าว วันหยุด คุยกันอย่างเปิดใจ   ว่าทางกายคุณสมบูรณ์แล้วแต่ทางใจคุณทุกข์เรื่องนี้ (เพศสัมพันธ์)  บอกเขาไปตรง ๆ  ผมว่า (แฟนคุณ อาจจะตกใจในครั้งแรกที่คุณพูดแต่ให้เวลาเขาปรับตัวนะครับ
เพราะร้อยทั้งร้อย  ถ้ารู้ว่าแฟนตัวเองที่คบกันมานาน เป็นสาวไฟแรงสูง จะดีใจด้วยซ้ำไป   ค่อย ๆบอกความต้องการของกันและกัน
แฟนคุณรู้สึก อย่างไงเวลามี sex  อยากได้อะไรเพิ่มเติม และคุณต้องการอะไร  เพิ่ม (สำหรับฝ้าย )   เพราะปัจจุบัน  สามี  ภรรยา หลาย ๆ คนใช้ sex  เพื่อบำบัดความเครียดนะครับ  แต่ถ้าวิธีผม มันเวิร์ด  ให้รีบกลับไปทำข้อหนึ่ง ทันที หวังว่าคำแนะนำเล็ก ๆ น่าจะเป็นประโยชน์ต่อคุณ และแฟน ไม่มากก็น้อยนะครับ   (  สุดท้าย นี้ขอให้ชีวิตครอบครัวคุณ อุดรอยรั่วในเรือที่มี แล้วเดินทางต่อไปอย่างมั่นใจ บนทะเลอารมณ์ให้ตลอดรอดฝั่งนะครับ  ) 

จากใจจริงและจริงใจ      เทพเจ้าแห่งขวดเจลใสวิ๊ง  ๆๆๆๆๆๆ

ปล.  อยากได้คำแนะนำเพิ่มเติม PM. (ข้อความส่วนตัวมานะครับ) eta08
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

jawjaw

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 20:43:49 »

สังคมไทยผู้หญิง จะเป็นฝ่ายสายหายมากกว่า  .,mn .,mn .,mn

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 20:57:05 »

แล้วผู้ชายแอบช่วยตัวเองนี่หมายความว่าไงคะ หรือหมายความว่านู๋อาวไม่มันหรือเปล่า

xpeter

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 21:02:33 »

จะทนไปใย ทางใครทางมัน   หาความสุขใส่ตัวเองดีกว่า อายุคนเราไม่ใช่ 100 ปี ครับ อิอิ

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012, 21:08:24 »

แล้วผู้ชายแอบช่วยตัวเองนี่หมายความว่าไงคะ หรือหมายความว่านู๋อาวไม่มันหรือเปล่า

ถ้าแอบช่วงตัวเองนี่  เข้าข่าย
 แฟนน้องถ้าจะมีเรื่องโกรธอะไรสักอย่างในใจกับน้องแน่เลย แนะนำครับอย่าประชดด้วยการไป
one night stand  การพูดเปิดใจกันเป็นวิธีเดียว ครับ ขอให้โชดดี
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

kopter5

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 00:31:21 »

บางที อาจจะอยู๋ที่การเริ่มต้นครับ
กล้าพูดถึงความต้องการของคุณ
อะไรๆ อาจจะดีขึ้นก็ได้ครับ
โชคดีครับ pongz

sodax

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 03:20:40 »

การพูดคุยกันนี้แหละดีที่สุด อย่าอาย ที่เลิกลากันก็เพราะไม่เข้าใจกัน พูดกันดีกว่าอะไรๆอาจจะดีขึื้นมาครับ

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 03:32:28 »

จับเข่าคุยกันไปเลย แล้วลองหาข้อดีข้อเสีย ถ้ารับกันได้

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 15:37:39 »

ถ้านู๋นอนเฉยๆเหมือนท่อนไม้แล้วเค้าเบื่อนู๋จะไม่บ่นเลย แต่นี่ได้ทุกที่ ทุกท่า หรือยังไม่ถูกใจมัน
ต้องหาประสบการเพิ่มเติม แล้วจะมาเล่าสู่กันฟังค่า  eta06 eta06 eta06

Fallinl0ve

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 15:39:57 »

ถ้าแต่งงานแล้วก็แนะนำว่าอย่าครับ

pjew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 16:12:32 »

หลายคนมาช่วยตอบ ดีมากครับ หลายมุมมอง   pongz

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2012, 18:12:39 »

ถามว่า ผิดไหม ตอบว่าผิดครับเพราะอะไรเพราะเรานอกใจแฟน แค่นี้ก็ผิดเต็มๆแล้ว ขนาดในข่าวผู้หญิงแค่คุยกับ ช คนอื่นในเฟซบุค แฟน ช ยังหึงหวงจนแทงกันตายมาแล้ว ถึงขั้นไปนอนกะคนอื่นนี่ไม่ต้องพูดถึงเลย ทางออกของคุณมีทางเดียวต้องคุยกันครับ ปรับความเข้าใจในเรื่องที่ประสพอยู่ให้ได้ก่อน ถ้าไม่ดีขึ้น แยกทางครับ ส่วนเมื่อแยกแล้วคุณจะเลือกเป็นสาวโสดอิสระไป one night stand กะใครแบบไหน เดือนละกี่คนไม่มีใครว่าเพราะคุณโสดไม่มีเจ้าของหรือพันธะผูกพัน หรือแม้แต่คุณอาจไปเจอแฟนคนใหม่ที่ถึงใจ มัดใจคุณได้ จนคุณดิ้นไม่หลุดไม่นอกใจเขาไปไหน นั่นก็แล้วแต่ อีกกรณีนึงคือไม่ต้องไปพูดถึง ปุ ช ที่ไปมีใครอื่นๆอีก นั่นเป็น สัน......ครับ(อันนี้ด่าตัวเองด้วย yellow001 yellow001 ที่ผมยังลัลลาอยู่ได้เพียงแต่เพราะผมยังไม่แต่งงานเท่านั้นเอง) ......

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 08:24:15 »

สาระดีๆครับ ........... แอบมาเก็บข้อมูล อิอิ  ;khhg
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

ycom2004

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 16:04:02 »

ถึงแม้ว่าเราจะทำไปเพราะมันมีเหตุให้ต้องทำ แต่การที่เราเป็นผู้หญิงสังคมไทยมันไม่รับอ่ะ ทำไปตอนนี้มันจะติดตัวเราไปตลอดเลยนะ คิดดูให้ดีดีครับ  เวลามันย้อนไม่ได้

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 16:41:14 »

ขอบคุณพี่ๆ ลุงๆ อาๆ ทุกท่านนะคะ
น้องโฟร์ยังไม่เคยนอกใจแฟนหรอก น้องโฟร์แค่กำลังคิด
ที่น้องโฟร์ตั้งหัวข้อ ก็เผื่อให้เค้าได้มาอ่านละจะเอาไปคิด ที่รู้จักเว็บนี้ก็เพราะเค้าเข้าทิ้งไว้
แต่น้องโฟร์ไม่รู้ว่าเค้าใช้ชื่ออะไรหรอกนะ อาจจะเป็น 1 ในคนที่มาให้ความเห็นก็ได้ 55555
เห็นๆกันอยู๋ว่าเค้าก็เที่ยว หรือน้องโฟร์ไปลองหัดแบบที่ผู้ชายเค้าชอบเที่ยวดี แบบอาบอบนวด นวดกาปู๋เงี้ย แล้วมาจัดการกับเค้าเลย อันนี้มีความเห็นว่าไงคะ ดีปะ
*** น้องโฟร์อยากบอกว่าผู้ชายก็ใส่ใจแฟนบ้างสักนิดนะ ถ้าไม่อยากโดนสวมเขาคืนบ้าง***

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2012, 19:21:02 »

เอาล่ะสิ ผบ. ผมหรือป่าวเนี่ย55555ไม่ใช่หรอก ระวังตัวด้วยนะครับเทพทั้งหลาย
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 01:46:21 »

อย่าไปสน มดลูก เป็นของคุณเอง คุณมีสิทธิใช้มันเพื่อความสุข (แต่ต้องระวัง)
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

zIGaDoW

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 10:16:45 »

ทำแบบนี้ ไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะคับ

พูดกันตรง ๆ เลย

jackjack

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 14:13:07 »

หากถามว่าผิดมั๊ยก็ตอบเลยว่ามากกก ในแง่ความรู้สึกอย่างเดียว 5555

แต่เรื่องอย่างงี้ เป็นเรื่องปัจเจกชน ไม่ถูกไม่ผิดอยุ่ในโซนสีเทา ถ้าไม่เหมาเอาเรื่อง วัฒนธรรมเข้ามาเกี่ยวนะ มองในแง่หนึ่งผู้ชายยังอาบน้ำ นวด นัว เนียได้ แล้วทำไม ผู้หญิงจะทำไม่ได้  ถูกป่ะ

เตียวลงฮู

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 15:55:43 »

ผิดทางศีลธรรม  แต่ไม่ผิดทางชีววิทยา..  ป่าวหว่า

poojung3

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 08:31:07 »

ของดออกเสียงละกัน จะว่าไปก็ผิดทั้งคู้นั้นละ

ชายผิด เร็วไป ไม่ยอมบิวไม่แคร์ความรู้สึก (สาเหตุ อาจเป็นเพราะพี่แกชิน)

หญิงผิด นอกลู่นอกทาง (สาเหตุ มาจากผู้ชายนกกระจอก ไม่ยอมบิ้ว )

ปล. ทำไมน้องไม่บิ้วตัวเองก่อนจะให้เค้าทำละคะ

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 10:06:59 »

ขอบคุณพี่ๆ ลุงๆ อาๆ ทุกท่านนะคะ
น้องโฟร์ยังไม่เคยนอกใจแฟนหรอก น้องโฟร์แค่กำลังคิด
ที่น้องโฟร์ตั้งหัวข้อ ก็เผื่อให้เค้าได้มาอ่านละจะเอาไปคิด ที่รู้จักเว็บนี้ก็เพราะเค้าเข้าทิ้งไว้
แต่น้องโฟร์ไม่รู้ว่าเค้าใช้ชื่ออะไรหรอกนะ อาจจะเป็น 1 ในคนที่มาให้ความเห็นก็ได้ 55555
เห็นๆกันอยู๋ว่าเค้าก็เที่ยว หรือน้องโฟร์ไปลองหัดแบบที่ผู้ชายเค้าชอบเที่ยวดี แบบอาบอบนวด นวดกาปู๋เงี้ย แล้วมาจัดการกับเค้าเลย อันนี้มีความเห็นว่าไงคะ ดีปะ
*** น้องโฟร์อยากบอกว่าผู้ชายก็ใส่ใจแฟนบ้างสักนิดนะ ถ้าไม่อยากโดนสวมเขาคืนบ้าง***

eta20 ผบ ทบ ผมป่าว เนี่ย.. แต่ไม่น่าไช่ อายุไม่พอดี  ouiy
สารภาพ ผม ก็เป็นเหมือนแฟน น้องนะ.. อยู่กันมานาน มันเริ่มชาชิน
ตอบความรู้สึกเป็น ข้อๆ ครับ
1) ชอบจบคนเดียว ไม่ทำอะไรต่อ

- บางที บางวัน คนมันเสร็จ เร็ว นะครับ ห้ามกันไม่ได้ นะ  พอจบแล้วมันก็หมดอารมณ์ คงไม่ทำอะไรต่อแล้วล่ะ นอนดีกว่า เป็นปกติของผู้ชายทั่วไป ... ทีนี้ คงต้องสะกิดกันหล่ะครับ ว่าน้องยังไม่เสร็จเลย หลายครั้งแล้ว ...เรื่องพวกนี้ ผู้ชายบางคนไม่รู้นะครับ ถ้ารู้จะได้ ปรับปรุง
 2) น้องเอาไม่มัน หรือค่ะ?
   - อันนี้ก็มีส่วนนะครับ ส่วนใหญ่อยู่กันมานาน มันเริ่มรู้ทาง รู้ท่าทาง กลิ่นมันก็เดิมๆ จริงก็เอามัน อยู่ แต่ มันเดิมๆ ไปนิด ...เข้าทำนอง เบื่อ ลีลา เดิมๆ ... แตกต่างจากสาวอื่นยังไง ทำใมต้องไปหาเอาข้างนอก ..อันแรก กลิ่นใหม่ หน้าตาใหม่ๆ  สอง ลีลาใหม่ แน่ๆ ละ บางทีก็แย่กว่าที่บ้าน แต่ส่วนใหญ่ดีกว่า เพราะเชี่ยวชาญกว่า..
      อันนี้แนะนำ ให้ศึกษากระบวนท่าเพิ่มเติม เติมความเร้าใจ เปลี่ยนกลิ่นน้ำหอมบ้าง เปลี่ยนสถานที่บ้างหรือสถานที่เดิม ตกแต่งใหม่ๆ บ้าง ให้แปลกหูแปลกตา
     ยกตัวอย่าง oral sex เนี่ย ผบทบที่บ้าน บางที กินไอติม หรือ ล้างตู้เย็นไม่เป็น ลิ้นไม่แพรวพราว  เขินนนนนน เป็นต้น มันเลยมีข้อเปรียบเทียบ เอามันไม่มัน ไช่ว่าจะจับยัดอย่างเดียวเมื่อไหร่ จิงป๊ะ

3) แอบช่วยตัวเอง (อันนี้ผมก็เป็น)

มันมีเหตุมาจากข้อ 2 นั่นแหล่ะ แสดงว่า sex น้องยังไม่เพอเฟค ตามที่เขาต้องการ
ต้องการกระตุ้นเฉพาะจุด และจินตนาการจาก หนัง X

คือพี่เห็นด้วยที่น้องจะไปลองหัดแบบที่ผู้ชายชอบเที่ยวดูนะครับ เพื่อเติมเต็มเรื่องบนเตียง
แต่คงไม่ต้องลงทุนถึงขนาด ไปลองจริงๆ ศึกษาจากวีดีโอ หรือ คลิป สอน หนังสือก็มีนะ
เอาประมาณให้ได้อารมณ์แบบ ดาราหนัง ไม่ต้องเหมือนจริง แค่นั้นก็เหลือเฟือแล้วครับ เขินนนนนน

หรือจะเป็น ผบทบ กรูหว่า  scary

satid

• **
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 14:14:49 »

ouiy มันผิดทั้งคู่นั้นหล่ะ ควรหันหน้าคุยกันดีกว่า

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 16:08:44 »

ยกตัวอย่าง oral sex เนี่ย ผบทบที่บ้าน บางที กินไอติม หรือ ล้างตู้เย็นไม่เป็น ลิ้นไม่แพรวพราว  เป็นต้น มันเลยมีข้อเปรียบเทียบ เอามันไม่มัน ไช่ว่าจะจับยัดอย่างเดียวเมื่อไหร่ จิงป๊ะ

***ข้อนี้น้องโฟร์ถนัดเลยนะคะ แต่ทำไมมันยัง มันยังง ......... eta07 eta07 eta07

luciana

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 17:37:33 »

เข้ามาอ่านเสริมประสบการณ์

// พี่ๆหลายคนแนะนำดีแล้วครับ..ผมยังอ่อนอยู่เลยไม่ค่อยรู้อะไร

pjew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 20:06:07 »

SEx ToY ช่วยได้นะคราบบบ    lowwww

croroku

• *
    • 12oom.net
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 22:03:50 »

^^ไม่ได้เข้ามานาน ปัญหาแบบนี้ต้องเปิดใจคุยกันตรงๆนะครับ แต่จากที่พี่อ่านแล้วเข้าใจว่าน้องโฟร์สงสัยว่าทำไมทั้งๆที่เราให้เค้าเต็มที่แต่ทำไมเค้าถึงได้ยังออกไปเที่ยวที่อื่นอีกใช่ไหมครับอย่างที่บอกเรื่องแบบนี้มันต้องเปิดใจคุยกันนะครับ พี่จะเล่าให้น้องฟังก็แล้วกันเป็นประสบการณ์ส่วนตัวของพี่ เคยมีคู่สามีภรรยาติดต่อพี่ให้ไปช่วยกามกิจ(สวิงกิ้งนั่นเอง)ด้วยความที่พี่สงสัยว่าทำไมเค้าถึงอยากลองสวิงกิ้งจึงได้ลองถามจากพี่ผุ้ชายก่อนเค้าบอกว่า ผมอยากให้แฟนผมมีความสุข แล้วพอถามพี่ผู้หญิงคำตอบที่ได้ก็เหมือนน้องโฟร์ตอนนี้แหละค่ะ คืออยากให้แฟนมีความสุขจะให้ทำอะไรก็ยอม ได้ทุกที่ได้ทุกท่า ได้ทุกอย่าง สรุปคือต่างคนก็ต่างอยากให้อีกฝ่ายมีความสุข แต่ไม่เคยมานั่งเปิดใจคุยกันจริงๆสักครั้ง พี่อยากให้น้องโฟร์ลองคิดดีๆก่อนนะคะทางออกไม่ได้มีแค่ทางเดียวลองคุยกับเค้าลองถามเค้าว่าที่เค้าเที่ยวนี่ต้องการอะไรเราขาดอะไรตรงไหน สิ่งสำคัญคือต้องใจเย็นนะคะค่อยๆพูดค่อยๆจากัน สงสัยก็PMมาถามกันได้นะคะพี่เคยผ่านจุดนี้มาแล้วเหมือนกัน^^

nongfour

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 22:16:15 »

^^ไม่ได้เข้ามานาน ปัญหาแบบนี้ต้องเปิดใจคุยกันตรงๆนะครับ แต่จากที่พี่อ่านแล้วเข้าใจว่าน้องโฟร์สงสัยว่าทำไมทั้งๆที่เราให้เค้าเต็มที่แต่ทำไมเค้าถึงได้ยังออกไปเที่ยวที่อื่นอีกใช่ไหมครับอย่างที่บอกเรื่องแบบนี้มันต้องเปิดใจคุยกันนะครับ พี่จะเล่าให้น้องฟังก็แล้วกันเป็นประสบการณ์ส่วนตัวของพี่ เคยมีคู่สามีภรรยาติดต่อพี่ให้ไปช่วยกามกิจ(สวิงกิ้งนั่นเอง)ด้วยความที่พี่สงสัยว่าทำไมเค้าถึงอยากลองสวิงกิ้งจึงได้ลองถามจากพี่ผุ้ชายก่อนเค้าบอกว่า ผมอยากให้แฟนผมมีความสุข แล้วพอถามพี่ผู้หญิงคำตอบที่ได้ก็เหมือนน้องโฟร์ตอนนี้แหละค่ะ คืออยากให้แฟนมีความสุขจะให้ทำอะไรก็ยอม ได้ทุกที่ได้ทุกท่า ได้ทุกอย่าง สรุปคือต่างคนก็ต่างอยากให้อีกฝ่ายมีความสุข แต่ไม่เคยมานั่งเปิดใจคุยกันจริงๆสักครั้ง พี่อยากให้น้องโฟร์ลองคิดดีๆก่อนนะคะทางออกไม่ได้มีแค่ทางเดียวลองคุยกับเค้าลองถามเค้าว่าที่เค้าเที่ยวนี่ต้องการอะไรเราขาดอะไรตรงไหน สิ่งสำคัญคือต้องใจเย็นนะคะค่อยๆพูดค่อยๆจากัน สงสัยก็PMมาถามกันได้นะคะพี่เคยผ่านจุดนี้มาแล้วเหมือนกัน^^

น้องโฟร์ไม่กล้าถามหรอกค่ะ น้องโฟร์พยายามดูจากหนังโป๊แล้วไปลองทำดูนะคะ เผื่อเค้าจะถูกใจ
คิดแล้วน้องโฟร์ก็เศร้า ใครก็ได้ช่วยแนะนำหน่อยถ้าอยากอาวเก่งๆต้องไปเรียนรู้จากที่ไหน