-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถัาไม่หล่อเหมือนโดม เพื่อนๆ ว่าจะได้กินเด็กมัธยมปลายบ้างไหมครับ  (อ่าน 1870 ครั้ง)

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ผมอ่านข่าวโดมทีไรอิจฉาโดมทุกที อย่างข่าวล่าสุดเลิกกับกัสจัง ไปคบเด็ก ม.6 (18  ปี)

ซึ่งอายุห่างจากโดม 15 ปี โดมเองก็น่าจะอายุ 32-33 ปี พอกลับมามองตัวเอง อายุก็เกือบ 30 ปีแล้ว

ทำไมไม่มีเหมือนโดมบ้าง หน้าตาเราก็ไม่ได้หล่อเหมือนโดมก็จริง ดังก็ไม่ดัง แต่ความหงี่ก็ไม่เข้าใครออกใคร ใช่ไหมครับ

เพื่อนๆ คนไหนที่เคยกินเด็ก ช่วยเข้ามาตอบหน่อยว่า แม้ไม่หล่อขั้นเทพอย่างโดมก็ยังมีโอกาสได้กินอยู่บ้าง ชีวิตนี้ของผมจะได้มีความหวังกับเค้าบ้าง

หรือถ้าจะให้ดี ช่วยแนะนำหนทางสู่การกินเด็ก แบบคร่าวๆ หรือเล่าประสบการณ์การจีบเด็กมัธยมปลายหรือมหาลัยปีต้นๆ ทำอย่างไรถึงพิชิตใจสาวละอ่อนเหล่านั้น โดยที่เราอายุมากกว่าเป็นรอบๆ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ  eta08

ปล. คำแนะนำของพวกท่าน เปรียบเหมือนไฟส่องทาง ให้คนที่มืดแปดด้านในเรื่องความรัก มีหวังในเรื่องการกินเด็กวัยใส ตายไปคงไม่เสียชาติเกิดแล้วล่ะครับ ท่านเทพช่วยบอกหนทางไปสู่ความสำเร็จด้วยครับ ข้าน้อยขอคารวะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2013, 23:34:24 โดย Copyphoto »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

อาศัย พอมี คารม ยุ บ้าง...................ผมว่าท่านเจมส์ มีเยอะเลยแหละครับ หลังจากที่ได้นั่งฟัง  ttu

อาศัย Connection ....................อันนี้แหละคร้าบ ที่คนอื่นเค้าไม่ค่อยมีกัน  piuyty

HaMe

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อันดับแรกกำลังทรัพย์ก่อนเลยคับ

ค่อยๆสร้างบารมี ป๋าหลายๆท่านเงินถึงใจถึง

โลกแห่งการเรียนรู้

june8

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เงินถึงใจถึงมีชัยไปกว่าครึ่งละครับ ที่เหลือก็คารมคมคาย ฯลฯ ที่ว่ามา

ส่วผมไม่มีกะเค้าซักอย่าง wq

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

อย่าไปกลัว ไม่มีตังแต่ถ้ามีอะไรดีในตัวสักอย่าง สาวติดแน่ ขอให้ท่านหาข้อดีของตัวเองให้เจอ

ปล. สองสามปีที่แล้วเคยได้กินตับกับสาวสวยระดับ MC งานหลายงานในชร. (น้องปวช.)

แค่เพราะว่าน้องเค้าไปเห็นผมเตะบอล  ttu

Creamcnx

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ใจกล้า หน้าด้านเท่านั้นจริงๆ แต่ระวังโดนคนใจแข็งบีบสองตุ้มช็อคตายคารถนะคะ