-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากผูกปิ่นโต เชียงรายต้องทำไงบ้างครับ  (อ่าน 2406 ครั้ง)

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากผูกปิ่นโต เชียงรายต้องทำไงบ้างครับ  แนะนำทีครับผม

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: อยากผูกปิ่นโต เชียงรายต้องทำไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2013, 08:35:07 »

สวนอาหารบ้านหน่อยเลยครับ แถวป่างิ้ว มีทั้งรับผูกปิ่นโต และรับจัดเลี้ยงนอกสถานที่ด้วยครับ..... .,mn .,mn
.
.
.
.
.
.
.
.
ขำๆ นะครับ....เข้ามารอเก็บข้อมูลด้วยคนครับ.. ;khhg

kuru6

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: อยากผูกปิ่นโต เชียงรายต้องทำไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2013, 15:26:33 »

น้องใหม่ขอเข้ามาขอตวยคนครับ...  เพราะได้ยินชื่อเสียงเรียงนามป๋าเจมส์ มีพื้นที่ไหนในเชียงรายบ้างที่ไม่รู้จักท่านเจมส์  ยังไงฝากเนื้อฝากตัว และฝากความหวัง... pongz pongz pongz

yium

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2013, 20:16:33 »

ใครมีเทคนิคอะไร หรือต้องการส่งต่อแจ้งกันด้วยนะครับ

mokoro_s

• magPugVE
  • *
  • Country: bo
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013, 16:42:25 »

1 ต้องมีเงินๆๆๆๆๆๆ อิอิ

oople

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2013, 20:41:03 »

หาปิ่นโตมาผูกนั่นไม่ยาก แต่การหาปิ่นโตที่คุยรู้เรื่องและเคารพกฎ โคตรยากกว่า หาเรื่องใส่ตัวไม่ยาก  hgjhg   

mokoro_s

• magPugVE
  • *
  • Country: bo
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2013, 20:29:49 »

pongz pongz pongz ถูกต้อง หาเรื่องใส่ตัว

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 00:59:21 »

ตามสั่งดีกว่าครับ
เบื่อก้เปลี่ยนเมนูอาหารใหม่
ชอบก็กินบ่อยหน่อย
ปลอดภัยกว่าด้วย

รักสนุกอย่าคิดผูกพันครับ
 kjhg kjhg kjhg kjhg

au19ging

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 กันยายน 2013, 19:08:12 »

ตามนั้น อย่าเอาบ่วงมาคล้องคอเลย อิอิ