-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Mr.giantcock Questions!!  (อ่าน 36231 ครั้ง)

ZOIDS

• บุคคลทั่วไป
Re: Mr.giantcock Questions!!
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 22:29:28 »

พี่กามเทพรุ้จริง ทุกเรื่องสิน่า  hgjhg

giantcock

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2009, 19:15:08 »

ท่านๆครับๆๆ มีปัญหาอีกละครับ คือว่า เด็กผม งะ แอบคุย กะ หนุ่มคนนึง(เพื่อนผม นะละ เป็นเพื่อนห่างๆ) ก็คือว่า เด็กผม เขาก็สารภาพตั้งนานละ ว่าเขาแอบชอบ คนๆนี้อยนู่ แต่ เพื่อนผมไม่เล่นด้วย อีก อย่างเขาก็มีแฟนอยู่แล้วซึ่งผมก็โอเคเข้าใจดี แต่พอมาตอนนี้เพื่อนผมก็แยก กันอยู่กะแฟนมัน เด็กผมเลยได้โอกาสมั้งครับ แอบโทรหา แฟนมันเลยเมลมาถามยกใหญ่ (ผมแอบเข้าไปดูเมลของเด็กผม)แต่ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรมากแฟนมันก็รู้ ว่าเด็กผมแอบชอบแฟนมันอยู่ ผมกลัว ว่าเด็กผม จะหวังลึกๆอยู่ที่จะคว้าเพื่อนผม มาเป็นแฟน ผม ละ ไม่ไว้ใจเลยครับ ทำยังไงดีครับ หรือว่าหาเรื่อง เลิกไปซะเลย เพราะผมก็ลังเล มาตั้งแต่แรกแล้ว ทางบ้านผมก็ไม่โอเคด้วย เพราะทางบ้านน้องเขายากจนมาก ทางผู้ใหญ่ก็กลัว ว่าจะพาผมไปลำบากด้วยอะครับ ทำยังไงดีครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 16:53:35 »

ผมว่าความรักมันต้องถามใจตัวเองล่ะครับ

ถึงจุดนึง ถ้าเกินรับได้แล้ว ก็แยกทางกันเถิด

ว่าแต่เด็กท่านไปจีนไม่ใช่เหรอครับ สามารถแอบโทรกลับมาเพื่อนท่านได้ แสดงว่าพยายามมาก

เห็นว่าท่านคุยกับเด็กท่านทุกวัน แล้วท่านรู้เรื่องนี้เปล่าครับ แบบน้องเค้าสารภาพมาก่อนเปล่า

หรือว่าท่านพึ่งรู้จากแฟนเพื่อน เรื่องนี้ช่วยประกอบการตัดสินใจได้ครับ

ส่วนถ้าเริ่ม รู้สึกแย่ ๆ ลอง fade ห่างไปซักนิด ถ้าน้องเค้าโทรหาเราก็อาจยังโอเคอยู่

แต่ถ้าไม่โทรหาเรา แต่โทรหาเพื่อนเราในช่วงนั้น ก็แสดงว่า...

giantcock

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2009, 22:46:03 »

ทีแรกผมก็รู้มาจากแฟนเพื่อนผมละคับ ว่าน้องเขาแอบโทรหา ผมเลยโทรไปหาน้องเขา แอบๆถามดู น้องเขาก็ไม่กล้าตอบตรงๆ อ้อมไปอ้อม มา ผมก็เค้นเข้าจึงยอมสารภาพ ว่าโทรไปหา เพื่อนผม ซึ่งน้องเขาแอบชอบอยู่ น้องเขาให้เหตุผลว่า คุยๆกันแค่พี่ชาย ไม่ได้คิดอะไร แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจซักเท่าไหร่นัก น้องเขาก็บอกว่าผมไม่ค่อยดูปล ไม่ค่อยโทรไปหา น้องเขาเลยเหงา(นั่น สารภาพจะจะ)
แล้วน้องเขาก็ขอโทษผมยกใหญ่ ผม ระแวงมากครับ เพราะเรื่องแบบนี้เคยเกิดขึ้น กับเราสองคนมาแล้ว 2 ครั้ง ตอนนี้ก็อยู่ในช่วงตัดสินใจครับ แต่น้องเขาก็รับรอง ว่ายังรักผมเหมือนเดิม แต่ผมก็ไม่ค่อยเชื่อละครับ เพราะลับหลังเราจะไปทำอะไรก็ไม่รู้ อีก อย่างเด็กผม ก็จะหลับมาสิ้นเดือนหน้านี่แล้ว จะทำอะไรก็รีบๆทำ น่าจะดีที่สุดครับ แต่ทำยังไงวัดใจน้องเขาดีครับ ห่างกันแบบนี้ ไม่รู้ว่าละับหลังผม น้องเขาจะเป็นยังไงมั่ง

ZOIDS

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2009, 04:01:05 »

ก้ต้องไว้ใจกันล่ะครับ หึหึ  ijn

ถ้าเป็นดังน้องเค้าว่า ก็ปรับตัวครับ

แต่ท่านไม่โทรหา น้องเค้าก็โทรหาท่่านได้นี่นา ไหงไปลงกับเพื่อนท่านได้ ละนี่  ujh

giantcock

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 01:50:41 »

งง เหมือนกันครับ สงสัยเหงาๆ เลย โทรหาหนุ่มๆ มั้งครับ เด็กผมจะกลับมาเดือนหน้านี้แล้ว แต่ ผมก็จะไปเดือนหน้าเหมือนกัน กะไปซื้อของกลับซักกะหน่อย เห้นว่าของถูก ช่วงนี้สนใจงานอดิเรก เล่น bb gun ยิงกันสะใจดีครับ ได้ออกกำลังด้วย กะ ไปซื้อของมาแต่งปืนผมซักกะหน่อย ที่เชียงใหม่นี่ขายแพง ไปซื้อถึงถิ่นเลยครับ แต่ปัญหา ก็คือ ซื้อปืนกลับมาไทยนี่สิ มันจะผ่านด่านตรวจรึเปล่าครับ ยังไม่แน่ใจเหมือนกัน ลองถามท่านผู้รู้ดูก่อนครับ  สนใจเล่น bb gun กะ สาวๆมั้ยครับท่านๆ
http://i263.photobucket.com/albums/ii144/THEFOXBBGUN/Far%20Eastern/Fa_040.jpg

ZOIDS

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 03:47:07 »

เอาปืนผ่านก่านมาเป็นกระบอกไม่ได้ครับ

โดนยึดแน่นอน

ต้องถอดมาเป็นชิ้น ๆ ครับ ก็จะผ่านได้  ijn

ชอบยิง BB เหมือนกันเหรอครับ เสียดายว่า คงไม่มีโอกาสได้เล่นด้วยกันอีกนาน  l,l,

หรือ ไปซื้อที่ กทม ราคาก็โอเคครับ แถวคลองถม มีหลายร้าน

giantcock

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2009, 02:11:11 »

เอๆ ไปเมืองจีน กะ หา สาวๆจีนซักกะหน่อย อิอิ หาทางอยู่ครับ

giantcock

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2009, 12:55:53 »

ท่านๆครับๆ มีอะไรจะถา่มนิดนึงครับ ถ้าผมไม่มีเจลหล่อลื่นตอนปฏิบัติภาระกิจ แบบว่ามันด่วนจริงๆ แล้วเด็ก มันก็ยังไม่มีน้ำลื่นๆ ผมจะเอาสบู่หรืออะไรในห้องน้ำใช้แทนกันได้รึเปล่าครับ แบบว่ามันจะเป็นอันตรายต่อถุงยางรึเปล่า กลัวถุงยางจะเสีย อันตรายมากๆครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2009, 00:06:37 »

ถุงยางมันไม่ทนต่อสารหล่อลื่นที่เป็นน้ำมันทุกอย่างครับ

ซื้อไปเผื่อดีกว่า  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2009, 02:49:13 »

แล้วถ้าเด็กผมใช้ ตอนทำเสร็จ มันต้ัองล้างออกรึเปล่าครับ หรือว่าปล่อยเอาไว้ข้างใน นั้นเลย มันจะมีอันตรายต่อ จิ๋ม สวยๆของเด็กผมรึเปล่าครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2009, 04:37:19 »

ถ้าสารหล่อลื่นที่ขายโดยเฉพาะไม่เป็นปัญหาครับ มีน้ำเป็นตัวทำละลาย

ถึงจะเผลอกินเข้าไป โดยตั้งใจหรือไม่ต้องใจก็ปลอดภัยครับ  ijn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิถุนายน 2009, 04:01:45 โดย ZOIDS »

giantcock

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2009, 00:57:34 »

โอเคๆ งั้นก็โล่งอก จะได้ใส่แบบ ลื่นๆ ดูซักครั้ง แต่มันก็ลื่นดีนะครับ ขนาด แค่จูบ เด็กผม ก็เปียกหมดละ ลื่นได้ทุกเวลาเลย แต่พอ ยก 2 นี่ มันแ้ห้งเลย ผม พัก ซัก 1 นาที ทำยก 2 ต่อ ใส่เข้าไป แห้งมากๆ สงสัยคงต้องพึ่งเจล ละครับ

giantcock

« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009, 14:35:37 »

ท่านๆครับ กระทู้ของผม ติดอันดับ HOT ของเวป sanook ด้วยครับ ไม่น่าเชื่อ ว่าจะได้รับความนิยมเป็นอันมาก ผมตั้งกระทู้ว่ายังไงเหรอครับ จะเอาให้ดูครับ ตามนี้เลย จะตอบก็ได้นะครับ
คุณเลือกผู้หญิงจากอะไร แบ่งตามจุดประสงค์ของคุณเอง ให้น้ำหนัก อะไรมากกว่ากัน
1.เลือกเพราะอยากมี sex ด้วย
--ความสวย---------------กี่ %
--รูปร่าง------------------กี่ %
--นิสัย--------------------กี่ %
--ความบริสุทธิ์--------------กี่ %
--ความง่ายในการมี sex-------กี่ %
--ค่าใช้จ่ายในการคุย----------กี่ %
--ความคิดเห็นของครอบครัว-----กี่ %
--ความคิดเห็นของเพื่อน--------กี่ %

2.เลือกเพราะอยากเอาไปเป็นภรรยา(ตลอดชีวิต)
--รูปร่าง------------------กี่ %
--นิสัย--------------------กี่ %
--ความบริสุทธิ์--------------กี่ %
--ความง่ายในการมี sex-------กี่ %
--ค่าใช้จ่ายในการคุย----------กี่ %
--ความคิดเห็นของครอบครัว-----กี่ %
--ความคิดเห็นของเพื่อน--------กี่ %

3.เลือกเพราะอยากคบกันเฉยๆ ไม่ได้คิดถึงอนาคตและระดับความสัมพันธ์ว่าจะลึกซึ้งแค่ไหน

หรือเข้าไปตอบใน sanook ก็ได้ครับ ตามนี้เลย
http://webboard.sex.sanook.com/forum/2820160_%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%93%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%81%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%AB%E0%B8%8D%E0%B8%B4%E0%B8%87%E0%B8%88%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%AD%E0%B8%B0%E0%B9%84%E0%B8%A3_%E0%B9%81%E0%B8%9A%E0%B9%88%E0%B8%87%E0%B8%95%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B8%88%E0%B8%B8%E0%B8%94%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%AA%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B9%8C%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B8%E0%B8%93%E0%B9%80%E0%B8%AD%E0%B8%87.html#

giantcock

« ตอบกลับ #114 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2009, 23:28:37 »

ท่านๆ ครับๆ เด็กผมจะกลับมาสิ้นเดือนนี้แล้วครับ ท่านๆมีวิธีที่จะทำให้มันอึดๆ รึเปล่าครับ ต้องเตรียมตัว รับศึกหนัก อย่างไรบ้าง กินไรบ้าง ผม กะ พก ถุงยางไปซํก 3 กล่อง ไม่หมดไม่เลิกเลยครับ
กะเอาให้สะใจ เงียบเหงามา 4 เดือนเต็มๆ  ท่านๆมีวิธี ป่ามป้าม สาวๆ แบบประทับใจสุดๆรึเปล่าครับ ท่าไหนดี ยังไงดี เอาให้แบบ หวานๆ ลืมเราไม่ลงเลยครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 04:03:53 »

เอาให้หวาน ๆ ไม่จำเป็นต้องทำหลายรอบนะครับ อิอิ

แต่เรื่องแบบนี้พี่กามเทพเค้ารู้ดี ผมก้อยากรู้เหมือนกันครับ  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2009, 23:28:46 »

รอแนวทางจาก ท่านๆครับ

giantcock

« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2009, 02:29:00 »

ท่านๆครับ กระทู้ของผม ติดอันดับใน sanook อีกแล้วครับ มีคนดูเยอะมาก 20000 อว่าคนแล้ว อยู่ในboard เรื่อง ของความรักครับ

giantcock

« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2009, 22:12:12 »

ด่วนครับ วันนี้ผมไปกินปลา แถวๆ คันคลองมา กะ เพื่อนๆ และแล้ว สวรรค์ ก็ส่งเธอลง มาเจอผม แฟนเก่าผมนั่นเองครับ เป็นแฟนคนแรก ด้วย  สวยมากๆ ผมเห็น แล้ว ตกใจ นึกว่าจะไม่ได้เจอกันอีก เมื่อก่อน ก็เคยเจอกัน 2 ครั้ง แต่ผมไม่กล้าทักเธอ (ใจมันสั่นๆ) และแล้วผมก็รวมรวมความกล้า เดิน ลงไปหาเธอ เรียกเธออยู่ 2 ครั้ง เธอก็กันมา โอโห ยังสวยไม่เปลี่ยนเลยครับ เธอคุยเก่ง เหมือน คบกันตอนแรกๆ ผมดีใจมากครับไม่คิดว่าจะได้เจอ อีก ผม ก็เลย ใจกล้า ขอเบอร์เลย(แต่ไม่รู้เขามากับใครรึเปล่า เดินมาเข้าห้องน้ำกับเพื่อนผู้หญิงอีก คนนึง) ผมก็แมม เบอร์เอาไว้ แล้วก็คุย ไปเรื่อย ซัก แปป ก็แยก กันไปนั่งโต๊ะ  ดีใจสุดๆ ครับ ผม รอคอยที่จะเจอเธอมาตั้งนาน ผม เลิก กับเธอมา เมื่อ 9 ปีก่อน ตอนนี้ความรู้สึกดีๆ ยังไม่เปลี่ยนแปลงครับ แต่ก็ไม่รู้ว่าเธอจะมีใครรึเปล่า กลัวโทรไปจะเจอ แฟนเขา จะยุ่งเอา ครับ ต้อง หาเวลาเหมาะๆโทร แล้ว จะมาเล่าใหม่นะครับ

giantcock

« ตอบกลับ #119 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2009, 21:04:27 »

ทำไมไม่มีใครตอบเลยอะครับ

มี 2 คำถามครับ
แฟนผมควบม้าไม่เป็น บ่นปวดขาทุกทีครับ
ก็ตอนที่เธออยู่ข้างบน เธอมักจะนั่งยองๆ แล้วก็ เอามือมายันที่อกผม แล้วก็ กระแทกๆ แต่ทำได้ไม่นาน ก็บ่นปวดขาอะครับ
ใคร มีเทคนิค มั่งครับ เห็นในหนังเขา กระเด้าเฉพาะเอว อะครับ ทำนานมาก แต่แฟนผมทำไม่เป็นซักที พอจะมีเทคนิครึเปล่าครับ เอาแบบ ซอยถี่ๆเลย

จะดูยังไงว่าแฟนผมไม่แอบไปเสียตัวให้คนอื่น
พอดีผม กะแฟนอยู่ห่างกัน ได้ 4 เดือน แต่มีคนมีจีบ แฟนผม แฟนผมก็ปิดตลอด ไม่ให้ผมรู้
จะมีทางไหน ที่ทดสอบว่า 4 เดือนมานี้ แฟนผมไม่ได้มีอะไีรกับใคร
ดูยังไงดีครับ
ถามผู้หญิงๆ ที่ห่างๆกับแฟน แล้วไม่ได้มีอะไรกับแฟนมานาน ร่างกายมันจะเปลี่ยนไปรึเปล่าครับ
1.รูมันจะฟิตกว่าเดิมรึเปล่าครับ สังเกตยังไง(แคมนอกยื่นๆคล้ำๆนิดๆ)
2.สี จะเปลี่ยนรึเปล่าครับ
3.หน้าอกจะใหญ่หรือเล็กยังไง (แฟนผมไม่กินยาคุม)ตอนนี้ก็ขนาดเล็ก 32 ไม่ค่อยเต็มนัก แต่มันเหลวมาก่อนผมอีก หยุ่นๆมือ
4.หัวนมดูยังไง(ของแฟนผม สี ชมพูอ่อนๆ แหลมๆ สวยมากครับ) มันจำคล้ำรึเปล่าครับ ถ้าโดนเอา บ่อยๆ

giantcock

« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2009, 13:24:15 »

เงียบเลยครับ ท่าน หายไปไหนกันหมด

giantcock

« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 19:43:26 »

เงียบจิงๆครับ หายไปไหนกันหมดครับ ท่านๆ

ZOIDS

« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 23:14:34 »

ใจเย็นครับท่าน giantcock พี่กามเทพคงงานเข้า

ผมก็เหมือนกัน เลยยุ่ง ๆ ช่วงนี้

ตอนนี้แฟนท่านคงกลับมาจากจีนแล้ว ท่านก้คงจะแฮปปี้ไม่น้อย

ส่วนว่า ห่างกันไปนาน ๆ ผู้หญิงที่ไม่ได้มีอะไรกลับใครมานาน เหล่าเทพเค้าว่า มันจะฟิตขึ้น ส่วนจริงหรือไม่กระผมตอบไม่ได้ครับ  fdgdfdf

แล้ววิธีจะเช็คทางกายภาพ ก็เช็คยากถ้ามันผ่านไปเป็นวัน ถ้าสด ๆ ร้อน ๆ ก็อาจพอเช็คได้ครับ

ลองถามเลียบ ๆ เคียง ๆ ดู ก็พอจะรู้ได้ว่าเธอปิดบังอะไรหรือไม่

ยังไงก็ขอให้โชคดีนะครับ  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2009, 00:41:35 »

ท่านๆทั้งหลาย มีวิธี ให้สาวๆประทับใจรึเปล่าครับ พอดีผมมีเวลาอยู่กับน้องเขาคืนเดียว อีกวันมาก็จะกลับแล้วครับ มีเวลาแค่นิดเดียว
ไปที่ไหนดีครับ ผมว่าถ้าเช่าห้องค้างคืน จะดี และถูกกว่าม่านรูดรึเปล่าครับ เห็นว่ากันว่าค้างคืนก็แค่ 300 กว่าๆ ม่านรูดถ้ายาวๆมันคิดยังไงอะครับ พอดีคงไม่อยู่ดึกมา แต่ก็หลายชั่วโมงอยู่ เลยกะหาห้องพักดีกว่ารึเปล่าครับ

Varanus salvator

« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 23:43:04 »

ไม่ใช่เทพตอบได้ไหมคับ . . . แบบว่าม่านรูดเท่าที่เจอ มันคิดราคา 2 แบบ แบบชั่วคราว กะค้างคืน ชั่วคราวชั่วโมงแรกแพงหน่อย 150-300 แร้วแต่ห้องที่พ่านเลือกอะ

ชั่วโมงที่ 2 มันก็จะถูกลงอีกประมาณ ครึ่งหนึ่ง  แต่ แบบค้างคืน เท่าที่เจอมันคิดเป็นเวลา  เช่นถ้าเข้าบ่าย ออกเช้าอีกวัน มันก็แพงหน่อย แต่ถ้าเข้า ดึก ๆ ออกเช้า มันก็จะถูกหน่อย

ส่วนที่ไหนดี ราคาถูกแพง รอท่านเทพมาตอบดีกว่า  0okl

อ่อ ส่วนตัวชอบเรือรัก เลิฟโบ๊ท งับ แต่ว่าห้องมีหลายราคาน๊าดูเอาเค้าติดป้ายราคาไว้หน้าห้องอะ   0okl

ปล. ขอให้สนุกนะคร๊าบบบบบบบบบ  O0  uy65tf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2009, 23:45:21 โดย Varanus salvator »

giantcock

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 02:10:21 »

ผม อยากได้ เป็นห้องพัก ธรรมดา มีรึเปล่าครับ แบบว่าเช่ารายวันเด็กผม มาตอนค่ำๆ จะ ออกซัก เที่ยงคืนครับ จะไปที่ไหนถึงคุ้มครับ เน้นปลอดภัย สะอาด รถจอดสะดวก
ไม่ต้องมีอ่างก็ได้ครับ ขอแค่ สะอาดๆหน่อยก็พอ แบบว่า อยาก มีอะไรกันยาวๆ ไม่ต้องห่วงเรื่อง เวลาครับ เป็นตึกๆก็ดีครับ จะนั่งดูวิวด้วยกัน ไม่ได้เจอกัน นานครับ สงสัย cd 2 กล่องคงไม่พอ 5555+

giantcock

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2009, 01:12:05 »

เซง อีกลแ้วครับ เด็กผม ไม่โทรหาผม 3 วัน ผมก็โทรหา พ่อเขา พ่อเขาเป็นห่วง ดันขึ้นมาเชียงใหม่ซะงั้น อดเลยเรา รอมาตั้งหลายเดือน อด มีอะไรกันเลย พ่อมาคุมด้วยอะ เซงๆ
แล้วเด็กผมก็จะกลับบ้านเลยอะครับ เซง รอบสอง ไม่รู้จะมาอีกเมื่อไหร่
แต่เด็กผมจากเป็นคนเรียนร้อย กลับใส่กระโปรงสั้น เสื้อกล้าม โชว์ สุดๆ ผม เห็นทีแรก ตกใจมาก ไม่นึกว่า เด็กผม จะเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้

ผมแค่ปลายนิ้ว ยังไม่ได้จับเลยครับ พ่อ มาคุม เลย เซงเอามากๆ กะ กระหน่ำ ซอย ซะหมดพุง อดเลย

แต่เด็กผมก็สวยขึ้นเยอะ(หรือว่าเท่าเดิม เพราะคิดถึง อะ)  รอให้เธอกลับบ้านมาก่อน คอบดู เจอศึกหนักแน่ 5555+

mormor1973

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2009, 12:47:30 »

ไม่ได้ติดตามซะนาน
เสียใจด้วยที่พ่อห่วงนะท่าไจแอ้น uhbgv
สรุป คำถามหลังๆ ไม่มีใครตอบเลย
ตอบก็ไม่ได้ใช้เหอๆ  0okl

giantcock

« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 22:21:10 »

ผมก็หาเวลา จัดได้ 2 รอบครับ แต่ พอพ่อ น้องเขา ไป น้องเขาก็ต้องไปทำงาน 2 กะ รวด ทำงานเกี่ยวกับ ห้องแลป ตรวจเลือด(งานpart time) ทำโหดมาก ตั้งแต่ 8.00-00.00
แต่ ได้เงินดี ผมก็ อด มีอะไรกับน้องเขาไปนานเลย ผมไปรับน้องเขามาจากงาน ก็ น่าสงสาร แบบว่าที่ทำงาน ก็ทำงานหนัก ไม่ได้พักเลย แถม อาหารที่เลี้ยง ก็ไม่พอกิน บ่น ยาวเลย ผม สงสารเด็กผมมาก เพราะอยู่กับผม ผม เลี้ยงดู เป็นอย่างดี ไม่ให้ได้อดอยาก ผมก็เลย หาอะไรมาให้น้องผม กิน เวลากลับมาจากงาน และก่อนไปทำงาน ได้ นอน ก็ แค่ 3-4 ชั่ว โมง ก็ต้องไปทำงานอีก น่าสงสารมาก ช่วงนี้ผม ก็เลย ไปรับไป ส่งน้องเขาตลอด ห้ามใจ อดมีอะไรกันไปซักพัก เพราะดูแล้วน้องเขาดูเหนื่อย เอามากๆ น่าสงสาร
รอให้ ทำงานเสร็จก่อน ค่อยหาเวลาไปพักกัน หาที่เที่ยวกัน ให้หายเหนื่อย

giantcock

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2009, 11:02:04 »

เสร็จ งาน ละครับ  ผมก็เลย จัดให้เด็กผม 3 ยก ผม ละ ทำเองแค่ ยกเดืียว  อีก 3 ยก เด็กผม ทำเองหมด แพ้ 1-2
แต่ผม นานๆ ทำที มันก็ ออกเร็ว ทำไงดีครับให้มันอึดๆ

ZOIDS

« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 07:51:04 »

อยากให้อึด ๆ ต้องฝึกอ่ะครับ หรือไม่ก็ใช้ยาช่วยไปโลด

ขออภัยด้วยนะครับที่หายไปนาน ผมมีสอบโปรเจกต์ เลยงานเข้ายาว  fdgdfdf

giantcock

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2009, 00:04:36 »

สำเร็จแล้วครับท่านๆๆๆๆ

ผมสามารถทำให้เด็กผม ถึงจุดสุดยอดเป็นครั้งแรก ดีใจมากครับ
เหตุเกิดจากผมต้องไปทำงานที่ห้องเพื่อนผม(เป็นผู้หญิง) ซึ่งผมก็ฝากเด็กผม ไปพักอยู่ด้วย ได้เดือนกว่าแล้ว
พอดีงานมันเยอะมากเลย ขอค้างคืนที่นั่นเลย ก็ นอนตามปกติไม่ได้มีอะไรกัน(เกรงใจเพื่อนมัึน) แต่พอตกเช้ามา ผมตื่นก่อน ก็เลยคิด หาอะไรสนุกๆเล่น
ก็เลย สกิดๆ เด็กผม ล้วงเข้าไปในรูฟิตๆ ของเด็กผม ผมก็เลยจัดแจง เขี่ย เม็ดสีชมพู ของเด็กผม เขี่ยๆๆๆ ไปเรื่อยๆ (ก็กะทำเล่นๆ ไม่ได้คิดอะไรมาก) เพื่อนผมก็ยังไม่ตื่น
แต่แล้ว เด็กผม ก็ เกิดอาการเกร็ง กระตุก อย่างแรง เมื่อผม เขี่ยไปได้ซํก 10 กว่านาที  หนีบขาแน่น หายใจหอบ ครางในลำคอ แล้วก็ เงียบไป
พอออก จากห้อง ผมก็ถามว่าเป็นอะไร เด็กผม ก็อธิบายอย่างมีความสุขว่า มันรู้สึกเสีัยวมาก มากกว่าทุกๆครั้ง และ มีความสุขมาก อยากให้ผมทำให้อีก เพราะตั้งแต่คบกันมา ก็ไม่เคยรู้สึกแบบนี้เลย (สรุป ก็คือ ทำกันมา ปีกว่าๆ ไม่เคยถึงจุึดสุดยอดเลย มาเสร็จผม ก็ตรงนิ้วผมนี่ละครับ) ผม ละดีใจมาก และอยากทำอีก เห็น เด็กผม มีความสุขแล้วผมก็ดีใจครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2009, 10:46:46 »

ยินดีกับ ดัชนีพิฆาต เลเวล 1 ขอรับ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 05 กันยายน 2009, 11:07:34 »

ผม ก็ ลอง อีกหลายรอบ อะครับ แต่ทำไม มันไม่ยอมเสร็จ ซักกะที
เขี่ย จนเมื่อ มือ หมด ก็ไม่ยอมเสร็จ

superman

« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 10 กันยายน 2009, 22:12:24 »

น่าอิจฉาผู้ได้รับอิสรภาพครับ สักวันต้องเป็ยของเราบ้างสอนะ ljhgf

giantcock

« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 11 กันยายน 2009, 00:34:38 »

ปัญหามาอีกละครับท่าน เด็กผม บ่นเจ็บอีกแล้ว
คราวนี้ เด็กผมบ่นว่าของผม โต มันเลยเจ็บ(มันก็ โต แบบนี้อยู่แล้วอะครับ ก่อนๆก็ไม่เห็นเจ็บ)
แต่น้ำหล่อลื่นก็เยอะ ของผม มันก็ไม่โตกว่าเดิม นิ แปลกจัง ผม ทำได้แค่ ยกเดียว เด็กผม ขอบายเลยครับ เซงเอามากๆ
แต่ พอเด็กผม WOT เอ้า กลับชอบซะงั้น บอกว่า น้องทำเองสนุกกว่า แถมใส่ผมไม่ยั้งเลย (หลังๆมาผมต้องบอกน้องเบาๆบ้าง จะแตกเร็วเกินไปอดสนุกกันพอดี)
ใส่ผมแรงๆทุกดอก ไม่พูดไม่จา พอหย่อนลงรูก็ ควบม้าฝุ่นตลบเลยครับ น้องบอกว่ามันส์ดี ไม่เจ็บด้วย พี่ทำเจ็บ น้องเลยขอทำเอง(ทีงี้ไม่เจ็บ แถมชอบอีกตางหาก งง แท้)

ZOIDS

« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 16 กันยายน 2009, 21:54:10 »

โห ได้ม้าพันธุ์ดีน่าอิจฉาจัง อิอิ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 00:46:03 »

ท่านๆ ครับๆ เด็กผม WOT จนผม แตก ในเลยครับ ดีที่ผมใส่ถุง เด็กผม พอรู้ว่าผมแตก โห ซอยไม่ยั้งเลยครับ เสียวแทบตาย
แต่ผม ก็ กลัวน้องเขาท้องด้วย เพราะเด็กผม ไม่ยอมกินยาคุม แต่ผมก็ ใส่ถุงป้องกันอย่างดีครับ พอผมแตก เด็กผมก็ ซอยต่อ อีก ซํกสองสาม ที ถอดถุงออกมา เอามาลองใส่น้ำดู ไม่รั่วครับ แต่กังวลมากเลย กลัวจะพลาดครับ

gosty

« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 12:33:33 »

ถ้าใส่ถุงแล้วท้องได้ก็ตั้งชื่อลูกว่า เดวิดคอปเป้อฟิว ซะนะครับ โตมาเล่นมายากลเก่งชัวขนาดยังไม่เกิดก็ลอดถุงยางได้ละ   yhb

giantcock

« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 01:50:56 »

555+ ก็ ว่าอะครับ คิดมากเกินไป แต่ปัญหาเรือ่งเด็กผม เจ็บนี่สิครับแก้ยังไงดี

gosty

« ตอบกลับ #140 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 10:53:49 »

ถ้าท่านทำให้น้องเค้าเจ็บแต่เวลาน้องทำไม่เจ็บแตกในซอยต่อยิกๆๆๆ
 l;kjh  ท่านโดนน้องจับแน่นอน ท้องๆๆๆๆๆ ยินดียินดี อีกรายจร้า  kjhg kjhg

ZOIDS

« ตอบกลับ #141 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 00:07:04 »

เ่อ่อ ใส่ถุง แตกใน แล้วมันจะท้องได้ไงอ่ะครับ  oijuhgfd

gosty

« ตอบกลับ #142 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 21:09:01 »

ถุงยางไม่ได้กัน100%ท่านอิอิ อาจมีพลาดได้จากการรั่วระหว่างทำเช่นซอย ยิกๆๆๆๆๆๆๆ  jbv

ZOIDS

« ตอบกลับ #143 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 02:21:43 »

ถ้ามันจะแตกก็เพราะใส่ไม่ถูกต้องอ่ะครับ  dsgjsd

มีฟองอากาศอยู่ข้างใน มันก็เลยแตก  kmkm

giantcock

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 16:58:41 »

อีกอย่างครับ ผมซอยน้องทีไร น้องบ่นเจ็บทุกที แต่ถ้า น้องWOT เอง น้องจะชอบมากๆ

มันแปลกรึเปล่าครับ ผมทำเองน้องเจ็บ แต่น้องทำเอง กลับไม่เจ็บ
น้องเจ็บมากๆเข้า ก็เลิกกลางคัน
หรือไม่ก็ให้น้องทำเองซะเลย(แต่ช่วงล่างน้องฟิตมากๆ แปปเดียว ผมเสร็จเลย)

ZOIDS

« ตอบกลับ #145 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 19:18:35 »

ก็มันอาจผิดที่ ผิดทาง ผิดมุมไงครับ

เค้าเองก็เลยรู้ดีที่สุด  dsgjsd

giantcock

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 03:30:11 »

ท่านๆ ครับ ทำท่าไหน เวลาสอดใส่น้องเขา ให้เสร็จ คาคมแฝกเรา อะครับ ขอผม จ้องใช้นิ้วช่วยน้องเขาทุกทีเลย  เอาของผมเสียบไม่เคยเสร็จซักที
ส่วนใหญ่ใช้ท่าไหนกัน น้องๆ ถึงจะเสร็จครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 20:07:23 »

ก็ต้องเป็นท่าที่ กระตุ้น G-SPot ไงครับ

ท่า missionary ไปโลด แต่ให้เอาหมอนรองก้นของคุณเธอ ไว้ใบหรือสองใบ

จะทำให้ได้มุมพอดีครับ  urhys (แต่ท่านต้องอึดพอที่จะไม่แตกไปก่อนนะครับ)

alpha

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 13:18:07 »

ได้ความรู้ดีๆอีกแล้ว

noikasu

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2009, 20:14:44 »

ได้ความรู้เพียบเลย..ขอบคุณครับ