-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Mr.giantcock Questions!!  (อ่าน 36235 ครั้ง)

ZOIDS

• บุคคลทั่วไป
Re: Mr.giantcock Questions!!
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 03:41:25 »

คอยเอาใจช่วยนะครับ

ถ้าใฝ่หาความรัก ก็ขอให้ได้มาน้า  urhys

shinathi

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2009, 16:26:54 »

ถือซะว่าเป็นช่วง 3 เดือน หฤหรรษ์ ละกันคับ  ijn

คิดดู ไปเที่ยวก้อไม่มีคนตาม กลับดึกไม่มีคนด่า  uiuo

ใช้ชีวิต ลั่ลล้า ไปเรื่อย ๆ 3 เดือนแป๊ปเดียวเองคับ  gsdgdgs

ถ้าเรายังรักเธออยู่แค่วันเดียวใจแทบขาด

virgin_killer

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009, 15:54:22 »

ถือซะว่าเป็นช่วง 3 เดือน หฤหรรษ์ ละกันคับ  ijn

คิดดู ไปเที่ยวก้อไม่มีคนตาม กลับดึกไม่มีคนด่า  uiuo

ใช้ชีวิต ลั่ลล้า ไปเรื่อย ๆ 3 เดือนแป๊ปเดียวเองคับ  gsdgdgs

ถ้าเรายังรักเธออยู่แค่วันเดียวใจแทบขาด

ขอกระโถน.. เขิน

ZOIDS

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2009, 02:06:26 »

แอบเน่าเล็ก ๆ  uhbgv

giantcock

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2009, 21:55:17 »

ผมอยากได้ ไข่ ที่มัน สั่นๆ(ไวเบรตเตอร์) งะครับ ไม่รู้หาได้ที่ไหน จะเอาไปเล่น กะเด็กผมซักกะหน่อย เผื่อจะมีอะไรๆตื่นเต้นมั่ง
ไม่รู้มันราคาเท่าไหร่ครับ หาได้ที่ไหนบ้าง

ZOIDS

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2009, 09:54:51 »

สั่งซื้อทางเน็ตอ่ะครับ

เชียงใหม่ก็มั้ง แต่ปมก็ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนเหมือนกันครับ

น่าจะประมาณ 300 นะ สำหรับไข่สั่น  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 09 มีนาคม 2009, 22:53:18 »

ซวยละครับพี่น้อง เด็กผม เมนไม่มาอีกละ ครับ
ตอนนี้หายไปเกือบ อาทิตย์ละครับ
เด็กผม บ่นว่าเจ็บนม ผม จับไม่ได้เลย แล้วก็ ท้องก็อืดๆ บวมๆ
ไม่รู้จะเป็นอาการของคนใกล้เมน จะมารึเปล่า หรือว่ามันท้องจริงๆ ตอนนี้เครียด อีกแล้วละครับ
ผมก็ป้องกันอย่างดี แต่ โอกาสถุงจะรั่ว มีโอกาสมากน้องแค่ไหนครับ
ผมก็ ทำ 2 ยก ใส่ถุง แตก นอก ทั้ง 2 ยก ยกแรก ผม ก็ใส่ถุงพอมันใกล้จะแตกก็เอา ออกมาปล่อยข้างนอก แล้วก็เข้าห้องน้ำ ล้างมือ จะ จู๋ ด้วยสบู่ เช็ดให้แห้ง แล้วก็ใส่ถุง อันที่ 2 แล้วก็ ทำต่อ(มีเอานิ้วแยงๆนิดนึง) แล้วก็ พอใกล้จะแตก ก็ดึง ออกมาปล่อยนอกเหมือเดิม แต่ในถุงผมก็สังเกตได้ว่ามีน้ำของผมอยู่พอสมควร แล้วก็มันจะซึมๆลงมาที่โคน ด้วย ไม่รู้จะมีโอกาสให้ท้องมากน้อยแค่ไหนครับ หรือ ว่าอีกกรณีหนึ่ง คือ ถุง ที่ผมใส่ครั้งที่ 2 นั้น มันรั่ว น้ำผม ที่ค้างอยู่จากรอบแรกมันก็เลย ออกมา
ตอนนี้ก็ กังวลครับ เด็กผมก็จะไปต่างประเทศวันอาทิตย์นี้แล้่วด้วย เกิดท้องมาจริงๆ ไปอยู่ต่างประเทศ จะลำบากเอา ผมก็จะช่วยอะไรไม่ได้เลย ทำยังไงดีครับ
ใครพอรู้บ้างครับ 1.เด็กผมนม มัน ตึงๆ เจ็บๆ   2.ท้องอืดๆบวมๆ   3.สิวขึ้น  อาการ  3 อย่างนี้ เป้นอาการของ คนท้อง หรือ คนที่ประจำเดือนใกล้จะมา อะครับ

ช่วยทีครับๆๆพี่น้องทุกท่าน
เวลาเหลือ อีก ไม่กี่วัน เด็กผมก็จะไปแล้วครับบบบบ ถ้าท้องมาจริงๆ มันจะซวยมากๆ(เกิดกลับมา ท้องโตมาทำไงอะครับ ผมรับไม่ได้นา) ยังไม่พร้อมจริงๆครับ ป้องกันอย่างดี แต่ก็ อดกังวลไม่ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มีนาคม 2009, 23:07:05 โดย giantcock »

ZOIDS

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 09 มีนาคม 2009, 23:37:53 »

ผมว่าดูแล้ว มันอาการของคนเมนส์ใกล้จะมาครับ

ถ้าท้องเนี่ย อาการคัดหน้าอกจะมีก็ต่อเมื่อเมนส์ขาดไปประมาณเดือนนึง

เพื่อความชัว ซื้อแผ่นเช็คมาตรวจครับ ท่าจะได้สบายใจ  urhys
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2009, 00:31:46 โดย ZOIDS »

jiggolord

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 09 มีนาคม 2009, 23:43:17 »

ใจเย็นๆครับ ลองซื้อชุดตรวจมาตรวจก็น่าจะรู้แล้วครับ ชุดละไม่ถึงร้อย
ก่อนเธอจะไปต้องเคลียร์ให้จบนะครับ ถ้าปล่อยเวลาล่วงเลยไปจะเสียใจทีหลัง
อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดครับ ทำมากับมือกับ.... อิอิ ยังไงก็ต้องยอมรับ
เอาเป็นอย่างๆไปครับ ขั้นแรกตรวจให้แน่ใจก่อน รู้ผลแล้วค่อยมาคิดต่อว่าจะยังไงต่อไปดี
ผมเข้าใจความรู้สึกนี้ครับ อย่างน้อยก็สามครั้งที่รู้สึกแบบนี้ มันเหมือนหกทางออกไม่เจอ
แต่ในที่สุดก็ต้องมีทางออก แม้ว่าทางออกของผมไม่โสภานักก็ตาม
เป็นกำลังใจให้นะครับ  jhg jhg jhg

giantcock

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 18:47:52 »

ขอบคุณคร้าบบ ทุกๆคน เวลาเหลือ อีกไม่กี่วันละครับ กลัว น้องเขาจะท้องเอามากๆ ไป ตั้ง 4 เดือน กลับมาท้องโต ผมละซวยแน่ๆ
พรุ่งนี้ผลจะไปซื้อที่ตรวจมาละครับ ยังไงจะรายงานผลให้ครับ

giantcock

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 21:00:25 »

แล้วอาการประจำเดือน จะมา มันเป็นยังไงอะครับ
ของเด็กผม มันเป็นแบบนี้
1.สิวขึ้น
2.เจ็บหัวนม
3.ท้อง อืดๆ บามๆ
4.โมโหง่าย
นอกนั้นมันก็ปรกติทุกอย่าง ไม่ว่าเรื่องกิน เรื่องฉี่ ก็ปรกติ

ZOIDS

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 21:42:26 »

แล้วอาการประจำเดือน จะมา มันเป็นยังไงอะครับ
ของเด็กผม มันเป็นแบบนี้
1.สิวขึ้น
2.เจ็บหัวนม
3.ท้อง อืดๆ บามๆ
4.โมโหง่าย
นอกนั้นมันก็ปรกติทุกอย่าง ไม่ว่าเรื่องกิน เรื่องฉี่ ก็ปรกติ
นั่นละครับ อาการคนเมนส์จะมา  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 11 มีนาคม 2009, 20:27:51 »

เมื่อวันก่อน ผมตัดสินใจไปส่งเด็กผมที่บ้าน ที่ต่างจังหวัดมา
ตก ใจ กับสภาพ อะครับ น้องเขา ค่อนข้างจะ ยากจน ผม ละอดสงสารไม่ได้ แต่เด็กผมก็เป็นคนดี เรียนร้อยดี ขยัน
ด้วยเหตุนี้ผลจึง ตัดใจทิ้งน้องเขาไปไม่ได้ซัก กะที แต่ทางบ้านผมนี่สิครับ ไม่เอาด้วยแน่ๆ กลัวผมต้องไปลำบากด้วย ทำยังไงดีละครับ
อีกอย่าง ถ้าเด็กผม ท้องมา นี่มันจะวุ่นวายมากๆ ผม จะหนีไปไหไม่ได้เลย ผม ให้เด็กผม กินยาคุม มันก็ไม่เอา กลัวผลข้างเคียง ผมเลย ต้อง ใส่ถุง ไปเรื่อยๆ ไม่รู้วันไหนจะพลาด อะครับ
ตอนนี้ก็สอบจิต สองใจครับ จะทิ้งไปก็สงสาร อยู่ต่อไปอนาคตก็ไม่ดี ทำยังไงดีครับ หรือ รอ 4 เดือนที่เด็กผมไปเรียนต่อ ต่างประเทศ(ได้ทุนไปเรียน) คิด ดีๆ ตัดสินใจเอาตอนนั้น น่าจะดีรึเปล่าครับ
แต่ ตอนนี้ก็ต้อง แก้ปัญหาที่ เมน น้องเขาไม่มาก่อน เป็นอันดับแรก อะ ครับ เฮ้อ ปัญหาเยอะจริงๆครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 05:33:59 »

แล้วซื้อแผ่นตรวจมายังครับ  ouiy

giantcock

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 08:38:28 »

ยังเลยครับ เด็กผม มันงอน อะไรไม่รู้ ไม่รับโทรสับ ผมเฉย ผม ละเบื่อจิงๆๆๆ อิอิ

giantcock

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 18:48:15 »

เ้พิ่งตรวจมาครับ หายห่วงครับ มีขีดเดียว แต่ก็ยังไม่แน่ใจนัก กะตรวจอีกที พรุ่งนี้
แต่พอหลังตรวจ เด็กผม อารณ์ดี ก็เลย พากันไป ลงอ่างอีกรอบ คราวนี้ระวังมากๆครับๆ
ตรวจถุงก่อนใส่และหลังใส่อย่างดี ไม่ให้เกิดปัญหาอีก ตอนทำก็ระวัง ไม่ประมาท เพราะเด็กผลจะไปเมือนอกวันอาทิตย์นี้ละครับ
ผมกะตรวจอีก ที พรุ่งนี้ คงไม่มีปัญหาอะไรครับ

jiggolord

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 20:59:16 »

เมื่อวันก่อน ผมตัดสินใจไปส่งเด็กผมที่บ้าน ที่ต่างจังหวัดมา
ตก ใจ กับสภาพ อะครับ น้องเขา ค่อนข้างจะ ยากจน ผม ละอดสงสารไม่ได้ แต่เด็กผมก็เป็นคนดี เรียนร้อยดี ขยัน
ด้วยเหตุนี้ผลจึง ตัดใจทิ้งน้องเขาไปไม่ได้ซัก กะที แต่ทางบ้านผมนี่สิครับ ไม่เอาด้วยแน่ๆ กลัวผมต้องไปลำบากด้วย ทำยังไงดีละครับ
อีกอย่าง ถ้าเด็กผม ท้องมา นี่มันจะวุ่นวายมากๆ ผม จะหนีไปไหไม่ได้เลย ผม ให้เด็กผม กินยาคุม มันก็ไม่เอา กลัวผลข้างเคียง ผมเลย ต้อง ใส่ถุง ไปเรื่อยๆ ไม่รู้วันไหนจะพลาด อะครับ
ตอนนี้ก็สอบจิต สองใจครับ จะทิ้งไปก็สงสาร อยู่ต่อไปอนาคตก็ไม่ดี ทำยังไงดีครับ หรือ รอ 4 เดือนที่เด็กผมไปเรียนต่อ ต่างประเทศ(ได้ทุนไปเรียน) คิด ดีๆ ตัดสินใจเอาตอนนั้น น่าจะดีรึเปล่าครับ
แต่ ตอนนี้ก็ต้อง แก้ปัญหาที่ เมน น้องเขาไม่มาก่อน เป็นอันดับแรก อะ ครับ เฮ้อ ปัญหาเยอะจริงๆครับ

ยินดีด้วยครับ ที่ไม่ท้อง คราวหน้าก็ระวังอย่างท่านว่าล่ะครับ พลาดมาแล้วยุ่งตายห่า
เรื่องยากดีมีจน ผมว่าไม่สำคัญหรอกครับ ถ้าคุณมั่นใจว่าเธอเป็นคนดี เหมาะสมที่จะเป็นคู่คิด คู่ใจต่อไป
เหมาะสมที่จะเป็นแม่ที่ดีของลูก เพราะเธอคือคนที่เราเลือก เธอคือคนที่จะอยู่กับเราไปอีกสามสิบ สี่สิบปี
คนอื่นไม่ได้อยู่กับเรานี่ เรื่องพ่อแม่พี่น้องผมก็เข้าใจครับ ไม่ใช่ว่าเราไม่เคารพรัก
ผมมีประสบการณ์ตรงเลยเรื่องนี้ ที่ญาติผุ้ใหญ่เห็นว่าแฟนไม่เหมาะสมกับเรา
ก็มีเราเท่านั้นที่เข้าใจ และต้องพยายามใช้ความอดทน อธิบายและพิสูจน์ให้ท่านเห็นว่า เราคิดถูก
แล้วผลงานก็จะปรากฏออกมาเองครับ
ถ้าเชื่อมั่นว่าเราคิดถูก รอบคอบแล้ว ก็เดินไปเถอะครับ  jhg jhg jhg

ZOIDS

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 21:05:20 »

ไม่มีปัญหาก็ยินดีด้วยครับ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 22:20:12 »

ขอบคุณคร้าบบ แล้วถ้าผมจะตรวจ อีกวันต่อมามันจะได้ผลดีขึ้นรึเปล่าครับ อย่าให้มันแน่ใจ เพราะ ถ้าพลาด มา มันไม่คุ้มกัน แน่ๆ
แต่น้องเขาก็เป็น คนดี เรียบร้อย ทำงานบ้านได้ดีมาก อ่อนโยน เข้ากันคนได้ง่ายๆ แต่ติดตรงที่ฐานนะทางบ้านน้องเขายากจน ทางผู้ใหญ่ เลยกีดกัน กลัวผมจะลำบาก
ผมก็เลยบอกเด็กผมว่า ถ้ากลับมา ก็ วัดใจกัน ว่าใครจะไปมีใหม่รึเปล่า ผมก็ จะใช้ เวลา นี้ คิด ให้ดีๆ ว่าจะคบต่อ หรือ ว่าจะทำยังไงดี แต่ตอนนี้ขอให้น้องเขาไม่ท้องก็เป็นอันใช้ได้ครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 13 มีนาคม 2009, 00:14:23 »

ปกติชุดตรวจการตั้งครรภ์ ได้ผลตั้งแต่วันแรกที่เมนส์ขาดครับ  urhys

อยากเอาชัวก็ตรวจซ้ำได้ครับ เน้นเอาปัสสาวะแรกตอนเช้า

จะทำให้ตรวจได้ผลดีที่สุด  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 13 มีนาคม 2009, 01:21:43 »

ขอบคุณครับ พรุ่งนี้จะลองดูอีกที เพื่อความชัวร์

ZOIDS

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 13 มีนาคม 2009, 11:36:57 »

ได้ความคืบหน้าประการใด อย่าลืมอัพเดทนะครับ  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 14 มีนาคม 2009, 20:23:07 »

ผลปรากฎว่าไม่ท้องครับ เด็กผม ตรวจเอง คงไว้ใจได้เนอะ เด็กผลคงไม่โกหกผมแน่ ๆ
แล้วเด็กผม จะไปเมืองนอก วันพรุ่งนี้แล้ว ละครับ ผมก็จะใช้เวลาที่เหลือ อยู่นี้ ตอนที่เด็กผม ไป 4 เดือน ทำ ใจ และ คิดทบทวนว่าจะทำยังไงต่อ
เพราะ ทางบ้านผม ไม่ให้คบด้วยเลย ให้เลิกกัน ผมก็ เข้าใจผู้ใหญ่ ท่าน เพราะ น้องเขายากจน ซึ่งถ้าแต่ง งานกัน ผมก็จะเป็นฝ่ายเลี้ยงดูหมด แล้วน้องเขาหนี้สินก็เยอะพอสมควร
ด้วยเหตุนี้ทางผู้ใหญ่ฝ่ายผม เลยไม่เอาด้วย ผม ละ กลุ้มใจ จริงๆ แต่ความคิดผม ก็ กะ จะเลิก กัน เพราะผมไม่รวยถึ งขนาด ไปช่วยเขาได้ ผม อยากให้่เขาไปเจอคนใหม่ ที่พร้อมมากกว่าผม ในด้านเงินทอง อยากให้เปิดใจหาคนใหม่เลย ผม จะบอกเขาก่อนไป วันพรุ่งนี้ ว่าจะเลิก กัน หรือ ว่าค่อยบอกตอนกลับมาดีอะครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 15 มีนาคม 2009, 13:44:52 »

บอกไปเลยก็ดีครับ

จะได้ไม่ต้องรอให้เสียเวลากัน 4 เดือน  dsgjsd

thipraksa

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 16 มีนาคม 2009, 14:16:56 »

ขอบคุณคับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 17 มีนาคม 2009, 10:00:47 »

สรุปแล้วเป็นไงบ้างครับ ท่าน giantcork เงียบหายไปเลย  8ujn

giantcock

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 17 มีนาคม 2009, 20:40:29 »

ผมก็ยังไม่ได้บอกน้องเขาเลยอะครับ ไม่กล้าบอก กลัวน้องเขาเสียใจ
ตอนนี้ น้องเขาก็ไปแล้ว ผมก็อยู่แบบ หนุ่มโสด อิอิ
วันก่อน น้องเขาโทรมา แปปนึง ผมละ อดสงสารไม่ได้ ไม่กล้าบอกเลิกอะครับ
น้องเขาก็ยังรักผม เหมือนเดิม แต่ผม ไม่เหมือนเดิม อะครับ ผมยังไม่กล้าโทรไปบอกน้องเขาเลย
แอๆ แต่ ไม่รู้ว่าค่าโทรไปเมืองนอกนี่มันเพงรึเปล่าครับ เห็นเด็กผม ซื้อซิมการ์ด ที่โน่น แล้วก็กดโทรหา พ่อ เขา แล้วก็โทรมาหาผม
แล้วผมจะโทรไปนี่มันต้องทำยังไงมั่งอะครับ เบอร์น้องเขาให้มาก็ยาววววเหยียด เวลาน้องเขาโทรมาก็ไม่มีเบอร์โชว์ด้วย ไม่รู้จะทำยังไง อะครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 02:41:30 »

ซื้อกา์ร์ดโทรศัพท์ครับ

ไทยจีนไม่น่าแพงมาก

ผมโทรจากแถอเมริกายัง นาทีละบาทเอง  urhys

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 09:37:18 »

อู๊ยย.. ไม่ได้เข้ามาศึกษาปัญหาชีวิตคุณไจแอนท์นานเลยนะครับเนี่ย
เหมือนชีวิตจะทรงๆนะครับ ยังไงก็ค่อยๆคึกค่อยๆตัดสินใจนะครับ
เป็นกำลังใจให้เสมอ แม้ว่าจะยุ่งแค่ไหน..
 fsdg

giantcock

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 18:53:13 »

มันเป็นการ์ดยังไงอะครับ ผมกะ ซื้อซิมใหม่เลย ไม่อยากให้บิลมาที่บ้าน เดี๋ยวทางบ้านรู้ละแย่เลย

ZOIDS

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 18 มีนาคม 2009, 23:42:03 »

การ์ด โทรศัพท์ พวก pin phone อารายแบบนี้อ่ะครับ

โทรจากไหนก็ได้  แต่ข้อมูล บัตรโทรศัพทืที่ไทยผมไม่มีนะตอนนี้

ยังไงจะลองหาดูให้นะครับ  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 21 มีนาคม 2009, 23:49:40 »

ได้ละครับ บัตรโทรสับ หาดูในเนต นี่ละ นาทีละบาทเดียวเอง ซื้อจากร้านB2S ที่กาดสวนแก้วครับ
แต่วันนี้ที่กาดสวนแก้ว มีเดินแบบ โดม่้อน อะครับ เห็นสาวๆ ตรึมเลย น่ารักๆ ทั้งนั้น คงจะมาดูนายแบบอะครับ อิอิ
แต่วันนี้ไปเดินเจอ สาวฝรั่งคนนึง ถูกใจมากๆครับ มากันเป็นกลุ่ม33-4 คน มีคนนึง น่ารักมาก หุ่นดี ยังกะ ดาราหนัง และ ตัวก็ เล็กๆ ขนาดคนไทยเลยครับ(ไม่ชอบใหญ่อะครับ มันคงหลวมน่าดู เวลาใส่เข้าไป อิอิ ถูกใจครับ อยากได้สาวฝรั่งซํกคน ไม่รู้หาได้ที่ไหนมั่งอะครับ ผม ชอบผม ทอง ยาวๆ ผิวขาวอะ ครับ กะว่า สงกรานต์นี้จะต้องสอยมาให้ได้ซักคน คอยดูครับ หน้า เซนทรัล นี่ละ สาวเพียบ

ZOIDS

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 22 มีนาคม 2009, 22:11:06 »

งั้นนี่เลยครับ

วิธีไปให้ถึงเมืองนอก โดยกามเทพ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=8329.0

ijn

giantcock

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 17:49:53 »

ขอบคุณคร้าาาาาบ

ZOIDS

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 24 มีนาคม 2009, 23:32:50 »

แล้วตอนนี้ท่าน giantcock เป็นยังไงมั่งครับ  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 29 มีนาคม 2009, 14:21:55 »

ตอนนี้ค่อนข้างเหงา ครับ กะ หา สาวซักคน อิอิ

ZOIDS

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 29 มีนาคม 2009, 21:47:11 »

เผลอตัวไม่เท่าไรห่ ระวังเผลอใจนะครับ  ijn

giantcock

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 01 เมษายน 2009, 09:17:23 »

เอๆ สงกรานต์นี้ สาวๆ คงเพียบแน่ๆครับ อิอิ

ZOIDS

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 01 เมษายน 2009, 09:40:28 »

เอๆ สงกรานต์นี้ สาวๆ คงเพียบแน่ๆครับ อิอิ
สนใจมาเล่นน้ำสงกรานต์กับเหล่าเทพ ในเวปไหมครับ  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 02 เมษายน 2009, 20:06:56 »

น่าสนๆครับๆ แถวไหนดี ทุกทีผมก็ไป กะสาวๆแถวๆกน้าเซนทรัล มีครบทุกแนวเลย โนบราก็มี เห็นกันจะๆ ฝรั่งก็เด็กมากครับไปทุกปีเลย

ZOIDS

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 03 เมษายน 2009, 00:47:49 »

นี่เลยครับ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=10955.msg176824#msg176824

หน้า 12 ห้วยแก้ว  urhys

giantcock

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 14:03:46 »

เด็กผมโทรมาวันเว้นวันเลย อะครับ แต่ลึกๆแล้วผมก็หมดอยากไปนาน ห่างๆกันอย่างนี้มันก็คิดอะไรได้หลายๆอย่างครับ รอวันตัดสินใจอีกที

tak2000

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 21 เมษายน 2009, 16:26:25 »

มาอ่านช้าไปหน่อย..แหะแหะ

Durex N11  ครับ..ฆ่าเชื้ออสุจิด้วย  แต่สาวๆไม่ค่อยชอบอมนะ..มันขม..อิอิ

อีกเรื่องผมว่าอย่าไปบอกเลิกกะน้องเค้าตอนนี้เลยครับ..เดี๋ยวจะเสียใจจนไม่เป็นอันเรียน  หมดอนาคตกันพอดี

ค้อยๆห่างรึค่อยๆหายไปดีกว่ามั้ยครับ...ด้วยความเคารพ

giantcock

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 22:10:13 »

ตอนนี้ผมก็ตัดใจไปได้แล้วบางส่วน (เพราะเจอสาวๆเยอะ เลยลืมน้องเขาเลย อิอิ) ไม่รู้กลับมาจะเป้นยังไง ตอนนี้ก็โทรคุยกันอยู่บ่อยๆ เป็นห่วงน้องเขา ตามประสาคนรู้จัก แต่พอคิดถึงเรื่องบนเตียงทีไร ก็หมด อารมณ์ กะน้องเขาทุกที อาจจะเป็นเพราะ เจอ สาวๆมากหน้าหลายตาผ่านไปผ่านมาก็เป็นได้เนอะ

ZOIDS

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 26 เมษายน 2009, 22:51:33 »

ได้สาวใหม่แล้วเหรอครับ  ijn ร้ายจริง ๆ

giantcock

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 27 เมษายน 2009, 23:35:53 »

ก็กำลังๆ คุยๆอยู่ครับ น่ารักดี แต่กินเหล้าโหดสุด ไม่เมาซักกะที ผม นี่มึนมาก กว่าจะหายมึนได้นี่นานเลย ต้องรอให้หายเมาก่อน ขับรถอันตรายคับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 28 เมษายน 2009, 02:55:40 »

คอยเชียร์อยู่ห่าง ๆ นะครับ เขิน

giantcock

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009, 21:58:45 »

ท่านๆ ครับ ผมจะไปฮ่องกง มันมีไรน่าเที่ยวมั่งครับ พอดีจะไปดูงาน(ดูสาวด้วย อิอิ)
1.อยากไปซื้อของเห็นว่ามันถูกๆมาก
2. ที่เที่ยวนี่มันมีไรมั่งครับ ทั้งกลางวันและกลางคืน

ท่านไหน เคยไปเล่าประสบการณ์มาได้ครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 01:31:05 »

ช็อปแนวไหนล่ะครับ

แต่ช่วงนี้ระวังไข้หวัดหมูนะครับ  ijn

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 14:48:41 »

ฮ่องกง ห้างก็แพงพอๆกับไทยนั่นแหละครับ
ปกติจะเซลล์ช่วง july เป็นต้นไป เนื่องจากเป็นหน้าโลว์ไง
เลยต้องกระตุ้นการท่องเที่ยวโดยเซลล์ยกเกาะ
ของส่วนใหญ่ก้เหมือนเดินห้างที่ไทยนี่แหละครับ ไม่เท่าไหร่ในความคิดผม
สิงค์โปร์เจ๋งกว่านะผมว่า
แต่มีคนเลยไปช็อปที่เสินเจิ้นนะ คนไทยเพียบ คนขายพูดไทยได้ เอางี้ละกัน
เว้นแต่ว่าจะไปซื้อะไรที่มันแนวๆจีนๆ เก๋ๆน่ะ ก็อาจมีบ้างแถว
ฝั่งเกาลูน ก็ย่านmongkok (สะกดไม่รู้ถูกป่ะ) หรือแถวจิมซาโจ่ย ฝั่งฮ่องกงก็ต้องย่าน central
ฮ่องกงนี่ไปเน้นกินกะเที่ยวครับ  อาหารอร่อย สาวสวย
กลางคืนแนะนำไปแถว Lan Kwai Fong ครับ ร้านเพียบ จีบได้
กลางวันผมไม่ตื่นน่ะ เลยแนะนำไม่ได้ ก็คงมี disney land ไม่ก็ไหว้พระใหญ่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤษภาคม 2009, 14:51:54 โดย virgin_killer »