ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลครับด้านใน  (อ่าน 1605 ครั้ง)

ariya

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
อยากทราบข้อมูลครับด้านใน
« เมื่อ: 07 กันยายน 2011, 16:13:22 »

ผมก็ยังไม่เคยไปใช้บริการแบบนี้เลยนะครับ อยากจะถามว่า นวลแล้ว+ ฉึกๆด้วยเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 15:02:46 โดย หนูเค้กค่ะ »

kit_27

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: อยากทราบข้อมูลครับด้านใน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2011, 16:22:09 »

นกป. นวดอย่างเดียวไม่มีฉึก ฉึก ครับบบบบบบบบ mbvc

ariya

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กันยายน 2011, 16:26:57 »

นกป. นวดอย่างเดียวไม่มีฉึก ฉึก ครับบบบบบบบบ mbvc
ผมนึกว่ามี ฉึกๆเห็นส่งการบ้าน นวลที่ไหนก็ได้อยากฉึกๆด้วย อิอิ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 กันยายน 2011, 01:03:48 »

ผมนึกว่ามี ฉึกๆเห็นส่งการบ้าน นวลที่ไหนก็ได้อยากฉึกๆด้วย อิอิ
น้อง ๆ ส่วนใหญ่ของเราเป็นนักศึกษาค่ะ เน้นการบริการนวดคอร์ส B2B อย่างเดียว ไม่มีอย่างอื่นแอบแฝงแน่นอนค่ะ  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

ariya

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2011, 06:24:50 »

น้อง ๆ ส่วนใหญ่ของเราเป็นนักศึกษาค่ะ เน้นการบริการนวดคอร์ส B2B อย่างเดียว ไม่มีอย่างอื่นแอบแฝงแน่นอนค่ะ  ;khhg
ดนวลแล้วมีออฟชั่นต่างหากมีไม pm มาหน่อยครับถ้ามีจะได้ไปใช้บริการเบื่อสาวๆพวก sl อยากเปลี่ยนแนวมั้ง