ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านต้นปาร์มและอยากนวดกับพีอาร์คนสวยน้องลูกปัด  (อ่าน 1594 ครั้ง)

bigcock

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

fdgdfdf  บรรยากาศยามบ่ายอันอบอ้าว บุรุษอย่างผมซึ่งได้ขอไปหลบร้อนยังฮาเล็มดินเแดนลี้ลับทางอารมณ์และแล้วก็เจอน้องต้นปาร์ม พนงใหม่เค้าว่าอย่างนั้น ตัดไปที่บรรยากาศภายในห้อง น้องพาผมเข้าไปอาบน้ำในห้องกระจกร่างเราทั้งสองแนบแน่นกันมากด้วย ไฟหน้าของเทอที่แม่ให้มามันทำให้ผมหายใจแทบไม่ออกเมื่ออยู่ในตู้กระจกนั้นๆเทอสไลด์หนอนน้อยผมอย่างปราณีตและแล้วเราทั้งสองก็เริ่มเกมส์กามารมณ์กันบนเตียงสปริงอันนุ่นนวล หนอนน้อยถูกสัมผัสด้วยปทมถันสีชมพูอันนุ่มนวลและมโหฬาร์ ถูๆไปมากๆ เสียวสุดๆ แต่ก็กลั้นว่าก่อนเดี๋ยวไปคุ้มตัดมาที่มือเจ้ากรรมมันซุกซนซะนี่กระไรเข้าไปสำรวจถ้ำไปจะเอ๊ใส่ผ้าอนามัยแบบซ่อนในจึงรู้ว่าสาวที่นี่เขาดูแลตัวเองกันดีๆจริงๆคงป้องกันโดยข่มขืน อิอิ และแล้วเทอก็รูดๆหนอนผมยังกะรูดบัตรเครดิตรูดๆๆๆไปๆๆมา น้ำผมก็แตกใส่หน้าน้องซะอย่างนั้น แต่มันยังไม่พอยังรู้สึกค้างผมนอนไปซักพักเพื่อให้หนอนน้อยมันผลิตอาหารขึ้นมาอีกครั้งและแล้วความหื่นก็มาอีกครั้งครวนี้ผมขอน้องอ้ากว้างๆ และผมก็ขอเสร็จบนท้องอันขาวๆเนียนๆของน้อง โอ้แม่เจ้าแทบคลานกลับบ้านเลยครับพี่น้อง รวมๆ ผมให้  9 ครึ่ง บริการประทับใจครับยังไงก็โทรจองกันได้เพราะคิวน้องค่อนข้างยาว roister

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ขอบคุนมาก ๆนะค่ะ สำหรับการบ้าน " น้องต้นปาล์ม " อ่านแล้วเคลิ้มเลย คริ ๆๆ ... ;khhg khjhgg kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

9.5  ต้องไปสัมผัสของจริงซะแล้ว   mbvc

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

พี่ bigcock ส่งการบ้านแบบนี้....มาคราวหน้าอย่าลืมถามหาส่วนลดจากทางร้านนะคะ จุ๊บ ๆ  mbvc ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

bigcock

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่ถามหาส่วนลดก็ได้แต่ขอนวดกับลูกปัดแทน อิอิ คนอารายน่ารักบอกตรง อิอิ