ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิลล์...คนนี้...เธอมีทีเด็ด  (อ่าน 1482 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
น้องมิลล์...คนนี้...เธอมีทีเด็ด
« เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 06:26:31 »

mbvc   น้องมิลล์ ชื่อนี้ใครเป็นคนตั้งให้นี่  eta32  เหมาะสมแล้วที่ตั้งให้ เพราะของ

ที่..ตกอยู่ี่อิด...(กลับคำเอาเอง) มันใหญ่สมมชื่อ มิลล์เลย  แต่อันนี้ของเธอเป็นเรื่อง

เล็กน้อยสำหรับผมแต่เรื่องที่ผมให้ความสนใจมากคือ ฝีมือลีลา ใช่หน้าตา หรือรูปร่างเท่าใดนัก

.,mn ขอจั่วหัว แบบคนบางคนก่อน ภาระกิจมาอีกแล้ว yellow001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: น้องมิลล์...คนนี้...เธอมีทีเด็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 06:52:15 »

mbvc   น้องมิลล์ ชื่อนี้ใครเป็นคนตั้งให้นี่  eta32  เหมาะสมแล้วที่ตั้งให้ เพราะของ

ที่..ตกอยู่ี่อิด...(กลับคำเอาเอง) มันใหญ่สมมชื่อ มิลล์เลย  แต่อันนี้ของเธอเป็นเรื่อง

เล็กน้อยสำหรับผมแต่เรื่องที่ผมให้ความสนใจมากคือ ฝีมือลีลา ใช่หน้าตา หรือรูปร่างเท่าใดนัก

.,mn ขอจั่วหัว แบบคนบางคนก่อน ภาระกิจมาอีกแล้ว yellow001
พี่พลชี้เป้าอีกล่ะอิๆ
น้องมิลค์คนนี้คอนเฟิร์มเรื่องการนวดและการบริการจริงๆครับ สมกับฉายามิลค์สามสิบสองกระบวนท่า อยากรู้ต้องลอง อยากลองต้องจองครับอิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2013, 06:57:29 โดย Pee Lek »

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: น้องมิลล์...คนนี้...เธอมีทีเด็ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2013, 22:08:19 »

ปูเสื่อรอคร้าบ  jljhl jljhl jljhl

yahoo594

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 00:53:07 »

รอด้วย คนค้าบบบบ  eta06

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 13:26:43 »

fdgdfdf หลังจากมีเพื่อน แฟนพันธุ์เมืองรถม้า ท่านหนึ่งโพสต์แซวๆ เล็กน้อยๆว่า

แฟนพันธุ์แท้บ้านนี้ย้ายไป ให้กำลังใจน้องที่เป็นดาวจรัสแสงของบ้านใหม่ ใกล้ห้างดัง

แล้วบ้านนี้คงเหงียบเหงาแน่ๆ น้องที่ไปให้กำลังใจเธอเป็นดาวเด่นมีฝีมือ และอีกอย่าง

แฟนพันธุ์แท้บ้านนี้ช่วยส่งการบ้าน เมื่อครั้งที่เธอมาอยูที่นี้ เป็นเวลาสั้นๆ  เธอเจอผม

แล้วเธอขอผมมาให้กำลังเพื่อนเธอที่อยู่ฮาเร็มคนนี้ด้วย น้องมิลล์ คนที่ของตกอยู่ที่อิด

ใหญ่สุดในบ้านแล้ว ตั้งแต่ผมเจอมา เธอเหมือนดาวที่อาภัพ ถูกดาวดวงอื่นบดบังรัศมี

ไปหมด เพียงเพราะรูปร่างเธอไม่สูงเด่น ใบหน้าไม่สะดุดตา ผิวสีไม่ขาวแบบชาวเหนือ

มีเพียงแต่ของแท้แม่ให้มาเท่านั้น ที่ดูดีในสายตาของพี่ๆที่มานวดกัน ของแบบนี้มันต้อง

ดูกันยาวๆ ต้องดูไปถึงฝีไม้ลายมือและลีลาการนวด ว่าเธอพอจะเป็นดาวเด่นในด้านฝีมือการ

นวดได้หรือไม่ เพราะทั้งรูปร่างหน้าตาสีผิวแล้ว เธอไม่มีทางทาบคนอื่นได้เลย   ljhgf

เมื่อได้รับการแนะนำจากคนที่ทำให้ผมหลงใหลแล้ว ผมก็เดินทางไปฮาเร็ม

บ้านเก่าที่เราประทับใจ ไปถึงเจอน้องลูกปัด บอกคราวนี้ไม่ต้องจัดให้ ขอนวดกะ

น้องมิลล์ น้องก็เรียกเธอออกมาเคยเห็นหน้าเธอครั้งเดียว แต่ดันจำได้แต่ของตกที่อิด

มากว่าใบหน้าน้อง เมื่อเธอเดินออกมาเธอยิ้ืมให้เรานิดหนึ่ง แล้วก็ถือแก้วน้ำเดินขึ้นไป

ให้เราเลย โอ้...มาบ้านนี้ทีไร คนรู้ใจเราเพิ่มมาอีกแล้วพาเราเข้าห้องเดิมที่เราชอบ

เมื่อเขาไปก็บอกน้องว่า ขอน้องทำตัวเป็นให้เหมือนแฟนพี่ในอดีตที่พี่รักมากที่สุดหน่อย

น้องก็บอกได้เลยจ๊ะสำหรับพี่ น้องออกแนวหวานมาเชียว เราก็ขอถอดแว่นเก็บก่อน แล้วสิ่งที่ทำ

แบบซ้ำซาก จนคนรู้หมดแล้วก็ทำกะน้องบ้าง เข้ากอดหอมแก้มซ้ายขวา อุ๊ย..ไม่ขัดขืน

ไม่ปัดป้อง..แถมยื่นหน้ามาให้หอมแก้ม ..แบบนี้ความรู้สึกว่าเธอเหมือนแฟนมันมาแล้ว

ก็ขอยืนกอดเธอ ให้เธอกอดเรา เอามือลูบผมเธอไว้ แล้วหลับตาให้นึกถึงสิ่งเก่าๆที่เรากะแฟน

เคยทำให้กันในอดีต ก่อนจะมาเจอในปัจจุบันที่ร้าน นกป. มันทำให้หลงใหล ถอนใจไปได้ยาก

แม้จะมีพวกเด็กเส้นระดับนางแบบ มาดึงดูดความหลงใหลไปบ้าง แต่มันก็ยังไม่วายที่จะต้องมา

หลงใหลในเสน่ห์ของ นกป. mbvc fdgdfdf

dgd  จากนั้นเธอก็ถอดเสื้อผ้าเรา แต่เราขอถอดเองดีกว่า แล้วเราขอถอดให้เธอบ้าง

ได้แค่บราที่ปิดของแท้แม่ให้มา และบิกินี่ตัวน้อยๆ เธอออกอาการเขินเล็กน้อย ที่เราจ้องมอง

เธอแล้วส่งสายตาหวานให้ รูปร่างดีที่เดียว ผิวไม่ขขาวแต่เเนียน แล้วเราก็ขอเข้าจัดไปจัดการ

นัวเนีย คลอเคลียสักหน่อย เธอก็สนองตอบอย่างดี นึกขึ้นได้เรายังไม่ได้อาบ ก็เข้าไปอาบน้ำ

เรื่องอาบน้ำ ลีลาเด็ดกว่าหลายคนที่เจอมา เธอมีการบอดี้สบู่ให้เรา เราบอดี้คืนให้เธอ ก็ขอเธอว่า

ขออยู่กับเธอ นัวเนียคลอเคลียในห้องน้ำให้นานๆหน่อย เธอก็ตามใจเราอย่างดี แล้วเราก็ล้างเนื้อตัว

ออกมานอนรอ เพื่อให้เธอนวด เธอเหมือนรู้ใจเราอีกแล้ว ใช้น้ำมันที่เราชอบ มาชะโลมแล้วก็เริ่มนวด

ฝีมือการนวดนี่ยอดเยี่ยมมาก การนวดของเธอจากด้านหลังนี่ เธอค่อยๆนวดไล่ตั้งแต่ ช่วงน่องขึ้นมา

น้ำหนักมือพอดี แต่ผมให้เธอเน้นช่วงหลังมากว่า การนวดราบรื่น ต่อเนื่องกันอย่างดี แล้วก็ถึง

เวลาสำคัญที่ผมอยากเจอ คือเอาของแท้แม่ให้มา นวดให้ โอ้...ลีลาฝีมือการบอดี้นี้ใช่ธรรมดา

เพราะคนที่อกใหญ่ เวลาลงบอดี้ไม่ค่อยกดน้ำหนักลงเท่าไหร่ แต่เธอนี่ค่อยนวดไปแล้วกดน้ำหนักลง

ไปมันช่างถูกใจผมซะจริง mbvc hgjhg  เมื่อด้านหลังเสร็จ กลับมาด้านหน้า เธอก็ใช้กระบวนท่า

ที่ผมจำไม่ค่อยได้ จำได้แค่สองท่านอนคว่ำและนอนหงาย ไม่ว่าท่าไหน เธอก็ทำให้สะ-เยียว เสียวได้

ผมไม่รอช้า เธอรุกมาผมก็รุกคืนมั่ง เธอไม่ยอมเธอขอเป็นฝ่ายรุกผมดีกว่า .. ก็ยอมเธอก่อน

แล้วเธอล้า ผมขอรุกเธอก็ไม่ว่า ช่างถูกใจซะจริง แล้วเธอยังมีเด็ดกว่านั้น ที่เพื่อนเธอที่แนะนำ

ผมมา คือลองใ้ห้เธอทานใส้กรอกเราดู  ทีเด็ดและลีลาท่าทางการทานใส้กรอกของเธอนี่สุดยอด 

hgjhg คนหนึ่ง พูดได้เลยว่าสยิวกิ้วถึงใจ เธอทานใส้กรอกเราไป... eta32 แต่ไฉนเวลาไม่นาน

พาเราไปสู่จอดรถซะเลย  hgjhg fdgdfdf เยี่ยม..จากพี่พลคนพันธุ์ เจอลีลาของเธอเข้าไปกลาย

เป็นคนพันธุ์อ่อนไปเลย  uilo uilo  น้องมิลล์..เธอนี่มีที่เด็ดจริงๆ จากนั้นเธอขอล้างตัวก่อน

เธอแพ้น้ำมัน แล้วมามานั่งกอดคุยกับเธอก่อน เธอบอกว่าเธอจะทำงานวันนี้เป็นวันสุดท้ายแล้ว

เธอจะกลับไปบ้าน ไปดูแลผู้หญิงที่เธอรักที่สุดในชีวิต และต้องเดินไปทางยืมเงินจากน้าเพื่อมา

เป็นค่าใช้จ่ายในการรักษา ฟังเธอเล่าเรื่องของเธอแล้วก็น่าสงสาร ยังนึกเสียดายว่าถ้าเธอไม่ไป

ไหน พรุ่งนี้จะกลับมาซ้ำอีก ยังติดใจและประทับใจเธออยู่ ถ้าเธอกลับมาอยู่ผมก็จะกลับไปนวด

กะเธออีกแน่นอน แล้วจากนั้นก็ลุกไปให้เธอล้างตัว แล้วใส่เสื้ผ้ามอบรางวัลเธอ แล้วก็อวยพร

ใ้ห้เธอเดินทางด้วยความปลอดภัย  เธอก็เข้ามากอดผม แล้วก็บอกว่าพี่อย่าลืมนู๋นะ uilo

และนู๋ก็คงคิดถึงพี่เช่นกัน ผมเลยพูดว่า ถ้าบุญของเรามี คงกลับมามีเวลาดีๆเช่นนี้อีก

mbvc mbvc hgjhg mbvc mbvc น้องมิลล์...พี่ลืมเธอไม่ลง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2013, 14:40:42 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2013, 14:50:49 »

mbvc น่ารัก น่า LOVE มากๆ เลยค่ะพี่ pol / ขอบคุณมากๆ นะคะสำหรับการบ้านน้องมิลล์ พี่pol มาคอนเฟริม์ซะขนาดนี้รับรองค่ะ เรทติ้งน้องมิล์ พุ่งแน่ๆ เลยค่ะ อิอิ /  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่