ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องน้ำตาล รับรองจะติดใจ  (อ่าน 3528 ครั้ง)

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องน้ำตาล รับรองจะติดใจ
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2013, 22:12:53 »

ส่งการบ้านน้องน้ำตาลครับ สั้นๆได้ใจความ
การอาบน้ำ-สะอาดตั้งแต่คอยันเท้า ถ้ามีแชมพูคาดว่าน้องน่าจะรวดสระผมให้ไปแล้ว  kjhg
การนวด-หมายถึงนวดจริงๆนะครับ นวดดีทีเดียว บอกได้ว่าจะให้ลงหนักเบา น้องจะคอยถามว่าให้นวดตรงไหนเป็นพิเศษมั้ย จัดให้ได้ เสร็จกิจแล้วก็ยังมาคอยนวดให้อีก ทั้งที่ไม่ได้ขอ ประทับใจมาก
บอดี้-ตามสเต็ป ด้วยความเป็นน้องใหม่ น้องก็จะคอยถามว่าแบบนี้ดีมั้ย สอนได้นะ พร้อมเรียนรู้ตลอดเวลา ขนาดผมเลือกคอร์สธรรมดา ยังจะเผลอมาสเปย์ให้อยู่เรื่อย  kjhg ต้องคอยเตือนสติเป็นพักๆ
การนัว-ไม่ค่อยได้นัวครับ น้องประจำเดือนใกล้มา งดดื่มนม 555 แต่จากการลองใช้นิ้วอย่างเดียว บอกได้คำเดียวว่า น้ำป่าาาาาาา  eta04

หน้าตา-แล้วแต่คนมองครับ ไม่ถึงกับสวยเป้ะ แต่ยิ้มแย้มน่าคุยด้วย ผิวสองสี
รูปร่าง-หุ่นดี เอวบาง ไร้พุง แต่ไม่จอแบนนะครับ พอดีทีเดียว
GF- มีร้อยให้ร้อย คุยเก่ง พูดเพราะ คะขาตลอด ป๋าๆน่าจะชอบ  jljhl

ยืนยันว่า คนนี้ ต้องลอง แล้วจะติดจายยยยยยย ถ้าหล่นนี่ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2013, 10:43:17 โดย Harem massage&spa »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
Re: การบ้านน้องน้ำตาล รับรองจะติดใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2013, 22:34:13 »

คนสอนปลื้มเลย อิอิ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: การบ้านน้องน้ำตาล รับรองจะติดใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2013, 06:30:20 »

hgjhg แบบนี้รับรางวัลเทรนเนอร์แห่งปี จากน้องเค้กไปเลยยย fdgdfdf hgjhg mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2013, 10:41:53 »

hgjhg แบบนี้รับรางวัลเทรนเนอร์แห่งปี จากน้องเค้กไปเลยยย fdgdfdf hgjhg mbvc
เค้กไม่ได้เทรนน๊า..... ยกความดีความชอบให้พี่เฒ่าใจแตกไปเล้ยยย  ;khhg  ปลื้มอ่ะ   Godx2

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2013, 10:45:37 »

ส่งการบ้านน้องน้ำตาลครับ สั้นๆได้ใจความ
การอาบน้ำ-สะอาดตั้งแต่คอยันเท้า ถ้ามีแชมพูคาดว่าน้องน่าจะรวดสระผมให้ไปแล้ว  kjhg
การนวด-หมายถึงนวดจริงๆนะครับ นวดดีทีเดียว บอกได้ว่าจะให้ลงหนักเบา น้องจะคอยถามว่าให้นวดตรงไหนเป็นพิเศษมั้ย จัดให้ได้ เสร็จกิจแล้วก็ยังมาคอยนวดให้อีก ทั้งที่ไม่ได้ขอ ประทับใจมาก
บอดี้-ตามสเต็ป ด้วยความเป็นน้องใหม่ น้องก็จะคอยถามว่าแบบนี้ดีมั้ย สอนได้นะ พร้อมเรียนรู้ตลอดเวลา ขนาดผมเลือกคอร์สธรรมดา ยังจะเผลอมาสเปย์ให้อยู่เรื่อย  kjhg ต้องคอยเตือนสติเป็นพักๆ
การนัว-ไม่ค่อยได้นัวครับ น้องประจำเดือนใกล้มา งดดื่มนม 555 แต่จากการลองใช้นิ้วอย่างเดียว บอกได้คำเดียวว่า น้ำป่าาาาาาา  eta04

หน้าตา-แล้วแต่คนมองครับ ไม่ถึงกับสวยเป้ะ แต่ยิ้มแย้มน่าคุยด้วย ผิวสองสี
รูปร่าง-หุ่นดี เอวบาง ไร้พุง แต่ไม่จอแบนนะครับ พอดีทีเดียว
GF- มีร้อยให้ร้อย คุยเก่ง พูดเพราะ คะขาตลอด ป๋าๆน่าจะชอบ  jljhl

ยืนยันว่า คนนี้ ต้องลอง แล้วจะติดจายยยยยยย ถ้าหล่นนี่ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วครับ

ขออนุญาตพี่ shadow2525  ปรับขนาดตัวหนังสือนะคะ  ;khhg คนแก่จะได้อ่านง่ายขึ้น   kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2013, 22:01:30 »

ได้ครับ คราวหน้าจะปรับให้เล็กลง

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2013, 18:07:43 »

ได้ครับ คราวหน้าจะปรับให้เล็กลง
kjhg kjhg kjhg

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2013, 17:26:15 »

;khhg กิ้วๆ  ลืมบอกพี่  shadow2525 / ค่ะ ว่าน้องน้ำตาลฝากขอบคุนมากๆ นะคะ สำหรับการบ้าน^^ ""

น่ารักตลอด ๆนะคะ ลูกค้าคนนี้ kjhg