ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง น้ำข้าว กับความประทับใจ ในการนวดครั้งแรก  (อ่าน 1535 ครั้ง)

sickmyduck

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อต้นเดือน กรกฏาคม เป็นครั้งแรกของการมา นกป ครั้งแรก โค ตะ ระ ตื่นเต้นเลยครับ fdgdfdf เดินเข้าร้านครั้งแรกบ่ายๆน้องยังมี 2คนเองครับ ไอ่เราก็เคยส่องๆในเวปมา ประจวบกับน้องน้ำข้าว อยู่พอดีก็เลยชิงตัดหน้าน้องชายที่มาด้วยกัน ตัดมาที่ห้องครับ คุยๆเล่นกับน้องอัธยาศัยดีมากครับ น้องน่ารัก mbvc เล็กๆ ขาวๆ เนี่ยนๆ ไฟหน้าสวยครับ กระชับมือดี โดนใจสุดๆ อาบน้ำเสดก็มานวดๆขาๆ ฝีมือการนวดดีๆมากๆขนาดมาลองครั้งแรกรู้สึกได้ถึงความเสียว OMG โดนใจสุดๆ  hgjhg สัมผัสแรกของมือน้อง กับน้องชายเรารู้สึกดีมากๆ เขินนนนนน หลังจากนั้นก็ ระดมใส่ๆไม่ยั้ง จนเสด อาบน้ำ คุยกับซักพัก

หน้าตา 9
รูปร่าง 8.5
ฝีมือและลีลา 9.5

ประทับใจมากครับ  eta03 สงสัยอาจต้องไปบ่อยให้ครบ คอเลคชั่นละมั้งครับ kjhg

ป.ล. การบ้านไม่สวยงาม รวบรัด เล่าสู่กันฟังครับ fdgdfdf

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

แค่เล่าสู่กันฟัง ทางร้านก้อประทับใจแล้วค่ะ / ขอบคุนมากๆ นะคะ ... ^^  ไว้ว่างๆ แวะมานวดกับน้องๆ คนอื่นๆ ได้อีกค่ะ  khjhgg