ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่าหล่นได้ไหม  (อ่าน 2143 ครั้ง)

happytime

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แบบนี้เรียกว่าหล่นได้ไหม
« เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2014, 21:38:16 »

ผมหาข้อมูลจากในเวปนี้ สะดุดตามากๆ ตรง ร้านนี้มีโปรดีดีให้ด้วย "โปรเด็ดเสร็จสองครั้ง" ชื่อตั้งมาดีมากเลยไหมครับ
พอมีโอกาศได้แวะเวียนไปเชียงใหม่ ก็ตรงไปที่นี้เลย ตั้งใจไว้แล้ว น้องๆก็ต้อนรับดีครับ พูดจาไพเราะดี และแนะนำโปร
ที่ร้าน ตอนนี้มี 2โปรคะ นวดน้ำมัน กับ b2b ออกจะงง... ก็โปรที่เราอยากได้อยู่ไหน เลยเลือก โปร b2b จ่ายไป 1300
คิดเองว่า คงอยู่ในโปรนี้ละ เพราะคนวิวดูเกือบ 3 หมื่นคน เราก็ลองดูวาจะเหมือนบ้านอื่นไหม ก็หมูขึ้นเขียงแล้วนะครับ
ถ้าไม่เชือดก็ตายแน่ ก็เลยไปตามสเต็ปของน้องเค้านะครับ (ไม่ขอเอยชื่อ) ก็เป็นไปตามนั้น ก็เลยมาถึงบางอ้อ เมื่อน้องๆ
บอกที่นี่ไม่เหมือนที่อื่นนะคะ "มือ" อย่างเดียวคะ ไม่มี "สเปย์" และ 2ได้คะ และพี่ต้องบอกว่าต้องการแบบไหนคะ จะได้
จัดได้ถูก แต่กว่าจะเข้าใจก็ตอนอาบน้ำช่วงหลังละ แล้ว อีก 2หมื่นกว่าวิว ที่เหลือ โปรดบอกกับน้องๆแต่แรกนะครับ เพื่อ
กันการผิดพลาดและความรู้สึกเหมือนมันหล่นๆแบบผม.

ป.ล.   น้องๆก็บริการดี นะครับ แต่ที่ต้องออกมาแสดงความคิดเห็นก็เพื่อสร้างความเข้าใจที่ถูกต้องเท่านั้น
           และถ้าผมเข้าใจผิดประการใดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  uilo uilo uilo

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: แบบนี้เรียกว่าหล่นได้ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2014, 23:27:36 »

ปกติมาตรฐานร้านทั่วไป B2B ถ้าไม่ระบุไว้เลย ก็มักจะไม่รวมสเปย์อยู่แล้วนะครับ ส่วนมากถ้าจะสเปย์ มักจะต้องจ่ายเพิ่มอีก อันนี้จากที่เคยไปมาหลายร้าน มีน้อยมากที่จะแถมสเปย์ให้ เท่าที่ไปมา ผมเจอแค่ร้านเดียวเองที่น้องจะสเปย์ให้ โดยไม่ต้องร้องขอ แต่ยืนยันว่าร้านฮาเร็ม คอร์ส b2b ไม่มีสเปย์แน่นอนครับ ถ้ามี....บอกผมด้วย 555  jljhl

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2014, 23:33:12 »

ท่านลองเรียบเรียงให้ชัดเจนนิดนึงสิครับ ตกลงท่านคิดว่า หล่น ยังไง

ไม่พอใจที่ไม่ได้เบิ้ล หรือไม่พอใจ ที่ "ไม่ได้สเปย์" ครับ

ถ้าเป็นเรื่องเบิ้ล ปกติหากท่านเสร็จเร็ว คุยกะน้องดีๆ ส่วนมากน้องๆจะจัดให้ตามเวลานะครับ ยกเว้นว่าเวลาเหลือน้อยก็อาจไม่ได้ครับ  ยกเว้นเจอแจคพอต เช่น น้องทะเลากะแฟนมา หรือ วันเบาๆใกล้มา อันนี้ก็ลำบากนิดครับ

ส่วนเรื่อง สเปย์ ร้านนี้ไม่บังคับทำครับ แล้วแต่ท่านจะคุยกะน้องเอง (เพิ่มค่าขนมให้น้องต่างหาก) ซึ่งตรงนี้ขึ้นกับความสมัครใจครับ น้องบางคนสะดวกทำ บางคนไม่ และเรียนตามตรง ขึ้นกับสภาพลูกค้าด้วยครับ ถ้าน้องถูกใจท่าน ไม่ต้องขอไม่ต้องมีค่าขนม  jljhl

ดังนั้นคราวหน้า แจ้งกะน้องแต่แรกครับว่าต้องการเบิ้ล น้องเค้าจะได้บริหารเวลาถูก และถ้าต้องการ สเปย์ ถามพีอาร์เลยครับว่าคนไหนทำแน่ๆ จะได้เลือกถูกคน

ขอให้สนุกกะการเที่ยวครับ

ปล ตามที่ท่านโพสมา ผมว่าไม่หล่นนะ อาจกรุ๊งกริ๊ง เพียงแต่ท่านคาดหวังมากไปเพราะเอาไปเปรียบเทียบกะประสบการณ์เก่าๆมากกว่าครับ

happytime

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2014, 09:28:51 »

ขอบคุณ 2 ท่านที่มาแสดงความคิดเห็นครับ ตามที่ท่านว่า ผมน่าจะคาดหวังไว้ครับ เนื่องด้วยการหาข้อมูลในเวปนี้หลายบ้าน
ได้มีการระบุไว้ในโปรถึงรายละเอียดนั้นๆไว้ ผมคงตาลายเอง และอนุมานเอาเองว่า ทุกบ้านน่าจะมีมาตรฐานเดียวกันหรือ
ใกล้เคียงกัน แต่ที่ผมตั้งประเด็นว่าไม่ใช่อยู่ที่การบริการครับ "โปรเด็ดเสร็จสองครั้ง" ผมเพียงแต่อยากจะได้คำตอบว่า โปรนี้
มีอยู่จริงหรือไม่ เพราะดูจากจำนวนวิวแล้ว ไม่น้อยนะครับ หรือหมดเวลาลงไปแล้ว ก็เท่านั้นครับ แค่อยากได้คำชี้แจงจากทาง
ร้าน ที่เป็นข้อมูลที่ถูกต้องก็เท่านั้นเองครับ ซึ่งถ้าผมต้องการทราบคนเดียวแค่ กริ้งเดียว ก็คงคุยเข้าใจกันแล้ว
   ส่วนเรื่อง "สเปย์" ไม่ซีเรียสหรอกครับ ถึงเป็นสีสันของแต่ละบ้านมากกว่า ซึงสรุป ปลายทางแล้วผมก็แอบปี้เหมือนกัน

ป.ล. ผมว่า "กรุ๊งกิ้ง" ตามที่ท่าน Danado และท่านShadow2525 ว่าละครับ เราคาดหลังจากครั้งก่อนๆมากไป 
        เล่าประสบการณ์เพื่อแลกเปลืยนกันครับ                 

starblink

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 10:52:27 »

ขอบคุณ 2 ท่านที่มาแสดงความคิดเห็นครับ ตามที่ท่านว่า ผมน่าจะคาดหวังไว้ครับ เนื่องด้วยการหาข้อมูลในเวปนี้หลายบ้าน
ได้มีการระบุไว้ในโปรถึงรายละเอียดนั้นๆไว้ ผมคงตาลายเอง และอนุมานเอาเองว่า ทุกบ้านน่าจะมีมาตรฐานเดียวกันหรือ
ใกล้เคียงกัน แต่ที่ผมตั้งประเด็นว่าไม่ใช่อยู่ที่การบริการครับ "โปรเด็ดเสร็จสองครั้ง" ผมเพียงแต่อยากจะได้คำตอบว่า โปรนี้
มีอยู่จริงหรือไม่ เพราะดูจากจำนวนวิวแล้ว ไม่น้อยนะครับ หรือหมดเวลาลงไปแล้ว ก็เท่านั้นครับ แค่อยากได้คำชี้แจงจากทาง
ร้าน ที่เป็นข้อมูลที่ถูกต้องก็เท่านั้นเองครับ ซึ่งถ้าผมต้องการทราบคนเดียวแค่ กริ้งเดียว ก็คงคุยเข้าใจกันแล้ว
   ส่วนเรื่อง "สเปย์" ไม่ซีเรียสหรอกครับ ถึงเป็นสีสันของแต่ละบ้านมากกว่า ซึงสรุป ปลายทางแล้วผมก็แอบปี้เหมือนกัน

ป.ล. ผมว่า "กรุ๊งกิ้ง" ตามที่ท่าน Danado และท่านShadow2525 ว่าละครับ เราคาดหลังจากครั้งก่อนๆมากไป 
        เล่าประสบการณ์เพื่อแลกเปลืยนกันครับ               

เวลาดูกระทู้ต่างๆ โดยเฉพาะพวกโปรฯ ต่างๆ อย่าลืมดูวันที่โพสต์กระทู้ด้วยครับ อย่าดูแค่วันตอบล่าสุด อย่างเช่น "โปรเด็ด เสร็จสองครั้ง" ที่อ้างถึง ผมไปดูมา โปรนี้ออกมาตั้งแต่  20 ตุลาคม 2011 สองปีกว่าแล้วครับ แต่ทางร้านไม่ได้ลบออกไป เวลามีคนถาม ร้านก็ตอบว่ามีเรื่อยๆ เท่าที่อ่านการบ้านน้องๆก็ทำให้อยู่นี่ครับ แต่เข้าใจว่าไม่ใช่ลูกค้าทุกคนที่ร้องขอโปรนี้ ก็อาจจะไม่ได้ยกเอามาโฆษณาอีก
กรณีนี้ไม่น่าจะถือว่าหล่นนะครับ แบบนี้
จริงๆผมว่าเสร็จสองครั้งนี่ไม่ถือว่าเป็นโปรฯเท่าไร มันแค่ออพชั่นตามร้องขอมากกว่า ปกติร้านไหนก็ตาม ถ้ามีเวลาส่วนใหญ่ก็ขอกันได้ ส่วนจะทิปพิเศษไหม ก็แล้วแต่ตกลงกัน (มั้ง)

X-Master

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 12:11:32 »

แบบนี้ ไม่ได้เรียกว่าหล่นครับท่าน
อาจจะเกิดความเข้าใจ ไม่ตรงกัน
ถ้าจะให้ชัวร์ ท่านสอบถาม pr แบบละเอียดก่อนจ่ายเงินครับ
Pr บ้านนี้ใจดี ไม่ว่าอะไรหรอกครับ

Mazzard

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2014, 16:02:27 »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กันยายน 2014, 17:16:38 »

ต้องกราบเรียนตามตรงว่า

พี่  ๆ ส่วนใหญ่จะเสร็จแค่ 1 ครั้งค่ะ ย้ำว่าส่วนใหญ่นะคะ

มีบางคนขอเสร็จ 3 รอบก็ยังมี

รบกวนพี่  ๆแจ้งน้องหรือพีอาร์ก็ได้ค่ะ ว่าขอ 2 หรือ 3 รอบ

น้อง ๆ จะได้กะเวลาถูกค่ะ บางคนขอสองรอบติด เวลาก็จะหมดอยู่ละ เหนื่อยทั้งคู่นะคะ

ถ้าแจ้งว่าขอ 2 รอบ น้องจะทำก่อน และ หลัง ในระยะเวลาที่กำหนดค่ะ

ถ้าร้านแจ้งอะไรไม่ชัดเจน ต้องขออภัยด้วยนะคะ  ;khhg

โทรมาปรึกษา บ่น ชม กันได้ค่ะ ทางร้านยินดีรับฟังเสมอค่ะ 
;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กันยายน 2014, 17:18:28 »

ขออภัยที่มาชี้แจงช้ามากกกกค่ะ

แต่ก็เห็นพี่  ๆที่น่ารักหลายคนมาชี้แจงแทน ทางร้านต้องขอขอบพระคุณมาก  ๆ เลยนะคะ พี่ชายที่น่ารักทั้งนั้นเลย เยิฟ ๆ 
;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่