ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง วีด้า ครับ น่ารักสุดๆๆๆ  (อ่าน 2159 ครั้ง)

pandawe

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อบ่ายเข้าไปขึ้นงานกันน้อง วีด้า มาครับ น้องอารมณ์ดี น่ารักมากๆๆเลยครับ อาบน้ามสะอาด นวดผ่อนคลาย สบายตัวมากเลยครับ
มาพูดถึงงานบนเตียงเลยดีกว่าครับ น้องชอบให้รุกมากกว่าครับ อารมณ์มาเต็มครับ เสียงเหมือนดารา AV เลยครับ ได้อารมณ์มากเลยครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับเขียนการบ้านไม่ค่อยเก่งครับ แต่เชียร์ให้พี่ๆหลายท่านที่ยังไม่เคยขึ้นงานกันน้อง อยากให้ลองซักทีแล้วมีเสียวแน่ครับ รวมๆเต็ม 10 ให้ไปเลย 9 ครับ  mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: การบ้านน้อง วีด้า ครับ น่ารักสุดๆๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2014, 17:18:55 »

khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg
 wow! คะแนน 9 เต็ม 10 น่าตามไปลอกการบ้านจังคับน้องวีด้า  mbvc mbvc mbvc mbvc
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: การบ้านน้อง วีด้า ครับ น่ารักสุดๆๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2014, 10:13:41 »

การบ้านสั้น ๆ แต่อ่านแล้วได้ใจความค่ะ

ทุก  ๆ ครั้งที่อ่านการบ้าน จะสั้น หรือ ยาว บอกตามตรงว่า ทางร้านรู้สึกดีใจทุกครั้งที่ได้ยินเสียงตอบรับจากลูกค้าที่น่ารักค่ะ

มาคราวหน้าอย่าลืมถามหาส่วนลดนะค๊าา

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2018, 12:32:37 »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่