-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ---หนูก็ทำหล่นเป็นนะ---  (อ่าน 1976 ครั้ง)

niparatpotter

• บุคคลทั่วไป
---หนูก็ทำหล่นเป็นนะ---
« เมื่อ: 07 เมษายน 2010, 15:57:10 »

ขอ เขิน ก่อน   มาส่งก็ยังไม่รู้เท่าไรว่าหล่นเปนยังไง แต่ก็พอจะเข้าใจค่ะ ว่า มันคือ อะไร
ถ้ามันไม่ใช่ยังไงก็ ขอโทดด้วยนะ  มาส่งเพราะจะเอารางวัล  ด้าน เข้าไว้  fdgdfdf

เรารู้จักกันเพราะเล่นเกมร้านเดียวกัน........สนิทกันมาเลื่อย...........มีไฮ แล้วก็ ตามด้วย เมล์ และตามด้วยเบอร์
เรื่องมันมีอยู่ว่า....โทรสับดัง "หลับยังคับ"  "ยังค่ะ พี่มีไรรึป่าว"  "พี่เค้าบ้านไม่ได้ (เค้าเช่าบ้านกะเพื่อนๆ)ลืมกุญแจไว้ เพื่อนก็ โทรหาไม่ติด ง่วงนอนอะ ขอไปนอนทีห้องได้ไหม"   (ความสงสารมันครอบงำ)  "อืมๆ ค่ะได้ๆๆห้องหนู รก นะ ถึงแล้วก็โทรบอกด้วยละกัน " (พี่เค้าเคยมาส่งตอนรถหนูเสีย)
เวลาผ่านไป  พีเ่ค้าก็ มา  เขิน  นะ เพราะไม่เคยอยู่ในที่แบบนี้กันเท่าไรเลย  

อะ นอน ก็ นอน  เตียงใหญ่ นอนสองคนได้  ห้องมืด นอนไม่หลับเลย แห๊ะ พี่เค้าก็เหมือนจะยังไม่หลับ   เอาหมอนข้างหนูไปอีก  หนูติดหมอนข้าง แล้วสักพัก พี่เค้าก็ มานอนเบียด แต่ก็ไม่ได้มาโดนตัว หนูเลย
ตอนนั้นไม่รู้คิดยังไงก็เลยไปกอดพี่เค้า   fdgdfdf   กอด แบบ  ติด ๆ  เลยอะ หน้าชนหน้า ตัวชน ตัว  ชนทั้งตัว อะ    fdgdfdf  

พอลืมตามาดู  ห้วย พี่เค้าหลับตา อะ ไม่รู้สึกไรเลย หรือ ว่า มันยังติดไม่ไป   อ่ะ  ไปใกล้ๆ แต่ไม่ จูบ  แค่ หอมแก้ม เวลาผ่านไป  พี่เค้า ขยับ ตัว แล้วหันหลังให้   (สงสัยหนูไม่ทำให้มีอารม lkkjjh)  เลยนอนเฉยๆ
หนูกำลังจะหลับ อยู่ๆพี่เค้าก็มากอด มา นัว อะ (มันจะเอายังไง ฟะ ) พอหนู มองหน้า อ้าว หลับ ตา  แต่ก็ยัง มาันัวๆ  ดีนะอาบน้ำแล้ว  jljhl

คืนนั้น ทั้งกอด ทั้ง หอม ทั้ม จุ๊บ  ..........................มันไม่มีไรเกิดขึ้น..................เค้าไม่ทำหนู.....................................เค้าไม่มีอารมแต่ทำไมมันแข็ง...............................หนู งง

แล้ว จะบอกด้วย ว่า   มันเปน  2 ครั้ง

ครั้งที่สองก็แบบเดิม

แต่ พี่เค้า มา นั่ว แล้วมากอด หนู ซะมากกว่า

งง  เพราะไรอะ

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

หลังจากทำแบบนี้กะหนู   หนู เลิกติดต่อแหละ  พยายามหลบๆหน้า เห้นหน้าแล้วเซง    uilo uilo uilo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 สิงหาคม 2010, 08:21:14 โดย น้องอุ้ม »

gosty

meaw_meow

zad ตกลง ต้องพิจาณา ใครก่อนเป็นพิเศษดีนี่

จขกท. ไม่เร้าใจ หรือ ผู้้ร้ายของเรื่อง "อ่อน" ต่อโลก  ljhgf

mommamman

เหอๆ มัน น่า คิด ทั้งสองคน

Keijikung

หนูรู้ได้ไงว่าของพี่เค้าแข็งอ่ะ  อั่นแหน่่่ๆๆๆๆๆ fhgj fhgj

jaydai

น่าจะเปนเพราะ จขกท. จืน ครับ....... ,mnnb

อุ้ม....เกือบดีหล่ะ แต่ขาดความพยายาม
 kjhg

akiko

อ่อนด๋อยไง

อ่อนด๋อย เวลานอนเค้าไม่เอาหมอนข้างหรอก มันเอาตุ๊กตาหมาตัวใหญ่มาทับตัวไว้กันเราปล้ำอ่ะ   /jhtdc

gosty

^
^
^
^
ส่งการบ้านมั้ยคนสวย

หนูรู้ได้ไงว่าของพี่เค้าแข็งอ่ะ  อั่นแหน่่่ๆๆๆๆๆ fhgj fhgj

ก็บอกแล้ว มัน ติด หมด ชน ทุกส่วน

Phate

ไม่น่าเล้ย.........
ต้องพาพระเอกของเรื่องนี้มารู้จักเว็บนี้  แล้วเค้าจะเปลี่ยนไป   เชื่อผม!
คราวนี้ คุณอ. ไม่ได้หลับไม่ได้นอนแน่!

akiko

^
^
^
^
ส่งการบ้านมั้ยคนสวย

เหอะ ๆๆ ไม่เอาอ่ะ ให้คนใหม่ ๆ เค้าส่งบ้าง    hssd

น่าจะเปนเพราะ จขกท. จืน ครับ....... ,mnnb

อุ้ม....เกือบดีหล่ะ แต่ขาดความพยายาม
 kjhg

จขกท.  คือไร.....

prof.big

ตั้งชื่อให้ครับ เรื่อง พี่ชายที่แสนดี(เกินไป)...

noikasu

ที่แข็ง.....ท่าจะปวดฉี่นะผมว่า...กร๊ากกกกกกก...ท่าอ้ายเปิ้นบ่จืน..ก่แปล๋ว่าดีเกินไปหรือว่า.....น้องงงงงงงงงงงง....... zad

jiggolord

ดับเบิ้ลจืนเลย ครั้งแรกพอว่า ยังมีครั้งสองอีก ฮ่วย  vbnn

seakee02

ก็พี่เขาง่วงนอนไม่ใช่หรอครับ จขกท. 5555 พี่เขาเลยมาขอนอนอย่างเดียว kjhg

MUD

พี่ว่ามันอายแน่ๆ ชัวๆๆหรือไม่มันก็ทำไม่เป็น  jljhl

yama_run

shoots

ถ้าเป็นพี่รับรองน้องไม่ได้นอนทั้งคืนแน่ๆ โดนนัวซะขนาดนั้น     kick

man69

kjhg ตูจะสงสารผู้ชายหรือผู้หญิงดีฟะ

shava.tommy

คราวหน้า น้องก็ จัดการ ขึ้นขี่เลยครับ
ของอย่างงี้ ต้อง กล้าๆ
 kick
บุกก่อนเลย

jaydai

เดว คอยดูการบ้านพี่นะน้อง.....

หลังออกโรง-บาล(รอบ2) คาดว่า ใกล้ๆ สิ้นเดือน ไงน้องจะรู้ว่า โคตรอภิมหาตำนานล่วงหล่น(ขั้นน้ำตาเล็ด) เปงไง
 .,mn

p_nuin

สงสัยผู้ชายคงติดแนวนวดกระปู๋มั้ง piuyty

killdeathnote

uilo

น่าสงสาร

เลย อดเลย อ่ะดิ

แหม่ๆๆ  เค้าคงจะง่วงจริงๆม้างง

ไม่ก็เป็นคนดีจริงๆแล่ะ

Varanus salvator

ครั้งที่สามนี่ แก้ผ้านอนเลยนะ บอกว่าร้อน มันทนได้อีกก็ ...  zad

jamebond

ปู่ต้น แหงๆ

ม่ายเกี่ยวกะช้านนนนนนนนนนนนนน

a_matthayomchan

เอ่อนั่นจิ แล้วรู้ได้ไง ว่าเค้าไม่แข็ง ห้าห้า นานาจิตตังเนอะ สงสัยเค้าถ้าจะเพลียจริๆง อ่ะ อิอิ (เป็นผมนี่เสียดายแทน ห้าห้า)

mormor1973

ถือว่าหล่นหรือนี่

หล่นในความหมายของผมคิด ว่า บริการแย่ นิสัยไม่ดี ไรทำนองนั้นไม่ใช่หรอคราบ
อิอิ

sigma

ตอบให้นะ มันเป็นเกย์ ไง....เหอๆ เพื่อนผมก็มี หล่อมากมาย เป็นนายแบบ นักแสดง เปลี่ยนผู้ ญ ไม่ซ้ำหน้า แต่มันบอกว่ากรูเอามานอนกอดเฉยๆ......... ljhgf ljhgf ljhgf

panda500

อาจจะเปน พวกที่ชอบตั้งรับก้อได้นะครับๆ เหอๆ  uiuo uiuo uiuo

chitjaa

เค้ากลัวจะถูกแฉ รึป่าวคับ  kjhg  ถึงไม่กล้าทำไร  jljhl

ALONE

อุ้มจ๋า  เย็นนี่ คาดว่า กุญแจห้องพี่จะหายอะ
ทำไงดีจ๊ะ  dgd

tatooo

ljhgfมีคนอย่างนี้ด้วย เหอๆๆ เปน ผมละก๋อ ไม่ต้องหลับต้องนอนกันแระ..... fsdg fsdg

p_boonwang

kjhg

จืน คำนี้.....ฮือ.......

llnn

น่ากลัวพี่เค้าไม่เต็มร้อย.... uiuo

pittycat

kjhg  แน่ใจนะว่าแมนเต็ม 100  น้องคาบเกย์แอบแฝงมาเปล่า

xtiger

zad ตกลง ต้องพิจาณา ใครก่อนเป็นพิเศษดีนี่

จขกท. ไม่เร้าใจ หรือ ผู้้ร้ายของเรื่อง "อ่อน" ต่อโลก  ljhgf
เห็นด้วยครับ

BASICC

สงสัยผู้ชาย นอนละเมอ ว่ากะลังไซร้ ผู้ ชายอยู่ อิอิ

manxxx

Re: ---หนูก็ทำหล่นเป็นนะ---
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 11:29:09 »

เค้าอาจ ลองใจ กะได้น้อ ว่าเราจะหื่นอะป่าว kjhg

rabbit

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:16:35 »

หายากนะเหตุการณ์อย่างนี้ มันต้องอะไรสักอย่างล่ะสำหรับชายท่านนี้ แปลกเกินชายทั่วไป อิอิ ljhgf

evo-x

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 17:18:21 »

คนเมืองเขาเรียกว่า จืนหล่นใส่เท้าดังตุ๊บ zad zad zad zad คราวหน้าทำเองไม่ไม่ต้องรอเขาทำ  uiuo uiuo uiuo uiuo

Deknoi27

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 17:32:09 »

เค้าอาจชอบเราจริงๆก็ได้ เลยไม่อยากทำไรเกินเลย

tsunomi

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 20:36:48 »

ผู้ชายอาจจะคิดกับน้องแบบอยากมีใครสักคนที่ดูแลและเข้าใจก็เป็นได้....เค้าก็เลยไม่คิดจะเลยเถิดคงคิดว่าอยากจะเจอใครจิงๆ...สักคนมั้งน่าจะนะ....มาพิมพ์บอกได้ขนาดนี้...น่าจะถามฝ่ายชายไปตรงๆก้ได้มั้ง  ว่า พี่คิดยังไงกับหนู....จบจะได้ไม่...หล่น....จะได้ไม่คิดมาก   จบ....

zzsaga

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 20:59:42 »

เฮอะๆ เซ็งเลยงานนี้  ljhgf  ljhgf

suphap

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2010, 12:20:17 »

เค้าว่า หลอกให้เสียว  แล้วเลี้ยวกลับ    jljhl jljhl jljhl

Bryan

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 00:08:48 »

สาวหล่น ก็เป็นด้วย ถือว่าเป็นประสบกามชีวิต  gsdgdgs

alpha

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 11:23:00 »

ผมก็ว่า มันเป็นเกย์ แน่นอน

zerosocool

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 08:25:30 »

;kljj  แน่นอนเลยทีเดียว มันคือตะกั่วแน่แ่น่.....แถวบ้านฮ้องจืน +ป็อด

f_a_m_fp

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 04 กันยายน 2010, 01:25:53 »

[ต่อไปมันมาก้อ   แก้ผ้านอนเลยครับ   ถ้าไม่รุกก้อเกย์แล้วล่ะ]     uilo