-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาคจบ ลาก่อนลำปาง ไฮไลท์สมชื่อแต้ ๆ เกือบไม่ถึงเชียงราย  (อ่าน 4913 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

eta23 eta23 eta23 ในที่สุดงานก็เสร็จจนได้  เงินออกครับเงินออก MU01 MU01 MU01 หักจากที่เบิกกินเบิกใช้แบบเลอะเทอะก็ยังได้มาสามหมื่นเน๊าะ ๆ ลูกพี่ให้พิเศษทั้งแก๊งไปกินเลี้ยงกันอีกห้าพัน (ห้าคนชุดเดิมไอ้เอกกลับบ้านไปแล้ว kjhg kjhg kjhgหมดปัญหาแกะดำซักที มีมันไปทีไรรู้สึกตัวเองแก่อ่ะ พอไม่มีมันแล้วรู้สึกพวกเราห้าคนหนุ่มขึ้นทันตา) หลังจากเก็บเสื้อผ้าออกจากที่พักยัดเข้ารถใครรถมันเสร็จประมาณห้าโมงเย็น  มานั่งกินลาบศรีชุม ที่ว่ากันว่าเด็กแหล่ม (สองวันก่อนไปวนหลังช่อง... ไม่เวิร์กบรรยากาศเถื่อน ๆ  ไปแวะร้านเกะแถวโรงน้ำเเข็งอีกสองร้านราคา1500 แต่ที่หน้าตาดีอายุ18-20 อยู่ที่ 2000-2500 เลยขอผ่านเพราะเงินไม่พอ) กินกันพอมึนนิด ๆ ก็ลองถามราคา ที่ไหนได้เด็กที่นี่หน้าตาแบบ 1000-1500 เหมือนเอามาเป็นตัวเปรียบเทียบให้เราเลือก 2000-2500 ซึ่งการแต่งตัวดูก็รู้เลยว่าคนไหนราคาไหน  เนื่องจากเวลายังมีอีกเยอะ เลยคุยกันว่าไปดูมดยิ้มหรือว่าแถว ๆ นั้นดีกว่าวันนี้วันเสาร์เด็กอาจจาเยอะ  ก็เลยไปดูกันตอนนั้น 09.15 ผ่านไฮไลท์เห็นวัยรุ่นนั่งมอเตอร์ไซค์เต็มไปหมด  โหคนเยอะกว่ามดยิ้มอีก  แวะดีกว่า  เผื่อฟลุ๊ค eta03 eta03 eta03
              เข้าไปแล้วโต๊ะเกือบไม่มี  นี่ขนาดว่าไอ้พวกข้างนอกยังไม่เข้ามากันนะ  ถ้ามันเข้ามากันหมดแค่ยืนก็ไม่มีที่แล้ว  เวทีที่นี่่ต่ำดี ถ้านั่งโต๊ะติดเวทีเนี่ยเอามือไปจับนมนักร้องยังได้ (ถ้าเมา+ไม่กลัวตีนนะ) พอได้โต๊ะแล้วกินไปเหล่ไปมาชักรู้สึกว่าจะขาดอากาศหายใจคนแน่นมาก เดินเข้าห้องน้ำเบียดเหยียบตีนกันแทบแย่ เด็กเสริฟหาตัวยากเพราะเดินไปมาเเล้วเรียกไม่ค่อยมา สงสัยออเดอร์มันเยอะ ดีอยู่อย่างบรรยากาศมันมืดดีดูไม่ออกว่าพวกเราแก่ eta24 eta24 eta24 ขนาดว่ามืดไอ้กระเทยควายจากมดยิ้ม  ยังเสือกจำพวกเราได้มันเดินเข้ามายกมือไหว้ แล้วคุยกันสองสามคำไม่ค่อยได้ยิน โต๊ะอยู่หน้าลำโพงเสียงดังบรรลัย พอเข้าใจว่ามันจะพาผมไปกินเหล้าที่โต๊ะมัน ก็เลยเดินตามมันมาแต่ไม่ทันติดอยู่ตรงกลางบริเวณหน้าเวทีเบียดออกยากคนกำลังเต้นกัน กว่าจะหลุดออกมาได้ก็ไปกระเเทกโต๊ะนั้นโต๊ะนี้หลายที  แต่ไม่เห็นไอ้กระเทยควายซะเเล้วยืดคอมองซ้ายมองขวา  อยู่ ๆ มีมือมาจับแขนซ้ายเหลียวไปเป็นวัยรุ่นสาวสวยหน้าตาดี  ยิ้มให้แล้วจูงแขนผมเดินเบียดไปจนเจอไอ้กระเทยควายกำลังหยิบแก้วใหม่มาชงเหล้าให้ผม มองไปรอบ ๆ โต๊ะแล้วถ้าไม่ติดว่าเก๊กมาดไว้  ตูจะเข้าไปกอดหอมแก้มไอ้กระเทยสักสามฟอดใหญ่ ๆ เด็กที่อยู่โต๊ะเดียวกับมันซึ่งเห็นผมแล้วยิ้มหวานให้ทุกคนมีอยู่เก้าคน หน้าตาดีหุ่นดี แต่งตัวสายเดี่ยวกับรัดอกฟิตเปรี้ยะกันทุกคน กางเกงยีนส์กับกระโปรงยีนงี้สั้นซะจนเห็นขอบกางเกงในเลยทีเดียวที่สำคัญ อายุ18-21 พอผมรับแก้วเหล้ามาถือน้อง ๆ ก็ยกมาชนกันทุกคนเเก้วเกือบแตก (มือสั่น+ใจสั่น)   ghjk ghjk ghjk  ยกแม่งมันรวดเดียว พอวางแก้วเห็นเหล้ามันเหลืออยู่ก้นขวด  บ๋อยเดินผ่านมาพอดีเอามือจับบ่ามันแล้วชี้ที่โต๊ะกระแทกเสียงใส่ข้างหูมันทันที  เอาเหล้ามาอีกสองขวดมิกเซอร์โค๊กสองชุดใหญ่มิกเซอร์โซดาน้ำอีกอย่างละชุดใหญ่  เร็ว ๆ เดี่ยวให้มึงร้อยหนึ่งค่าความเร็ว ซึ่งก็ไวแต้ๆ พอน้อง ๆ เห็นเหล้ากับมิกเซอร์มาก็รีบเคลียร์โต๊ะกันใหญ่ เต็มโต๊ะจนต้องถือแก้วใครแก้วมัน น้องคนที่สวยที่สุดชื่อน้องขิง รีบเข้ามาขอบคุณ พร้อมกับชงเหล้าให้แบบพิเศษ อีกทั้งยังเอาเก้าอี้ซึ่งมีอยู่แค่สี่ตัว มาให้ผมนั่งและน้องเขายืนเต้นอยู่ด้านหลังบางจังหวะหน้าอกน้องเขาจะมาเบียด ๆ แผ่นหลังไม่รู้ตั้งใจอะเปล่า  eta04 eta04 eta04   อยู่ ๆ โทรศัพท์สั่นที่ต้นขา เพื่อนตัวดีรีบโทรหาสงสัยอิจฉา kjhg kjhg kjhg คุยกันไม่ได้ยินเลย  ก็เลยส่งข้อความไปให้มันว่าอยากมาก็มาไม่ต้องลีลาไม่งั้นเดี๋ยวตูจะฉายเดี่ยวซะเลย  พอเพื่อนมันมาถึงน้อง ๆ เข้าก็เสียสละเก้าอี้ให้ ซึ่งก็นั่งกันตัวละสองคนมาให้ด้วยความเกรงใจ  รึมีจุดประสงค์อารายไม่ทราบได้ นั่งกินกันไปกระซิบคุยกับน้อง ๆ กันไปซึ่งก็ไม่ค่อยได้ยินพอเข้าใจได้ว่าเรียนอยู่พาณิ........ลำปาง อารายเนี่ยแหละ  ซึ่งพอผมไปคุยกับน้องคนอื่นน้องขิงแกก็จารีบมาชงเหล้าแล้วก็พยายามชวนให้ผมคุยกับเธอแทน  (คืนนี้สงสัยจากินไก่ผัดขิงอ่อนแน่ ๆ) นั่งไปจนถึง 11.30 ที่โต๊ะก็ใหญ่ขึ้นอีกเกือบเท่าตัว  มีกระเทยวัยรุ่นแต่งหญิงสวยจนเรียกได้ว่าเกือบมองไม่ออกมาแจมอีกสองคน แบบว่ามองออกแต่งชุดผู้ชายอีกคนหนึ่ง แล้วก็มีเด็กวัยรุ่นเพื่อน ๆ ของกลุ่มน้อง ๆ มาแจมอีกหกเจ็ดคนและมีทีท่าว่าจะมาสมทบอีกเรื่อย ๆ   ผลที่ได้คือโต๊ะเราต่อกันห้าตัว เพื่อนอีกสามคนของผมไม่ยอมย้ายโต๊ะตามมา บอกไม่อาวเยอะจัดกลัวสู้แรงน้อง ๆ ไม่ไหว  เดี๋ยวจะไปเกะกันต่อ งั้นตามใจพวกเราแยกกันตรงนี้นะ  งบห้าพันหมดตั้งนานแล้ว เจอกันที่เชียงรายแล้วกันเน้อ  พอลาเพื่อนเสร็จก็รีบคุยกับเพื่อนว่ารีบตกลงราคาเถอะ อยู่ต่อท่าจะไม่ไหว แค่เหล้ากับมิกเซอร์ตอนนี้ผมกับเพื่อนโดนกันไปคนละสามเทากันแล้ว  เลยแกล้งชวนน้องขิงไปกินข้าวข้างนอกกันมั้ยพี่ชักหิว น้องแกยิ้มแล้วถามว่ากินข้าวแน่นะ  ผมก็กระซิบไปว่าเวลาอิ่มแล้วพี่ต้องนอนพักที่โรงแรมสักชั่วโมงก่อน  รออาหารย่อยน้องไปปะ  น้องแกก็ยิ้มแล้วเพื่อนพี่ล่ะ  สงสัยมันก็หิวเหมือนกันมันคงชวนน้องแพร (น้องที่คอยชงเหล้าให้มันอยู่ตลอด) ไปด้วย น้องขิงแกก็ตกลงหยิบเสื้อคลุมแล้วก็เดินตามผมออกมา ก่อนออกมาเห็นน้องขิงกระซิบอารายกับเพื่อน ๆ และพวกกระเทยไม่ทราบ  เห็นหัวเราะกันใหญ่เลย เพื่อนผมก็พาน้องแพรตามมาสบทบ  ออกมาถึงรถกันได้  ก็เหมือนเดิมรีเจ้นลอร์ดโลด  (เปิดห้องค้างคืนกะจะนอนถึงเช้าค่อยกล้บเชียงราย) 
             ระหว่างทางคุยกับน้องเขาว่าน้องมากับพี่เนี่ยเพื่อน ๆ น้องเขาว่าอารายอะเปล่า  เห็นน้องเขาบอกว่าเพื่อน ๆ บอกว่าห้ามเอาพี่ไปค้างนะ  ต้องเอากลับมาคืนด้วย  ไม่งั้นจาตัดพี่ตัดน้องกันจริง ๆ ด้วย ผมฟังแล้วก็หัวเราะ  นี่เรากลายเป็นของส่วนรวมไปซะเเล้ว  eta20 eta20 eta20 พอถึงโรงแรมน้องเขาถามว่าพี่รู้ค่าตัวน้องแล้วใช่ไหม ผมก็บอกไม่รู้ดิ  ไม่มีใครบอกพี่เลยแล้วน้องจาเอาเท่าไหร่ล่ะ น้องบอกแล้วแต่พี่แล้วกันคืนนี้พิเศษ ว่างั้นผมก็เลยขออาบน้ำก่อนเพราะไม่ได้อาบมาตั้งแต่เย็นละ  กำลังฟอกสบู่น้องเปิดประตูเข้ามาแบบล่อนจ้อน น้องเขาหุ่นผอมบาง ผิวขาว หน้าอกมีไม่มากแต่ตั้งชูชันท้าทายมาก  ถึงหน้าตาจาเทียบกับน้องตาล(นางฟ้า) ไม่ได้ แต่ก็เรียกว่าหน้าตาสวยคมทีเดียว    ซึ่งพอผมเห็นอาวุธประจำตัวก็ชี้โด่แทบจาทันที  (อาจเป็นผลจากซิเคดร้า1เม็ด ตอนออกจากร้านลาบศรีชุม) น้องเข้ามาเปิดฝักบัวแล้วหันหลังชนกันคล้ายกับว่าไม่รู้ไม่ชี้ซะงั้น ผมก็เลยแกล้งเอาน้องผมไปถูแก้มก้นน้องเขา เลยโดนน้องเขาเอามือจับหมับเข้าให้ แล้วน้องเขาก็เอามือดันหน้าอกให้ผมนั่งขอบอ่าง แล้วบอกให้นั่งดูเฉย ๆ ห้ามขยับ น้องเขาก็ฟอกสบู่ให้ตัวเองโดยมีผมนั่งดูอยู่น้องขายแข็งปั๋ง  พอน้องเขาฟอกด้านหน้าเสร็จก็หันหลังให้บอกถูหลังให้หน่อย  ผมก็ถูไปมาแล้วเอามือลอดรักแร้ไปจับหน้าอกน้องเขาคลึงเล่น  น้องหัวเราะใหญ่เลย หันหน้ากลับมาบอกใจเย็น ๆ เดี๋ยวจะไปไม่ถึงเตียงไม่รู้ด้วนะ  ผมก็เลยให้น้องเขาถูหลังให้บ้าง เลยโดนน้องเขาเอาคืนโดยการเอามือถูหลังข้างหนึ่งอีกข้างมารูดซะเร็วจนฟองสบู่แทบหลุด  ผมชักไม่ไหวรีบจับมือน้องเขาแล้วบอกหยุดก่อน  ก็เลยล้างตัวกันมาต่อกันที่เตียง  โดยผมนั่งพิงหัวเตียงน้องขึ้นมานั่งทับ  ผมเลยจัดการกับหน้าอกน้องเขาอย่างเมามันสงสัยน้องจามีอารมณ์มาก  เพราะร่อนเอวช้า ๆ ให้น้องชายผมถูกับหญ้าอ่อนและร่องแคมของน้องตลอดเวลา พอผมเอามือล้วงเข้าไปปรากฏว่ามีน้ำเต็มไปหมดเลยแทงนิ้วเข้าออกจนน้องแอ่นหน้าอกจับหัวผมกดติดหน้าอกน้องแน่นปากก็บอกให้ดูดนมแรง ๆ รู้สึกมีแรงตอดที่นิ้วน้องกระตุกสองสามทีนำไปก่อนแล้ว น้องถามหาถุงเลยหยิบให้กล่องหนึ่ง น้องก็รีบสวมให้แล้วก็สเปทันทีประมาณสิบนาทีผมก็เสร็จตามน้องเขาไปด้วยลีลาการใช้มือรูดท่อนล่องโดยมีปากน้องรูดท่อนบนขึ้นลงสอดคล้องกันทั้งปากและมือ  เรียกได้ว่าฝีมือพอตัว  เนื่องจากผมนั่งพิงขอบเตียงอยู่พอน้องสเปให้เสร็จ น้องก็มานั่งข้าง ๆ ผมเลยจับน้องเขามานั่งด้านหน้าให้แผ่นหลังทับหน้าอกผม  ซึ่งผมก็เล่นหน้าอกกับช่วงล่างน้องอย่างมันมือ พอน้องชายผมเเข็งจนดันหลังน้องเขา  ก็เลยใส่ถุงและขึ้นคร่อมน้องทันที  เปลี่ยนท่ากันอีกสามท่าก็เสร็จอีกครั้งโดยมีน้องขึ้นขย่มอยู่ด้านบนเสร็จตามผมมาติด ๆ เวลาตอนนั้น01.25 น้องอาบน้ำเสร็จก็บอกให้ผมอาบน้ำแล้วไปส่ง น้องที่ไฮไลท้ (ตอนนั้นให้น้องเขาไป 3000)  โทรหาเพื่อนปรากฏว่ามันฝากเด็กมันกลับด้วย  มันจะไม่ไปกินต่อแล้วจะนอนยาวเลย  ผมก็เลยไปส่งน้องทั้งสองคนพอไปถึงปรากฏว่ากลุ่มน้องเขากำลังออกมากันพอดี
             พอเจอกันไม่รู้น้องเขาคุยกระซิบยิ้มอะไรกันในกลุ่มผู้หญิง  ระหว่างนั้นไอ้กระเทยควายมาขอเบอร์ผมไว้ผมก็บอกไปว่าพี่ต้องกลับเชียงรายแล้ว  งานเสร็จแล้วเอาเบอร์น้องให้พี่ดีกว่ามั้ยถ้าพี่แวะมาจะโทรหา  ซึ่งมันก็ให้นามบัตรผมไว้  อ้าวไอ้นี่มันเป็นเจ้าของร้านอินเตอร์เน็ตนี่หว่า  ร้านอยู่แถว ๆ นี้ซะด้วย  พอผมบอกจะกลับแล้วนะปรากฏว่าน้องวัยรุ่นคนที่จับแขนผมเดินตอนที่หลงทางนั้น ชื่อน้องป่าน เดินมากับเพื่อนอีกคนหนึ่งชื่อน้องนิว บอกว่าให้ไปส่งที่หอพักหน่อยได้มั้ย  เพื่อนที่มาด้วยมันกลับไปแล้ว ไม่มีรถกลับ เพื่อนที่เหลือนี้นั่งมอไซค์อัดสามกันหมดแล้วแถมคนละหอกันอีก  ผมก็เลยตกลง (ในใจไม่ได้คิดอารายนะสาบานได้)  dsgjsd dsgjsd dsgjsd  ขับรถผ่านหน้าบิ๊กซีไปอีกสองโลเข้าซอยเลยแยกไฟแดง  เจอร้านข้าวต้มโต้รุ่ง  ชักหิวจริงขึ้นมา ชวนน้องกินข้าวมั้ย น้องทั้งสองคนตกลงเลยจอดรถกินข้าวต้มกัน ดูหน้าน้องเขาแดง ๆ สงสัยจาเมาหน่อย ๆ แต่ตอนกินเนี่ยท่าทางเอาจริงกินกันแบบเมา ๆ หิว ๆ ข้าวเบิ้ลสาม  กับแปดเก้าอย่างเต็มโต๊ะ สามคน หมดได้ไงไม่รู้ ตอนสั่งนึกว่าเหลือแน่ ๆ ขับต่อมาอีกสามแยกไฟแดงประมาณก็เจอหอพักน้องเขา ซอยเล็กเข้ายาก ๆ จริง เข้าไปแล้วแยกซ้ายขวาอีกหลายซอย รถมอเตอร์ไซค์สวนไปมานี่โชคดีนะถ้ามีรถยนต์สวนละก็ต้องเบียดกันน่าดู  น้องนิวนั่งหลังหลับไปแล้ว ถึงหน้าหอน้องป่านโทรหาเพื่อนโทรยังไงก็ไม่ติด  เดินขึ้นไปบนหอพักซึ่งมีหลายชั้น  โดยมีผมนั่งอยู่ในรถกับน้องนิวซึ่งหลับเขย่าไม่ยอมตื่นครางอือ ๆ แล้วก็หลับต่อ  สักพักน้องนิวกลับมาบอกเพื่อนยังไม่กลับเข้ามาโทรหาก็ไม่ติด ผมก็เลยออกไปสูบบุหรี่ยืนเป็นเพื่อนน้องเขาตรงหน้าบันได  รอประมาณสักยี่สิบนาทีตอนนั้น 03.25  ผมก็เลยบอกว่างั้นไปนอนโรงแรมพี่เดี๋ยวเปิดห้องให้พรุ่งนี้เช้าจะแวะมาส่งก่อนกลับเชียงราย  น้องเขาก็ตกลง (สาบานได้ตอนนั้นไม่ได้คิดอารายเลยง่วงมาก)
          ตอนนั่งขับรถกลับรีเจ้น  น้องป่านคุยสนุกมากแถมมีหยอดท้ายว่าไม่ต้องเปิดห้องอีกก็ได้  นอนรวมกันก็ได้น้องนอนไม่ดิ้นหรอก  ซึ่งผมก็คุยเล่น ๆ ว่านอนอย่างเดียวอะเปล่า  ห้ามมาทำอารายพี่นะ น้องสองคนพี่คนเดียวอะ  น้องเขาก็ยิ้ม แต่ไม่ยิ้มเปล่าเอามือขวาล้วงผ่านเข็มขัดมาจับน้องผมเฉยเลย  จับไปรูดไปแล้วน้องก็ถามว่าเมื่อกี้พี่กับขิงไปไหนกันมา  ผมก็บอกว่าไปกินข้าวกันเฉย ๆ น้องก็หัวเราะแล้วบอกว่าถ้าเชื่อก็บ้าแล้ว  ตอนนั้นน้องผมแข็งสู้มือขึ้นมาน้องป่านแกก็เลยถามว่าพี่ยังไหวอะเปล่า  เดี๋ยวน้องจาแสดงฝีมือบ้าง รับรองว่าเทียบกับน้องขิงแล้ว พี่จะเสียดายที่ไม่เอาน้องตั้งแต่แรก  ผมก็บอกว่าไหวแน่นอนต่อให้น้องมากันหมดโต๊ะรับรองพี่ไม่มีถอย roister roister roister  พอดีตอนนั้นหยุดรอไฟแดงน้องป่านรีบเข้ามาแกะเข็มขัดรูดซิบแล้วจัดการสเปสดตรงไฟแดงต่อเนื่องมาจนถึงโรงแรมกว่าจะลงรถได้  ต้องรอให้หายแข็งก่อนเกือบสิบนาทีไม่งั้นเดินเข้าโรงแรมรับรองได้เอาปิ๊ปคลุมหัวแน่ ๆ ระหว่างนั้นก็ช่วยกันปลุกน้องนิว  ซึ่งก็ตื่นมาพอรู้ว่าเข้าหอไม่ได้ต้องมานอนโรงแรมก็ไม่ว่าอะไรเดินตามน้องป่านเข้าห้องผมโดยไม่ถามสักคำ  พอเข้าห้องเนื่องจากผมอาบน้ำไว้ก่อนแล้ว  น้องป่านกับน้องนิวเลยจะอาบน้ำ ตอนไปหยิบผ้าขนหนูปรากฏว่าผ้าขนหนูเปียก เนื่องจากผมกับน้องขิงอาบกันคนละสองรอบ  ผมเลยบอกว่าจาโทรให้เขาเอาผ้าขนหนูใหม่มาให้จาเอาอะไรอีกมั้ย  น้องป่านก็บอกงั้นขอสปายคลาสสิคเย็น ๆ  มากินแก้ง่วงละกัน  ส่วนผมก็สั่งเบียร์ให้ตัวเองไปด้วย  พอพนักงานเอาผ้าขนหนูมาให้ผมดันนึกได้ว่าถุงยางเหลือแค่อันเดียวเพราะใช้ไปแล้วสองกับน้องขิง  เลยลงไปหยิบในรถมาเพิ่มไว้อีกสักกล่อง eta23 eta23 eta23 พอกลับขึ้นมาเห็นน้องนิวนั่งกินสปายใส่ผ้าขนหนูอยู่ยังไม่ได้อาบ ส่วนน้องป่านอาบอยู่ในห้องน้ำ  พอเห็นในมือผมถือถุงยางน้องนิวก็ยิ้มหวานให้ แล้วถามว่าขิงเก่งมั้ย ผมก็บอกว่าก็เก่ง  น้องนิวลุกขึ้นมาให้ผมนั่งที่เตียงแล้วน้องก็จัดการถอดเข็มขัดและรูดซิบงัดน้องผมออกมาแล้วรูดขึ้นลงจนแข็งทำท่าเหมือนจะอมสด  ผมจึงรีบบอกว่าเดี๋ยวพี่ยังไม่ได้ล้าง  เมื่อกี้น้องป่านอมทิ้งไว้แต่ไม่เสร็จ  น้องนิวก็บอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวจาให้รู้ว่าขิงกับป่านนะ  สู้นิวไม่ได้หรอกพูดเสร็จก็จัดการอมสดทันที  ซึ่งก็จริงอย่างน้องนิวว่าน้องขิงกับน้องป่านเทียบน้องนิวไม่ได้จริง ๆ น้องนิวเเกเป็นคนตัวผอมบางผิวขาวแต่ออกคล้ำนิด ๆ ออกไปทางผิวแทนหน่อย ๆ หน้าอกสวยเข้ารูปไม่ใหญ่พอ ๆ กับน้องขิง  สูงแค่ร้อยหกสิบมั้งตัวเล็กกว่าน้องป่านซึ่งสูงประมาณร้อยหกสิบห้า หุ่นสมส่วน หน้าอกพอดีมือ สวยแต่อ่อนนุ่มมือ  ผิวขาวเหลือง  หน้าตาน่ารักทั้งคู่แต่เป็นรองน้องขิงนิด ๆ ซึ่งลีลาการใช้ปากนั้นน้องนิวสุดยอด  ดูดแรงมากบางครั้งน้องถอนปากออกตั้งใจให้มีเสียงดังบ๊วบ ๆ เลยทีเดียว ช่วงกำลังสนุกกับปากน้องนิวอยู่นั้นน้องป่านออกมาพอดี  พอเห็นเข้าก็มานั่งข้าง ๆ ผมดูน้องนิวดูด  พอน้องนิวเห็นน้องป่านก็หยุดแล้วบอกให้จัดการต่อ  เดี๋ยวจาไปอาบน้ำ  น้องป่านก็รีบช่วยผมถอดเสื้อแล้วผมก็รีบถอดผ้าขนหนูน้องป่านแล้วจัดการนัวตั้งแต่คอลงมาถึงช่วงล่าง  จัดการโชว์ลิ้นให้น้องรู้บ้างว่าพี่ฝีมือระดับไหน  น้องป่านแกครางดังมาก แอ่นเอวจับหัวผมกดตลอด พอได้ที่ผมเลยขึ้นคร่อมเหลวมองข้าง ๆ น้องนิวนอนดูอยู่มาตอนไหนไม่รู้  ไม่สนใจซอยอย่างเดียวสักสิบนาทีจับน้องป่านขึ้นข้างบนน้องโยกสักพักสงสัยเสร็จ  น้องนิวที่้นอนดูอยู่รีบเปลี่ยนถุงแล้วพลิกท่า69 ซึ่งผมก็สู้ฝีมือปากน้องนิวไม่ไหวเสร็จคาปากน้องเขาเลย  ชักรู้สึกผิดก็เลยจับน้องนอนแล้วจัดการใช้ลิ้นให้น้องเขาโดยมีน้องป่านใช้มือปลุกน้องผมให้สู้ต่อ   เหตุการณ์หลังจากนั้นไม่อยากบรรยาย  สรุปว่าผมเสร็จต่ออีกครั้ง  น้องเขาอีกคนละครั้งทุกคนได้หลับกันตอน 06.00 เป๊ะ เพื่อนมาปลุกตอนสิบเอ็ดโมงผมบอกมึงขับกลับไปก่อนเลยกูคงกลับไม่ไหว  เพื่อนถามไปกินเหล้าต่ออีกเหรอ  ผมบอกเปล่าแค่กินเด็กต่ออีกสองนอนอยู่บนเตียงเพื่อนมันไม่เชื่อ เดินเข้ามาดูเห็นน้องป่านกับน้องนิวหลับไม่รู้เรื่อง  บวกกับตอนนั้นคงเห็นสภาพหน้าตาผมโทรมมากละมั้งเพื่อนมันเลยบอกว่า ผมคงกลับวันนี้ไม่ไหวจริง ๆ งั้นมันไปก่อน  พรุ่งนี้ค่อยกลับก็ได้เดี๋ยวตอนออกมันจะบอกเคาเตอร์ให้  ผมก็กลับไปหลับต่อตื่นมาอีกทีสามโมงกว่าน้อง ๆ อาบน้ำกันเสร็จก็พาไปส่งที่หอ ให้ไปคนละสองพัน  กลับมากินข้าวแล้วนอน  สะดุ้งตื่นอีกทีตอนสี่ทุ่ม  มีคนมาเคาะห้อง ให้ทายสิว่าใคร.......  อยากเล่าต่อแต่ง่วงละ  ถ้าว่างจะมาต่อให้จบแล้วกัน  Completed Completed Completed

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลอกให้อยากแล้วจาก  lkkjjh

การบ้านพี่แหล่มมากๆ ครับ ไฮคลาสสสสสส

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

mbvc
งานดีสุด ๆ แล้วมาอยู่ห้องหล่นทำไมเนี่ย
อยากเจอบ้างงงงงงงง
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน แรงดีไม่มีตกจริงๆ คืนเดียวสามคนสามน้ำ แถมมีแซนวิซอีกต่างหาก อิจฉาท่านจริงๆ ว่าแต่การบ้านหล่นตรงไหนเนี้ย... eta32

shotgunman

• V.I.P.
  • *

ใจเย็น ๆ ครับเรื่องที่เล่ายังไม่จบ  ที่อยู่ห้องหล่นเพราะพอมาถึงเชียงรายผมเหลือเงินติดกระเป๋าไม่ถึงพัน จากที่ก่อนกลับได้มาสามหมื่น+เงินเหลือในกระเป๋าอีกสี่พัน  พอจบเรื่องก็จารู้เองว่าทำไมต้องอยู่ห้องนี้  แต่ว่าคืนนี้สี่ทุ่มมีนัดกับน้องขาประจำเลยไม่รู้จะจบหรือเปล่านะครับ  จะรีบเล่าให้จบถ้าไม่จบก็คงต้องวันพรุ่งนี้นะครับ มีเวลาแค่สองชั่วโมง  fdgdfdf
             ต่อจากคราวก่อนตอนที่ผมไปส่งน้องกลับหอโดยให้ไปคนละสองพัน กลับถึงโรงแรมก็กินข้าวแล้วก็นอนต่อ  ตื่นมาตอนสามทุ่มครึ่ง  กะว่าจะออกไปหาข้าวกินแถว ๆ ซอยหน้าโรงแรม บังเอิญตอนนั้นคิดอยากจานับเงินว่าเหลือเท่าไหร่  นับไปนับมาเงินหายไปสองพัน  นึกไม่ออกว่าจ่ายค่าอะไรตอนไหน  นั่งนึกย้อนไปย้อนมาก็จดดูว่าจ่ายไปที่ไหนเท่าไหร่  ซึ่งเงินก็หายไปสองพันจริง ๆ ถึงตอนนี้ก็ยังนึกไม่ออก พอดีสี่ทุ่มมีคนเคาะประตู ตอนแรกก็นึกว่าเป็นน้องขิงหรือน้องป่านหรือน้องนิวน้า   mbvc mbvc mbvc  เปิดออกมาอ้าว  เจ้านายเราเอง  เลยรีบถามก่อนเลยมีอารายลูกพี่  โดนสวนกลับทันทีกูโทรหามึงตั้งแต่สี่โมงเย็นเป็นเหี้ยอะไรไม่รับโทรศัพท์  อ้าวเหรอโทษทีลูกพี่ตอนเก็บของที่ชาร์ตหายแบตหมดเมื่อคืนก็เลยคิดว่าคงไม่มีใครโทรหา ขี้เกียจซื้อใหม่ที่บ้านมีหลายอันเลยกะจะไปถึงบ้านค่อยชาร์ต  ว่าแต่มีอะไรเหรองานมีปัญหากะ  ทีนี้แกยิ้มใหญ่เลย  บอกว่าแม่เมียกูล้มในห้องน้ำ เลยต้องรีบกลับพิดโลก ส่วนตัวลูกพี่ซึ่งในกลุ่มผมเรียกเฮียชาย  ต้องอยู่รอเจ้าของงานมาตรวจงานและรอเก็บเงิน  คืนนี้เลยเป็นโอกาสทองตอนแรกกะจะชวนเพื่อนตัวดีผมมาเที่ยวด้วยกัน  เเต่เพื่อนมันบอกผมยังไม่กลับอยู่ลำปางอยู่  แถมไอ้เพื่อนตัวดียังเล่าวีรกรรมตอนผมอยู่ลำปางให้เฮียชายฟังซะจนต้องถ่อสังขารมาหาผมถึงโรงแรมคิดดู  คนระดับเศรษฐีร้อยล้านยอมมาหาหัวหน้าช่างต๊อกต๋อยถึงในห้องพัก  ผมเลยต้องกลายเป็น A โดยปฏิเสธไม่ได้  ขัดขืนตายสถานเดียว eta07 eta07 eta07
           ขอเผาลูกพี่ตัวเองนิดหนึ่ง  ที่ผมต้องคิดหนักว่าจะหาเด็กให้ลูกพี่ดีหรือไม่มีดี  มีสาเหตุมาจากเมียลูกพี่ผมเป็นคนแบบที่ว่า ตอนดีดีใจหาย  ตอนร้ายเล่นซะปางตายยังถือว่าตัวเองเป็นคนเมตตา ดีที่สุดในสามโลก เมื่อห้าปีก่อนเฮียชายแอบมีเมียน้อยอยู่สองคนๆ ละจังหวัด ตามสไตล์เสี่ย  ซึ่งปกติเวลามีงานขึ้นมาเฮียชายจะเข้ามาตรวจงานด้วยตนเอง  ประมาณ4-5 ครั้ง โดยเเกจะเข้ามาดูตอนเริ่มงาน  ตอนโครงสร้างเสร็จ  ตอนงานใกล้เสร็จ และตอนเสร็จงาน(จ่ายเงินลูกน้อง+เคลียร์บิล) ได้ข่าวมาเมียแกจับได้มีเมียน้อย ผมไม่เห็นแกห้าเดือนเต็ม กลายเป็นเมียแกมาทำหน้าที่แทน  ไม่มีใครกล้าถามว่าเฮียชายไปไหน ได้ข่าวเล่ากันมาเป็นทอด ๆ ได้ความว่า  ถูกเมียเอาไม้กอล์ฟ(ซึ่งตอนแอบไปหาเมียน้อยมักอ้างว่าไปตีกอล์ฟ) เบอร์ที่หนัก ๆ ที่เขาเอาไว้ตีลูกไกลๆ ผมก็ไม่รู้เบอร์อะไรไม่เคยเล่น เข้าไปหวดถึงในบ้านเมียน้อย  ได้ยินว่าไม้กอล์ฟอันนั้นงดคดไปคดมา คงพอเดาได้ว่าสภาพเฮียชายเละขนาดไหน ข่าวลือหลายกระแสยืนยันว่านอนโรงบาลห้องไอซียูเดือนหนึ่งนอนห้องพิเศษอีกสามเดือน ทำกายภาพบำบัดอีกเดือนหนึ่ง และเมียแกประกาศให้ลูกน้องทุกคนทราบไว้ว่าใครที่รู้ว่าเฮียชายแอบซุกเมียน้อยไว้ที่ไหนจะให้หัวละห้าแสน ตั้งแต่นั้นมาเฮียชายไปไหนมาไหนมีเมียประกบไม่ห่าง  คราวนี้คงรู้แล้วว่าทำไมผมถึงคิดหนักกับลูกพี่ตัวเอง
             ดูท่าคืนนี้จะเป็นคืนทองของแก  แต่อาจเป็นคืนจบชีวิตของผม  ถ้าเมียแกรู้ผมคงไม่เป็นไรมาก  แค่โดนไล่ออกโดยไม่ต้องสงสัย  เลยขอตัวอาบน้ำก่อน  ตอนอยู่ในห้องน้ำก็นึกอยู่ว่าจะพาไปไหนดีที่ปลอยภัยกับตัวแกเองกับตัวผมเอง  พาไปออน. ดีมั้ย แต่นึกๆ ไปลูกพี่ก็ดีกับผมไม่น้อย  ขนาดว่าบางงานผมแอบลักไก่กินหัวคิวค่าลงค่าขึ้นของแกรู้ ๆ อยู่ก็ไม่ว่าอะไร  บางงานก็แจกเงินให้กลุ่มผมเที่ยวหลายหมื่น  ที่ขอเบิกล่วงหน้าอีกก็หลายครั้ง ทำใจลำบากจังวุ้ย  จัดชุดใหญ่ให้เลยดีกว่า  อย่างมากตายคู่  ลูกพี่ดี ๆ แบบนี้หาได้ที่ไหนอีก  ตายเป็นตาย roister roister roister  ออกมาระหว่างแต่งตัวถามเลย  ลูกพี่เอาแบบไหน  เด็กน้อย หรือ เด็กใหญ่  งบเท่าไหร่  คำตอบที่ได้คือ  เอาที่มันแจ่ม ๆ สัก ม.ปลายซิวะ  ขาว ๆ หมวย ๆ หน้าตาดี ๆ ฟิต ๆ ที่สำคัญกูไม่มีเงินเมียกูให้ติดตัวพันเดียวที่สำคัญมันเอากระเป๋าเงิน(ซึ่งมีบัตรเอทีเอ็ม บัตรเครดิตบัตร ฯลฯ)ไปด้วย มึงนั่นแหละสำรองจ่ายก่อนเพิ่งเบิกไปเมื่อวานตั้งสามหมื่น  เดี๋ยววันหลังกูคืนให้พร้อมขี้ดอก  scary scary scary
             งั้นจะไปกินเหล้าก่อนหรือจะให้เรียกเด็กมาเลยดี  ก็ได้ยินว่าขอไปนั่งกินเบียร์ดูสาวก่อน  ก็เลยพาไปที่เดิมไฮไลท์โทรนัดกระเทยควายเจอกันด่วน  เรียกน้องขิงกับเพื่อนมาได้ปะ  คำตอบที่ได้คือน้องขิง น้องป่าน น้องนิว เรียนภาคเช้า  คืนนี้คืนอาทิตย์ไม่รับงาน  โหเดี๋ยวมีพิเศษให้น่า  คำตอบเหมือนเดิมอาทิตย์นี้เป็นอาทิตย์ก่อนสอบ น้อง ๆ ต้องเข้าห้องเรียนทุกคาบ  แล้วให้พี่ทำไง uilo uilo uilo  ใจเย็น ๆ พี่น้องที่เรียนภาคค่ำก็มีตั้งเยอะแหล่มกว่าน้องขิงอีกรับรอง  รออยู่นั่นแหละ เดี๋ยวจัดให้  ตอนนั้นเกือบเที่ยงคืน ไอ้น้องกระเทยพาเด็กมาหกคนหน้าตาสู้น้องขิงกับน้องป่านไม่ได้  แต่ก็ไม่ห่างกันมาก นิด ๆ   เนื่องจากผมกับลูกพี่กินเบียร์กันอยู่พอน้อง ๆ มาทุกคนก็ดันจะกินเบียร์ตาม ljhgf ljhgf ljhgf นั่งยิ้มคุยกันไปมาสักครึ่งชั่วโมงกระซิบถามลูกพี่เอาคนไหน  พี่แกบอกไม่ถูกใจซักคนเปลี่ยนใหม่ได้ปะ  เลยบอกไอ้กระเทยควาย  บอกเด็กสูลูกพี่กูไม่เข้าตาเลย  ไปหาที่มันดีกว่านี้ได้ปะ  ได้เดี๋ยวจัดให้จาเอาแบบน้อง ๆ กลุ่มงาม ๆ ที่พี่ซิวไปตอนมดยิ้มใช่ปะ  อ้าวมึงนี่ความจำดี แบบนั้นแหละพอมีมั้ย  ได้แต่ขอค่าเสียเวลาน้อง ๆ หกคนๆ ละสองร้อยได้มั้ยพี่ น้องเขาแต่งตัวกันมาค่าน้ำมันอีก  ก็เลยให้ ๆ ไป  ouiy ouiy ouiy กระเทยควายกลับมาอีกทีตอนตีหนึ่ง  คราวนี้พามาสี่คน อายุ 18-19  มีอยู่คนหนึ่งผมจำได้ว่าเป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกับน้องขิง  อีกสามเป็นเด็กใหม่ผมก็ยังไม่เคยเห็นหน้า  แต่ก็เรียกได้ว่าสวยขาวกันทุกคน หน้าตาดีกว่าน้องขิงนิดหน่อย  ยังสู้กลุ่มห้านางฟ้าไม่ได้ ยังห่างอีกหลายขุม   นั่งกินเบียร์สักพักเหล่มองลูกพี่  เห็นกระตุกคิ้วให้เป็นอันว่าเข้าตา  เลยบอกกระเทยควายเอาน้องจิ๊ป(ลูกพี่)กับน้องอันอัน(ให้ตัวเอง) เท่าไหร่ ผมให้พี่เลยพิเศษหัวละห้าพันค้างคืนไปเลยพี่  ก็เลยตกลงเตรียมจาลุก พอน้องรู้ตัวกันว่าใครได้งาน  เห็นน้องจิ๊ปกระซิบกับกระเทยควายอารายไม่รู้ท่าทางไม่ดี  เห็นคุยกันหลายคำ  ได้รับการกระซิบตอบจากกระเทยควายว่า  น้องจิ๊ปไม่ชอบคนมีหนวดแล้วก็แก่มาก ๆ(หมายถึงลูกพี่ผมเอง) ขอไม่รับงานสละสิทธิ์ให้คนอื่น  ผมก็กลัวว่าลูกพี่จะเสียความรู้สึกเลยบอกกระเทยควายให้เจรจาให้น้องรับให้ได้  พอกระเทยควายคุยกับน้องจิ๊ปเสร็จสรุปเลยน้องจิ๊ปขอแปดพัน   eta20 eta20 eta20  ผมเลยต้องจำใจตกลง  แต่มีข้อแม้ว่าห้ามบอกอะไรลูกพี่ผม  ให้บริการอย่างดี  แล้วเอาเงินจากลูกพี่ผมตอนเสร็จงานแค่ห้าพัน  ที่เหลือให้แวะมาเอาที่ผมๆ จะจ่ายให้เอง  โดยไม่ต้องบอกลูกพี่ผม ให้บอกว่าค่าตัวน้องแค่ห้าพันพอ  เป็นอันตกลงกันเข้าใจทั้งสองฝ่าย  ก็เลยกลับรีเจ้น  ระหว่างรอน้อง ๆ เดินตามมาที่รถลูกพี่ถามผมว่าค่าตัวน้องคนละเท่าไหร่วะ  ผมก็บอกว่าคนละห้าพัน ลูกพี่ก็บอกว่าก็ไม่แพงนะ  เอาเงินมาให้กูยืมหมื่นหนึ่งดิ  ผมก็ควักให้ในใจไม่ได้คิดอะไร คิดว่าลูกพี่แกคงกะจะจ่ายค่าโรงแรมกับให้พิเศษน้องบ้างนิดหน่อยละมั้ง  พอเปิดห้องให้ลูกพี่เสร็จก็เข้าห้องใครห้องมันตอนนั้นเกือบตีสอง 
            พอเข้าห้องก็อาบน้ำก่อนแล้วก็สั่งเบียร์มากิน  พอน้องอันอัน  ออกมาก็ชวนกินเบียร์ด้วยกัน ซึ่งน้องเขาก็นั่งกินด้วย ยิ้มไปด้วย  ผมก็เลยถามว่ายิ้มอาราย  น้องก็บอกว่านึกว่าพี่จะไม่เลือกน้องซะแล้ว  พูดถึงสี่สาวชุดหลังน้องจิ๊ปสวยเซ็กซี่ที่สุด รองลงมาก็น้องอันอัน แต่น้องมิน กับน้องไข่มุก สองคนที่เหลือก็เรียกได้ว่าสูสีกับน้องอันอันทีเดียว แต่ผมเลือกน้องอันอันเพราะน้องเขาตัวเล็กแต่นมใหญ่แบบพอดีมือนะ ไม่ใช่ใหญ่มาก ผิวก็ขาวนวลเหมือนนม ที่สำคัญน้องเขาไว้ผมหน้าม้าแบบเด็กประถม ซึ่งดูเซ็กซี่มาก ๆ  เลยจัดการอุ้มน้องขึ้้นเตียงแล้วละเลงลิ้นตั้งแต่หูจนมาถึงจุดสำคัญ  กำลังจะลงลิ้นน้องเขาก็เอามือมาดึงผมไว้  แล้วบอกว่าพี่วันนี้น้องไม่สะอาดพี่ไม่ต้อง...ให้น้องหรอก ผมก็ถามน้องเป็นอะไร  น้องก็บอกว่าวันพรุ่งนี้เมนส์จะมา  ดีไม่ดีอาจจะมาคืนนี้  ผมก็เข้าใจก็เลยใช้นิ้วเล่นซักพักน้องก็มาจัดการสเปโดยใส่cd ลีลาลิ้นของน้องแย่มาก  เรียกได้ว่าเป็นเด็กอนุบาลเลยก็ว่าได้ แต่เนื่องจากเป็นคนตัวเล็กหัวเล็กไว้ผมหน้าม้า  เวลาก้มมองดูน้องเขาแล้วมันน่ารักปนเซ็กซี่อย่างบอกไม่ถูก  รอบแรกน้องขึ้นให้ก่อนกำลังใกล้จะเสร็จจึงขยับมานั่งพิงหัวเตียง  น้องขย่มต่อส่วนผมก็เล่นกับหน้าอกน้องเขาอย่างเมามัน จนน้องเขาเสร็จก่อนผมก็เลยรั้งเอวไว้ให้ขย่มต่อจนผมเสร็จตามไปติด ๆ  จึงขยับมานอนโดยน้องยังทับตัวผมอยู่ พอน้องลุกไปเข้าห้องน้ำเห็นน้องมองที่น้องผม  ปรากฏว่าเมนส์น้องมาแล้ว เลือดสีจาง ๆ ปนกับเลือดก้อนเล็ก ๆ ติดเต็มถุงกับบริเวณดงหญ้าของผมนิดหน่อย  ต่างคนต่างเลยเข้าไปล้างในห้องน้ำ  พอมาถึงเตียงน้องก็ถามว่าพี่จะเอาต่อมั้ย   เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน( ต่อสิน้อง  ตั้งห้าพัน เพื่อนน้องอีกแปดพัน  ต่อให้เลือดน้องไหลเต็มเตียงพี่ก็จะเอาต่อ ) อันนี้เป็นความคิดเน้อ  ความจริงก็คือ  ถามน้องว่าถ้าต่อน้องจะเจ็บไหม  ได้คำตอบว่าไม่เจ็บหรอกพี่  แต่ถ้าพี่อยากเปลี่ยนรูก็ได้นะน้องขอพิเศษอีกพันหนึ่งก็พอ   eta20 eta20 eta20  น้องพูดจริงอะเปล่า  น้องยิ้มแล้วพยักหน้า  เลยจัดการไซร์ต่อเป้าหมายประตูสอง  น้องนอนหงายยกขาขึ้นเนื่องจากตัวเล็กส้นเท้าเลยอยู่แค่หัวไหล่ผม  ผมก็ค่อย ๆ สอดเข้าประตูสอง  อย่างเบา ๆ กดหัวเข้าไปได้ก็ดันเข้าช้า ๆ จนสุด มองหน้าน้องเห็นยิ้มปกติดี  ก็เลยสาวยาว ๆ ซึ่งฟิตมาก ๆ ตั้งแต่มาลำปาง  เด็กสก๊อยยังฟิตสู้ประตูนี้ของน้องอันอันไม่ได้  สักสิบนาทีจับน้องเปลี่ยนท่าdog กะจะเอาให้ลึกๆ สุด ๆ ซึ่งก็เป็นดังคาดไม่ถึงห้านาที  แตกจนได้  รวมเวลาน้ำสองเนี่ยตั้งแต่เริ่มยัดเข้าจนเสร็จไม่ถึงสิบนาทีคิดดูว่าฟิตขนาดไหน  ตอนถอนออกมาก็สะอาดดีไม่มีสิ่งเจือปน อย.ผ่าน  นอนกอดน้องต่อสักยี่สิบนาทีจัดยกสามไม่ต้องบรรยายน้องขึ้นให้ตังตับ ๆๆๆๆๆๆ จับอุ้มมายืนกลางห้องโยกใส่กัน  จนไปจบที่ขอบโต๊ะวางทีวี ยืนเกร็งขาสั่น  จนเกือบอุ้มมาไม่ถึงเตียง   thebest thebest thebest  กะว่าจะต่อยกสี่อีกสักยก  เสียงเคาะประตูเจ้ากรรมดันดังขึ้น  เดินไปเปิดประตูอ้าวน้องจิ๊ป  เสร็จแล้วเรอะ  แม่นแล้วเจ้า  มาเอาส่วนที่เหลือก็เลยให้ไป  น้องก็ถามว่าอันอันจะกลับพร้อมกันไหม  ผมก็เลยรีบบอกว่าจะต่อกับน้องอันอันอีกรอบ  น้องจิ๊ปไปก่อนเถอะ  เดี๋ยวผมจะไปส่งน้องอันอันเอง  น้องจิ๊ปก็เลยขออีกสองร้อยค่าแท็กซี่  จำเป็นต้องให้ไป  กลับมาจัดกับน้องอันอันอีกรอบตอนนั้น 05.30 น้องเขาก็นอนต่อกับผมเลย  เพราะผมบอกตอนเช้าสักสิบโมงจะไปส่ง  พอสิบโมงตื่นมาก็อาบน้ำแล้วไปส่งน้อง ให้น้องไปหกพัน พิเศษอีกห้าร้อย   eta03 eta03 eta03  เลยเช็คเอ้าด้วยกะจะกลับเชียงราย  ปรากฏว่าลูกพี่ผมเช็ดเอ้ากลับออกไปแล้วโดยที่ยังไม่ได้จ่ายค่าห้อง  เพราะตอนเปิดห้องเป็นชื่อผม  ผมเลยต้องจ่ายค่าห้องให้ลูกพี่ด้วยพร้อมกับเบียร์อีกสามขวดที่ลูกพี่สั่งไปกินบนห้อง  นึกว่าจะจบแล้ว  พนักงานรับโทรศัพท์แป๊ปหนึ่งแล้วบอกผมว่าค่าผ้าปูกับผ้าห่มอีกเจ็ดร้อยค่ะ  เปื้อนเลือดค่ะ   scary scary scary  พยาน หลักฐาน พร้อม  จำยอมจ่าย  มีเงินเหลือติดตัวพันเจ็ด  uilo uilo uilo  เติมน้ำมันรถกลับอีกพันหนึ่ง uilo uilo uilo มาถึงเชียงรายเหลือเจ็ดร้อยห้าสิบบาท   uilo uilo uilo  แล้วไปอยู่ลำปางครึ่งเดือน  ถ้าลูกพี่เบี้ยว  จะกินอารายวะเนี่ย  ค่างวดน้องแอทก็จะมาวันที่ 28 นี้แล้ว uilo uilo uilo  ทีนี้รู้หรือยังว่าทำไมถึงเกือบกลับมาไม่ถึงเชียงราย   เนี่ยดีนะไปยืมเงินเพื่อนตัวดีได้มาห้าพัน  พอหายใจได้อีกหลายวัน   คืนนี้น้องขาประจำโทรมาหาบอกอยากเจอหน้า  ไม่ปะกันนาน  ลาก่อนนะครับทุกท่าน  เป้าหมายต่อไปรู้สึกจะเป็นแม่สาย  ประมาณสิ้นเดือนนี้  ถ้ามีเด็ด ๆ จะมาบอกต่อกันเน้อครับ   eta23 eta23 eta23         
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ eta08 eta08 อยากหล่นอย่างท่านบ้างจัง .....เขินนนนนน เขินนนนนน

mangkhud

• แอบหื่น

เป็นการบ้านที่ผมอินมากๆ.. อยากตามไปลอกที่ซู๊ด
แต่อยู่ ต่างอำเภอ จะไปไหนเมียก็ไปด้วยตลอด ลำปางคือที่สุดท้ายที่ใกล้ที่สุดที่จะไปปล่อยน้ำ 
วิ่ง 80 กิโล ข้ามเขา 1 ลูก

เฮ้อ

คิดแล้วก็สะท้อนใจ
อยากเที่ยวโว้ย

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน น้องๆ ก็บริการดีนะครับ (แต่ค่าตัวสูงไปนิด)......แต่ท่านก็จัดซะคุ้มเลย ได้หลายน้ำ แถมมีออฟโร้ดอีกต่างหาก อิจฉาท่านจริงๆ.....

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz ไปถึงซะยิ่งกว่าถึงลำปางจิงๆ ว่าแต่หมดงบไปเท่าไหร่กันเฉพาะค่าน้องๆทั้งหลายที่ท่านอยู่ลำปาง eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

yetamon

• แอบหื่น

pongz สุดยอดเลยครับ

pjew

• V.I.P.
  • *

การบ้านแห่งเดือนนี้แน่เลย  pongz

pithak

• *

สุดยอดการบ้านครับท่าน  นับถือ  eta08

sompongxx

• แอบจิต
  • **

สุดยอดครับท่าน  eta04 eta04 eta04

ragcrown

• *

การบ้านสุดยอดเลยคับ pongz pongz pongz
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

unless

• *

kaoz_th

eta08 eta08 eta08
ขอคาราวะครับท่าน แรงดีไม่มีตก สองวันรวด หมดไปทั้งน้ำ หมดทั้งเดือน
 pongz  pongz  pongz

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

เป็นการบ้านที่มีมูลค่าสูงมากครับ แต่คุ้มมากมายครับ ไม่เป็นครับเดี๋ยวเงินทองก็หาได้ใหม่ครับ mbvc mbvc mbvc ตบมือให้ครับ

adeej

การบ้านสุดยอด ครับ..แต่แพงไปนิด เด็กๆๆ ใน HI 1500 ก็ หรูแล้ว ค้างคืนไม่น่าเกิน 3000 นะ แต่ส่วนมากเด็กไม่ค่อยรับ ถ้ามีเรียน หรือ อยู่ กะแฟน

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **

อยากกลับบ้านอยู่ลป.เห็นแต่มดมานยิ้ม ;khhg

กัดจังวะ

• *

pongzตัวพ่อเลยนะ mbvc

sukung

• V.I.P.
  • *

เหนื่อยมากมายนะท่าน แต่สุขจนล้นละเนาะ pongz
สุคุง คนเดิมครับ

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **

ขอบคุณการบ้านแบบหล่นๆๆๆๆ    pongz pongz

First_1st

การบ้านสุดยอดเลยครับ  hgjhg  hgjhg  แต่สินสอดจัดหนักจังเลยนะครับ 

RG_CNX

• *

สุดยอดท่าน

swade007

• *

เรื่องม่วนๆ มาเเอบอยู่ในห้องหล่อน เเหม่ ขอบคุณครับ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

เรื่องราวน่าติดตามทุกประโยคเลยครับ แถมด้วยประสพการณ์ล้วน ๆ  ยอดเยี่ยมจริงๆครับ

SK007

• *

ถ้าไม่จบที่"ไฮไลท์" ก็ต่อที่ "เรดคลับ" ได้ เผื่อได้สะก๋อย มาฟรีเหมือนหลายๆท่านในนี้.