ผู้เขียน หัวข้อ: " น้องนีน่า " สาว ตจว. ของจริงทั้งตัวไร้รอยสักหน้าหวานบริการถึงใจสุดๆๆๆๆๆๆๆๆ  (อ่าน 2104 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

khjhgg ประกาศศศๆๆๆ ล่าสุดจ้าาาา mbvc  เปิดรอบจองวันนี้ 28 / 08 / 60---> ;khhg  รอบแรก 13:00 น.

eta02 ต้อนรับน้องใหม่ล่าสุด " น้องนีน่า " สาวสวยตจว.หน้าหวาน น่ารักสดใส ผิวสีแทนสวย หุ่นดี ธรรมชาติล้วนๆ ไม่เติมแต่งใดๆ สาวน้อยสายหวานฟิวแฟน ที่มีบอดี้สวยน่ามองน่าสัมผัส แถมเรื่องงานดีจนลูกค้าอาจต้องยกนิ้วให้นะคะ ผิวเนียน ไร้รอยสัก บอกเลยของดีแบบนี้มีมาไม่บ่อยนะคะ

rock03 น้องนีน่าสูง 157
 pongz น้ำหนัก 47
 เขินนนนนน อก 33
 scary เอว 24
 jljhl สะโพก 34
 yellow001 ไม่มีรอยสัก
 eta06 ไม่ศัลยกรรม
 lowwww งานฟิวแฟนจ๋า

MU01 ใครที่สนใจน้องนีน่า สามารถขอปลากรอบเพิ่มเติมได้ทางช่องทางแชทข้อความเลยค่ะ

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2017, 12:10:19 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

เปิดจองรอบแรกวันนี้ 13:30 น. ค่ะ

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

พรุ่งนี้น้องนีน่า สาวสวยหน้าคม กลับมาอีกแล้วนะคะ รอบที่แล้วมาแค่วันเดียวลูกค้าติดตรึมมม ส่วนคนที่พลาดบ่นว่าเสียดายกันเยอะมากก

รอบนี้น้องกลับมาตามคำเรียกร้องแล้วนะคะ ใครที่ไม่อยากพลาดอีก รีบจองรอบด่วนๆเลยจ้าาา

พรุ่งนี้ เปิดจองรอบแรกที่ 13:00น. ค่ะ

ติดต่อสอบถาม
โทร 087-1748583
id line : haremspa

• *

มาแล้วจ้าาาาา มาแน่นอนค่ะวันนี้ 26/09/60 พบกับ

"น้องนีน่า"

สาวฮอตคนนี้ ลูกค้าถามหาเยอะมากกก อยากเจอตัว วันนี้น้องเข้าร้านแล้วนะคะ พร้อมทำงานที่เวลา 16:00 น. รับจองได้เลยค่ะ หาตัวเจอยากนะคะคนนี้ รีบมากันเลยค่ะ อิอิ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04