-->

โพลล์

ประโยคนี้ท่านชอบให้สาวๆพูดคำว่าอะไรเวลาอยู่ต่อหน้าท่านตอนที่เปลือยกายล่อนจ้อน.  

ว้าย! น่ารักจังเลย
เรากอดกันเฉยๆ ก็น่าจะพอนะ
ฉันรู้จักโรงพยาบาลที่ทำศัลยกรรมนะ
ไหนลองทำให้มันเต้นให้ดูหน่อยซิ
ว้ าว! เท้าของคุณใหญ่จัง
ไม่เป็นไรจ้ะ เราจะพยายามนะ
ยี้ มีหนอนอยู่ที่หว่างขาคุณแน่ะ
ชี้ไปที่นั่น (ที่นั่นแหละ) พร้อมกับหัวเราะกิ๊กกั๊ก
จะให้ฉันพูดความจริงไม๊?
หลานชายอายุ 6 ขวบของฉัน ก็มีไอ้อย่างนั้นเหมือนคุณเปี๊ยบเลยล่ะ
คุณเอาธูปมาทำไมน่ะ ถ้าเรารดน้ำมัน
ขอบคุณนะ ฉันกำลังต้องการไม้จิ้มฟันอยู่พอดีเลย
มันอาจจะโตขึ้นก็ได้นะ
ทำไมพระเจ้าต้องลงโทษคุณด้วยนะ
มีที่สูบลมมาให้ด้วยหรือเปล่า
เดี๋ยวฉันไปเอาซอสมะเขือเทศมากินกับเฟรนซ์ฟรายก่อนนะ ...
มันยังใช้งานได้ใช่ไหม
อย่างน้อยมันก็ไม่ยาวล่ะน่ะ
มันเป็นภาพลวงตา มันเป็นภาพลวงตา
อ้าว! แล้วที่เหลืออยู่ไหนล่ะ

ผู้เขียน หัวข้อ: ประโยคนี้ท่านชอบให้สาวๆพูดคำว่าอะไรเวลาอยู่ต่อหน้าท่านตอนที่เปลือยกายล่อนจ้อน  (อ่าน 1571 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

:Dตอบมาเสียดีๆๆ ท่านสมาชิกทั้งหลาย ???

test

เคยเจอ ตอนให้น้องเขาโมค

เค้าบอกว่า  พี่ๆ มันกินได้ด้วยเหรอ  เซงอารม

dvd6699

ตูจะโหวตยังไงดีน้า  ชอบทุกอันเลย อิ อิ  ::) ::)

Kim

น้องๆ เค้าบอกว่า เฮียค่ะทำไมมันหวาน อ่ะ

kim

mormor1973

อยากให้ซี๊ดๆๆๆ แค่เนี้ยอ่ะ ::) ^-^

อีโต้

seawjang

:) แต่ละข้อนี่มันโหดจริง ๆ ครับ ท่าน โดนไปซักข้อเนี้ย คงหงอยไปเป็นเดือน แน่ ๆอ่ะ  :P

R_Su_Ji_Kung

>:( เห็นเค้าว่าให้ผม เลิงานแล้วยัง เอากระบองยามมาด้วยอีก  :-X :'(

kobmoi

>:( เห็นเค้าว่าให้ผม เลิงานแล้วยัง เอากระบองยามมาด้วยอีก  :-X :'(
...ฮึฮึ  มีแต่น้องเค้ามองแล้วค้อนๆ  ว่า..
...อ้ายๆ...อ้ายไปตกปลาได้ปลาชะโดมาเหรอ  ตั๋วใหญ่แต๊ๆ.....
...ฮ่าฮ่าฮ่า.....
... ??? ??? ???.....